ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ขอแสดงความยินดี กับพี่มุกด้วย ที่ Jiggy ท้องแล้ววววววววววววว55555+
    ส่วนเรื่อง ชาต และอุปกรณืต่างๆรอน้องชายอ้นกลับมาก่อน เดี๋ยวให้มันรีบจัดการให้ครับพี่
    อ้นดีใจมากๆๆๆ พี่มุก อีกไม่นาน อีกไม่นาน มีมัน

พี่เอกถ้าใส่กับตัวนี้ อ้น+10เลยพี่ สวยครับ เรื่องราคาเค้าว่าไงพี่ พ่อสวยอยู่
    เอา G-cell มาลงดูหน่อยพี่
  • วู้ๆๆรอลุ้นๆกี่ตัวๆ
    ไฟล์แนบ
    120.jpg 107K
  • จัดไป18ตัวเลขสวย

5555555555555

หวัดดีพี่น้องทุกท่าน

ยังจํากันได้เปล่าว่าผมเป็นใคร

อิอิคิคิคิไม่รู้ว่าวันนี้จะไปดูหนัง

มีใครไปมั้งเอ่ยคับครายเครียดหน่อยคับ

จะไปดูหนังตลกหน่อยคับ
  • จัดไปอย่างงี้
    ไฟล์แนบ
    DSC_6791 (Small).JPG 35K
    DSC_6752 (Small).JPG 39K
    DSC_6750 (Small).JPG 62K
  • พี่มุกต้นเอายา เพนนิชซาลิน ให้แทน พี่หมอบอกว่าดีกว่าอ่า

คาวที่แล้วผมก็ใช้

พี่อ้นขยันเรียนหน่อยๆ

ฮ่าๆ
  • ขยันอยู่แล้วเฟ้ยๆๆๆ พี่เป้ไปดูหนังกันหรอออ ดูเผื่อด้วยนะครับบบ พรุ่งนี้มีเรียนเช้า 55
    ต้นเอายาแก้อักเสบให้มันด้วยนะ
  • ดูหนังกลับมาเป็นไงบ้างมาเล่าให้ฟังด้วย ว่าดูเรื่องอะไร หนังดีมั๊ยจะได้ไปดูหน่อย 555+
    ไฟล์แนบ
    232.jpg 100K
  • ไว้เราว่างๆไปดูบ้างดีกว่า 555+
    ไฟล์แนบ
    242.jpg 77K
  • วันเสาร์ทำงาน T T แล้วเลิกงานว่าจะไปงาน fat ว่างวันอาทิตย์ วันเดียว ทำงานก่อสร้างนี่มันลำบากจริงๆ - -"
  • ไม่ต้องเยอะ5-6ตัวเน้นก็พอ บอดี้ตันๆ หน้าสั้นๆ หัวบานๆ แก้มป่องๆ
    ไฟล์แนบ
    j001.jpg 118K
  • สวนปทุมที่เคยเล่นสวยขึ้นเยอะว่างๆจะเข้าไปหาพี่ช้วง
    ไฟล์แนบ
    sasa2.jpg 99K
  • พี่ช้วน อ้นไปวันอาทิตเหมือนกัน 55+งานFAT
    พี่มุกไปดูหนังเป็นไงบ้างงง

ได้ไปดูป่าวเนี่ย??
  • อ่อ นิดนึง ผมชื่อ ชวง ครับ ^^ ถ้าออกเสียงแล้วงงๆ แสดงว่าเรียกถูกแล้วครับ

ชอ+อัว+งอ อ่านอย่างนี้ครับ
  • พี่ช้วงok555หรือชวง
  • เอ้า ฮาตรึม จัดไปครับ พี่ชวง 555+
  • เมื่อกี้พิมผิดปกติเรียกพี่ช้วงแล้วตกลงชื่ออะไรพี่ช้วงหรือชวง
  • งานลพบุรีว่าไงกันบ้างโต๊ะจีน1500 ใครไปบ้าง
    จัดไปแล้ว1โต๊ะ555
  • อ้นไปคร้าบบบ
  • ผมไปด้วยคับไม่ได้ไปดูหนังคับ

