ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> มาให้ได้นะนัท.. 20 นี้จะไปเที่ยวกันน้อง.................

>>>> เรื่องสุนัขมันเห่า ให้เอายางวงรัดปากมันไว้เลย 555...........

>>>> วิธีของพี่ แก้สุนัขเห่าไม่มีเหตุผล ด้ามไม้กวาดซิ มันเห่าเดินไปตีแรงๆทันทีเป็นการลงโทษ แล้วดุมันเสียงดังๆ เงียบหรือหยุด

4-5 วันติดต่อกัน เห็นผลแน่นอนคราบนัท...........
  • คร๊าฟพี่เต้

ว่าแต่ไอ้ ผาหำหด มันยุไหนอ่า น่ากลัวๆๆๆ
  • พี่ตั้ม เสื่อมีแล้วเหลือแค่หมอน เสื่อผืนหมอนใบ อิอิอิ
  • สวัสดีครับ พี่น้องชาวเลย พี่เต้ พี่ตั้ม ขอบคุณครับ ที่เป็นห่วง
    ตอนนี้ปลอดภัยดีแล้วครับ มีโอกาสคงได้พบกันครับ
  • พี่เต้....งั้นคืนนี้ณัฐจัดมันเลย
    แล้วเรื่องไปเที่ยว เที่ยวไหนพี่
  • นอนก่อนคับ วันนี้เหนื่อยสุดๆ งานเพี้ยบส่องกล้องถ่ายระดับทั้งวันปวดตามากๆ

แต่หนักส่องดูสาวๆใน ม.มากกว่า 5555
  • >>>> คี พี่ก็ไม่เคยไปผาหำหดซักครั้ง ก็ต้องถามพี่ตั้มหำหดมันเป็นอย่างไร แต่ที่รู้ๆนะหำพี่ไม่เคยหด. 555..........
  • >>>> คราบหล้า เรากลับถึงบ้านจะเข้าไปหานะนายหล้า ดีใจที่พี่น้องเราปลอดภัย...........................
  • >>>> ลองทำดูคราบนัท เห่าตอนไหนตีทันทีคราบ วันที่ 20 ไปเที่ยวโขทัยเมืองเก่าคราบนัท ครั้งหนึ่งในชีวิตสวยจริงๆ.....

>>>> ขอตัวนอนก่อนนะคราบทุกท่าน ไม่ไหวแล้วมาว นอนหลับฝันดีทุกคน.......................
  • สวัสดีคับพี่ๆ
  • อ้ายเต้ตื่นแล้วหรือยังน้อ....:o003:
  • พี่เต้วันนี้ผมหยุดงาน ดื่มซักหน่อยไหมพี่.........
  • เมื่อคืนมีแค่สายแข้งเท่านั้น นอกนั้น สายอ่อน ไม่มีมา.....:015:
  • กินที่ไหนกันพี่ตั้มน้องไม่รู้จริงๆ:o003::o059:
  • ที่เดิมน้อง ง่วงอยู่นิ จะของีบก่อนล่ะ ดูบอลก็ดึกด้วย ง่วงๆๆๆ
  • เห็นพี่เต้ เหมือนจะใจดี ที่ไหนได้ซาดิส โครต ฮ่าๆๆๆๆๆ

พี่เต้ ใช้ไม้กวาด ผมสิ มึงเห่าไม่มีเหตุผล เจอ ไม้ลวก เลยคับเอาให้หนัก

ไอ้ที่ป้อนอาหารกันทุกวัน ก็มีตุ้บตั้บ กันทุกวันคับ
  • ฝากพี่เต้กะพี่ตั้มดูเพื่อซื้อขี่เที่ยวงานบิ๊กไบค์ที่เมืองเลยเค้าจัดอยู่ เทคนิคเลย วันที่ 18 ธ.ค. 53 นี้คับ
    ไฟล์แนบ
    1276829553.jpg 49K
  • เอาเลย เต้...จัดไปๆ ของเก่า...ใหม่มา:015::015::015: งานนี้แม่ต๋อมตามได้ได้แน่:013::013::013::013::013:
  • :015:พักกินข้าวเปียกก่อนนะ...:015:
  • พี่คีใจร้าย จัง หมาของผมเล่นเบาๆรองเท้าตีปากเลยตีจนปากมันสั้นคับพี่5555
  • 200,000 เองพี่เต้ซื้อได้สบายๆอยู่แล้ว มีทั้งทะเบียน ประกันชั้น1 มีศูนย์บริการอะไหล่ ที่สำคัญถูกกฎหมายด้วยคับ
    http://www.youtube.com/watch?v=vHV5PR6HNrg&feature=related
  • สวัสดีชาวเลยครับ
    อากาศหนาวรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
  • >>>> ตื่นแล้วคราบ นายเบ้น วันนี้อยากมาวจัดมาเลย รถสวยดีคราบ นี่นายเบ้นพูดเงินสองแสนเหมือนเงินสองหมื่นเลย 555...
  • >>>> ซื้อไม่ไหวพี่ตั้มกลัวตายอะพี่ บิดแป๊บเดียวถึงสองร้อยแล้ว เนื้อหุ้มเหล็กกลัวจบไม่สวยพี่.................
  • >>>> คราบบูม.. พี่นะเรื่องซาดิสมันอยู่ในสายเลือด แต่แอบใจดีบ้างเล็กน้อย ต้องสร้างภาพหน่อยน้อง 555...............
  • ป๊อดว่ะ...ยังไม่ถึง220เลย.ฮา
  • พี่ตั้มมะวานต้องขอโทษจริงๆๆ ไปไม่ได้มันติดพันทางนี้อยู่ เอาไว้วันศุกร์ก่อนก็ได้ เพราะวันนี้ต้องไปงานแต่งงานเพื่อนอีก

