ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พี่ก็จำอายุมันตรงๆเลยไม่ได้นะไนท์ น่าจะประมาณ ห้าเดือนเต็มพอดีนะครับ
    เอารูปมาให้ชมหน่อยนะ ไนท์

ตอนนี้ มี อยู่ 2 เรื่องนะครับ เพื่อน ๆ
    1.ผมได้รับซอง ร่วมเป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคี ที่วัดพระบาทน้ำพุนะครับ ของเฮียใหญ่และชาวพิทบลู ทั่วประเทศ
    จึงอยากเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ร่วมกันทำบุญ ซักหน่อยนะครับ มากน้อย ตามกำลังทรัพย์ของเรานะครับ
    ไม่อยากให้เดือดร้อนตัวเองกันนะครับ

ผมจะต้องโอนเงินไปช่วง ปลายเดือนนี้นะครับ
    อยากให้เพื่อนๆที่มี กำลังทรัพย์อยากจะร่วมทำบุญ
    เพราะฉนั้น เราจะมีการ เจอะเจอกันซะหน่อยนะครับ วันเสาร์นี้ ที่บางแสนเหมือนเดิมนะครับ (30 ตุลา )

ส่วนใครที่ไม่สะดวกจะมา แต่อยากร่วมทำบุญก็โอนเงินมาที่บัญชีผมได้เลยครับ
    ธราคาร กรุงไทย เลขบัญชี 210-0-14139-2 ชื่อตามพงศ์ นะครับ
    ถ้าโอนแล้วรบกวนโทรบอกด้วยนะครับ 084-638-6235

2.เรื่องที่สอง นะครับ เมื่อวานนี้ผมปิ๊งไอเดียว่า ผมอยากจะจัดทริปสำหรับพวกเรา เพื่อไปเที่ยวทะเลกันนะครับ ไป-กลับพอ
    เนื่องจาก จัดมิตติ้ง บ่อยแล้วอยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง โดยที่เราจะเอาหมาไปเที่ยวกันด้วย
    อาจจะเป็นไปเที่ยวเกาะ แถวๆนี้ โดยที่เหมาเรือไปกันเฉพาะพวกเรา

ใครมีความคิดเห็นอย่างไร บอกกันได้เลยนะครับ
  • 29 กลับบ้าน ถ้ากลับมาไม่ทัน30 เดี๋ยวโอนเข้าบัญชีให้ครับแต็ก

ก็ดีนะแต็กเรื่องเที่ยวทะเลถือว่าพักผ่อนไปในตัว แต่ปีใหม่นี้ขึ้นเหนือกันดีกว่าพี่น้อง
  • ไปด้วยไปเหนืออออออออ อยากไปภูทับเบิก
  • ว่าไงว่าตามกันครับพี่แต๊ก
  • สวัสดีครับพีๆน้องๆชาวพิตบูลทั้งหลายแหล่

ช่วงนี้อาจจะหายไปบาง...อาจเป็นเพราะว่ากรอบมาก

เลยไม่สามารถออกมาโดนลมได้

ส่วนสาวที่ถ่ายคุณแต๊กนั้นผมขอเปิดตัวเลยว่า

น้องคนเป็นแฟนผมเองคร๊าบ:019:

และส่วนเรื่องที่จะจัดทริปเห็นด้วยครับ

ทะเลก็ดีน่ะได้ผักผ่อนในตัว....ว่าแล้วก็จัดมาเลยคับ

ใครมีที่จะแนะนำก็ลองมาแชร์ความคิดกัน

แต่ขอใกล้ๆน่ะจะได้ไม่เหนื่อย....อยากเมามากมาย

(ป.ล.วันศุกร์นี้เจอกันที่กันดีคร๊าบ)
    (ป.ล.พี่แจ๊คหายยังครับ....ไอ้คลด้วยหายยัง)
  • ใกล้ผ่านความฟิตแล้วครับ yesmon หายไปนานเลยนะ

ต้นมันไปแอบเหงาแถวไหนว่ะ เงียบเลย ปิ๊กเดี๋ยวพี่โทรหา จะถามเรื่องเสื้อหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    3411.jpg 123K
  • Dคับผมชื่อรถ
    ลูกชายชื่อคิลเลอร์
    อายุ9เดือน
    ลูกสาวชื่อกระรอก
    อายุ10เดือน
    ท้องจะคลอดแล้ว:030::031:
  • หวัดดีครับ..รายงานตัวด้วยคนครับ:m071::m071::m071:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0623-2-1.JPG 46K
  • หวัดดีครับ คุณ Road ยินดีต้อนรับ ครับ
    เอารูป เด็กๆมาลงสิครับ

