ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เธอยอดเยี่ยมมากครับ " Hana " เลี้ยงลูกเก่งมากเลย ยกเครดิตให้เธอครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07930.jpg 121K
  • กับผลงานของเธอครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07943.jpg 124K
  • Ηana ให้นมเองด้วยเหรอครับท่านโต ดีจริงๆ
    อย่างนี้ลูกๆ แข็งแรงแน่นอน ดูจากทรวดทรง
    แล้ว มีลุ้นแจ่มๆหลายตัวเลยครับท่าน

วานเอาสายเจ้ามาราธอนมาฝากนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Marathon Ped.jpg 43K
  • สายเลือดเข้มข้นมาก ถ้าเป็นตัวเมีย ตอนนี้ไปสายไหนได้หมดครับ ท่านตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    DSC07971.jpg 121K
  • ดีคราบ ทุกท่านเลย เด็ก ๆ ด้านบนน่ารัก จังคับ ^^
  • หวัดดีครับต่อ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะ

หมาเป็นไงมั้งอัพให้ดูบ่อย ๆ หน่อยนะครับ

ปล.ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับช่วงนี้มีแต่รูปลูกหมาครับ อย่าเลี่ยนนะครับ 555 เบื่อเมื่อไหร่บอก
    ไฟล์แนบ
    DSC07957.jpg 107K
  • เห็นลูก ๆ Hana แล้ว อยากเห็นลูกเจ้าฟงหวิน เร็วๆ จัง ใกล้แล้วใช่ไหมครับพี่โต
  • พี่โตคะ สีบูลตัวผู้หรือตัวเมียคะ สวยมากค่ะ
  • รออีกนิดเดียวครับเอก ออกเมื่อไหร่จัดให้เลย ไม่ต้องห่วงครับ

บลูเดียวหรือบลูรวมครับน้องบี
    ไฟล์แนบ
    DSC07969.jpg 116K
  • สวัสดีครับท่านโต เจ้ามาราธอนตั้งแต่โตมา จนตอนนี้
    2ปี กับ 6 เดือนยังไม่เคยโดนเปิดซิงครับ ฮ่าๆๆๆๆ

ก็คิดไว้เรื่องทายาทเขา อยากเห็นเหมือนกันครับว่า
    เขาจะจ่ายลูกออกมาดีไหม เพราะเขาเป็นตัวผู้ตัวเดียว
    ในคอกด้วยครับ มีน้องสาวอีก 2 ตัวครับ

เรื่องร้านก๋วยเตี๋ยว ผมเพิ่งถามพี่ตำรวจให้ครับท่าน
    แกบอกถ้าจำไม่ผิด เจ้าของร้านน่าจะชื่อโฮมหรือ
    เปล่าครับท่าน เพราะพ่อของพี่ตำรวจชื่อสดครับ

แกเป็นตำรวจจราจรกลาง แถวบ้านผมนี่เองแต่ตัวแก
    อยู่ที่บางเขนครับท่าน

ส่วนเรื่องผ้าป่าปีหน้า มีโอกาศได้ไปเยือนศรีสะเกษ
    แน่นอนครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด อาจจะได้แวะ
    ไปทักทายครับท่าน

:m001:
  • หวัดดีครับท่านตั๊ม ยังไม่เป็นซิงไม่เป็นไรหรอกครับเรื่องนั้นมันไม่ยาก รอไปก่อนครับ เหมือนไอ้หวินผมกว่าจะได้เปิดซิงก็ปาไปเกือบ 2

ปีกว่าแล้ว

น่าจะใช่ครับสำหรับเจ้าของร้านชื่อโฮมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08016.jpg 124K
  • เดี๋ยววันนี้แกเข้าเวรบ่าย ออกสี่ทุ่ม เดี๋ยวผมจะลองไปแซวแกดูครับฮ่าๆๆๆ

เมื่อวานแกก็ชวนไปเที่ยวบ้านหลังปีใหม่ครับ ไปเรื่องผ้าป่านี่แหละครับท่าน
    น่าจะมีโอกาศได้เจอกันนะครับ

:o028:

