ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • วันนี้เงียบจังเลย5555
    ไฟล์แนบ
    CIMG0314.JPG 100K
  • max อีตั่วน้อยส่งยังถ่ายฮูปผ่อกำเน้อ โทร เปิดๆปิดๆเน้อ เจ้าหนี้นัก 081-8815537 วันก่อน เจ้าเบิก ลากโชว์ตวย ขาดเจอร์เก็น ความหวังหมาแดง
  • เบิกลดอาหารตามความเรียกร้องครับ หุ่นเริ่มฟิตเฟิร์มขื้น แต่ไม่รู้เจ้านายจะใจแข็งได้นานขนาดไหน...:011:
    ไฟล์แนบ
    DSC08193.JPG 123K
  • ขอโทษครับอาจารย์มัวลวกลูกจิ้นเป็นกลับแกล้ม ไปธุระเรื่องรถแหมลืมเลยคับอาจารย์สุมาเตอะจำเบอร์อาจารย์ก่บ่ได้สุมาแต้ๆๆๆๆๆคับ:m019:
  • ส่งไปแล้วคับอ้าย เสียดายเหมือนกั๋นไว้งวดหน้า ขอไอ่ตอมแหมซักรอบเน้อคับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG01452.JPG 109K
  • รบกวนพี่ๆล้านนาหมาแดงด้วยครับ ผมอยากได้เบอร์ อ.เฉลียว คร๊าบบบบ
  • อยู่หน้า36ล่างสุดไง
  • ไป ดูมาแล้วพี่ ผมเองครับ 55+
  • เอวันนี้ทำไมมาเงียบกันจังเลยอะ หาอะไรทำกันดีน้อออออออออออออ
  • หาวันและสถานที่ให้ด็อกแมนนั่งดื่มเบียร์ ย่างบาร์บีคิวกินกับยําลูกชิ้นกันดีมั้ย???...:020:
  • บาร์บีคิวไม่มีดิท่านเต็กมีแต่ปลาทูย่างกับหนวดปลาหมึกย่างดิ555555555555555555
  • คืนนั้นไม่มีทางเลือกจริงๆ คุณเก่ง เห็นอะไรอยู่ในตู้เย็นก็ขนไปหมด คิดแล้วก็ตลกดี เมาแล้วเอาหนวดปลาหมึกซูชิไปย่าง...:013:
  • งั้นย่างลูกชิ้นดีกว่าคับพี่ 5555
  • คืนนั้นไผ่ลักกินหัวปลาทู bbQ เตื้อหน้า เอามาแตนต้วยเน้อ 27 นี้ไผจะไปเมากรุงเทพกะป๋าผ่อง
  • หัวปลาทูเต็มหลังรถผมก่าอ้าย แมวมาเล่นซะเละเลยยยยยยยยยยยยย เก็บหมาเข้ากรงหมดแมวเลยได้ทีเลยก่ายขนาดดดด
  • :m017: ลำปางหนาวมาก :m017: ลำพูนหนาวกว่า :m017: แต่ลำพังหนาวสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :m018: ครับพี่น้องคร๊าบบบบบบบบบบ :m026::m110:
    สบายดีกันไหมครับพี่ ๆๆๆๆ ที่พิษณุโลกกับสุโขทัยและอุตรดิตถ์ร้อนโครตๆๆๆๆ อยากกลับบ้านแล้วคร๊าบ
  • ไม่เห็นเบสจะลำพังสักที 555
  • แหมไอ่น้องเล่นมาเป็นกวีแบบจีนเลยนะ
  • เชียงใหม่ไม่เห็นหนาวเลย สงสัยปีนี้หน้าหนาวมาแค่สองอาทิตย์มั้ง หายไปเลย...:003:
  • ใจ๋นี้ไค้ไปขนาดอ้ายแต่เมียนี้นามันขวางตลอดดดดดดดด สักกำดีก้าาาาาาาาาา
  • ฮู่เร่จาวเหนือ แอมป์เองงงงงงงงงงง เปิดตัวเสื้อเค้าทำกับเพื่อนหละ...สนใจติดต่อได้น้าาาา

“SIAMESE PITBULL” เสื้อยืดดีไซน์เพื่อคนรักพิทบูลโดยเฉพาะ ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ PitbullZone ช่วยกันติชม สั่งจองตามอัธยาศัยได้เลยคะ Collection designed by Mong