ใครหายไป ช่วยมารายงานตัวกันหน่อยนะครับ

พี่แหย๋ว สนใจไปเที่ยวทะเลกันไหมครับ พี่
  • ส่วนรูปนี้ ผมเอามาให้เพื่อน ๆชมกัน เพราะ
    เจ้าตัวนี้เอง ที่เปลี่ยนแปลงนิสัยของแม่ผมไปโดย สิ้นเชิง
    จากคนที่เกลียดหมามาก ๆ แต่ตอนนี้ กลายเป็นลูกชายแม่อีกคนไปแล้ว
    ==> ผม หาข้าวกินเอาเอง :002: ==>มาเฟีย เดี๋ยวแม่เอาให้เองลูก :013:

ใครที่มีเรื่องราว ดีดี อย่างนี้เอามาแบ่งปันกันบ้างนะครับ

ปล งานหน้าขอคนนี้เป็น pretty ที่บูธเราได้ม่ะะะะะะ 5555:027::027:
    ใครห้ามแซวนะเว้ยยยยยยยย แม่ผมเองคราบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0368.jpg 85K
  • ไปทะเลอยากไป ^ ^

5 เดือนยังตัดได้เน๊าะพี่

โอนไปแล้วนิดหน่อยนะพี่ ตามกำลัง:013:
  • ขอบคุณครับ ไนท์ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอให้ผลบุญส่งให้น้องและครอบครัว พบกับความสุข ความเจริญนะครับ

ส่วน ห้าเดือนยังตัดได้อยู่ จะมาเมื่อไหร่โทรบอกกันด้วยนะ พี่จะไปดูด้วยคนครับ

ปล คุณม่อนครับ ทำไมบอกน้องคนนั้นเป็นแฟนคุณล่ะครับ เห็นๆกันอยู่ว่าถ่ายคู่กับใคร 555

ตกลง ทริป นี้เราจะไปเที่ยวทะเล กันโอเคไหมครับ
    ใครที่พร้อมและโอเค ขอ confirm นิดนึงนะ จะได้เอาจำนวนไปต่อรองเรื่องค่าใช้จ่ายครับ

สำหรับ ใครที่พลาดบ่อย ๆ ขอเชิญเลยนะครับ
    I love Pitbull !!! And you ?

Please Confirm
    1.แต๊ก พร้อม มาเฟีย 1 ที่ ครับ
  • ไปที่ไหนกันดีล่ะ พาไอ้โบ้ไปด้วยเที่ยวนี้5555+ พี่แหย๋ววันเสาว์ลงมาเที่ยวป่าวพี่ พี่แจ๊คมาเปล่าอะวันเสาว์ ละวันเสาวืกี่โมงละแต๊ก
  • ไปใหนกันวันเสาร์นะ....แต็กช่วงนี้เค้าเที่ยวบ่อยจริงอิจฉา :m001::m001::m001::m001:
    คลเสื้อยังอยู่ใหมเด๋วจะไปเอา ช่วงนี้ไม่ได้โทรหาเลย...:m109::m109::m109:
    ไฟล์แนบ
    DSC_2237-2-3.JPG 68K
  • อยู่กะตาแต๊กพี่วันเสาว์ แหลมแท่น เสื้อแต๊กมันเก็บรอหมดใครที่ยังไม่ได้เอาช่วยมาเอาทีคับ555+[ช่วยค่าเหล้าตาแต๊ก อิอิ]
  • Please Confirm
    1.แต๊ก พร้อม มาเฟีย 1 ที่ ครับ

ไปแค่นี้จริงเหรอแต๊ก ไม่พาใครไปด้วยเหรอ:030:

แต๊กกำหนดสถานที่ กับวันหน่อยจะได้เช็คเวลาถูก
  • 2.ม่อน พร้อม น้องกิ่ง 1ที่ ครับ:030::030::006:
  • ใจเย็นนะครับ ตอนนี้กำลังหาสถานที่ และเวลาที่เหมาะสมอยู่
    ถ้าได้ที่ไหน จะมาบอกอีกที

