ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ประมาณนี้ครับ ถ้าจะเอาละเอียด ขอเมลล์ ด้วยครับ นี่เมลล์ผม napat_smd@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    f900sl[1].JPG 115K
  • ใครไม่เคยเห็นที่ทำงานผม ก็ดูเอานะคับ

และจุดสำคัญ ดูสิคับว่ากะละมังใหญ่ขนาดไหนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

วันไหนใครจะมาเที่ยว พิด"โลก บอกผมคับ ร้านข้าวแกงร้านนี้่ อร่อยเหาะเลยล่ะคับ

กินฟรี ถ้าใครจะจ่ายตังค์ผมๆเคืองด้วย มาหา บูม เอาใจมาคับ (ขอแค่นั้นคับ) ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถ้าไม่ชัดเด่วจะส่งทาง mail ขอราคามาด้วยนะครับ+ส่งems

จะเอามาติดเจ้านี่ ทำสีใหม่:015:
    ไฟล์แนบ
    dale1.jpg 41K
  • เมื่อคืนคุยจนเมาเลย...สบายใจได้เลยครับน้องๆที่รักทุกๆคน
  • >>>> ขอขอบคุณ พี่บอย. พี่กลม. หล้า. คี. บูม. มากๆ ที่ให้ความสนใจปัญหา ไร้สาระมานานแล้ว ต่อไปนี้ผมจะไร้สาระให้

มากขึ้กว่าเดิมอีก ฮา......ๆ รักในสิ่งเดียวกันคือ( เมีย. ) เอิ๊กๆ
  • เที่ยงแระ ไปกินข้าวฟรี ร้านบูมดีก่า....กริ้วๆๆๆ ขอเบิ้ล นร้า...........
  • >>>> ok คราบหล้า กลุ่มเรานัดคุยกันแน่ๆ ไวไวนี้ แล้วจะแจ้งให้ทราบนะจ๊ะ...............
  • >>>> บูม พี่น้องเราต้องช่วยกันดับไฟคราบ ทุกอย่างช่วยกันนี่และพี่น้อง ขอบคุณคราบน้อง.

>>>> เห็นร้านข้าวบูมแล้ว น่ากินมากๆ ไม่เคยไปร้านนี้ซักที ตอนนี้หิวข้าวราดแกงแล้วขอตัวไปกินเช้าก่อนนะ......
  • นั่นดิ ยิ่งเห็น ร้านข้าวแกง บูมยิ่งหิวข้าวอ่ะ ไปกินข้าวกันดีกว่า คับ พี่เต้.........ไปละนะ เลิกงานดึกๆ เจอกัล
  • เต้น้องรักจัดไปชุดใหญ่มา พิด,โลกวันไหนบอกได้เลย (มีข้อแม้ว่าต้องเอาเลยมาด้วยนะ ไม่งั้นออกเอง555555)
    ปล. เอานี้เต้ดูแบบเต็มๆๆไปเลย สมราค่าคุยปล่าวคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    05.jpg 89K
    032.jpg 119K
    023.jpg 112K
    01.jpg 111K
  • .
    ไฟล์แนบ
    Graphic17.jpg 99K
  • >>>> 555.. คราบพี่บอย งานเข้าอีกแล้ว พี่น้องเมืองเลยไครไปกับผมบ้าง ผมบังคับให้ไปพิโลกกับผมเลยนะกัน ไม่งั้นเงินผมหมด

กระเป๋าแน่ๆ ลูกชายตัวใหม่ได้เรื่องจริงๆ สวยมาก ต้องขอไปดูด้วยตาซะแล้ว........................
  • ทามมายม่ายชวนตรูมั่งว่ะ..งอล..:026:
  • เดี๋ยวว่าจะไปเดินเดินงาน มิทเวย์ไบค์วีค ปีนี้รถมาเกือบ 3 พันคัน (ไม่ใช่จอดอยู่ 3 คันแล้วเอาเชือกมาพันนะครับ) เสียดายปีนี้พวกเราไม่ได้

ไปออกบูธ ไปดูสถานที่มาแล้ว เค้าขอค่าพื้นที่ 1000 บาท เอาไว้โอกาสหน้า...ว่ากันใหม่ หลังปีใหม่ จะมีกิจกรรมอะไร ก็ช่วยๆกันคิดไว้นะ

ครับ จะได้กระตุ้นอารมณ์ และความรู้สึกกันหน่อย " พิทบูล พิด'โลก " ต้องไม่ได้มีแต่ชื่อนะครับ ที่สำคัญต้องรวมพวกเราให้ได้ก่อน ก่อนที่

จะจัดงานใหญ่ ให้ที่อื่นมาสนุกกับเรา ใครมีความคิดเห็นอะไรก็ช่วยๆกันแชร์นะครับ..ตำแหน่งไม่จำเป็น จำเป็นว่าเจตนาสร้างสรรค์ และช่วย

กันทำงานรึเปล่า พี่ว่าบอย..เหมาะสมกับบทบาทประธานแล้วครับ (เพราะหน้าบอยเหมือนพิทบูล มาก..ก ที่สุด 5555555555)
  • ไปกินด้วยด้ายปะพี่หล้า.....

ว่าแต่เพิ้ลบูมจะไห้กินฟรีจริงป่าวๆๆๆ
  • พี่บอย สวยมากๆๆพี่.....