แฟนไม่ว่างอีกแล้วแย่จังเลย

อยากไปดูเรื่องนําผีนองสยองขวัญ

ดูแล้วน่าจะฮ่า
  • สวัสดีชาวปทุมทุกท่าน

เห็นน้ำแบบนี้แล้วน้ำลายไหลเลยท่าน
    แต่เป็นไอ้มาราธอนนะครับท่านมุก
    ไม่ใช่พี่

แต่พี่ไหลเหมือนกันเพราะเหนื่อย ฮ่าๆๆ

เรื่องลากน้ำหนักถ้าฝึกจริงๆสงสัยต้องเป็นไอ้สองแสบ
    ที่บ้านแหละอ้น เพราะไอ้มาราธอนคงจะ เอากับเขา
    ไม่ไหวแน่ๆ

ท่านมุก ผมให้ สี่ตัว แต่ออกมาแล้ว แจ่มมากๆเลยครับ
    โตมา ประกวดก็กวาดรางวัลให้หมดทุกตัวเลยดีกว่าไหมฮ่าๆๆ

งานลพบุรี นี่ 1500 เฉพาะค่าโต๊ะ ไม่รวมบูทนะครับ แล้ว
    ตกลงไปกันกี่คนครับเนี่ย ท่านชวงไปด้วยกันไหมครับ

ท่านเป้ ที่ไปเพราะแฟนไม่ว่างเหรอท่าน ฮ่าๆๆๆ
  • รวมทุกอย่างแล้ว1500บาท
    ไฟล์แนบ
    jangle 0032.jpg 111K
  • ท่าน indyunzenzer ใช้กล้องรุ่นไหนครับรูปสวยดีครับ
  • อ้นติดเรียนอยู่รอช่วงบ่ายแล้วกันคุณคิง
    พี่อ๊อดไปไหนหว่ารายงานตัวหน่อย
    ไฟล์แนบ
    173.jpg 101K
  • ตอบเรื่องกล้องให้เลย กล้อง นิกร D90 เลนส์ nikor 18-200
  • ทำให้มั่งดิ555
    ไฟล์แนบ
    s1.jpg 73K
  • ooo ...hi...yoooo....ต้องหาข้อมูลหารูปมาก่อนว่าจะว่างตามเจนยังไง...เพราะถ้ามีในออนไลน์ก็จะสะดวก..มุกโทรหาด้วยเมื่อกี้ดดินอยู่ข้างนอกคุยงานอยู่เลยไม่ได้รับโทรศัพท์..
  • ท่านมุกแล้ว งานลพบุรีนี่ก่อนไป นัดเจอกันก่อน หรือว่า
    ตามแต่สะดวกใครไปก่อนหลังเลยท่าน แต่ถ้าพี่ไป
    อาจจะไม่เอาเจ้ามาราธอนไปครับ ขอเป็นผู้ชมดีกว่าฮ่าๆๆ

:m026:

อ้นสงสัยเรียนหนัก ไม่ค่อยเห็น ยังไงก็อย่าหักโหมมากเน้อ :m045:

ท่านมุกแฟนพี่ถามมาว่า รูปที่ท่านเป้ถ่ายที่บ่อดิน กำลังเอามือ
    จับต้นแขน นี่ปลิงเกาะหรือเปล่าฮ่าๆๆๆๆ เพราะแฟนพี่เขากลัวฮ่าๆๆๆ

:o028:

ตกลงไปงานลพบุรีกันกี่คนหว่า :o008:
  • บ่อนี้ไม่มีปลิงพี่สงสัยหมวยข่วน555
    ก็ลูกๆเค้านั่นแหละครับกระโดดเกาะเจ้าของทั้งหลังทั้งแขน
    ผมยังเคยโดนเลยพี่แสบจริงๆเล็บมันคม
    นัดเจอกันก่อนได้ไปพร้อมกันครับพี่ตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    320.jpg 68K
    121.jpg 71K
  • หมู่บ้านหมา และปะติมากรรมผัก
    ไฟล์แนบ
    ผัก1.jpg 106K
    หมา1.jpg 100K
  • หวัดดีคับทุกคน....โทษทีเคลียงานจนไม่มีเวลาเข้ากระทู้เเละรับโทรศัพท์น้องๆเลย..เฮ้อ...ช่วงนี้พี่งานเยอะเสาร์-อาทิตย์นี้ก็ไม่ได้หยุด
    .....โครตเหนื่อยเลย..กลับบ้านเจอลูกๆ...ก็ช่วยให้เราหายเหนื่อยขึ้นเยอะเลย...
    ....พวกเราเป็นยังไงกันบ้าง....เป้น้ำลดยัง.....อ้นตั้งใจเรียนหน่อยนะรู้สึกจะเอาดีทางถ่ายรูป+หมา..นะเรา...อิอิ
    ........bye
  • โห้ ไปเรียน มาแปปเดียว กระทู้ มาเต็มอ่านแทบไม่ทันเลย พี่ชวง พี่มุก พี่ตั้ม พี่เอก พี่อ๊อด สุดหล่อ พี่เป้สุดเท่ หวัดดีครับบบบ
    แหมๆ ตั้งใจเรียนแน่นอนครับ ขอบคุณทุกคำอวยพรเลย
    พี่ตั้มงาน ลพบุรี ต้องรวมตัวเช็ดยอดก่อนไปแน่ นอนครับ ไปด้วยกันนะพี่ มันดีครับ

