ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พี่ตั้มๆๆครับหนาวอย่าไปกลัว พาหมาว่ายน้ำ คนลงอ่าง ครับ จบเลย 555 ที่จบอะชีวิตนะครับ

สมัยเด็กๆครับtigger
    ไฟล์แนบ
    128.jpg 124K
  • ว่ายน้ำเป็นทางการแบบครั้งแรก แม่น้ำเจ้าพระยา สุดมันครับ โดย จารย์ มุก
    ไฟล์แนบ
    332.jpg 46K
  • พี่มุกบอก ไม่ต้องกลัวว่ายเป็นแน่ๆๆ ผล ออกมาก็เป็นแบบที่เห็นนี่แหละครับ555+ ตูนี่โคตรเครียดกลัวไม่ว่าย
    ไฟล์แนบ
    322.jpg 52K
  • พี่มุกบอก กู เมื่อยแขนแล้ว ว่ายกันไม่หยุด
    ไฟล์แนบ
    272.jpg 73K
  • ยังจำได้ป่าวนี่ คือวันแรกที่กลุ่มเรา ได้รับเสื้อกลุ่ม รอบแรก
    ไฟล์แนบ
    212.jpg 53K
  • เจอกันมันยังเล่นกันอยู่ป่าวเนี่ย ไม่เจอกัน นานมากๆๆแล้ว
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 46K
  • ว่างๆเรา พาพวกมันไปว่ายทะเลดีกว่ามั้งๆๆ อากาศ กำลังดี
    ไฟล์แนบ
    213.jpg 96K
  • จัดไปอาทิตย์หน้าว่าไง
    ภาพประทับใจ
    ไฟล์แนบ
    DSC08974.jpg 43K
    DSC08959.jpg 48K
    DSC08951.jpg 41K
  • สงสัยจะไม่ได้ไปดูในโรงแน่ๆท่านเป้ ฮ่าๆๆๆ
    รอเป็นหนังแผ่นออกมาแล้วค่อยซื้อเก็บเอา
    ดีกว่า อายุเยอะแล้ว กลัวเข้าโรงหนังไม่ถูก
    นะครับ ฮ่าๆๆๆ

:o023:

ท่านมุก ต้มแบบนี้ถ้าเปลี่ยนเป็นเอ็นเนื้อนี่
    สงสัยหมดเรียบยิ่งกว่าอีก แต่เป็นคนนะ
    ไม่ใช่หมาฮ่าๆๆๆ

:o008:

จบชีวิตฮ่าๆๆ แต่ก็อยากเอามันว่ายอยู่นะอ้น
    แต่พี่ยังแหยงๆ กะว่าถ้ายังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้
    ค่อยว่ากัน วันนี้งดหนึ่งวัน ว่าแต่ เจ้าพระยา
    นี่ก็ที่แรกพี่เหมือนกัน ที่เล่นน้ำ กล้าๆกลัวๆ
    แต่พอมันว่ายได้หละทีนี้ พวกไม่ยอมไปไหนเลย
    จะลากไปลงน้ำอย่างเดียว ฮ่าๆๆๆ

:o028:

ต้นอย่างที่อ้นบอก อัดไปเลย เอาให้แบบถึกๆ
    เดี๋ยวพอ ผ่านปีนึงไป มันจะขยายลำบาก
    จัดไปได้เลย

:m060:
  • เคยแล้วพี่อะไรทึ่ว่าดีลองมาหมดแล้วทั้งเนื้อ ทั้งเอ็น ชีส
    มันชอบกินแต่บางตัวแพ้เนื้อติดมันก็เลยไม่ให้กินเลย
    ต้มหม้อเดียวกันกินเหมือนกัน สุดท้ายจบที่โครงต้ม
    หอมน่ากินมันเหลืองแพลบเลยแต่ใช้เวลานานหน่อย
    หลายชม.แต่เตาถ่านดีหน่อยประหยัดกว่าแก๊สเยอะ
    ไฟล์แนบ
    DSC08977.jpg 48K
  • วันอาทิตย์คงหลับกันเพลินแน่เลย
    ไฟล์แนบ
    jky2.jpg 110K
  • น่าจะไม่ได้หลับกันหรอกท่านมุก สงสัยจะออกไปเที่ยวกันมากกว่า :o028:
  • หวัดดียามบ่ายคับ.......:020:
  • ...เป็นไงกันบ้างพี่ๆน้องๆ....ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยเข้ามาทักทายซักเท่าไรนะเพราะงานเข้า......ไม่ได้หยุดเลย.....ช่วงนี้ไปดูงานข้างนอกบ่อย
    ...ตอนนี้ว่างอยู่ที่โต๊ะทำงานเลยพิมพ์ซะหน่อย
    .............ปล. ไม่ทราบว่าจะทำเสื้อใหม่ไหม....พวกเราว่าไง....ถ้าสนใจเเนะนำร้านมาเลย...คับ...bye
  • จัดไปเลยเสื้อขอเน้นแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    jkk.jpg 25K
  • วันนี้ไปทำบุญมา เอาบยูมาฝากพี่ๆๆทุกคนครับบบ

