ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ฮ่าๆๆๆ:o023:
  • เหนื่อยชิมิอ้นฝึกหมานี่เหนื่อยจัยมากๆแต่ก้อสนุกชิมิคับ สู้ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 12K
  • เพิ่งฟื้นไข้ครับท่าน ฮ่าๆๆๆ มาถึงก็เจอ LM เขียวๆ แดงๆ ฮ่าๆๆๆ

:o028:
  • ฟื้นไข้ตอนตี3ครึ่งเนี๊ยนะพี่ - -
  • ฟื้นได้ดีพี่ตี3:m030:ฮ่าๆ
  • หวัดดีคับทุกคน...
    ......วันนี้มีคำถามอยากถามเพื่อนๆทุกคนคับ..คำว่าปทุมธานีที่เป็นภาษาอังกฤษสะกดยังไง
    .....1.pathumthanee...หรือ 2. pathumthani...บอกหน่อยนะเพราะจะได้ใช่ให้ถูกต้องไปเลย....อิอิ
    .....................................vios-pathumthanee,
    .....................................vios-pathumthani...อิอิ
  • เอ้า หนุ่ม อ๊อดดดดดดดดดดดดด

เอามาจาก วิกีพีเดีย จ้า
    ไฟล์แนบ
    ปทุม.jpg 51K
  • ขอบคุณป้าวันหล้งจะได้พิมถูกสักทีเรื่องเสื้อใครมีแนวคิดนำเสนอได้นะ
    จะเอารูปแบบไหนไว้ด้านหน้า ลองเสนอความคิดมาหลายๆแบบ
    ไฟล์แนบ
    kaos.jpg 81K
  • หวัดดี ค้าบพี่ๆทุกคน พี่ตั้ม รักษาสุขภาพด้วยครับ
    คุณเก๋ง ฝึกหมาเหนื่อยจริงๆ ทั้งใจ ทั้งร่างกายเลยละ แต่ทำไงได้ มันสนุกจริงๆๆ ใครไม่ลองไม่รู้ ฮ่าๆๆ มันจะได้รู้ว่าหมาเรา มีขีดจำกัดมากน้อยเพียงใด

คุยอะไรกัน L M น้องมันสั่งไซเสื้อไม่ใช่ หรออออ

ขอบคุณป้าพรครับ เราจะได้สะกด กันถูก ซะที
  • ขอบคุณป้าพรคับ
  • พักเที่ยงมาโพสแปปแล้วไปเรียนต่อ

ฮ่าๆ เงียบๆอ่าพี่

ป้าพรหวัดดีคับ
  • อิอิ พักนี้ ไม่ค่อยได้เข้ามาโลดแล่นในพิทโซน เลยไม่ได้ได้แวะมาทักทาย

เพื่อน...... มิตรภาพ...... ยังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงจ้า

เมื่อวานไปเยี่ยมเพื่อนเก่ามา ไอจอร์ช หมาในดวงใจ สว.โก้ง อิอิ
    ไฟล์แนบ
    100_1063.jpg 125K
    100_1046.jpg 115K
  • ยังอุส่าแวะมาโพส นะ เจ้าต้น อย่าลืมทานข้าวกันนะครับเที่ยงแล้วว
  • เด้งๆๆวันนี้
    ไฟล์แนบ
    t 004.jpg 102K
    t 002.jpg 99K
    t 001.jpg 96K
  • เดียวว่างจะส่งแบบให้ดู..
  • ส่งมาเลยพี่เอก รอชมๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ ฟืนไข้อีกรอบครับท่านชวง :o028:

ว่าแต่เรื่องเสื้อ เสื้อยืดสีพื้นๆจะดำ หรือ ขาว แต่ถ้าขาวก็น่าจะสวยดีเหมือนกันนะท่านมุก โลโก้ ไว้ตรงหน้า
    ก็โอเคแล้วหละมั๊งครับ หรือเพื่อนๆว่าไงกัน