พี่ชวงตอบกล้องให้ซะน่ารักเลย นิกร ฮ่าๆๆ
    พี่king ครับ อ้นใช้ Nikon D90 Lens 18-200Dx ครับผม ขอบคุณที่เข้ามาแวะชมครับ มีอะไรอ้นพอช่วยได้ บอกเลยนะครับ
    ช่วงนี้เรียนเตมระบบ ใครคิดถึงกรุณาฝากข้อความถึงอ้นไว้ในกระทู้นี้เลยจร้า ฮ่าๆๆ
  • พี่เอก เพด ระเอียดสุดยอด ฮ่าๆๆ แจ่มครับ เลือกพ่อดีๆๆนะครับ จะได้ออกมาเทพๆๆ

ขอตัวพาหมาไปลากยางก่อนเด๋วมืดๆๆมาตอบใหม่
  • โอ๊วชุมชนหมาโค ตะ ระ เวิร์คเลยท่านมุก ฮ่าๆๆ
    เรื่องปลิงแฟนพี่ล้อเล่นนะฮ่าๆๆ แต่เรื่องมันข่วน
    เนี่ย ยอมเลยท่าน เวลาลงเล่นน้ำ ไม่กล้าไปไกล้
    เลยครับ เคยโดนเข้ดเลย

:o008:

สวัสดีครับท่านวีออส วันหน้าวันหลังรบกวนถ่ายรูป
    ลูกๆ มาด้วยสิครับ

อ้นยังไงเรื่องงาน ถ้ามีอะไรรบกวนโทรบอกพี่ด้วยเน้อ
    อยากไปเหมือนกัน แต่ที่บอกไปแหละ คงไปกับ
    แฟนครับ จะได้เต็มที่หน่อย ฮ่าๆๆๆ

ท่านเอกเจ้า G-Cell ฮีตมาแล้วเหรอครับ หาหนุ่มๆ
    ได้แล้ว ถ้าผสมติด เอารูปเด็กๆมาลงให้ดูด้วยนะครับ

:m001:
  • เสียงชามดังอย่างกับหนังจีนกำลังภายใน555กินกันดีเหลือเกินพี่ตั๊ม
    ช่วงนี้ไม่ได้ว่ายน้ำเลยอากาศหนาววิ่งตากแดดเช้าเย็นก็พอแล้ว
    5นาทีเกลี้ยงน่าจะหอมกลิ่นlmแดงที่มือผมแน่เลยหมาติดยา55
    คลุกกันปวดข้อแล้ว แต่หมดอย่างนี้ไปตลอดนะ พอหน้าร้อนตรูเครียดเลย
    ไม่ค่อยกิน
    ไฟล์แนบ
    511.jpg 92K
  • น้ำหนักเท่าไรละพี่มุก จิ๊กกี่:o028:

เหนอ้วนๆไอกาแผลใกล้หายละพี่

พี่อ้นไม่เหนเคยถ่ายรูปต้นละดูเปนคนดีเลยอ่าอิอิ:o022:
  • เค้าเรียกว่าหนาโว๊ยทำให้หนายาก
    แต่ทำให้ผอม2วันก็แห้งแล้ว555
    จัดขวัญใจแฟนอ้นหน่อย555
    ไฟล์แนบ
    100_0866.jpg 35K
  • นั้นนี่ ไอโต้ๆๆ สุดหล่อมาแล้ววว
    วันนี้tigger ลากยางเก่งขึ้นไปอีกหน่อย แต่ยังแอบนอนอยู่ บ้างง555+ ดีก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไร
    พี่ตั้มครับ ไม้่ต้องเป็นห่วงครับมีการนัดรวมตัวก่อนไปวันไหนอ้นจะบอกล่วงหน้าครับพี่
    ต้นอยากได้รูปหล่อๆๆรึไง 555+
  • พี่ยุ่นตรูหลุดโลกไปแล้วหายไปเลยตั้งแต่อยู่บ้านใหม่555
    มาแบบนี้สักตัวนะเด้งๆงงแน่ตรู
    ไฟล์แนบ
    WCGDiabla.jpg 14K
  • คราวหน้านะพี่ถ้าชวนผมจะไม่พลาดเลยทีเดียวพี่มุก ฮ่าๆ

พี่ฮิโรชิไม่เหนเลยตอนนี้
  • ท่านมุกของผมกินเยอะขึ้น แต่ยังไม่ถึงกับเป็นหนัง
    กำลังภายในของ ชอบราเดอร์ครับ ฮ่าๆๆๆ

แต่ถึงหน้าร้อนแล้วเครียดจริงๆครับ เซ็งเป็ดเลยหละท่าน

:o004:

ต้นเจ้ากา แผลหายดีแล้วนะ ดีแล้ว ส่วนไอ้บื้อ
    ตอนนี้เหลือแต่ลิ้น ฮ่าๆๆๆๆ ง่าวจริงๆ

:o023:

ได้เลยอ้น ยังไงถ้าจะไปกันก็รบกวนโทรหา
    พี่ด้วยแล้วกันเนอะ ตอนน้พี่เหมือนท่านมุก
    เล่นน้ำด้วยไม่ไหวหนาวฮ่าๆๆ

เลยได้แต่พาเดินอย่างเดียวเลย ไม่ไหว
    หนาวจริงๆ ว่าแต่ถ้าจิ๊กกี๋ มันให้ลูกแบบนี้
    รีบเก็บไว้ต่อสายเลยท่านมุกฮ่าๆๆๆ

เอารูปพาไปเดินเล่นมาฝากครับทุกท่าน :m008:
    ไฟล์แนบ
    Bully Max After 002+.jpg 70K
  • อ้น คับเรื่องลากแล้วนอนเนี่ย เป็นธรรมดาคับหมาอาจจะติดเล่น อ้นต้องดัดนิสัยเลยคับคือ เวลาที่มันนอนไม่ยอมลากเนี่ยเดินหนีไปเลยคับเหมือนว่าเราไม่ชอบนิสัยเนี่ย(ลองมาแล้วพี่คาวบอยปรมาจารสอนเองได้ผลด้วยคับ)แต่ห้ามตีเด็ดขาดคับขอเตือนเลย ทำบ่อยๆลองดูคับ ประมานว่า มึงนอนกุหนี มึงไม่ลากกุหนี มึงไม่สนจัยกุ(เจ้าของ)เดินหนีชมนกชมไม้ไปเรือยคับทำไม่สนจัย บ่อยเข้าหมามันก้อจะกัวว่าเราจะไม่รักมันเองละคับ แต่ถ้ามันนอนห้ามลูบหัวห้ามเล่นเด๊ดขาดคับ คำสั่งเบื้องต้น สำคันที่สุดคับ นั่ง คอย หยุด แค่เนี่ยพอคับ ฝึกด้ายรับรองลากแน่ๆ เวลาเบจีต้าจะลาก ผมต้องสั่งก่อนคือ นั่ง คอย มา เวลาที่หมาใส่ชุดลากเมื่อใดเราห้ามเล่นเด็ดขาดคับเพื่อแสดงว่านี่คือหน้าที่ของมัน เราคือนายของมัน เสียงต้องเข้มขึ้น มากกว่าทุกคั้ง ลองดูนะคับอ้น แต่ะหั้ยดีลองฝึกมันด้วยคำสั่งเบื้องต้นก่อนดีกว่าคับ นั่ง คอย มา(ลุก) ถ้าผ่านเนี่ยลากสบายคับ อย่าลืมทุกคั้งที่มันใส่ชุดลากห้ามเล่นกะมันเด็ดขาดคับ ถอดชุดลากเมื่อไหร่เล่นกะมันเลยคับ มันจะแยกแยะออกว่า ใส่ชุดควรทำงัย ถอดชุดควรทำงัย อย่าซีเรียสนะคับ ค่อยๆฝึกแล้วเราจะสนุกกับการฝึกคับ สู้ สู้ คับ อิอ้นของเจ๊
  • ไอ้ธอนมันมากรูปนี้ยิ่งเป็นสีนี้ด้วยนะอะโดนใจเลย
    ไฟล์แนบ
    100_0083.jpg 46K
    100_0093.jpg 38K
  • พีมุก สอนไอกาว่ายน้ำบ้างดิ
  • วันนี้ที่บ้านแจกของนําท่วมคับ