เนื่องจากเรายังไม่ได้ทำเป็นเชิงธุรกิจอย่างเป็น ทางการ เราจึงทำเป็นแบบพรีเซลล์ คือจองก่อนถ้าแบบนั้นๆมียอดออเดอร์ครบ 20 ตัวเราก็จะโทรไปคอนเฟิร์ม และทำการสั่งทำทันทีคะ ราคาตัวละ 350 บาท พิมพ์ออฟเซท4สี มีไซส์ M ใหญ่ และ L สีดำกับขาวเท่านั้นนะคะ แบบตามภาพข้างล่างได้เลยคะ (สำหรับผู้ที่สั่ง 10 ตัวขึ้นไปคิดให้ราคาส่งนะคะ โทรมาคุยโดยตรงได้เลยคะ)
    *ต้องขออภัยในความ ไม่สะดวกนะคะ ทุกอย่างเพิ่งเริ่มค่อยๆ เป็นค่อยๆ ไปและอยากให้งานมีคุณภาพคะ :) ไม่เร่งรีบนะคะ ใจเย็นๆ ถ้าลงตัวคงจะง่ายกว่านี้เยอะๆๆๆ

วิธีการสั่งจอง : ทิ้งชื่อ หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อกลับ จำนวน สี ไซส์ และแบบที่ต้องการไว้ในกระทู้ได้เลยคะ แล้วจะโทรไปคอนเฟิร์มหลังจากได้ออเดอร์ครบคะ

ติดต่อโดยตรงที่ 081 927 0890 แอมป์เองค่าาาาา
    amie_amp@hotmail.com Skype : amplllamp

*ปล. เตยโทรหาด้วยยเบอร์ตามนี้ โทรศัพท์หายยเฟ่ยยยย
    ไฟล์แนบ
    designNov2.jpg 118K
  • เอออ...ลืมมถ้าสั่งโทรมาหาแอมป์เลยยนะ...
  • เอาใครอยากได้เสื้อสวยๆๆก็โทรสั่งที่แอมป์เลยพี่น้อง
  • พี่เก่งหล่อที่สุดดดดดดดดด 5555555
  • วันมิทติ้งกันไม่ได้ไป ไปดูพี่ปู พงษ์สิทธิ์แทนเลือกอยากจิงๆๆ
  • ไม่ทราบปู พงษ์สิทธิ์มาเชียงใหม่อีกเมื่อไหร่ครับ ปีที่แล้วพลาดปีนี้ไม่อยากพลาดอีก...:020:
  • เหมือนจะมาไปแล้วรึปล่าวครับ
  • 55ได้สมาชิก หมาแดงเพิ่ม แฮมละโวย ยินดีครับ อยู่ตวยกั๋นเมินๆเน้อจะไปละกัน เพราะว่ามันขี้โม้ แต่แฝงด้วยสาระ
    ส่วนสถานีทดสอบน้ำเมาอุ่ยบะใจ่ น้ำหนัก เริ่มแปงละเน้อ เตรียมตัว ชนแก้ว.....
    งานหลวง 27 พย เมา ตี้ D1
    10 ธค เมา ตี้ ลพบุรี
    มค 54 จัดงานตี้เจียงใหม่ 55 กึดแล้ว ......
    ไฟล์แนบ
    DSC01222 (2).JPG 71K
  • ตัวไหนแหมนิอ้ายสมพงษ์ น่าฮักดีแ้ท้
  • อ้ายจะแป๋งเหมื่อไดจะได้จวนอ้ายจอนท์เข้าไปแอ่วหามีอะยังหื้อจ้วยก่บอกเน้อ:032: ไอ่ตัวน้อยนี้ลุกตางไดมาหาอ้ายน่าฮักดี:021:
  • อ้ายสมพงษ์ซุ่ม นําลูกหมาเข้าจากรัฐฟลอริด้าหรือเปล่า!!!
  • วันที่ 12ธค ที่ร้ายเสี่ยว พี่ปู มาคับ
  • สวัสดีคร่า พี่น้องชาวเชียงใหม่ทุกท่าน ยังจำกานได้ป่าววว

พี่เต็กคะ เสาร์นี้ขึ้นเชียงใหม่ อยู่เที่ยว 4 วัน มีโปรแกรมอะไรแจ้งด้วยนะค๊า
    แล้วเจอกานนคร่า ^^
    ไฟล์แนบ
    n809574234_1954.jpg 14K
  • สวัสดีท่านเต็ก เจ้าเบิร์กโดนอดอาหารเหรอ น่าสงสารมันจังฮ่าๆๆ
    วันงานนครปฐม ผมนั่งบนอัฒจรรย์ด้านบน แฟนท่านกับเจ้าเบิร์ก
    นั่งด้านล่าง ขนาดห่างกันตั้ง 3 ชั้นที่นั่ง ยังเห็นขนเจ้าเบิร์กเงาแว๊บเชียว

แฟนผมจำไม่ได้บอกให้ดูหมาสีบลูด้านล่าง ขนเงาจัง ผมเลยบอกว่า
    เจ้าเบิร์กไง ฮ่าๆๆๆ กรรมตกที่ผมเลย สั่งให้ดูแลเรื่องขนเจ้ามาราธอนบ้าง
    งานเข้าเลยครับตอนนี้ฮ่าๆๆๆ