อยากบอกว่า อาหาร ที่ออกร้านหร่อยมากก สังเกตุจากหน้า นางแบบของผม 555+
    ไฟล์แนบ
    141.jpg 98K
  • โครตเบลอเลย
  • ขนาดที่วัดสาวยังเยอะ บ๊ะ 555+
    ไฟล์แนบ
    217.jpg 107K
  • เค้กสุดยอด ครับ หร่อยยมากกก
    ไฟล์แนบ
    325.jpg 112K
  • หร่อย ค่ะ คอนเฟริม 555+
    ไฟล์แนบ
    414.jpg 99K
  • เค้าบอกว่าพวกผมกวนตีน...555+ เดินเล่นแถวไหน มักมีตีนลอยมาเรื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    512.jpg 98K
  • ฮ่าๆๆๆ ถ้าทำหน้าแบบในรูปบนนี้ ก็ไม่แน่นะพี่ว่า :o028:

ไปทำบุญมีขนมเค้กให้กินด้วยเหรออ้น :o060:

ว่าแต่เรื่องเสื้อนี่ อยากเห็นแบบแล้วเหมือนกันครับ
    แล้วงาน ลพบุรี จะไปกันเยอะไหมครับเนี่ย

:o008:
  • ตอนนี้ยังประมาณการไม่ได้
    แบบเสื้อโลโก้เดิมพี่แต่ตัวใหญ่กว่าหรืออาจเปลื่ยนแปลงเล็กน้อย
    ไฟล์แนบ
    3414.jpg 74K
  • อืม แบบเดิมก็สวยเลยหละครับท่านมุก ชอบโลโก้ปทุม
    ดูมันไม่ดุดันเกินไป กำลังพอดีฮ่าๆๆๆ

ไว้ยังไงแจ้งให้ทราบด้วยนะครับท่านมุก
  • เห็นป่ะว่าแล้วละมาบอกว่าต้นกวนตีนพี่อ้น:o003:

ต้นออกจะเรียบร้อย สุภาพ:o028:

ฮ่าๆไปวัดกับเขาเป็นด้วยเนาะ:o016:

หวัดดีตอนเช้าคับพี่ๆทุกคน
  • อารายไอต้น 555+
    พี่ตั้มครับ ที่วัดเค้าจะมีร้าน ดังๆแถวนั้นมาช่วยร่วมทำบุญครับ ทุกอย่างในงานฟรีหมด อีกอย่างสาวร้านเค้กน่ารักเวอร์ๆๆ เดินผ่านบ่อยๆๆแฟนมันมองหน้าไม่เลิก 55+
    ส่วนเรื่องเสื้อคงต้องทำกันใหม่หมดครับ เพราะคนในกลุ่ม ส่วนมากหุ่นบลูลี่ทั้งนั้นครับ 555+
  • ไอ้กาแดรกเยอะยังวะมารอบหน้าห้ามผอมนะโว๊ย
    ไฟล์แนบ
    65.jpg 65K
  • เยอะละพี่มุกยังกับ พายุแล้วฮ่า

แม่งบ้ากินมากเลยพี่กินทุกอย่างไม่รู้จักอิ่ม
  • มีเท่าไรใส่เต็มที่จะครบปีอยู่แล้วเดี๋ยวไม่ทันอัดไปเลย
    เดี๋ยวค่อยลดเอาแผลเก่าขวัญเรียมหายยังวะ
  • 5555+ แผลเก่า อัดเยอะๆๆมากๆๆเลยต้น เอาให้อ้วนก่อนเลยยย