ว่าแต่ผมจะถามหลายทีและ เจ้า I-PAD นี่ตัวผู้หรือตัวเมียท่าน :o008:
  • ตัวผู้ครับท่านตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    DSC07962.jpg 123K
  • ลุงโต...คราบ เห็นลูกผมไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06503.jpg 125K
  • ไอ้ Maxga นะเหรอ...มันลูกคุณแจ๊คต่างหาก

เอ็งไม่มีสิทธิ์ ก๊ากกกกกกอีกดอก
  • ขอบคุณครับ

เฮียฮิม
    เสี่ยเมย์
    คุณเชี้ยง
    คุณเด่น
    คุณนก

ที่ร่วมทำบุญช่วยเหลือผู้ที่ได้รับผลกระทบจากภัยภิบัติน้ำท่วมครั้งนี้ ขอบคุณครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18748&page=2
  • แล้วตัวเมียมีตัวไหนบ้างครับท่านโต
    แต่เห็นแล้วสวยทุกตัวจริงๆนะครับเนี่ย

ว่าแต่กรุงเทพหนาวนี่ก็อากาศเย็นใช่เล่น
    เลยหละครับ ผมคิดว่าทางนู้น อากาศ
    คงจะเย็นยิ่งกว่าเลยนะครับเนี่ย

ไอ้แสบผมกินข้าวเยอะขึ้นเลยหละท่าน
    เด็กๆท่านโต คงจะหม่ำกันสุดชีวิตเลย
    นะครับเนี่ย

• หวัดดีครับท่านตั๊ม

อีกสักหน่อยครับคงได้ประกาศขายครับแล้วจะได้รู้ว่าตัวไหนตัวเมียหรือตัวผู้

ที่ศรีสะเกษหนาวครับ ก็หม่ำดีครับ แต่ฟงหวินผม มันกินเป็นวินัยมานานแล้วครับ

ไม่กินเก็บ ไม่ว่าหนาว ร้อน ฝน ก้มกินแล้วเงยหน้ามาต้องหมดครับ

ฟงหวินเล่นกับน้องครับ ฟงหวินกับลูกสาวผม โตมาพร้อมกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08110.jpg 125K
  • เห็นแบบนี้แล้ว ผมว่าถ้าท่านโตตั้งราคา ไม่เกิน
    สองอาทิตย์ หมดยกครอกครับ ฮ่าๆๆๆ
    :o028:

เจ้าฟงหวินนี่หล่อดีจริงๆเชียวครับ เรื่องกินของผม
    ยังไม่ถึงกับวินัยจัด เพราะแฟนนี่แหละท่าน ฮ่าๆๆ
    แต่วันนี้แฟนผมบอก เดี๋ยวต้องจัดการแบบท่านโต
    บอกเสียหน่อย ไม่งั้นติดเล่นเกิน

มิน่าหละท่านโต เจ้าฟงหวินโตมาพร้อมเด็กๆ
    เห็นเจ้าฟงหวินภาพนี้แล้ว ดูเหมือนจะขอมีเอี่ยวกับ
    เขาด้วยนะครับ ฮ่าๆๆ
  • หวัดดีครับ ท่านตั้ม

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ถ้าเป็นอย่างที่ท่านตั้มบอกไว้ก็ดีซิครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำชม ไอ้หวิน ของผม

ไอ้หวินมันก็เกือบแป๊กเหมือนกันครับ ก็ไอ้เรื่องกินเนี้ยแหละครับ

ผมจับมันดัดนิสัยทันเกือบแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC08155.jpg 121K
  • เรื่องกินนี่ผมว่าปัญหาใหญ่ของพวกพิทบูลเหมือนกันนะครับท่านโต
    เพราะเมืองไทยอากาศร้อน มันกินได้ค่อนข้างน้อย ยิ่งบูลลี่ นี่ผมว่า
    เอาเรื่องเลย

:o008:

ถ้าไม่ดัดนิสัยนี่ ลำบากเหมือนกันนะครับ

ถ้าฟอร์มยังแจ่มอย่างนี้ อย่างที่ผมบอกแหละท่านโตเรียบวุธแน่ๆฮ่าๆๆ :o028:

วันนี้ไม่ค่อยไหวครับ สงสัยพาเจ้าแสบไปเล่นน้ำลมมันเย็น น้ำมูกฟืดฟาด
    ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้จะพามันออกไปไหวป่าว

:o008:
  • หวัดดีท่านตั้ม
    ต้องขอโทษด้วยที่ตอบช้าไปหน่อย
    ผมว่าเรื่องการกินขอเราฝึกเขาให้เป็นนิสัยผมว่าไม่มีปัญหาครับ
    คือเราต้องตรงเวลากับมัน ให้มันรู้ว่าเมื่อวางให้แล้วต้องกินครับ

วันนี้เอา Einstein มาให้ชมครับ 29 วันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08177.jpg 121K
  • ไม่มีปัญหาครับท่านโต พอดีเมื่อวานพาเจ้ามาราธอน
    ไปว่ายน้ำด้วย แต่คนดันเล่นด้วย ได้เรื่องครับไซนัส
    ขึ้นฮ่าๆๆๆ

ตอบช้าตอบเร็วไม่มีปัญหาครับท่าน ดีใจที่มีเพื่อนคุย
    ก็โอเคแล้ว เรื่องอาหารคงต้องให้แฟนทำแบบที่ท่านโต
    บอกแหละครับ ไม่งั้นเสียนิสัยเหมือนกัน

เจ้าไอสไตน์ นี่ก็มันเหมือนกันนะครับเนี่ย ฮ่าๆๆสวยทุกตัว
    จริงๆ ต้องให้เครดิตคนเลี้ยงด้วยนะครับเนี่ย

• พามันไปว่ายน้ำผมว่าเป็นวิธีการออกกำลังที่ดีที่สุดครับ เพราะหมาไม่ต้องเสียงกับการบาดเจ็ดครับ

ลูกหมาคอกนี้ต้องให้เครดิตแฟนผมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08175.jpg 119K
  • คึกคักกันจังเลยครับ
    ตอนนี้อยุ่ที่บ้านแล้ว
    เย็นนี้มีนัดกันหรือปล่าวครับพี่โต
    หึหึ
  • ยิ่งเห็นยิ่งดูดีครับท่าน ฮ่าๆๆ :o028:

แต่ว่ายน้ำจะว่าไป เล่นเอาซะคนเลี้ยงเป็นไข้
    เดี๋ยวรอให้อากาศหนาวน้อยกว่านี้หน่อยกับ
    หายไข้ก่อนครับท่านค่อยฟิตต่อ

ตอนนี้ขอพักคนเลี้ยงก่อน

ว่าแต่ ที่ศรีสะเกษหายหนาวบ้างยังครับท่านโต :o009:
  • หวัดดีโป๊ก สู้เอาใหม่นะ พี่ยังเรียน 8 ปีเลย กว่าจะจบ เต็มสูบ

อยู่บ้านแล้วยังไงรบกวนช่วยอัพไอ้ J-cop ให้ชมหน่อยนะ

ถ้ามีนัดยังไงโทรหาแน่นอนถ้ารู้ว่าอยู่ที่นี่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC08308.jpg 121K
  • ศรีสะเกษอากาศกำลังดีครับท่าน
  • ลูก Hana สวยทุกตัวเลยครับทุกท่าน ผมไปเยี่ยมชมมาแล้ว แถมยังให้นมเก่งด้วย
  • ขอบคุณครับเอก
    ไฟล์แนบ
    DSC08302.jpg 125K
  • --
    ไฟล์แนบ
    DSC08098.jpg 124K
  • พี่โต ฮารุ เป็นไงบ้างครับ
  • หวัดดีเอก มาช้าไปหน่อยวันนี้ติดงานหมั้นญาติ

ฮารุไม่น่าจะเกินวันนี้
  • สวัสดีท่านโต ไม่ได้เข้ามาวันสองวัน เด็กๆยังน่ารักเหมือนเดิมนะครับท่าน

