ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เชียงใหม่จัดงานมิ้ตติ้งวันไหนบอก อ้ายบ๋อมต้วยเน้อ ออกพรรษาแล้ว เมียอ้ายอนุญาติ เต็มที่ ป.ล. กาดเชิงดอยตรงกับ มหกรรมอาหารเปลียนที่ จว้ยแจ้งที่จะจัดมิ้ตติ้งในบอรด์ต้วยเน้อ (อ้ายใดเวลาเมากับหมู่เฮาแฮ่มแล้ว)
  • พี่ๆๆ...พรุ่งนี้จัดงานลาก...ตรงไหนอ่ะ..อยากไปดูๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาอ้ายส.เอาแผนที่มาลงโดยด่วน ทางต่างจังหวัดก็มีน้องโทรมาหาผมว่าจะมากันนะอ้ายส.
    นี้คับเบอร์อ้ายเปิ้น0818815537คับ
  • พี่คับสงสัยไม่ได้ไปแน่เลยอ่ะ มีงานเข้าคับ แต่สายๆๆไม่แน่น่ะพี่น่ะ 555
    พี่เก่งกับพี่จอน หายดีรึยังครับพี่ หายไวไวให้ทันงานเน้อพี่เน้อ
  • ขอบคุณคับเบสยังไงก็มาให้ได้นะคับจะได้เจอกันคับ มีอะไรจะได้ถามพี่จอนท์อย่างเต็มที่เลยยยยยยยย
  • ท่าน j ฝุ่นไม่ตลบ แต่จะเป๋นขี้เปอะ น่ากะ ฝนตก เอาไดดี หมาลากบ่ได่ คนเมาได่ แน่นอน
  • คืนนี้ฝนน่าจะตกจนถึงช่วงเช้า แต่พรุ่งนี้หลังบ่าย 3 เปอร์เซนต์ฝนตกอยู่แค่ 20 % ยิ่งหลัง
    5 โมงเย็นสบายใจได้อากาศดีแท้แน่นอน เชื่อผมแต่ถ้าพยากรณ์ผิดห้ามว่ากันเด้อ...:020:
  • ผมพร้อมดื่มแล้วครับ
  • วันนี้อากาศดีมาก สนามม้าคนคงเพียบ เลือกวันเหมาะสําหรับวันซ้อมลากเป็นที่สุด...:063::015:
    ไฟล์แนบ
    DSC06818.JPG 121K
  • อ้ายบ้านผมแดดเพียบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • เอ้าไปม่วนกันตี้บ้านอ้ายสมพงษ์กั้นได้แล้วววววววววว ปี่น้องงงงงงงงงงงงงง
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาช่วยกันเริ่มต้น ในการสร้างทีมงานลาก คราวหน้าสถานที่น่าจะพร้อม มากกว่านี้ครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC02001.jpg 48K
    DSC01996.jpg 105K
    DSC01997.jpg 74K
  • มีสมาชิกขาดหายไป2-3 หน่อใครกันนะ อุอุเห็นรถถังแล้วคงปอดไม่กล้ามาเลย ตาเล็กฟื้นยังครับ
  • บรรยากาศของเจ้าของบ้าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0889.jpg 46K
    IMG_0888.jpg 44K
    IMG_08872.jpg 48K
  • พระเอกผู้มาเยือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0924.jpg 49K
    IMG_0916.jpg 58K
    IMG_0902.jpg 56K
  • ลากๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0896.jpg 56K
    IMG_0921.jpg 39K
  • กำลังใจ...รอบข้าง
    ไฟล์แนบ
    IMG_09372.jpg 38K
    IMG_0936.jpg 46K
    IMG_0925.jpg 54K
    IMG_0894.jpg 61K
    IMG_0892.jpg 58K
  • ทํางานเสร็จรีบเอาเจ้าเบิกขื้นรถพร้อมชุดลากตอนห้าโมงครึ่ง พอขับเลยปตท.อีกไม่ถึงสิบกิโลก็ถึงลําพูนแล้ว ดันมีคนโทรนัดให้ไปเอาพาสปอร์ตให้ลูกค้าที่โลตัสหางดง จะไม่ไปเอาก็ไม่ใด้เพราะเค้าต้องเลยไปทอดกฐินต่อ รถช่วงนั้นก็ติดได้ติดดี พอกลับออกมาซุปเปอร์ไฮเวย์อีกทีก็มืดแล้ว สุดยอดแห่งความเซ็ง...:003:
    ไฟล์แนบ
    DSC07074.JPG 123K
  • ขอบคุณอ้ายสมพงษ์ตี้จัดงานมันๆฮื้อเฮาได้ม่วนกัน
    เอาตาเล็กชนแก้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
    พี่จอนท์ตื่นยังเอ็ดส่งถึงบ้านป่าวววววววจะโทรไปหาว่าถึงยังก็ลืมนะพี่กลับถึงบ้านอาบน้ำแล้วรีบนอนเลยกลัวไข้ขึ้นนนนนนน
    เอ็ดรายงานตัวด้วยยยยยยยยยยย
    งานนี้ยิ่งดึกยิ่งมันฮากันอุจระแตกกันเลยทีเดียว55555555555555555555
  • แอบหลงรักเขามานานรึพอดีเจอรูปเก่า อาก้า อดเห็หมาเทพลากเลยมีแต่คนรอเจ้าเบิก มืดๆมิมีปัญหา จะทำรางลากไว้รอโจโฉมาลากถ้าพี่แดงทำต้องเยี่ยมแน่ๆ งานนี้มูกแดงเสียแชม์ให้มูกดำ รุ่นเล็กยกให้เจ้าคูเปอร์
    ไฟล์แนบ
    8210.jpg 58K
    0ae132a7d33cb16a03166203af979bee.jpg 72K
    cm.jpg 71K
  • ช่วงนี้ มี หมาแดง สูงใหญ่ บ้างไหมครับ
  • คิดถึงน้องจัสมิน รายงานตัวด้วยเจ้า
    ไฟล์แนบ
    ly.jpg 87K
    1304.jpg 75K
  • มีแบบนี้นะคับคุณfixedpitbull สนใจ0848056364เก่งคับ
    รูปแรกเป็นรูปพี่มันคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC007216.jpg 114K
    DSC001666.jpg 106K
    DSC001786.jpg 113K
    iron211.jpg 84K
    อาดัม-อีฟ211.jpg 82K
  • ต้องขอบคุณ พี่สมพงษ์เจ้าของสถานที่และอุปกรณ์มากๆครับที่ทำให้พวกเราได้สนุกกัน และทุกคนที่มาร่วมกัน ที่ขาดไม่ได้ก็คือ โค้ชใหญ่ Big John ที่มอบคำแนะนำดีๆ เชื่อว่าอีกไม่นาน ทีมล้านนาเราต้องแข็งแกร่งขึ้นแน่นอน
    ท่าน Tek กำลังรอ บัดดี้ อาก้า คือเจ้าเบิก มาร่วม Bully ลาก ด้วยกันนะ
    Blue nose and Black nose

