ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • :067: :063::063:
  • จอง ผู้ 1 เมีย 1 คราบ

วางมัดจำ 10,000.00 us.
    ไฟล์แนบ
    20091117113717_1181120159[1].jpg 39K
  • จองอีกแล้ว จองอยู่นะแหละ คุณมด รถขายไอติม จองมาทำไม จองแล้วได้อะไร 5555
  • รูปหมาหน้าเหมือนคนโพสเลยหว่ะ555
  • กาโฮไม่ได้หายช่วงนี้ไม่ว่างครับว่างจะมาเจอกันครับพี่
  • ใช่เลยค่ะพี่โตตัวนี้ล่ะคะที่โดน แก่มากแล้วด้วย
    เด็กๆจ้ำหม้ำจัง โตเร็วดีค่ะ ดูท่าใหญ่แน่นอน
  • อีกมุมค่ะ
    ไฟล์แนบ
    SV300022.2.JPG 36K
    SV300024.2.JPG 122K
    SV300009.2.JPG 92K
  • หวัดดี หนึ่ง Kaho เรียกแบบนี้ก็แล้วกันนะ

ไม่ว่างไม่เป็นไร ว่างเมื่อไหร่ก็แวะมาครับ อย่าหายไปนาน

น้องบี ยังไง ซีตาร์ กับ kaho ถ้าได้เจอกันคงจะดีเน้อ... สวยครับน้องบี
  • วันนี้ออกกำลังกายก่อน
    ไฟล์แนบ
    DSC07442.jpg 90K
  • สัวดีคับพี่ๆชาวสีสะเกดคับ โดยเฉพาะพี่โต(โตสมชื่อมะคับพี่ อิ อิ)หยอกเล่นนะคัพี่อย่าถือสานะคับ
  • พี่เก่งคับ เอ็ดก้า เกิดวันที่เท่าไหร่อะ - -
  • ...คงไม่ได้จัดงานประกวดแล้วคะ...
    ...เวลาเตรียมงานไม่ทัน...
    ...แต่รับรองว่างานใหญ่คะ...
    ...และวันที่ 10 ตรงกับวันคลองถม คนที่มาชมพิทบูลรับรองมหาศาลแน่นอนคะ..
    ...มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ผู้ที่สนใจมาร่วงงานติดต่อจองบูธ บูธละ 1000 บาท พร้องโต๊ะจีน
    1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.20 น. 4 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 10-15 นาที พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง โคโยตี่
    4. 17.45 น.- 18.30 น. บูธที่ 5-8 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    5. คั่นด้วยการแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร
    6. 19.00 น. - 19.40 น. บูธที่ 9-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน
    8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • ขอบคุณครับ คุณ Taddy สำหรับคำเชิญชวนและแจ้งหมายกำหนดการ

หวัดดี เก่ง อุดร (เรียกอย่างนี้ก็แล้วกันนะ)

คุณต่อ เจ้าตัวเล็กชื่ออะไรครับ ปั้นให้งามเลยนะ

ส่วนคนเสื้อสีม่วง No Comment มีสองอย่าง แดก กะ นอน อย่างอีนไม่ทำ เดียววันนี้มันต้องมานอนที่บ้านผมอีกแน่
    ไฟล์แนบ
    DSC07459.jpg 118K
  • ตัวเล็กชื่อ เอ็ดก้าคับ EddGa
  • พี่โตคับ.บ.บ.บ.บ.บ.บ.บ.

ใครมานอนที่บ้านพี่โตนะ..

ไม่นอนนี่....คงดูดีแน่นอนนะผมว่า.