ไม่ใช้ของใครของพ่อตาผมเอง5555

พี่มุกเมื่อคืนดูหนังโครตฮ่าและน่ากลัวด้วยพี่

เรื่องนี้ขอรัปประกันว่าฮาด้วยน่ากลัวด้วยน่าดูคับ

เดี่ยวผมไปเอาของแจกก่อนคับ

วันนี้จะไปนครสวรรค์มีใครเอาอะรเปล่าคับ

พี่มุกเอาถ่านสักกระสอบเปล่าพี่

เอาของแจกก็ต้องกลับมาล้างรถอีก

พ่อบอกวันนี้ฝนตกไอ้เป้ล้างรถ5555
    ไฟล์แนบ
    DSC08811.jpg 64K
  • หวัดดีตอนกลางวัน....อิอิ..ไปละ
  • ไม่ไหวจริงๆท่านมุก ช่วงนี้เหนื่อยหน่อยครับ
    เพราะไม่อยากเล่นน้ำฮ่าๆๆ

เห็นเด็กๆท่านมุกว่ายน้ำแล้ว อะหา เล่นกัน
    มันจริงๆเลย

..........................................

ต้น ไม่ยากเลย จับเจ้ากา ลงน้ำแป๊ปเดียว
    ทีนี้หละ ไม่พาไป มันร้องลั่นบ้านแน่ๆ

..........................................

ท่านเป้ ดูหนังเรื่องอะไรครับนั่น ท่าทาง
    น่าสนุก
  • พี้ตั้มผมดูเรื่องนําผีนองสยองขวัญ

มันมากคับคับพี่ตั้มไอ้ค้อมกับโกตี๋สุดยอดเลยพี่

ฮ่าและก็น่ากลัวคับ
  • ฝากด้วยนะเป้ขอ2กระสอบแล้วกันบ้านพี่ใช้ถ่านเปลือง
    ต้มไก่ทุกวัน4ชม.เปื่อยเป็นผงกระดูกให้หมาเรากระดูกแข็ง
    ให้หมาไทย สูตรเด็ดเลย 555
    ต้นมาเลยวันเดียวว่ายคล่องเลย
    ไฟล์แนบ
    1252.jpg 97K
  • คุณเก๋งขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ จะได้เริ่มต้นอย่างถูกวิธี ครับ อยากทำหมาลากซะหน่อยยได้ความรู้มากครับ ขอบคุณครับ มีปัญหาอะไรเด๋วอ้นโพส หรือไม่ก็โทรหา นะครับบ
    พี่ตั้มครับ รูปไอ ธอน รูปนี้ โดนใจจริงๆๆครับ
    ต้นสกา ถ้ามีเวลาฝึกอะ แปปเด๋วเท่านั้นแหละ พี่ว่าตอนนี้อัดให้อ้วนไปเลย มันบางเยอะ นะอัดให้กินเยอะๆๆหน่อย ไม่ใช่สายกัด 5555+ เอาให้ล่ำๆๆเลย หมาแก มันสวยอยู่ละ เลี๊ยงถึงๆๆไปเลยไอน้อง
    พี่เป้เดินทางดี ๆๆครับ กลับมาปลอดภัย ไม่ต้องฝากอะไร กัลบมาปลอดภัยก็พอครับ
  • ต้นวันนี้ได้ไปดูรองเท้าให้พี่ป่าวฟระๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    442.jpg 111K