เดวเข้าไปดูซักหน่อย
  • ตอนนี้ได้เวลาพัก เหนื่อยแล้วววววว........
    หลังจากที่วันนี้เหนื่อยมานาน................

ขอเวลาไปสูดอากาศที่บริสุทธิ์ ที่เขาค้อ ก่อนนะครับ
    พรุ่งนี้มาว่ากันต่อ .....
  • >>>> นอนกันหรือยังพี่น้อง ผมมาวแล้วขอตัวนอนก่อนนะคราบ นอนหรับฝันดีทุกๆท่าน.
  • มากินจิงเปล่าคับ เพื่อนคี

พึ่งกับมาจาก นครสวรรค์คร้าบ พี่เต้

:063::063::063::062:
  • เดียวจะลงรูปให้ดูนะแต่พรุ้งนี้เดอ
  • เช้าๆๆอย่างนี้อากาศเย็นจัง....

ไปดิเพิ้ลบูม.......ว่าแต่สาวๆๆเยอะอะป่าวคร๊าฟ

พี่บอยลงเร็วๆๆเน้ออยากดู
  • กินไม่ข้อยอร่อยคับน้อง มาพวกม้งมาขอตังด้วย
  • หล่อกินกันไม่ลงเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    024.jpg 52K
  • โห..สามีฉันหล่อกว่าเยอะเลย5555
  • ไม่ได้เข้ามาดู2วันไป2หน้าเลย
  • ยอกันเองก็ได้นะนี้ บ้านนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขี้เหร่ทั้งคู่ ผมหล่อที่สุด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เพื่อนคี นี้ก็พูดให้อยากซะนี้คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

อย่าพูดเรื่อง นอกใจ นะคับ เพื่อนคี เพราะผมรักเมียผมคนเดียวคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โกหก....

:013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • นั้นไงคับ พี่สัก ที่เคารพรัก ของน้องๆ

เล่น น้องบูม ซะแล้ว หนูไม่ได้โกหกคับ พูดจิงๆคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(พี่สัก รู้ทันอีกล่ะ)
  • :o019::o019::o066::o019::o019:
  • บูม napat_smd@hotmail.com:015:
  • เจ๊ดา ตาลายป่ะ นั่นหน่ะ...........
    ท่านประธานไม่ได้หล่อเฟ้ยยยย แค่ ดูดีทุกเวลา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........:o028:
  • >>>> พี่บอย หล่อจนตาลายเลย แต่ตอนี้ผมมาวแล้ว ขอตัวนอนก่อนนะจ๊ะ.......
  • >>>> นอนหลับฝันดีนะคราบทุกท่าน ..............................
  • :003:เหยบ้านนี้ไปไหนกันหมดฟะไอ้น้อง:003:
  • เมื่อไรจะมาถ่ายรูปให้ ผมละคับย พี่บอย

รออยู่นานแล้วคั ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โอโห้ไอ้นีจะไห้ได้ดังใจเลยวะ ตรูล้างคอกหมาเก็บขี้หมาก่อนได้ใหม่คับ คุณไอ้น้อง บูม เหม็นทั้งบ้านแล้วคับวันนี้แม่บ้านไม่มาทำงาน
  • บูม ของพี่ หมา 6 เดือนตัวผู้....:015:
    ไฟล์แนบ
    ove4.JPG 108K
    ove3.JPG 121K
    ove2.JPG 69K
  • จ้างให้ผมก็ไม่เชื่อคับ พี่ตั้ม

ที่ไม่เชื่อคือ หนึ่ง ผมจำรองเท้า พี่เต้ สุดที่รักผมได้คับและแขนมีขนหน่อย เซ็กซี่ น่าดู ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และข้อสอง กางเกงคับ หมาตัวนี้ชื่อ มาครอ เปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถูกต้มเปล่าคับลวดเพ่ ตั้ม ฮ่าๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จำได้กะทั้งรองเท้า.เก่งจริงๆ
  • :013::013::013:แสนรู้จริงๆน้องบูม
  • จำได้ถึงรองเท้า และกางเกง แฟนพันธุ์แท้จริงๆครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ สำหรับคำชมคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ทราบว่าเอาอะไรดามใว้เปล่าคับ พี่ตั้ม กร่างได้อีกนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:
  • >>>> 555... พี่ตั้ม หลอกบูมครั้งนี้ไม่ได้ ครั้งหน้าผมจะแก้ผ้าถ่ายรูปซะเลย จำไม่ได้แน่ๆพี่.
  • ฝากให้คุณ ตั้ม จ้า โอ แมน คับหมาคุณ บูมเขาไปคุยกันเอาเอง
    ไฟล์แนบ
    113.jpg 101K
    211.jpg 94K
    39.jpg 97K
  • กูลตาฟ ชัดๆๆ
  • >>>> โอ้แม่จ้าวโว้ย.. สักลายทั้งตัวน่ากลัวๆ ผมอยากได้ตัวสักลายอะคราบเปิดทับปล่าว ฮา.........ๆ
  • >>>> หมาบูมสวยดีคราบ ไม่น่าขายเลยเสียดายแทนวะน้อง กำลังมาเลย.................
  • >>>> มีรูปพ่อแม่หมาบูมบ้างไหมคราบ อยากดูไว้พิจารณาอะ.......

>>>> ผมว่าพี่บอยซื้อเก็บไว้เองเลยคราบ กำลังสวยน่าเสียดายมากๆ...................