ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เสาร์นี้จูงหมาจริงปล่าวพี่ตั้ม ถ้าไปซัก 4 โมงเย็นเจอกันคับ
  • :030:วันที่20 นี้:030: เจอกันที่บ้านผมนะครับ ยังไงเชิญด้วยนะครับ มาให้ครบทุกคนนะครับ:030:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1427.jpg 105K
  • สวัสดีคับ
  • สวัสดีตอนเช้าพี่น้องชาวเลยเบนตื่นเช้าจัง
  • ตื่นแต่เช้าพามาวิ่งคับพี่แคร์
  • พี่เต้อยู่ไหนคับตอนนี้ จะถึง จ.เลยยังหนอ:o018::o003:
  • เสาร์นี้ นัดจูงหมานะครับ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป จะได้คุยกัน เผื่อเราจะไปเที่ยว กินกล้วยไข่ กันครับ:015:
  • เอา หมามุ่ย ไปจูงด้วยได้มัย หุ่นดีมาก เลี้ยงไว้ที่ขอนแก่น
    เลี้ยงง่ายกินง่าย อยู่ง่าย น่ารักด้วย 5555
  • ถ้าช้ากว่า 4 โมงเย็นค่ำก่อนแน่ๆคับ เข้าหน้าหนาวแล้ว 4 ยั่งกะ 6 เย็นคับ

เจอกันไวๆก็จะได้คุยกันนานๆหน่อยคับ 4 โมงขอให้ได้เจอกันเลยนะคับ
  • หมามุ่ย สายใหม่หรือพี่นัท 5555 คันกันตายแน่ๆ
  • จัดไปครับ...ตามนั้นเด้อพี่น้อง ใครจะเอาตัวไหนมาก็เอามาครับ ตามสบาย ไอ้ จ้อนบอย จะมาด้วยป่าวน้อ:015:
  • บ้าคิดได้ยังไงเอาหมามุ่ยไปจูงได้เกากันทั้งแก๊งแน่
  • เสร็จแล้วจะไปต่อไหนกันดี ที่เหมาะๆ....:015:
  • จัดไปพี่ตั้ม เอาตามนั้นครับ
  • ตั้มครับ เมื่อคืนนายเต้ มาปรับเรียบร้อยแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    119[1].jpg 49K
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง ถึงเมืองเลยแล้ววคราบ........................
  • >>>>>พี่ศัก.. ไม่พอคราบพี่ขออีกดอกแบบยาวๆคราบ.. อิ.........................ๆ
  • >>>>คราบเบ้น พี่อยู่เมืองเลยแล้วเสานี้เจอกันคราบ..................................
  • >>>>สวัสดีคราบ.. มันโล.โลมัน...................
  • เอาไงดี ....เต้ พรุ่งนี้เลยมั้ย...:015:
  • >>>>อะไรพี่ตั้ม พรุ่งนี้อะ..............................
  • วันเสาร์นี้น่าจะไม่ว่างนะคับ พี่ตั้ม ฝากจูงเผื่อด้วยนะคับ ตอนนี้งานยุ่งโคดๆ
    ไฟล์แนบ
    PB0427~1.JPG 115K
  • พี่ เต้.....ผม เมา อ่ะ พี่....55+
  • พี่ ตั้ม..เดี๋ยว ผม จูง หั้ย ก้อ ดั้ย นะ คัฟ....

พี่ อู๋ คัฟ....หมา สวย คัฟ พี่....
  • นอนก่อนคับพี่น้องหนาวจริงๆ:o047::o038:
  • >>>>โต้ง.. มาวเร็วจริงๆน้องสายอ่อนทั้งนั้น..
    ไฟล์แนบ
    041120101055-small[1].jpg 22K
  • >>>>ฝากรูปคลองขอนแก่นสายแข็งไม่มีถอย สายอ่อนดูซิไม่มีไครบ้าง.. 555..................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 90K
    135.jpg 89K
  • >>>>บรรยากาศกลางทุ่งนา ทำไก่กินกันแบบบ้านตามแบบฉบับคลองขอนแก่น สุดยอดจริงๆ...................
    ไฟล์แนบ
    162.jpg 89K
    172.jpg 38K
  • >>>>กลับคลองขอนแก่นครั้งนี้ประทับใจมากๆพี่น้อง มาวกันใต้แสงเทียนโอกาศหน้าเจอกันใหม่คราบ.........
    ไฟล์แนบ
    126.jpg 90K
  • >>>>ต่อวันที่สอง... เป็นเรื่องที่น่าอายที่สุด ไม่อยากจะลงรูปเลยแต่พี่น้องคลองขอนแก่นอยากเห็นจัดไป.....................
  • >>>>วันที่สองผมเลิกกินเหล้าเสร็จ ขี่รถกลับบ้านผ่านหน้าวัดรถล้ม รถผ่านไปมาก็จอดดูแต่ไม่มีไครช่วยเลย ...........