• จมูกดำตัวนี้ก็เป็นอาวุธลับของลำพูน ตอนนี้กล้ามงามมากๆๆ

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0131aa_resize.jpg
  • และไม่อยากเชื่อเลยว่าเจ้ายักษ์แดง ที่เห็นเมื่อวาน ตอนเด็กๆมันเป็นอย่างนี้ เจ้าจุ่นนน แสตมป์!!!!

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0119_resize.jpg
  • ขอบคุณครับ พี่จอห์น ที่ให้คำแนะนำในการฝึกลาก คิดออกเลย :063:

อยู่ที่ไหนก็ลากได้ ถ้าอยากจะลาก:060:
  • ยังไงก็อย่าลืมมิตติ้งทุกเสาร์ที่2ของทุกๆเดือนด้วยแล้วกันนะคับชาวหมาแดงล้านา กิจกรรมมันๆก็มีเหมือนเดิมทุกๆครั้งนะคับ มีเซียนคอยแนะนำเรื่องของการทำหมาลากอยู่ตลอดการมิตติ้งนะคับ
  • ได้เลยครับคุณตั้ม สนามซ้อมลากครั้งหน้าเจ้าเบิกต้องไม่พลาดแน่นอน บูลลี่ทีมเวิล์ค
    ดูจากรูปเมื่อวาน บรรยากาศเป็นกันเองมากเลยอ้ายสมพงษ์ ชอบครับชอบ
    ยังเสียความรู้สึกไม่หายเลยที่ไปเสียเที่ยว ต้องขออภัยหลายท่านที่คอยด้วยนะครับ...

เท่าที่เห็นในรูป มีหมาลากแทบทุกขนาดเลย แต่ละตัวโครงสร้างให้แรงดีไม่มีถอย ถ้าได้ฝึกซ้อมด้วยกัน
    บ่อยๆ จากผู้ที่มีประสบการณ์สูง รับรองได้ว่าทุกสนามแข่งหมาลากล้านนาไม่เป็นสองลองใคร...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04034.JPG 124K
  • หมาผมทำไมมันวิ่งอะ ให้มันลากนะ คราวหน้าต้องกระจายกว่านี้แน่ ถ้าคุณแน่อย่าแพ้หมาเด็ก(นะพี่เล็ก)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0921.jpg 39K
  • แม๋!! เพ่เอ็ดมันคนละไซต์กัน แต่คราวหน้ามันต้องดีกว่าเก่าชัวร์ คราวนี้ไม่ได้ฟิตหมาเกือบเดือน(เล่นยาโด๊ป) เจอหนามหน้าเอาให้ฝุ่นตลบไปเลย!!
  • เจ้าภาพซ้อมลูกสมุนด้วยนะ Thank you พี่สมพงษ์สำหรับหนามซ้อมลาก และ K.JOHN สำหรับคอมเมนต์/คำแนะนำ
  • เอาแล้วเล็กชนแก้วมาแว้ววววววววววววววววววววว
  • ฝากให้พี่ใหญ่ครับ Linebreeding HITMAN ครับพี่
    ไฟล์แนบ
    SNV34577.JPG 93K
    SNV356662.JPG 40K
    SNV356522.JPG 37K
  • พี่ใหญ่เอามาใว้เจียงใหม่สักตั๋วบ้อ
  • เชียวใหม่เมื่อคืนนี้หนาวมาก นอนห่มผ้าอยู่คิดว่าอยู่ที่ฮอลแลนด์...:011:
  • เชียงใหม่ เล่น หมา ลาก นำ หนัก แร๊ว หรอ คัฟ.....

