ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หวัดดีคับทุกท่าน..........เตรียมพร้อมกันหรือยังเย็นนี้....
    คุณตั๊ม..หมาน้อยผมโดนเเม่มันนอนทับตั้งเต่เมื่อไรไม่รู้..กลับมาจากที่ทำงาน.เห็นมันนอนนิ่งไม่ขยับตัวเลยคิดว่าตายซะเเล้ว....เเต่ยังไม่ตาย....เลยอุ้มไปกินนมเเม่มัน มันไม่กินเลย..เลยต้องจับป้อนนมเอง..ตอนไปงานบูลี่ คอนถม...ยังเอามันขี่มอไซค์ไปด้วยเลย..
    ....คิดดูว่ารักเเค่ไหน...เเต่สุดท้ายมันก็กลับมาตายที่บ้าน...เศร้าเลย..:024:.เฮ้อ!....
    ..........ตอนนี้เลยให้เเฟนออกจากงานมากเลี้ยงหมาเเทนซะงั้น......อิอิไม่ออกเลยทีนี้
    .
    .......bye
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ตอนนี้เตรียมแพ็คของก่อนครับฮ่าๆๆๆ ไม่รู้ว่าจะหมู่หรือจ่า ว่าแต่ท่านอ๊อด เป็นแฟนผมสงสัยน้ำตาตกแน่ๆครับท่าน
    ต้น ยังไงนายแบบเอาแบบท่านมุกบอกนะ เอามุมเอียงๆเฉียงๆนะฮ่าๆๆ จะได้ดูไม่พองฟู