วันพรุ่งนี้..........วันพระ(วันออกพรรษา)คราบ...บ
    ไฟล์แนบ
    20100118182141_IMG_0195.jpg 116K
  • หวัดดีครับพี่โตและพี่กลุ่มศรีสะเกษ สบายดีไหมครับ ที่ศรีสะเกษอากาศหนาวมาเยื่อนยังครับ
  • ทักทายครับ:005::005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_29442.jpg 42K
  • นอน ไม่หลับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    45129_1502341992137_1041815517_31398431_8291546_n[1].jpg 85K
  • หวัดดีครับต่อ เลี้ยงให้มันไปเลยนะคับ

อ้าว คิงกลับมาคงได้อะไรมาเยอะนะไปงานใหญ่ ๆ ไบโอดังแล้วววว

ลุกกาแว๊ป แว๊ปไปแว๊บมาสมชื่อ อย่าหายไปนานนนนนนนนนนน
  • วันนี้ทำบุญกันนะครับ

เจอกัน บ่าย 3 โมง ครอบครัวใหญ่เลย
  • ศรีสะเกษ ใครมีลูกเรดโนสขายบ้างครับ สนใจครับ

ผมอยู่ขอนแก่นครับ ใครที่สามารถส่งได้ จัดมาเลยครับ ขอราคาเบาๆ แบ่งกันเลี้ยงนะครับ...อิอิ

ติดต่อได้ครับ อาร์มครับ 083 3468680 หรือจะแอดเมลมาก็ได้ครับ armja_elingnoy@hotmail.com
  • หวัดดีคับ ผมอยู่อุบลคับ ศรีเกษมิตติ้งกันบ่อยมั้ยคับ เผื่ออยากไปร่วมด้วย
  • หวัดดีครับคุณ อาร์ม

สำหรับลูกเรดโนส ประมาณวันที่ 28 ต.ค.-+ ไม่เกิน 3 วันครับ กำหนดคลอดครับ

ตัวพ่อเป็นลูก Mammos ครับ ตัวแม่เป็นแม่ Bio ครับ ลูกหมาเป็นของ คุณออฟ ประโคนชัย ครับ

ถ้าคลอดเมื่อไหร่แจ้งทันทีครับ คุณอาร์ม
  • หวัดดีครับ คุณ Shine ดีใจครับและรู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งครับที่คุณ Shine เข้ามาทักทาย

ยิ่งรู้ว่าคุณ Shine อยู่อุบลแล้วทำให้รู้สึกอบอุ่นขึ้นเยอะเลยครับ ซึ่งอุบลกับศรีสะเกษระยะทาง

ก็ไม่ไกลกันเลย ขับรถก็แค่ครึ่งชม.เองเท่านั้น ก็ได้เจอกันแล้วครับ และเช่นเดียวกันครับถ้าทาง

อุบลมีกำหนดมิทติ้งกันเมื่อไหร่ แจ้งมาได้เลยนะครับ หากวันเวลาต้องตรงกันแล้วทางเราจะไปร่วมด้วยเป็นอย่างแน่แท้ครับ

สำหรับศรีสะเกษมิตทิ้งไม่บ่อยเท่าไหร่ เพราะวันเวลาไม่ค่อยตรงกันครับ แต่สิ้นปีนี้ก็จะพยายามให้ตรงกันให้ได้ครับ

และถ้ามีมิตติ้งเมื่อไหร่ รับรองครับผมแจกการ์ดเชิญแน่ครับ
  • ขอบคุณพี่ PitBullLive มากครับ ที่มาบอกกล่าว