ผม ยู่ สุโขทัย ก้อ ชอบ คัฟ.. .กำลัง ศึกษา ยู่.(หมา ลาก)......

http://www.youtube.com/watch?v=w9wzlPZhRTg&feature=related
  • :063:สวัสดีคร้าบพี่น้องทุกท่าน....บอกได้เล่นว่าทุกท่านเยี่ยม:063:
  • แจ้งลายละเอียดให้พี่ใหญ่ครับผม พ่อหมาเป็นลูก HITMAN + กอริล่าบลู ครับ ส่วนแม่หมา เป็นลูก HITMAN + กุ้งกิ๊ง ของพี่หมู นครปฐม ครับ กอริล่าบลูเป็นลูก ROMEO สายก็อตติครับ สว่นกุ้งกิ๊ง เป็นลูก บิส RAMA3 ครับ ลูกหมาออกมา 4 ตัว ผู้ 3 เมีย 1 ครับ มีน้องที่โคราชมาดูไปแล้ว ตัวผู้ 1 ตัว แต่เป็นตัวท้ายนะครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV355792.JPG 37K
  • เสี่ยเล็กซ้อมนะซ้อมอยู่แต่หมามันไม่รักเจ้าของชอบทำให้ขายหน้าอะ เมื่อวานอัดไอ้จุ่นเกือบฮีตแดกตาย คงเอาไว้แค่เท่ มีบ้างตัวอยากแก้มือกับรถถังอิอิ มาเลยพร้อมเมา
    ไฟล์แนบ
    DSC01999.jpg 87K
    DSC02009.jpg 98K
    DSC02006.jpg 109K
  • ขอสร้างกำลังสักเดือนรับรองรถถังยางแบนก็ปิวแน่ๆ
  • เอาแล้วเว้ย.....เริ่มจะมีการแก้มือกันแล้วเหรอคร้าบ นักลากมันต้องอย่างงี้สิ:m001: ชนะไม่ว่า แต่อย่าแพ้ โดนถับถม :m006:ฮ่าๆ ช่ายม่าย คร้าบ ลูกพี่ทั้งหลาย:m117:
  • อ่าวพี่ตื่นแล้วเหรอ รอบหน้าบอกกันอีกเน้อจะเอาไอ่ทูรัพไปแน่ๆๆลากได้ไม่ได้ไม่รู้เอาฮาไว้ก่อน
  • มาช่วยเชียร์ลากกันไปเรื่อยๆ นะครับ จัดงานลากเมื่อไหร่จะไปเยือนถึงถิ่น:062:
  • ใครจะเกทับแอนเม็บเต๋งข้าน้อยและไอ่เก้นไม่สนใจหรอก...ฮิ้วๆๆๆ ว่าแต่ว่าจะฟิตหมาตอนไหนนะเข้าบ้านก็ปาเข้าไป 4 ทุ่มแล้ว!! คิดแล้วเศร้าๆๆๆ
  • ซ้อมลากซักเที่ยงคืนชาวบ้านคงเข้วงก้อนหินใส่ทั้งหมาทั้งคน!!
  • ขอบอกครับว่าตั้งแต่กลับมาจากทะเลเจ้าเบิกซ้อมลากทุกเย็นเลย แล้วกลางวันก็นอนเหมือนหมู
    ลดอาหารลงไปนิดนึง เวลาลากก็หอบเสียงน้อยค่อยลง ดูรูปร่างตอนนี้ก็รู้เลยว่าหุ่นฉลามเชียงใหม่
    หันมาเอาดีทางด้านลากแล้ว หมาแดงอ่อนซ้อมระวังไว้นะ การซ้อมคือที่มาแห่งความสําเร็จใช่มั้ยทุกคน...:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1216.JPG 120K
  • วันไหนใครพนันใส่เบียร์บอกด้วยน่ะครับจะไปเป็นกรรมการให้อิๆๆๆๆๆๆ
  • :o048: อยากกลับเชียงใหม่ อ่ะคับ
  • ใครจะเกทับแอนเม็บเต๋งข้าน้อยและไอ่เก้นไม่สนใจหรอก...ฮิ้วๆๆๆ ว่าแต่ว่าจะฟิตหมาตอนไหนนะเข้าบ้านก็ปาเข้าไป 4 ทุ่มแล้ว!! คิดแล้วเศร้าๆๆๆ

ผม ไง พี่เล็ก ซ้อม 4 ทุ่ม ยัน เที่ยง คืน 5555 ไร ว่ะพี่ เสือร้าย เชียงใหม่ ไปพ่าย ได้ไง ซ้อมๆๆ ฟิตๆๆหน่อย