พี่มุกสงสัยมะคืนกินเปรี๊ยวจัด เช้านี้เช้าห้องน้ำ 3รอบละ 555+
    ดูรูปเจ้า ธอน อย่างนี้tigger ลากยาง กับว่ายน้ำอย่างเดี๋ยวไม่พอละ ต้องเดินขึ้นสะพานลอยหน้าหมู่บ้านซักกหน่อยย
    พี่ตั้มครับ พี่อ้นควรจะ ให้มันขึ้นสะพานลอยกี่รอบดีครับเนี่ย อย่าตอบว่า คน ไหวแค่ไหนนะ 5555+ อ้นอัดบลูลี่ แม๊กวันละ2 เช่นกัน ฮ่าๆๆ
  • มีเรียนเที่ยง วุ้ยวันนี้ 555+
    ไฟล์แนบ
    174.jpg 85K
  • เหมือนกันเลยพี่เปิ้ลก็เป็นตรูเริ่มออกแรงตั้งแต่ตี3แล้ว
  • หวัดดียามบ่าย..คับทุกคน.....
  • สวัสดีทุกท่าน ไม่ไหวจริงๆครับ เมื่อวานฝืนพาลงน้ำ
    ไอ้หมาลงนะไม่เท่าไหร่ แต่คนลงด้วย เล่นเอาไซนัส
    ขึ้นจมูกเลยครับฮ่าๆๆๆ

ไว้ถ้าหายดีแล้ว อากาศเป็นใจ อยากไปลองใช้บริการแถวบ้านท่านมุกดูบ้างครับ ฮ่าๆๆๆ :o028:

งานน่าไปดีอ้น ว่าแต่แล้วเดินมองสาวแล้วแฟนเราหละ เหอๆๆๆๆ :o016:
    เอาไอ้มาราธอนมากระตุ้นตรงหน้าเวป น่าจะได้ผลให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
    สมาชิกหลายๆท่านมีแรงฟิตหมาไงอ้น แต่เจ้าของมาราธอน จะตาย
    อยู่เนี่ยแหละ เหอๆๆๆ

น้องต้น ดีแล้วเจ้ากาต้องรีบอัดแบบท่านมุกบอกแหละ อ้วนแล้วลดได้ ถ้าอยากขยาย
    นั้นแหละทำยาก ฮ่าๆๆ พี่ไปเจออยู่ตัวลูกเจ้าฟักแถวบ้าน คล้ายๆของเราเลย แต่ของ
    พี่เขา ปีกับหกเดือนแล้ว ดูแววพี่ว่าเจ้ากา มีแนวโน้มน่าจะถึงของพี่คนนั้นเขา ลองดู
    ซักตั้งนะต้น :o028:

สวัสดีครับท่าน viosvta18
  • _/\_ สวัสดีทุกท่าน เผื่อเสื้อเบอร์ M ให้ผมด้วยนะ หรือจะเบอร์ L ดีหว่า
  • หวัดดียามบ่าย คล้อยเย็นๆๆ ฮ่าๆๆ
    พี่อ๊อดหวัดดีครับ
    เอา M ดีกว่า พี่ชวง เด๋วเลือกทรงเสื้อยาวๆหน่อย
    พี่ตั้มไอธอนมันฟิต แต่เจ้าของไอธอนต้องฟิต ตามหน่อยพี่ ฮ่าๆๆ เอาไปกระตุ้นให้คนอื่นได้เห็นซักทีนะ ได้รับความนิยมเพียบ ต้องมาเจอตัวจริง ไอธอน อ้นว่ามันไม่บวมน้ำ หรอก มันหนามากกว่า ฮ่าๆๆ
  • หวัดดียามเย็นครับ...ทุกท่าน

เรื่องเสื้อ ของผมขอสัก 3 ตัวนะครับ ของผม เบอร์ L
    ของแฟนเบอร์ M และฝากน้าผมสักตัว เบอร์ L แล้วกันครับ
    เค้าฝากมาบอกว่า เค้าร่วมใส่เสื้อทีมด้วยได้มั้ย เค้าชอบหมาพันนี้มาก
    แต่ยังไม่ได้เลี้ยง ยืมผมเลี้ยงไปพลางๆ ก่อน ตบท้ายเค้าบอกผมว่า
    เค้าไม่ใช่คนเลี้ยงหมาแต่เค้าเป็นคนเลี้ยงเมีย (ใส่ได้อ๊ะป่าว :o018: )........