ยังไงผมจะรอฟังผลงานนะครับ....แล้วผมจะดูรูป พ่อแม่ หมาได้ที่ไหนอ่ะครับ
  • คุณ GutOrz
    EddGa (เอ็ดก้า) เกิดวันที่ 25 สิงหาคม 2553 ครับ
  • ตัวเล็ก ๆ 14 วันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07484.jpg 122K
  • ไปว่ายน้ำดีกว่าวันนี้
    ไฟล์แนบ
    DSC07478.jpg 92K
  • pitbulllive ชื่อไรคับ
    ลูกหมาตัวแรกหน้านี้ อยากเห็นหน้าจัง รบกวนด้วย
    30 ต.ค. นี้ เพื่อนๆอุบลพามะหมามาเจอกันและเดินเล่นที่ทุ่งศรีเมือง
    สนใจเชิญนะคับ หรืออยากสอบถามอะไร ติดต่อคุณ aaaa หัวหน้าแก๊งได้
  • ดีคราฟพี่ๆ วง Spirit of Pit เอ้ย! ชมรมซินะ ผมน้องใหม่ ชื่อต้น อยู่ จ.อุบลราชธานี นะครับ พอดีวันนี้เพิ่งได้ น้องพิทบลู เพศเมียมา เจ้าของร้านบอกว่า มาจาก ศรีสะเกษ พอดีวันนี้ตั้งใจจะไปซื้อหมาพันธุ์ toy แต่เดินไปเจอน้องพิท ตอนแรกก้ว่าจะดูเฉยๆ แต่ใจจริงอยากได้พิทมากมาย ปีที่แล้วติดใจ งานเกษตร ที่ ม.อุบล แล้วมีประกวดหมา แล้วเห็นทีม ศรีสะเกษมาแข่ง วันนั้นก็ได้เห็นน้องพิต แล้วบอกเลยว่า นี่ละ ใช่เลย >_< แล้ววันที่ 29 ตุลาคม 53 จะมาแข่ง ที่ ม.อุบลฯ ป่าวครับ เดียวจะเอาน้องหมาไปชมในงานด้วย แต่ก็อยากรู้ว่าน้องหมาตัวนี้เป็น เป็นลูกใคร เอาภาพมาให้ชมกันด้วยนะครับ อ้อ! เจ้าของร้านบอกว่า น้องหมาเกิดวันที่ 12 สิงหา วันแม่ด้วย แล้วฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆในเว็บด้วยนะครับ >_< เฟซบุคผมคุยกันนะครับ www.facebook.com/truetonx

image
    ฝ่าเท้าใหญ่ดีจริงๆ

image
    จมูกอมชมพู รูปหัวใจ เข้ากับวัยใสๆ อย่างลงต๊ว ลงตัว >_<

image

image
    โกเด้น 2 ตัวมองน้องสาวคนใหม่อย่างตื่นเต้น
  • งานที่ ม.อุบล 29 ตุลา หรอครับ
  • ไปอุบลฯ นะพี่โต 29 ต.ค. 2553

อย่าลืมมารับผมด้วย...
    ไฟล์แนบ
    20100113121813_a438219.jpg 14K
  • สวัสดีครับ ลูกหมาที่ว่าเดี๋ยวจะเอารูปพ่อให้ดูนะครับ แต่ว่ารูปแม่ไม่ได้ถ่ายครับ
  • ขอโทษคุณ Shie ครับที่ตอบช้าไปหน่อยครับ พอดีลูกหมาเพิ่งคลอดครับเลยต้องเหนื่อยกับมันหน่อย

ผมชื่อโตครับ

ไอ้ตัวสีบลูข้างบนเดียวยังไงผมจะถ่ายหน้าตรงให้ดูนะครับ

30 ต.ค. ผมจะคุยกับเพื่อน ๆ ก่อนนะครับ ว่าจะไปกันได้ไหมครับ เพราะแต่ละคนก็ติดทำงาน ติดเรียน ทุกวันนี้กว่าจะได้เจอกันก็ปาเข้า

ไปเกือบทุ่ม 2 ทุ่มแล้ว ขอบคุณนะครับที่เชิญชวน
  • หวัดดีครับ คุณต้น เรื่องลูกหมาคุณต้น เดียวยังไงผมจะเป็นธุระให้ครับว่าเป็นของใคร พ่อแม่เป็นตัวไหนครับ

วันที่ 29 ต.ค.เหรอครับ ผมเพิ่งรู้เนี้ยแหละครับ เร็วมากเลย คงต้องคุยกันก่อนว่าจะได้ไปไหมครับ

ขอบคุณที่เข้ามาเล่น มาแวะมาทักทายครับ
  • วันที่ 29 เหรอมด ไปรับครับ รับแจ๊คกับแม๊กดีกว่า เพราะถ้าคุณไปด้วย เดียวชอบให้ผมจอดข้างทาง แล้วก็ลงเดินกลับบ้าน (พอจอด