>>>>พี่น้องคลองขอนแก่นคราบ ไครพบเห็นแก๊งไอ้สองคนนี้ ช่วยจับส่งเจ้าอาวาสวัดด้วยคราบ ทางวัดต้องการรองเท้าคืน...

>>>>ไอ้คนนี้อยู่วัดใน (ชอบเอาเด็กตอนกลางวัน)
    ไฟล์แนบ
    413.jpg 85K
  • >>>>และอีกคนไอ้นี่อยู่วัดนอก (อีกไม่นานเมียก็ทิ้ง)
    ไฟล์แนบ
    64.jpg 86K
  • >>>>>-ไม่ไหวแล้วขอนอนก่อนพรุ้งนี้เดี๊ยวมาต่ใหม่...............................
  • อะไรกันหว่า......

น่าอายที่สุดคลองขอนแก่นเสื่อมเสียหมด.......ห้าๆๆๆ

รูปฉาวๆๆๆ......พี่เต้จับปลากันรึกลางคืนอะ
  • ไม่ใช่เมาแล้วรถลงข้างถนนหรอพี่เต้ อิอิอิ
  • เห็นด้วยกับ อู๋ คับ ฮ่าๆๆๆๆ ( พี่เต้ ไม่มีที่ไหน สุขเท่าบ้านเราหรอกคับ พี่ )

:063::063::063::062:
  • >>>>>สวัสดีตอนสายๆคราบพี่น้อง... คีน้องต้องทำใจคลองขอนแก่นกินที่ไหนเละทุกงาน......

>>>>ไอ้โอ-ไอ้เต้ย กระผมลงรูปให้แล้วพวกคุณรีบมาดูนะ ตอนเย็นๆกระผมจะลบรูปออก อายวะหมดสภาพเลยเรา.. 555....ๆ
  • >>>>เบ้น พี่แนนยิงพี่ไม่เข้าหลอก เพราะพี่เอาลูกปืนออกหมดแล้ว.. ฮา........................ๆ
  • >>>>คราบอู๋ - บูม รถพี่ล้มอยู่บนถนน แต่ตัวพี่นี่ซิกลิ้งตกคลอง เสื้อผ้าไม่ต้องพูดถึงทิ้งอย่างเดียวมีโครน.........
  • หมดสภาพเลยว่ะ เมาเละอย่างงี้ เยาวชนไม่ควรทำตาม.555
  • สงสัยพี่เต้แกเห็นปลาตัวใหญ่อยู่ในคลองแกเลยกระโดดออกจะรถเพื่อลงไปจับปลา
    เอิ๊กๆๆๆ:013::013::013:
  • กราบสวัสดีพี่น้องชายเลยเป็นไงบ้างครับกับอากาศหนาวๆมีโอกาสน้าผีอยากไปเที่ยวบ้างจังแต่ตอนนี้น้ำท่วมบ้านอยู่ไปไม่ได้ครับ แล้วไอ้บ้าที่ไหนเอารูปหมาบ้านถ่ายคู่กับโอ่งมาลงน่ะช่างกล้านะเห็นแล้วอายแทน
  • หวัดดีครับ เที่ยงแล้วหิวกันยัง
  • นั้นรูป จ้อนบอย ครับหมาของ น้องต้น เลี้ยงดีมากใหญ่โครต:015:
  • เสาร์นี้ห้ามชิ่งนะพี่น้อง อย่ามาช้าก็แล้วกันนะคับ เดี๊ยวนี้มันค่ำเร็วเหลือเกิน

จะได้คุยเรื่องเสื้อให้มันเรียบร้อยด้วยคับ
  • เต้เอ้ย..!!

ไม่ต่ำกว่า 7 แน่พี่น้อง.....

:063::063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    20090602193409_time3[1]2.jpg 100K
    IMG_000422.jpg 121K
  • sakphanhin.

7 หมื่นเลยหรอพี่เติ้ล.555
  • พรุ้งนี้เจออกันนะคับทุกๆคน
  • >>>>>พี่ศัก.. แบบนี้เค้าเรียกว่าเพราะมาวอะพี่ อายจังรับสภาพตัวเองไม่ได้.. ฮา...............ๆ