:o023::o023::o023:
  • ฮ่าๆๆ อ้นเลี๊ยงพิทบลู สายเลี๊ยงสาว พี่ ฮ่าๆๆ

ใส่ได้ครับผม ทีมนี้ขอแค่รักในสิ่งเด๋วกัน อีกอย่าง พี่ตั้มก็มาแสดงตัว แสดงความจริงใจกับพวกเรา แล้ว เรื่องแค่นี้ชิวๆๆครับ เรื่องเสื้อเห็นที่ต้องรีบจัดการแล้ว ครับ งานนี้ฮ่าๆๆ
    ขอตัวพาไอแสบไปลากยางก่อน เพราะมัน ล่อรองเท้า อ้นไปเปนที่เรียบร้อยละครับ พลังงานเยอะเกิน ฮ่าๆๆ
    ไว้คุยใหม่คร้าบบบ
  • ได้แล้วโครงไก่บด โลละ28บาท

ฮ่าๆอัดไอก่าแล้ววว
  • วันนี้เหนื่อยเลยย tigger พัฒนา ขึ้นไปอีกขั้นวันนี้ หลังจากใช้ สตูร คุณเก๋งว่า ใส่ชุดลากห้ามเล่น ห้ามให้ความรักเวลามันไม่ยอมทำตามเราต้องการ ต้องจริงจังๆ ผลสรุปวันนี้ลากกระจาย วิ่งทั้งชุดลาก ทั้งๆที่ มียางถ่วงอยู่ข้างหลัง เห็นอย่างงี้หาย เหนื่อยจริงๆครับ ลากกี่รอบไม่รู้ๆที่รู้เหนื่อยเลย ขนาดพักยังต้องใส่ชุดลากคาไว้เพื่อให้มันรู้ว่ายังไม่ เสร็จการฝึก หายเหนื่อยลากต่อ มันดี จริงๆ จบจากลาก ก็วิ่งขึ้นลงบัน ไดชันๆ ประมาน สิบกว่าขั้น ขึ้นลงๆ ประมาน20 รอบ จบด้วยการ ให้อาหารสตูรพี่มุก 1 กะละมังสแตนเลต จบด้วยนมสด หนึ่งกล่อง บลูลี่แม๊ก2เม็ด เป็น อันจบ ภารกิจวันนี้คร้าบบ
  • หมาอึดไม่อึด มาวัดกันที่หมาโดยตรงดีกว่า
    สุดยอดคลิปนี้ สักวันๆๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=66h8xwlYJ3k&feature=player_embedded#at=254
  • อยากให้อ้วนโทรถามพี่มุกเลยต้น สตูรนี้ ถ้าอัดจริงๆ ย้ำถ้าอัดจริงๆ 2 อาทิตย์มาแน่ๆๆ คอนเฟริม
  • ไม่งั้นรอ พี่มุกมาตอบก็ได้ ฮ่าๆๆๆ
  • okก็นี่ก็สูตรพี่มุกอ่าแต่ไม่รู้ถูกป่าว

ขอสูตรชัดๆแน้นๆอีกทีพี่มุก

ได้แค่โครงไก่อย่างเดียวอ่า

พี่มุกอาหารประมาณที่พี่มุกให้ไอกานี่เรียกว่าเยอะมั้ยพี่

ต้นว่าต้นให้เยอะนะแต่ไม่รู้ว่าให้เท่าไรดีถ้าเทียบ

กับพี่พี่มุกให้ไอกา
  • แค่นั้นก็เยอะแล้วขอให้มันได้กินหมดทุกวันมื้อเดียวก็พอ
    5นาทีไม่กินเก็บเลยต้องใจแข็งนะโว๊ย
  • เรื่องเสื้อโลโก้ด้านหลังเหมือนเดิมส่วนภาพข้างหน้า
    รอออกแบบใหม่แล้วกันให้มีคำว่า pitbull pathumthanee
  • อยากได้ๆ

คราวนี้เอาเบอ L M นะพี่

เสื้อตัวแรกใส่ไม่ได้
  • LM นี่แดงหรือเขียวครับ - -a
  • เขียว พี่ ชวง แดงมันแสบคอพี่ . . . . . ฮ่าๆ
  • ของเราต้องแดงใช่มั๊ยพี่ชวงถูกปากมาก
    เขียวๆไม่ถึงของวะต้น
    ไฟล์แนบ
    992.jpg 24K