ขอบคุณมากอ้น ดีขึ้นมาหน่อย เดี๋ยวต้องเอาสลิ้งค์
    ฉีดล้างน้ำมูกหน่อย อากาศหนาวทีไรเป็นแบบนี้
    ทุกที
    :o010:

สวัสดีครับป้าพร :o030:

ต้นไว้วันหน้าถ้าพี่ผ่านไปแถวคลอง 6 เดี๋ยวจะให้
    พาทัวร์ร้านอร่อย ฮ่าๆๆๆ จำไม่ค่อยได้และว่า
    มีร้านไหนอร่อยๆบ้าง :o037:
  • ว่าแต่ส่งแบบโลโก้เหรอครับท่านเอก อยากเห็นเหมือนกันครับท่าน :m001:
  • เรามารอชมกัน พี่ตั้มตอนนี้ยังเลือกสีไม่ได้ อ้นอยากได้ทั้งขาวทั้งดำเลย ฮ่าๆๆ
    ร้านแถวคลอง 6 แซบๆๆ ต้องโคตรลาบ อินเตอร์ๆ ต้องบางกอกกิล หร่อยจริงๆครับร้านนี้ แล้วก็มีผัดไทยเจ้าหร่อย ส้มตำบ้านๆ แถวเซเว่น
    ถ้า บรรยากาศแจ่มๆๆ ต้องลมทะเล ว่างๆจะไปกินทุกร้านภายในวันเดียวเลยฮ่าๆๆ
  • พี่ตั้มร้านส้มตำต้องเจ๊ถาวร

ถ้าร้านกับข้าว(ย่อมเยาว์)ครัวกระดังงา แต่ช้า

เอาหรูๆก็ contry place

ฮ่าๆ:o023:
  • ถ้าช้า ตูไม่กินเว้ยยย
  • :030:หวัดดีคับพี่เอก...ออกเเบบใช่ได้เลยเเต่อยากให้เปลี่ยนลูกตาใหม่อะคับ...
    ...................เเละตัวหนังสือเเบบลายเซ็นประมาณนี้อะคับ.....ลองเสนอเล่นๆดูนะคับ..:030:.ไม่ต้องคิดมากนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    fthjr.jpg 17K
  • ต้องดูว่าfont มีหรือเปล่า..และที่ลูกตาและเล่นสีแบบนี้เพื่อไม่ให้เปลืองค่าบล็อค..ใครมีไอเดียก้ลองทำออกกันมาบ้างว่าเป็นยังไง
  • อ้นกลัวมันจะไม่เข้ากับโลโก้ ข้างหลังอะดิ พี่ ดิบ กับหวาน รวมกันเลย ไม่งั้นข้างหน้า เอาแค่ชื่อกลุ่มก็พอมั้งครับ
    อยากให้คล้ายๆแบบนี้ ดูเรียบๆ มากกว่า แต่น่าจะดูดี เปลี่ยนจากคำว่า RUN BKK เป็น PIT BULL
    ส่วนใต้เส้นแดง เขียนว่า PATHUMTHANI พี่ๆ ว่าจะเปนไง แล้วโลโก้ ข้างหลังใช้แบบเดิม แต่เอาให้ใหญ่กว่า
    แล้วบ๊อกสรีนอันเก่าอยู่รึป่าว เอ่ย ถ้าอยู่ใช้อันเก่าก็ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    409cats1.jpg 20K
  • ประมานนี้ เสื้อ ทรงใหญ่ แต่ไม่ยาวมาก เพื่อให้เข้า กับสรีระของแต่ละคนง่ายๆ เรื่องสำคัญอีกเรื่อง คือด้าน เนื้อผ้าครับ
    ตัวใหญ่มีทุกไซร์ ใส่สบาย
    ไฟล์แนบ
    images2.jpg 10K
  • เยี่ยมเลยจะทำเสื้อแล้วเสนอกันมาเลย
    ไฟล์แนบ
    jan02.jpg 25K
  • ช่วยกันออกความคิดเยอะๆครับ ว่าเราควรทำแบบไหนดี จะได้เริ่มลงมือทำ ซักทีครับ จะได้มีเสื้อสวยๆรุ่นที่2 ไว้ใส่กัน
    พี่ ตั้ม ต้น พี่เป้ และทุกๆคนแสดงความคิดเห็นได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    226.jpg 107K
  • หวัดดีตอนมืด ทุกท่าน