เพื่อนๆที่ไปงานดีวันทั้งหลาย ขอให้สนุกสุดเหวี่ยงนะท่าน ดื่มเผื่อด้วยหละ ฮ่าๆๆๆ :o028:
  • มาแล้วครับ
    ตอนนี้
    เหลือไซร์48 1 ตัว
    ** 44 1 ตัว
    ** 42 2 ตัว
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ 003.jpg 55K
  • เดินทางดีๆๆครับพี่ตั้มม อย่าลืมรูปครับ 555+ถ่ายมาฝากกันด้วย ส่วนพวกอ้นก็เตรียมตัวแล้ว
    เจอกันที่งานครับพี่อ๊อดด 555+
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิก คิดถึงทุกๆท่านเสมอครับ แต่ช่วงนี้ยุ่งโครตๆ เดือนหน้าทำบุญบ้านครับเดี๋ยวโทรชวนทุกๆท่านเลย ใครว่างเชิญน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180.jpg 97K
  • พี่ยุ่นคับ....อยู่ไหนคับ...มานุกด้วยกันเร็ว....คิดถึง...คร๊าบบบบบ
    .....bye
  • อยู่ที่ทำงานครับ วันนี้เลิก5ทุ่ม เที่ยวให้หนุกครับ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย หายไปแป๊บเดียวนั่งอ่านเกือบ 2 ชั่วโมงกว่าจะหมด ตาลายครับพี่น้อง
  • ขอบคุณมากครับอ๊อด จัดไปเบอร์ L ครับ 1 ตัว พรุ่งนี้พี่อยู่บ้านพัก5 วัน ทำบ้านถึงวันพฤหัสถ้าว่างผ่านมาเข้ามาได้เลย สินธานีแกรนด์วิลล์ ซอย 29 หลังมุม เข้ามาเห็นรถพี่จอดอยู่ในบ้านเด้อ ซูโม่กับกะทิมันพร้อมรับแขกตลอดเวลาครับ ถ้าจะเข้ามาโทรบอกก่อนก็ดีน่ะเผื่อพี่ออกไปซื้อของเดี๋ยวพลาด อยากได้เสื้อไว้ใส่โชว์สาวๆในหมู่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    11885362741.gif 16K
  • เพิ่งส่างครับพี่น้องถึงบ้านตี4 เมาชิบหายเลย
    ไฟล์แนบ
    jk4.jpg 72K
  • สงสัยสลบกันหมด :012::012::012:
  • ขอบคุณมากครับพี่ชวงที่ไปส่ง เจออึ่งเป็นไงบ้าง
  • หวัดดีคับทุกคนตื่นกันยัง..หา!..
    ....นอนต่อดีกว่า....อิอิ
  • สวัสดีค่ะ คิดถึงทุกคนมากเลย เสื้อใส่ได้นะคะ...สวยๆ เดี๋ยวว่างๆ จะเอารูปมาให้ดูน๊ะ
  • โหวปวดหัวแทบตาย5 เอิกๆๆ
    อ่าวภัทร มาไงเนี่ย
    พี่ชวงขอบคุณมากครับที่ไปส่ง จร้าา
    ไฟล์แนบ
    74.JPG 59K
  • พี่มุกขอบคุณมากพี่ สนุกจริงๆ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    75.JPG 100K
  • พี่เอกสนุกมั๊ยๆ ดูหน้าก็รู้ไม่สนุก ก็บ้าละ
    ไฟล์แนบ
    76.JPG 54K
  • พี่เป้สนุกมั๊ย ขอบคุณที่ไปครับพี่
    ไฟล์แนบ
    77.JPG 80K
  • ขอบคุณพี่ อนัน บางใหญ่มากครับ สำหรับขาดดำๆๆ ที่กินแล้วหัวแทบทิ่ม 5555+ไว้เจอกันครับพี่
    ไฟล์แนบ
    78.JPG 87K
  • สนุกมั๊ยโอ๊ต 5555+รู้นะมองอารัยยย เอะอะไส้กรอกๆๆ หมูเต๊ะๆ
    ไฟล์แนบ
    79.JPG 59K
  • สุดหล่อคนนี้ไม่ต้องพูดถึง ขึ้นถึงเวที แล้วก็บอกว่า ไปๆ ไปลงนรกซะเธอที่รัก ? 555+
    ไฟล์แนบ
    80.JPG 51K
  • สนุก มีความสุข มากๆครับผม
    ไฟล์แนบ
    81.JPG 77K
  • น้าเรกง่วง 555+
    ไฟล์แนบ
    822.JPG 80K
  • งานลพบุรี ลุยกันต่อคร้าบ555+
    ไฟล์แนบ
    832.JPG 84K
  • พิทบลูปทุมธานี ไม่มีพวกพี่ๆ อ้นกะโอ๊ต ก็คงไม่รู้จักมิตรภาพดีๆ อย่างนี้หรอกครับ
    ไฟล์แนบ
    512.JPG 88K
    502.JPG 92K
  • โห...น่าสนุกน๊า...
    ว่าแต่ ... แต่ละคน ... เคราเยอะมากเลย ๕๕๕ โดยเฉพาะพี่เป้ที่อ้นคงเจริญรอยตามในไม่ช้า >.<
    คิดถึงพี่มุก พี่เปิ้ล ด้วยน้า.. ภัทรไม่ค่อยว่าง งานรัดตัว คนมันดัง ทำไงได้ล่ะ คริคริ
    เห็นภาพแล้วก็รู้ว่าทุกคนมีความสุข...เยี่ยมไปเลย

ปล.วันนี้อ้น อ.ต.ไปหลายรอบ แต่ก็ยังไปวัดกับภัทรได้..อย่างนี้จะชมหรือ...ดีคะ? (อ.ต.= อ้วกแตก)
    ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะคะ..ที่ดูแลกันละกัน ขอให้เป็นแบบนี้ตลอดไป

PUTTY
  • มาแซวถึงในนี้เด๋วจัดหนัก 55555555555+
  • - - จัดไรเหรออ้น
  • บอกว่ากินนิดเดียวดูหน้ามันดิ โครตเมาเลย
    โทรหาตอนตี3จะเอากุญแจเข้าบ้าน
    กรงไอ้โก๋ไอ้เกิ้ลก็มีเลือกเอา
    ภัทรวันหลังเราหนีเที่ยวมั่งดีกว่า
  • เร็วจริงพี่ชวง จัดหนักกคือพาวิ่งกับว่ายน้ำนะพี่ 555+
  • อ้นไปด้วยนะพี่เปิ้ล5555+ มีอ้นไม่เมาคนเดียวอะงานนี้
  • เล่นอะไรกันวะเนี่ยใช้ตรูไปซื้อนมให้ไอ้โต้หรอกด่าตรูซะงั้น
    โทรไปรับสายด้วยนมแขวนอยู่หน้ารั่วส่วนโครงไก่ตรูแช่ตู้
    เรียบร้อยแล้ว ไม่ต้องเข้ามาเล่นกันก็ได้เฟสก็มี
    อะไรกันวะอ้นงงไปหมดตรู
    ไฟล์แนบ
    3412.jpg 67K
  • เอ้าๆๆใจเย็น555+
  • ดูหน้าตาแต่ละท่านแล้ว มีความสุขกันจัง ของผมวงดนตรีที่เล่นสดกว่าจะมา
    ก็ปาไปตีสาม กว่าจะเล่น ตีห้า ก่อนหน้าอาศัยเปิดเพลงเอา ไอ้เราก็ไปเฝ้า
    พระอินทร์ ฮ่าๆๆๆๆ