แต่เท่าที่ลองคุยดู คนอยากไป แต่ไม่อยากพาหมาไปเท่าไหร่
    เพราะหมา ถ้าตัวโตมันดูแลลำบาก งานนี้เหมาะแก่ผู้ที่มีลูกหมาซะมากกว่า
    ดูแลง่าย และ ไม่กัดกันด้วย

คล พูดถูก มาช่วยเอาเสื้อไปทีก๊าบบบบบบบบบ ช่วยค่าเหล้าผมหน่อย 55555

แต๊ก
  • วันเสาร์ นี้เจอกันนะครับ
    ใครว่างก็มาล่ะกันเนอะ เหมือนเดิม ที่เดิม คล
  • ฝากให้เดอะ ต้นดู เกิดแล้วนะลูก Chill Chill & Mummy ขอบอกชุดนี้มันแน่555555
    ไฟล์แนบ
    PITBULLPOWER1.jpg 114K
    k2.JPG 113K
    Combat.JPG 117K
  • ชุดนี้ไม่ต้องโปรโมท ลูกหมาออกมาไม่พอคนจองแน่ๆๆ 55555

อ่ะเอาพี่ชายไปดูก่อน Skinhead 5555555
    ไฟล์แนบ
    Skinhead2.JPG 122K
  • หวัดดีพิทบูลชลบุรีมีมิตติ้งที่พัทยาบ้างไหม...อยากหาเพื่อนคุย...
    ไฟล์แนบ
    20081229132845_c0bd99ef1ab06f91c9a05b6b9c166_6101.jpg 61K
  • ต้นเอ้ยยยย มันแน่นอนเลยน้อง
    จะไปดู วันไหนอย่าลืมโทรหาพี่ด้วย นะครับ
    อยากกกกกกกกก ได้มั่งจัง !!!!!

คุณ PEA ใช่แชมป์ รึเปล่าครับ ที่เราเคยเจอกันที่แหลมแท่น อ่ะครับ
  • แว๊กกกกกกกกกกกกมาแล้วลูกชายคนใหม่
    ว่าแต่ตัวไหนของผมหว่า
    แอบเหงาที่ระยองมาครับพอดีแฟนมาหาด้วย
    แต่ตอนนี้มันกลับไปแล้วเย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เรื่องเที่ยวทะเลโหวต บางแสน ครับเล่นน้ำเค็มเสร็จก็ลงอาบน้ำอุ่นๆ
  • น้องต้น บางแสน มันไกลไปป่าว

อยากไปที่มันใกล้ๆกว่านี้มีป่าว

อีกอย่างบางแสนน้ำมันเสีย_..._ไม่หน้าเล่น

ส่วนวันนี้เจอกันบางแสนคับพี่น้อง
  • วันนี้ถ้าพี่มาพี่ก็ต้องเลี้ยงน้องแล้วละเมื่อวานบอกจะมาแล้วไม่มาเลย
    ไปเมาร้านเจ๊ซินเลย
  • พี่แจ๊คครับมันอกมากี่ตัวหว่า
  • ปีใหม่เที่ยวไหนขอหลังวันที่2นะพี่ได้ไหมเอ่ย
    ไฟล์แนบ
    40488_419598349802_755819802_4541928_1637061_n.jpg 58K
  • นึกว่าหนุ่มเกาหลี หัวทองที่ไหนเดอะต้นนี่เอง

yesmon ถ้าบางแสนมันไกลไปงั้นเอา Happy word หรือ กาแล็คซี่ล่ะกัน น้ำอุ่นดี555555

ออกมา 9 ตัวครับเดอะต้น ดอ 4 จิ๋ม 5 อกมาทุกตัว 555555
  • สุดยอดเลยพี่แจ๊ค :006::006::006::006:
  • สนสติ๊กเกอร์แปะ มอไซด์ ไหม เดอะต้น ติดสติ๊กเกอร์นี้ไม่ต้องกลัวกินเหล้าเมาตำรวจไม่เป่า