ถ้าอ้นให้พี่ออกความคิดเห็น ขอนิ๊ดดด.... นึงนะ ได้มั้ย...
    ไม่:m005:อยากให้มีสีเหลืองหรือแดง หรืออะไรที่เป็นสีฉูดฉาด.. มากน่ะ
    ส่วนตัว แค่นี้ก็ดำมากแล้วกลัวตัดกับสีผิวอ่ะ :o061: .....5555 (ไม่มีไร...) :m057:
  • เอามาให้ดูหล่าว มันเป็นคลิปเก่าๆๆๆ หมาตัวเก่าพี่ตายไปแล้ว

เดี๋ยวตัวใหม่จัดหนักหน่อย 555รอดุนะ

http://www.youtube.com/watch?v=Frc_ERrHCtk

และภาพ นี้จิวยี่ ที่บ้านพี่ เพิ่งได้6 เดือน เอง ฝึกอยุ่เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    11-09-10-192408.jpg 17K
  • แลอีกรอบแล้วกัน555
    ไฟล์แนบ
    jik2.jpg 104K
  • หวัดดีคับทุกคนนอนกันหรือยังจ๊ะ...
  • คงจะนอนกันหมดแล้วพี่วันนี้ซัดกาแฟเยอะไปหน่อย
  • มุกไม่ง่วงเหรอ...
  • สวัสดีท่านวีออส แล้วท่านไม่ง่วงเหรอครับ :o008:

ท่านมุก จิ๊กกี๋เป็นไงบ้างท่าน :o060:
  • เริ่มบวมแล้วพี่ขัดใจอยู่นิดนึง
    เคยเห็นมันว่ายน้ำอยู่ประจำตอนนี้พักยาวตรับ
    ไฟล์แนบ
    ja 0022.jpg 72K
  • พี่ตั้ม ไม่ดำนะ 555+ ไม่ตัดกับสีผิวหรอกคร้าบ 555+
    โอเค ความคิดเห็นเรื่องเสื้อมา
    1.พี่่ อ๊อด อยากให้การคิดแบบตัวอักษร เอาเท่ๆเนอะ
    2. พี่ตั้ม ไม่อยากให้มีสีเหลืองแดงหรือฉูดฉาดมากนัก จัดไปครับ
    3. แบบที่อ้นบอกไว้คงไม่ทำเราพกลัวเรื่องลิขสิท อีกอย่างไม่อยากเลียนแบบ มากเกินไป
    พี่ๆน้องๆ ช่วยกันออกความคิดเห็นต่อไปนะครับ เพื่อได้สิ่งที่ลงตัวที่สุดครับบบ