:o028:

----------------------------------------------------------------------------

รูปอะไรก็ไม่ได้ถ่ายเลย เพราะวิวไม่ค่อยจาเวิร์คเลยพับผ่าดิ รู้งี้ไป D-1 ดีฝ่า
    มีตลกให้ดูด้วย ฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่ดูจากรูปไปกันท่าทางสนุก แต่พอมากระทู้ก่อนหน้า เอ๊ะชักยังไงฮ่าๆๆๆ
    ล้อเล่นนะท่านมุก ใจเย็นๆนะท่าน

-----------------------------------------------------------------------------

เอาไว้เจอกันงานลพบุรี ค่อยทบต้นทบดอกเนอะทุกท่าน

:o008:
  • โหวๆออกงานกันอีกแล้วว

พลาดอีกตามเคยตูพี่มุกผมเอาเสื้อวันไปลพบุรีก็ได้พี่

ว่าแต่ไปไงยังไม่รู้เลยไปกะคัยเนี่ยผมฮ่าๆ

พี่อ้นจะพาเด็กไปมั้ยน้างานลพบุรี

อิอิ สกาเริ่มดีขึ้นละพี่กินอาหารเหมือนเดิมละ

แต่ดูรูปแล้วพี่มุกจะเครียดไปไหนอ่า

พี่เป้ก็เท้เหมือนเดิม

พี่ชวงเท่ละเบิดระเบ้อ

ฮ่าๆๆๆๆ

พี่อ้นไม่ต้องพูดถึง......นึกคำกัดไม่ออกอ่าต้องเห็นหน้า

อิอิ
    แต่มันผอมไปเยอะเลย
  • อารายๆๆๆๆ 5555+ไอต้น จะกัดอะไรพี่ครับน้อง สกาหายดี ก็ดีแล้วว ไองานD-1 พี่เกรงใจน้องเห็นว่างานมันดึก อีกอย่างพวกพี่ไปแท๊กซี่ขากลับ ไปชวงขั้นเทพ มาส่ง กลัวแกจะเหนื่อย ส่วนไองานลพบุรี เด่ว ต้นมาเจอบ้านเป้นะ แล้วเรามานั่งไปด้วยกัน ไม่น่าจะมีปัญหาเจอกันบ้านพี่เป้ช่วงๆเช้า ใกล้วันงานพี่จะโทรหาเอง

พี่ตั้มครับขอบอกว่างานD-1ดีเกินคาดพี่ ไม่คิดว่าสนุกขนาดนั้นจริงๆ
    รูปไม่ได้เป็นไร วิวไม่art หรือคนถ่ายจับกล้องไม่ไหวเนี่ย 5555555555555+ รักษาสุขภาพเจอกันงานลพบุรีครับพี่
    ไฟล์แนบ
    513.JPG 88K
  • ตรูเมาจัดแล้วไม่ได้เครียดโว๊ย ลพบุรีใครจะไปยังไงกับใครเวลาไหนโทรถามแล้วกัน
    ตรูไม่โทรบอกนะโว๊ย ใครจะไปแจ้งด้วยนะครับ
  • หวัดดียามเช้าคับทุกคน ...ซางเมากันยัง...อิอิ
  • ยังค้างนิดหน่อยแต่ไปเรียนก่อน 5555+
  • ลพบุรีไม่พลาดแน่นอนครับพี่น้อง ฮ่าๆๆๆ เห็นแบบนี้แล้วไม่ยอมแน่ๆ :m060:
  • ห้องนี้คึกคักกันจริงๆ งานคงสนุกหน้าดู เสียดายติดงาน ไม่ได้ขึ้นไป
  • ดีนะ ไปD-1 เอากระบะไปไม่งั้นขนกลับไม่หมดแห๋งๆ

