ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระตุ้นกันหน่อย วันเสาร์ที่ 27 นี้ งานเลี้ยงปีใหม่ของพวกเรา
  • เรียนเชิญทุกท่าน ทุกคอก ทุกกลุ่ม ทุกจังหวัด ทุกชมรมครับ

หนึ่งปีเรามาสังสรรค์กันครั้งหนึ่ง หลังจากคุยกันผ่านบอร์ดมาตลอดทั้งปี อย่าพลาดโอกาสที่ได้ทำความรู้จักกันนะครับ
    ปีนี้เราเปลี่ยนรูปแบบ เป็นงานเลี้ยงสังสรรค ในบรรยากาศแบบเป็นกันเอง เริ่มงาน 17.30 น เป็นต้นไป ยังรุ่งสาง

ช่วงเย็น เราเสริฟอาหารหนัก ในรูปแบบบุฟเฟต์ มีข้าว ขนมจีน เพื่อให้สมาชิกย้ายไปนั่งทานกับเพื่อนๆได้ตามอัธยาศรัย
    หากเป็นโต๊ะจีนอาจจะไม่สะดวกตรงนี้ หลังจากมื้อเย็น อาหารก็จะเป็นกลับแกล้มสำหรับ นั่งดื่มสังสรรค์สลับการแสดง มีตลก2-3 คณะ
    ช่วงเที่ยงคืน พบกับข้าวต้มร้อนๆ เติ่มพลัง สำหรับพวกฟ้าไม่สางกลับบ้านไม่เป็น ดนตรีเราว่าไว้ทั้งคืนยันสว่างครับ

รายการพิเศษ จับรางวัลและของขวัญปีใหม่ สมาชิกทุกท่านสามารถนำของขวัญมูลค่าตั้งแต่ 300 บาทขึ้นไป มาจับกับเพื่อนๆที่มาในงาน
    และเรายังมีรางวัลพิเศษจากบรรดาสปอนเซอร์ นำมาแจกให้แก่ผู้มาร่วมงาน ใครจะนำของขวัญของรางวัลมาแจกเพื่อนๆก็ไม่ห้ามครับ
    ยังเปิดรับอยู่ตลอด ท่านที่อยู่ร่วมงาน ยิ่งนานของอาจจะยิ่งติดมือกลับบ้านเยอะขึ้น

กลุ่มแรกเลยที่แจ้งความจำนงค์พร้อมบอกจำนวนสมาชิกมาแล้วก็คือ กล่มพิตบูลประชาชื่น มาทั้งหมด 14 ท่าน
    พร้อมนำอาหารมาร่วม 3 อย่าง กุ้งหวาน กุ้งเค็ม และปลาจุก (ใครอยากรู้ปลาจุกเป็นอย่างไรรอลุ้นวันงานนะครับ ฮิฮิฮิ)

คุณปู ปาร์คเวย์ ขอจองเป็นเจ้าภาพ เครื่องดื่ม นำแข็ง โซดา น้ำอัดลม สำหรับสมาชิกตลอดงาน

ท่านใดจะนำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ เหล้า เบียร์ มาสมทบก็แจ้งให้เราทราบด้วยครับ
    ของที่มีคนจองเป็นเจ้าภาพแล้ว ผมจะได้ไม่ต้องเตรียม แล้วไปเตรียมในสิ่งที่ขาด เพื่อให้สมาชิกสนกสนานกันเต็มที่ครับ

ท่านที่มาคนเดียวก็ไม่ต้องห่วงว่าจะไม่มีเพื่อนนะครับ เราจะใช้โอกาสนี้ช่วยให้ท่านมีเพื่อนและรู้จักกันครับ
    ไฟล์แนบ
    74197419.jpg 42K
  • ...สวัสดีคะ พี่มาร์ค วันที่ 27 ลพบุรีไปแน่นอน...
    ...เป๋ากับโป๊ย ก็ไปคะ...
  • ลองไม่มาดิ วันที่ 10 ไม่เห็นพี่แน่ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    0332.jpg 46K
  • งานวันนี้จะขอถือโอกาศ สรุปเรื่องการจัดตั้ง Asean Kennel Klub (AKC)
    หรือชื่อเต็ม Asosiation of south east asia nation kennel clubs

เราอยากพูดถึงแนวทางการจัดตั้งสมาคมและการออกใบรับรองประวัติทางสายเลือด (Pedegree)
    รวมถึงการจัดตั้งมูลนิธิ พิตบูล สำหรับบำเพ็ญสาธารณะกุศล สร้างภาพพจน์ที่ดีสำหรับคนเลี้ยงสุนัขพันธ์นี้อีกด้วย

เราจะขอเป็นศูนย์กลางเป็นผู้นำ สำหรับสุนัขพันธ์พิตบูล และ บูลลี่ ในภูมิภาคนี้ (ถ้าทำได้ อิอิอิ)

ตอนนี้กฏระเบียบ มาตรฐาน แนวทางในการประกวด กิจกรรมรูปแบบต่างๆ เรามีร่างไว้แล้ว จึงอยากนำมารายงานให้สมาชิกได้รับทราบ
    อยากให้บรรดาคอก ฟาร์ม บรีดเดอร์ และสมาชิกทั่วไปมาร่วมแสดงความคิดเห็น เพื่อสรุป และดำเนินการต่อในขั้นตอนต่อไป

ปัจจุบันนี้เราเสียเงินให้ THC และ UKC แต่ละปีจำนวนมหาศาล เพียงเพื่อออกใบรับประวัติทางสายเลือดเท่านั้น
    โดยที่เม็ดเงินเหล่านั้น ไม่ได้กลับมาทำอะไรตอบแทนแก่สมาชิกของเราเลย พิตบูล และ บูลลี่ก็ยังเป็นหมาเถื่อน
    ที่ไม่ได้รับการรับรองอย่างเป็นทางการในประเทศไทย

จึงเรียนเชิญทุกท่านมาด้วยความเคารพ
  • ดีคับคนไทยจะได้เป็นไทยจิงๆๆซักที่ จะได้ไม่ต้องไปผึ้งฝรั่งตาน้ำข้าว และมีมาตถานเป็นของคนไทยซักที่
  • ขอยืนยันปีนี้ผมมาร่วมงานแน่นอนยันเช้า:062:
  • เจอกันนะพี่น้อง งานนี้ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง
    ในหนึ่งปีงานนี้หละที่มีแต่ความสุขจริงๆ

อย่าลืมเอาของขวัญติดไม้ติดมือ มาด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6933.jpg 38K
  • พี่ผมช่วย red ลิตร 1 ลัง ครับ ไก่ย่างเสือใหญ่ 10 ตัว แต่คงอยู่ยันสว่างไม่ได้ 28 ออกฝึกภาคกองร้อย เซ็งชิบโป๋ง:016::016::016:
  • ขอบคุณหลายๆครับหมวด
  • งานนี้ ไม่เมา ไม่เลิกครับ....แต่....ผมกินเหล้าไม่เป็นนะ 555 :o036:
  • แสดงว่าจะอยู่ยันเช้าใช่ไหม
  • ป๋า ถ้ามี แผนที่ หน้าจะ ดี นะ ครับ

ขอบคุณครับ
  • http://www.siamvip.com/ManageFiles/FileUploads/pitbull/imgUploads/d1-map1.jpg
    http://www.siamvip.com/ManageFiles/FileUploads/pitbull/imgUploads/d1-map.jpg

ตามคำขู่
  • แนะนำไปTaxi ดีที่สุดนะจ๊ะ หนับหนุนนโยบาย เมาไม่ขับ และ ไม่ต้องกังวลเรื่องที่จอดรถด้วย
  • รอ confirm อีกทีนะพี่ ทางนี้กำลังรวบรวมคนอยู่ ...
  • ปะ.ๆ.ๆ.ๆ เราไปอ๊วกกัน ยูตะ..!!
  • บิ๊กชิว ทุกอย่างพร้อมหรือยัง จบกฐินแล้ว ลุยงานนี้ต่อได้เลย

ไอ้กอล์ฟ ไม่มา โดนแน่
  • รับทราบครับพี่...จัดให้เนียน กระหึ่ม แสง สี เสียง ตระการตา
    มาเฟีย...พี่เป็นคนเดียวที่เข้าใจผมครับ..!!
  • เข้าใจยังงายว่ะพี่ 555
  • ได้ บิ๊ก ช. เด๋วก่อนไปกินยาแก้อักเสบ แก้ร้อนใน กระหายน้ำไปก่อนเลยมะ 555

แมร่งเจอ บิีก ช. ท้า ชักหนาว หวะ ระดับ คอแป๊ป แล้วนี่แมร่งแป๊ป แสตนเลสด้วย แข็งโป๊กเลย

ชวนกันเอาของขวัญไปดีกว่า หนุกหนานๆอะ
  • BUFFALOBLUE KENNEL พร้อมคณะ BUFFALOBONE ฟูลทีมครับป๋า .... :020:
    ไฟล์แนบ
    75745_125466090843594_100001406112545_158377_2516183_n2.jpg 61K
  • งานนี้จะมีการแสดงอะไร ยังไง จะมาบอกอีกทีนะครับ...
    ตอนนี้จัดคิวยังไม่ลง ระดับซุปตา ท้างน้านนนนน..!!
  • อยากไปๆๆๆๆๆ อยากไปๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    parkway 200x100=3 copy_exposure.jpg 57K
  • แล้วใครห้ามหรือทั่น ฮิฮิฮิ
  • อยากไปร่วมด้วยครับ แต่อยู่ไกลกัน
  • ปีนี้...ถุง f1 มีแลกของไหมพี่...555
    มันเยอะ...ไม่เคยแลกเลย.:018::018::018:
  • งานนี้ไม่ต้องแลก รอลุ้นอย่างเดียวครับ
  • กลุ่มพระประแดง ขอไปแจมด้วยนะครับ เรื่องจะจัดเครื่องดืมไปเมาโดยเฉพาะเลยครับ
    http://pitbullphrapradaeng.blogspot.com
  • :m001:........................................::m012:.........................................:m001:
    :m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::
  • งั้นงานนี้ ผมไม่เตรียมเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์นะครับ เตรียมให้แต่มิกซ์เซอร์

การแสดงมีแน่ๆ ตลกแล้วหนึ่งคณะนะครับ
  • คิดแล้วกลุ้มอ่ะ

--ไปแล้วจะขับรถกลับยังไง กลัวหลับ
    เอาเต๊นท์ไปกางนอนได้ป่าว 5 5 5
  • ก็ไม่เห็นยากเลยนี่น้องสาว เราเล่นกันจนเช้า หากขับไม่ไหว มีห้องว่างเพียบ ฮ่าๆๆๆ
  • ยันหว่างๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    pitbull with girls.jpg 30K
  • วาราบี้ สุขภาพดีขึ้นพอที่จะมาร่วมงานไหม?
  • พี่อู๊ตจากศูนย์ดีวัน มอบบัตรของขวัญใช้แทนเงินสด
    มูลค่า 1 หมื่นบาท 1 ใบ และ 5 พันบาท อีก 5 ใบ
    มูลค่ารวม 35,000 บาท เพื่อใช้บริการในศูนย์ดีวัน

ขอบคุณครับ
  • ไม่มีกลุ่มอ่ะ ไปคนเดียวได้ป่ะพี่ เห๋อ เห๋อ
  • เสี่ยหนึ่งมากับพริตตี้ก็ได้ เอาเสื้อมาแจกด้วย บัตรอาบน้ำก็เอาเช่นกัน ฮา...........
  • งานนี้มีสว่างคาตาเลยป่าวครับ
  • ...พี่มาร์ค ลพบุรีขอเอาบาบีคิว หมู-ไก่ 500 ไม้ พร้อมคนย่าง มาช่วยคะ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_02952.jpg 47K
    DSC07767.JPG 114K
    LPC34.jpg 77K
  • ขอบคุณพี่โฟล์คมากครับที่จัดตัวการความฮา คณะดอกกะโดน ฟีเวอร์ มาร่วมงานวันที่ 27 นี้
    และผมรับประกันเลยว่า ทีมนี้ฮาสุดๆ บางคนอาจจะไม่ค่อยคุ้น แต่ผมท้าได้เลยว่า บนเวทีไม่มีใครเกิน...

หวานตา / ปลาทู มาครบเซ็ท
    ไฟล์แนบ
    12332.jpg 72K
  • ปีนี้ดอกกล้วยไม้ที่บ้านออกดอกสวยจัง ปลูกมาต้องนานปีนี้เพิ่งออกดอก
    เห่อจัง ขอเอามาอวดหน่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC08400rs.jpg 105K
    DSC08396rs.jpg 92K
  • ใครพลาดปีนี้ต้องเสียใจไปอีกนาน แสง สี เสียง การแสดง ดนตรีบรรเลงสด ครบครัน
  • โอ๊ยเซ็งวะป๋า!!! บ้านไกลเมาแล้วไม่รู้จะกลับบ้านยังไง:030:
  • รู้น่ะคิดไร....พี่แหรก...:021:
  • พี่เรอเค้าคิดอะไรครับ น้องอร....เค้าตามไม่ทัน..!!
  • ท่านที่กลับบ้านไม่ไหว เรามีห้อง(กรง)ว่างมากมาย ให้ท่านพักผ่อนให้เต็มที่จนมีพลังเดินทางกลับบ้านครับ ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณพี่โฟล์ค พี่ชายใจดีอีกคนจากนครสวรรค์ เอื้อเฟือการแสดงอีกหนึ่งคณะ ดอกกระโดน ฟีเว่อร์

งานปีใหม่ของเราปีนี้ ขอใช้ชื่อว่า Pitbull Family Day นะครับ
  • ป๋า ไอ่หนวด มันไม่ไปงานป๋านะ
    ขาดนักร้องเลย ป๋า
  • มันไม่มาก็ไม่ต้องมาตลอดไป บอกมันด้วย
  • งานนี้เป็นดนตรีแบนด์เล่นสด + Karaoke
    เน้นรูปแบบงานเสียงแบบ เน้นๆ แน่น ตลอดงาน
    มีสลับแบบ Full Show ซึ่งจะไม่ทำให้ทุกท่านได้เปลี่ยนอารมณ์ตลอดเวลา
    งานนี้เต็มที่กับการจัดทำ รับประกันมันส์ ฮา เต็มอิ่มแน่นอน..!!

อย่าพลาดนะครับ
  • กล้วยไม่นี่ใช่ตระกูลแวนด้าป่ะพี่มาร์ค มีต้นเดียวเหรออิอิ