จริง ๆ ไม่ยอมลง)
    ไฟล์แนบ
    DSC07505.jpg 118K
  • รายละเอียดงานเกษตรอีสานใต้ ตามลิงค์นี้ครับ แต่ไม่แน่ใจว่ามีการประกวดสุนัขหรือป่าวนะครับ แต่เห้นน้องมาบอก http://www.kasetday.com/ วันนี้ก็พาน้อง ดอลลี่ (ตั้งชื่อให้แล้ว นอนคิดทั้งคืน) ไปหาหมอ ฉีดวัคซีน เพราะน้องมีน้ำมูกไหล ต้องรีบพาไปหาหมอ กลัวจะเป้นไข้หัด แต่น้องยังดื้อได้ใจดังเดิม >_<<br />
    ปล.ขออัพเกรด จากการเข้าไปดูในเว็บ ในหมวดของประกวดสุนัข
    รายละเอียดการประกวด คลิ๊กเลย ประกวดวันอาทิตย์ที่ 7 พ.ย 53 นะครับ ไม่ใช่ 29-30 >_<
  • ดีคะพี่ๆทุกคน ไม่ได้เข้ามาซะนานเลยเรย ปิดเทอมน่ะคะ ไม่ค่อยได้เล่นเน็ตเท่าไหร่เน็ตที่บ้านช้าามมากกกก
  • ขอบคุณครับคุณต้น สำหรับข่าว

แต๋ม ถ้าเน็ตช้าไม่ทันใจเข้ามาเล่นใน ศก.ก็ได้

ปล.เห็นคอมใน FACE.. ถึงใครคนนั้นแล้ว หนาวววววววววววววววววววววว..
  • เดียวไงผมขอขอบคุณที่จะเอารูปพ่อและแม่ น้องดอลลี่มาให้ชมนะครับ รอดูอย่างตั้งใจ >_<<br />
    ปล. อย่าบอกนะว่าตัวนี้คือพ่อของดอลลี่ >__<<br />
    image

เห็นโพสไว้ หมาผีชีวะของแท้
  • พ่อน้องดอลลี่ครับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อหมา1.JPG 75K
    พ่อหมา2.JPG 114K
    พ่อหมา12.JPG 81K
  • ขอบคุณครับอุ๋ย ที่เอารูปพ่อดอลลี่มาให้ชม ถ้าจะให้ดีอุ่ยที่เบอร์ไว้ให้น้องเค้าหน่อยก็ดีนะ
  • เอาไปเลยครับ 0899601602 อุ๋ยครับ
  • ขอบคุณครับอุ๋ย
    ไฟล์แนบ
    DSC07508.jpg 124K
  • เปิดจองยังครับ เกริ่นๆราคาหน่อยก็ดีครับ เผื่อต้องเก็บตังค์
  • เหมือนกันยังกะหมาเลย >__< แต่แทบสีคนละฝั่งกับพ่อเขาเลย แต่น่ารักดีครับ ขอบคุณคุณ อุ๋ยมากนะครับ ที่เอามาให้ดู >_
  • ยังเลยครับอุ๋ย รอก่อนนิดหนึ่ง ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07537.jpg 122K
  • สวัสดีครับพี่โต ผมเอกวัฒน์นะครับ ตกลงหมาแดงที่ประโคนชัย กำหนดคลอดวันที่ 29 ต.ค. นี้หรือครับ
    ผมจะรอนะครับ (อยากรู้ราคาจัง จะได้เก็บตังค์ได้ถูก)
  • พี่โตครับ ไม่ทราบมีรูปหมาแดงประโคนชัยคู่ที่ว่าจะคลอดเร็วๆ นี้ให้ดูก่อนเปล่าครับ ใหญ่ๆหรือคอมแพคครับ
  • อีกครับ ลูกฟงหวินกำหนดคลอดวันไหนอ่ะครับ