แฟนผมบอกว่าไม่กล้าไปศรีสะเกษและ เพราะถ้าไปแล้วไปหาท่านโต
    กลัวอดใจไม่ไหว เด็กๆน่ารักเหลือเกิน ฮ่าๆๆๆ

• มีข่าวคืบหน้ายังไง เอาฝากด้วยนะครับ
  • ช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อยครับท่านตั้ม เลยตอบช้า

มาจิ๋มไปได้เลยท่านตั้ม

เอกสำหรับฮารุ ข่าวล่า เมีย 2 ตัวแค่นั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    logokidakorn-kennel3.jpg 115K
  • สำหรับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่สนใจลูกหมา

ตามมาได้เลยครับที่กระทู้นี่

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18939&page=1#Item_0
  • ชื่นใจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ
    ไฟล์แนบ
    DSC077823.jpg 123K
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC076182.jpg 82K
  • --
    ไฟล์แนบ
    DSC085442.jpg 118K
  • I-PAD
    ไฟล์แนบ
    DSC09067.jpg 119K
  • สวัสดีท่านโต เป็นไงบ้างครับ หมดคลอกแล้วหรือยังเอ่ย

ไว้ว่างๆจะโทรไปคุยอีกนะครับท่าน ดีใจที่ได้คุยกับท่านครับ

แฟนผมยังติดใจเจ้าไอสไตน์อยู่เลยนะท่านฮ่าๆๆๆ แต่ก็
    มาบอกกับผมว่า เจ้าไอเทมก็เจ๋งใช่เลย

• หวัดดีครับท่านตั้ม ยังไม่หมดครับ m1 กับ f1 ไปแล้วคับ

ดีใจเช่นกันครับ ได้เพื่อนคุยอีกคนหนึ่ง ครับท่านตั้ม

จัดให้ตามขอครับ Ithem เมื่อเช้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09074.jpg 108K
  • อีกทีครับท่านตั้ม
    ไฟล์แนบ
    DSC09082.jpg 73K
  • มาดู Red ตัวเมียงาม ๆ ในกลุ่มอีกตัว มี Gotti นิด ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC09041.jpg 120K
  • ขอบคุณมากครับพี่โต
    ช่วงนี้ไปกลับเหมือนเดิม
    อาทิตที่แล้วทำวีดีโอ ฟรีเซ้นงานแต่งของคนรู้จักครับเอาแบบนันสตอป24ชมไม่หลับไม่นอนกันเลยล่ะครับ
    พี่โตเปนยังไงบ้างครับ เห็นกระทู้ข้างนอกฮอตเหลือเกิน ชอบสีบลูครับ งามหยดจริงๆ
    ตอนนี้ j-kop เป็นหมากลางคืนตามเจ้าของไปแล้ว
    กลางวันหลับกลางคืนตื่นออกล่าเหยื่อ
    เวลาออกถ่ายของมันก็ประมาณ๕ทุ่มครับ
    ดีที่ไม่แอบหนีเที่ยวโนน่า
    ช่วงนี้กำลังสูงยาวเข่าดีครับ ฟันก็ขึ้นครบหมดแล้ว
    ตอนนี้มีปัญหาเรื่องขนกับเห็บหมัด กำลังรักษาอยู่ ครับ คาดว่าปีไหม่จะกลับมาหล่อเหมือนเดิม
    ปล.คิดถึงพี่ๆลุงๆทุกคนเด้ๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีโป๊ก พวกพี่ก็รอฉลองอยู่นะไม่ได้เงียบไปไหน ที่ยังไม่ค่อยได้ชวนเพราะอยากให้มีสมาธิ

ออ กระทู้ข้างนอกเหรอ ก็ต้องขอขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนที่เข้ามาเม้นท์ให้ครับ

ว่าง ๆ ก็ up j-kop ให้ชมมั้งนะ

I-POD เมื่อเช้า
    ไฟล์แนบ
    DSC083482.jpg 94K
  • :o020: โดนอีกแล้ว
    :063::063:
  • ถ้าโดนมาจิ้มไปโล้ด 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC09171.jpg 114K
  • นั่งนี่กระดูกมาเลย หน้าค่อยออก
    ไฟล์แนบ
    DSC09244.jpg 110K