พี่ตี้ อ้นชอบคลิปนี้ นะมันเป็นเรื่องเป็นราวมากขึ้นครับ อีกอย่างฝึกหมาอยู่เหมือนกัน ฮ่าๆๆ ดูแล้วโดน ส่วนภาพก็ดีขึ้นเยอะ อกกเเนวศิลปะแบบนี้ รับได้ครับเยี่ยมเลย
  • อ้น..อ๊อดบอกบล๊อคพังไปแล้ว..เสียดาย..ถ้าร้านทำพังร้านน่าจะทำให้ใหม่นะ...เพราะมันรวมกับค่าเสื้อไปแล้ว..อ๊อด CD FILE งาน ให้มุกหรือยังช่วยไปให้หน่อยนะ...เขาจะได้มาให้พี่
  • ด้านหลังเสื้อไม่ต้องมีโลโก้เขียนแค่ pitbull pathumthani จากไหล่ซ้าย-ขวาใช้อักษรโรมันก็ได้
    ด้านหน้าแบบนี้ว่าไงเพิ่มเติมเปลียนแปลงสีก็ได้
    ไฟล์แนบ
    Sample2.jpg 50K
  • copมาให้ดูเพื่อเป็นแนวทาง
    ไฟล์แนบ
    052.jpg 30K
    051.jpg 60K
    054.jpg 34K
    053.jpg 28K
    055.jpg 51K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    060.jpg 53K
    059.jpg 35K
    058.jpg 27K
    057.jpg 41K
    056.jpg 83K
  • จัดให้หน่อยพี่kadayเอาแบบรวมๆกันก็ได้
    ไฟล์แนบ
    FADOR.jpg 83K
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิก เข้าไม่ได้อยู่หลายอาทิตย์ หงุดหงิดชิหายเลย วันนี้แมร่งฟรุ๊กเข้าได้ซะงั้น คิดถึงทุกๆท่านเสมอครับ ทำบุญบ้านเดือนหน้าเดี๋ยวจะโทรชวนเพื่อนๆสมาชิกมารวมกลุ่มกันครับ ตอนนี้กำลังยุ่งเรื่องจัดบ้านและย้ายของอยู่เลยห่างๆไปหน่อย ดูรูปเก่าๆแล้วคิดถึงพวกเราจัง ตอนนี้ซูโม่มันยื่นขาเดียวฉี่แล้ว สงสัยเอามาเล่นกันเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้วมีหวังมันฟัดกันแน่เลย แต่กะทิยัง baby อยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    Sample1.jpg 32K
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น...หานไปนานเลยนะคับ.....
    ....ผมว่าเราน่าจะนัดคุยเรื่อง เสื้อกันหน่อยดีไหม...เเละที่สำคัญเตรียมข้อมูลมาด้วยจะได้ทีเดียวจบ....OK.ป่ะ
    .......ไม่รู้ว่าว่างวันเสาร์กันหรือเปล่า....อิอิ
    .......................viosvta-pitbull......bye
  • พี่มุกโลโก้รอเจ้าของงานกลับมาแก้ไข้ให้ ใหม่นะรอแปป เวอร์ชั่นใหม่กะลังจะมา
  • พี่ยุ่น กราบสวัสดีครับพี่ แหมๆๆๆ กว่าจะเสด็จกลับมา นึกว่าลืมน้องๆหมดแล้วว เชอะๆๆ
    เป็นไงพี่ สบายดีนะครับ คิดถึงๆๆ มาฮากันหน่อยเดะ ทำบุญวันไหนพี่ อย่าวันที่10 นะ เพราะมีงาน พิทบลู ที่ลพบุรี อยากให้พี่ไปมั้งจัง 5555+

ดีใจครับที่พี่กลับมาแล้วว 555+ ปล.tigger ยังนั่งฉี่อยู่เลยพี่
    ไฟล์แนบ
    166.jpg 78K
  • ที่ท่านมุกเอาแบบมาลง แจ่มมาก สำหรับผมเป็นแนวทางที่ดีครับ ชอบๆๆ ครับ
    ของท่าน kaday ก็แจ่มดี เหมือนเทพในกรีกเลยมีปีกและมงกุฏด้วย 555555
  • รอวันเฮฮา 555+
    ไฟล์แนบ
    295.jpg 53K
  • พี่ตั้มหวัดดี คร้าบๆๆๆ เริ่มเป็นรูปร่างละพี่ 555+สีเหลืองเป็นสีทองนะพี่ไม่ต้องกลัว 555+
    ส่วนสีFront ค่อยว่ากันอีกรอบ ดูแล้ววไม่น่าจะฉูดฉาด แต่มันไปแนวอัศวิน มากกว่าเนอะ เจ๋งไปเลย
    ไฟล์แนบ
    184.jpg 82K
  • พี่ตั้มเป็นไงบ้างครับหายดียังเอ่ย รักษาตัวด้วยครับบ
    ไฟล์แนบ
    185.jpg 91K
  • ใช้ได้เลยพี่kadayเยี่ยมมากพี่
    ไฟล์แนบ
    3510.jpg 51K