แต่เอ.....กุก็มีรถอยู่คันเดียวนี่หว่า - -ล
  • หวัดดีคับ..คุณช้วง,คุณตั๊ม
    .....ที่D.1ถ้าไม่ได้คุณช้วง...สงสัยเดินกลับบ้านเเน่...พอส่งผมที่รังสิตเสร็จจะเหมามอไซค์วินกลับบ้านซะหน่อย...
    ...........เเม่งไม่มีใครไปเลยซักวิน...มันบอกว่าซอยเปลี่ยว..น่ากลัว...เฮ้อก็จริงของมัน...อิอิ.เลยต้องรอคนที่บ้านมารับเกือบชั่วโมง
    ....ระวางรอก็ไปนั่งหลับในตู้ตำรวจ...ยุ่งเพรียบ...
    ...................................ปล.เเต่ถึงยังไงก็คุ้มคับสนุกโครตๆ
    .....คุณตั๊มไม่โชว์รูปไปเเพให้ดูหน่อยหรือคับ...อิอิ...ว่ามันสนุกเเค่ไหน
    .......................bye..อ๊อดๆ
    ไฟล์แนบ
    70[1]2.jpg 76K
  • ไปเยี่ยมทหารหาญ ที่อ.อุ้มผางมา ขอบอกว่าเหล่าทหาร อยู่ลำบากมากมาย

เสียดายเวลาน้อย ไม่มีเวลาไปชื่นชมน้ำตกทีลอซู

แต่โค้ง 1219 โค้ง หวดเสียวอยู่เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    1219.jpg 108K
    แจกของ.jpg 95K
    แจกของ1.jpg 116K
  • สำหรับคนที่จองเสื้อไว้อยู่ที่ผมติดต่อรับของได้เลย
  • ออพี่มุกที่ทำหน้าเครียดๆในรูปไม่ช่ายเครียดหรอกหรอ

เมา.......

ฮ่าๆๆๆ

ลพบุรีไปด้วยพี่อิอิ

อยากไปออกงานบ้างเอาเสื้อวันนั้นเลยพี่มุก

สูตรอาหารพี่มุกเข้าท่าเลยพี่ฮ่าๆ
  • ผมไปงานลพบุรีกับนิวนะพี่ 2หัว

ฮ่าๆ
  • โย่วกลับมาจากมหาลัยแล้ว มาทักทาย พี่อ๊อด อะไรต้องไปนอนในตู้เลยหรอ รู้สึกรูปนี้จะชอบเป็นพิเศษเลยนะนเย 55+ เท่ดีพี่
    ป้าพรหวัดดีครับ

ต้นไป2คนละ ดีๆๆ มีคนหาร ค่าบูธเยอะ 5555555+ ล้อเล่นขำๆๆนะ
    ไปออกงานบ้างก็ดี สนุกดี

พี่ชวงมีรถคนเดียวพี่เลยต้องขนคนหล่อๆๆกลับมาไง ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ

พี่ตั้ม ถ้างานลพบุรีไม่ไป ขอให้ ไอธอนเป็นหมั่นนะพี่ 555+ ไปๆๆกันหน่อยครับ อ้นอุส่ายกเลิกทริปถ่ายรูปที่ภาคเหนือเพื่อนงานนี้เลยนะ อย่าให้ผิดหวังครับขอร้องเลย ใฝ่ฝันไว้ว่าอยากไปถ่ายรูปที่เหนือมากๆๆ และก็ได้ไป แต่ต้องยกเลิกเพื่องานหมากับพวกพี่ๆที่น่ารักก่อนแล้วกัน
  • เด๋วพาทิกเกอร์ไปลากน้ำหนักก่อนนะครับ ส่วนเจ้าทั้ง2ก็จะไปว่ายน้ำต่อเลย ฮ่าๆๆมืดๆๆเจอกัน
  • ป้าพรสุดยอดเลย...