******* ขังอย่างเดียวครับพี่น้อง55555555555555
    ไฟล์แนบ
    s23.jpg 117K
    s13.jpg 114K
  • ไช่ครับ PEA ผมแชมป์ครับ มีมิตติ้งเมื่อไหร่โทรบอกหน่อยนะครับ 087-0602404
    ไฟล์แนบ
    CIMG0108.JPG 100K
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0108888.JPG 118K
  • พี่แจ๊ค อยากเห็นเด็กๆ ชุดนี้ ตัวเป็นๆ จัง

the ต้นรูปนี้น้องเหมือนยากูซ่า ญี่ปุ่นเลยว่ะ โหดดี

ได้เลยครับ แชมป์ ถ้ามีมิตติ้ง เดี๋ยวโทรชวนแน่นอนครับ
  • คุณต้นเปลี่ยนไป คิดว่าหนุ่มเกาหลีที่ไหน
  • รูปถ่ายตอนก่อนเจอพี่ๆครับ
    เอามาให้ดูห้องหนาวๆที่คุ้นเคย
    ไว้ช่างที่ร้านว่างๆจะทำใหม่เอาให้เจ็บกว่าเก่าอีก
    พี่แจ๊ค มีหรือป่าวครับเอามาติดก็ดีครับ 9 ตัวแว๊กๆๆๆๆๆๆ
  • อย่างโหด555+รูปต้น
  • พี่แจ๊คอาบน้ำอุ่นๆก็เข้าท่าเหมือนกันน่ะ

ป.ล. สติ๊กเกอร์หลังรถสวยดีครับ

คลบางแสนป่าววันนี้
  • อัพเดต ให้เดอะต้น น้ำลายไหลเล่น 555555
    ไฟล์แนบ
    Serious12.JPG 113K
    Doughnut2.JPG 119K
    Blood.JPG 123K
  • โห พี่แจ๊ค เน้นแต่หน้าอกอย่างเดี่ยวเลยนะพี่
    ตัวแรกอกใหญ่ชิบ
  • ไปเที่ยววันไหนครับ
  • ช่วงขามัน สมัยใหม่มากเลยนะพี่แจ๊ค อกน่าจะกว้างน่าดู ผมนี่แหล่ะน้ำลายไหลแล้วว
    เมื่อวาน ไม่ยอมกลับมาสมทบนะพี่ ปล่อยให้เราหงอยกัน 4-5 คน

น้องไนท์ ตอนนี้โปรแกรมยังไม่งอกเลยครับ
    รอก่อนนะ ครับ เอางี้เอาบีบี้มาเที่ยวบ้านบึงดีกว่า มาเอาใบเพ็ด มันไปด้วย ดีไหม?
  • วันเสาร์นี้ยัง นัด...กันอีกหรือเปล่าครับ พี่แต๊ก..ถ้ายังไงแจ้งทราบ..ด้วย ขอบคุณครับ

คุณต้นไม่เห็นเปิดร้านเลย...แวะไปหาร้านปิดเงียบๆๆๆๆ
  • น้องต้นคับ พรุ่งนี้ปลาดิบหนึ่งชุดน่ะคับ(ข้าว ซุบ)

แล้วเจอกันที่เดิม
  • ปลาดิบ นี่ปลาดุกหรือปลาช่อนครับ yesmon
  • หวัดดีรอบดึกครับ พี่น้อง
    พรุ่งนี้ที่เดิมครับผม
  • ที่เดิมนี่ที่ไหนหรอคะ
    ปลาดิบติดต่อน้องหรั่งเลยนะครับ
    ก่อน5โมงเย็นนะ
    วันนี้ผมมีนัดนิดหน่อยเด๋วเย็นๆจะติดต่อได้นะ
  • อยากไปด้วยจัง แต่ตังค์ไม่มี อิ อิ
    เอาหมาไปด้วยป่าวคับแต๊ก
    ไฟล์แนบ
    IMG_3035.JPG 94K
  • เรื่องเงินผมว่าไม่ใช่ปัญหานะครับ
    มาเถอะครับเด๋วพี่แต๊กเลี้ยงเอง
    แล้ววันนี้ไปไหนกันนี่ถ้าแหลมแท่นโทรบอกหรั่งเรื่องที่จอดรถด้วยนะจ๊ะ
  • สวัสดีค่ะ

อยากได้ เจ้าตัวเล็กมาครอบครองจัง ไม่ทราบว่า

ยังพอมีกันบ้างไหมค่ะ อยู่ชลบุรีค่ะ