แวะมาทักทายพี่น้องล้านนานะครับ :o030:
  • หมาน้อยในฮูปตะคืนหลับฝันหันบ่ดายอิอิ วันตี้ 20 พย 53 เมาลำปางแหมเมาะ เบิกหมาเทพ ประจำ55ผ่อฮูปเอาเน้อ ลิ้นกาปากแจะแฮะ อดอาหารมันได้แต้ก้า น่าเอ็นดูเนาะ
    ไฟล์แนบ
    DSC01918.jpg 55K
  • :o026:ซุ่มแหมละอ้ายสมพงษ์ หลับฝันหันแต้อี้ 555555555+
  • อ่ะๆๆ กระทู้ เชียงใหม่ งียบเหงา จัง อิอิ ไอกงไอเก้น ไอจงไอเจ๋งกระจุยหมด ถ้าไอค๊อกมา

รอสิ้นเดือน ธันวา จะเอามา อัพ นี่เอาน้ำจิ้มไปดูก่อน ถ่ายเมื่อวาน หุหุ เลี้ยงด้วย ตีน และก็ ตีน !! ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0072.jpg 78K
    IMG_0057.jpg 82K
  • อ้ายSOMPONGใจ๊สียี่ฮ้ออะหยังย้อม มันถึงแดงแต้แดงว่า 5555555555.............
  • Handcck งามมากๆ
  • ขอบคุณครับ พี่ Mohawka บลูลี่ กล้ามๆ แบบ พี่ ผมก็ ชอบนะครับ :063:
  • หยอดคำหวานใส่กันแล้วเจมมี่กับเพ่ตั้ม เด๋วจับมัดข้อไม้ข้อซะเลยดีมั้ย งานวิวาห์กร๊ากๆๆๆ
  • เฮ้ย!! เจมมี่ชอบแบบนี้เหรอ เปลี่ยนไป๋ก็ไม่บอกเสียวโว้ย!!
  • เห้ยยยย Jergens จัง .....
    ดูให้ดี ผมพิมพ์ ว่าอะไีร Mohawka บลูลี่ กล้ามๆ แบบ พี่ ผมก็ ชอบนะครับ

ผมแค่ ชอบ แต่ ใจ อ่ะ RED RED RED RED REDDDDDD มันส์ๆๆ เท่า นั้น โว้ยพี่ ไม่มี เปลี่ยนนนนใจ!!
  • เล็กเงียบไปเลยแหมวันเสาร์ก็ไม่ไปอุตสาเอาไอ่ทูรัพไปดับเจอร์เก้นซะหน่อยวู้เซ็งงงงงงงไม่มีใครชนแก้วกับพี่จอนท์เลยยยย555
  • เล็กเงียบไปเลยแหมวันเสาร์ก็ไม่ไปอุตสาเอาไอ่ทูรัพไปดับเจอร์เก้นซะหน่อยวู้เซ็งงงงงงงไม่มีใครชนแก้วกับพี่จอนท์เลยยยย555

พีี่เก่งง ไอเจ้า ของ ไอเก้น มี ดี ไร คุย เก่งอย่างเดียววว กล้าไป ที่ ไหน ก๊ากๆๆๆๆ

ปล..เล่นผม ก่อน 5555
  • ไรหวา! แค่สะกิดสิวที่รูตูดนิดเดียวมีการเอาคืนด้วย กร๊ากๆๆๆ เพ่เก่งนัดหน้าเจอกัน เด๋วไปซ้อมท่าชนแก้วเท่ๆๆ ไว้รับมือเพ่จอห์นก่อนเด้อ
  • ไม่ใช้อะไรคับเล็กไม่ไปมันเงียบบบบบบบบบบบ
  • อ่าวววววววววช่วงนี้พี่จอนท์กับเอ็ดหายไปไหนเนียะเงียบนะเดี๋ยวพรุ่วนี้ว่างจะโทรไปหาเด้ออออออออออ
  • สวัสดีครับทุกๆคนชาวเชียงใหม่และใกล้เคียง เข้ามาห้องนี้ทีไร มี แดงๆๆๆๆๆ มาโชร์มากมาย ครึกคลื้นดีจัง

ช่วงนี้น้องเตยไปไหนครับไม่ค่อยเห็นเลยในเว็ป
  • สวัสดีจ๊ะน้องวา ไม่บอกก่อนล่วงหน้าเลยนะ พี่จะพาเที่ยวหรือน้องวาพาพี่เที่ยวดี...:015:

ขอบคุณครับคุณ Safe_Kub จะได้เจอพี่ปูแล้ว!!!

ดูแลขนเจ้ามาราธอนให้เงางามเหมือนเจ้าเบิกนั้นไม่ยากครับ คอยอ่านอาณา
    จักร์สัตว์เลี้ยงฉบับเดือนธันวาคมดู ผมจะมีเคล็ดลับผิเศษมาเฉลยครับ...

จริงด้วย จอห์นหายไปไหน่...!!!