งานแต่งที่ใดเป็นได้แค่แขกรับเชิญอยากแต่งกับเค้าเหลือเกิน ได้แค่นี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>>> 555 ยอมแพ้คราบพี่ศัก...............
  • พี่น้อง เมืองเลย มาถึง พิด"โลก ว่างๆก็แวะมาเที่ยวบ้านผมมั่งนะคับ

พี่เต้ พี่ตั้ม อย่าลืมนะคับ อยากให้มาช่วยติชมอะไรนิดๆหน่อยๆคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าไม่มามีเคืองจิงๆด้วย
  • เรื่องมอเตอร์ไซ ให้พี่ๆๆ ตะพานหิน แนะนำหน่อยครับ
    ผมก็อยากเล่นมอไซเหมือนกัน
  • นัท ถ้าจะให้พี่ๆตะพานหิน แนะนำให้ มันต้องไปคุยด้วยตัวเองเจอกันต่อหน้ามันถึงจะรุ้เรื่อง (ไปป่าวๆ....:015:ที่ยังว่าง)
  • สวัสดีคับคุณaonsnot สกลนคร แทนพี่น้อง จ.เลยด้วยคับ
  • พี่เต้ตอนนี้อยู่ไหนเอ๋ย
  • เต้ พา ต๋อมแต๋ม ไปตัดริบบิ้น ที่ โลตัส ....:013::013::013:
  • อยากไป ใจจะขาด แต่ไม่ว่าง จิงๆๆ ถ่ายรูป มาเยอะๆ นะ พี่
  • >>>> 555 พี่ตั้มก็ว่าไปเลื่อย คนเยอะมากๆ สาวๆเพียบ ผมชอบก็ตรงมีสาวสวยนี่แหละ..........................
  • >>>> เบ้น.. วันนี้ไม่เห็นโทรมาหาเลยน้อง ตอนนี้กลับจากโลตัส ถึงบ้านเรียบร้อยแล้วนายเบ้น........
  • >>>> บูม.. ขี้ใจน้อยแท้ แถมจะมีเคืองกันอีก 555.....................
  • เป็นไงพี่เต้โลตัสใหม่สาวๆไปเยอะไหมพี่:o003:
  • >>>> สุดยอดคราบเบ้น สาวๆเยอะมาก ไครไม่ไปพี่เสียดายแทน..................
  • เต้จะมาถึงพานหินกี่โมงรายงานด้วย
  • >>>> ตื่นได้แล้ว.. สวัสดีตอนเช้ามืดคราบพี่น้องทุกท่าน
  • >>>> คราบพี่แมท ผมออกเดินทางสี่โมงเช้า เดี๊ยวผมโทรรายงานคราบ..........
  • พึ่งเข้านอนหรือพี่เต้55555
  • ทีมพิทเมืองเลยมาพร้อมเลยรึป่าวครับ
  • พร้อมเลย ครับ พี่ๆ...ล้อหมุน 9.00น. +/- 60 นาที...:013::013::013:
  • เมื่อคืน นั้งอยู่ ร้านชิดลม มีเรื่องตื่นเต้น....:013::013::013: นั่งดิ้งอยู่ในร้านกันดีๆ อยู่มี รถ นิสสัน MARCH พุ่งหมุน เป็น โดนัท เข้ามา
    วงเหล้าแตก:001: ก่อนที่จะหมุนเข้ามา ซัดใส่ VIGO - BIG M ก่อนจะจอดสงบนิ่งที่ ป้ายร้าน ชิดลม( อันน้อยนิด ) เลยรีบวิ่งเพื่อจะไปช่วย
    ในรถ มี ชายอายุประมาณ 50 กว่าพร้อม ภรรยา เหลือเชื่อ แทบไม่เป็นอะไรเลย แต่ แฟนแก อยุ่ในอาการตกใจ เลย พาออกมา ปฐมพยาบาล รอ รถกู้ภัยมา และ 100เวร โชคดีมาก รถฝั่งซ้าย(คนนั่ง)เละทั้งแถบ จังหวะที่หมุนนับว่าโชคดีมาก ที่ไม่โดนเข้าที่ประตูหน้า ไม่งั้น แฟนแกคงจะสาหัส รถไม่ต้องบอกแทบจะซื้อคันใหม่เลยครับ เกิดจาก รถมอไซค์ ย้อนศร แล้วตัดหน้า

ปล.ไม่มีภาพ นะครับใครอยากเห็น ซาก ไปดูร่องลอยได้ครับ:013: ที่นี้ไปร้านต้องจอดมันในๆสุดเลย:013: ถ้า ต้นอ้อ มานะโดนแน่ๆชอบจอดตรงนั้นอยู่ด้วย:013::013::013:
  • พี่ตั้ม แค่อ่านก็เข่าอ่อนแล้วเพราะผมกลัวเลือดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

แล้วรถพยาบาลมาป่าวพี่ อิอิอิ
  • และจะมากันวันไหนคับผม

อยากไปด้วยจัง พี่เต้ พี่ตั้ม ขอไปด้วยคนนะคับ

:o030:
  • มาแต่รถ กู้ภัย มีแค่เศษกระจกเล็กน้อย หัวแตกนิดๆ ไม่ต้องถึง มือพยาบาล จุ๋ม หรอก...:013::013::013:

พรุ่งนี้ครับ บูม ถึงพิดโลก ไม่แน่ใจว่ากี่โมง แล้วแต่ คนขับ ล้อหมุนก็ 9.00 +/- 60 นาที...:013: