ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ก็ว่างันและมันกำลังเถินคับพี่น้อง เอาหล้าเอารู้ HEll Boy มาฝาก
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 82K
  • ตัวที่มีลาย ยังไม่เต็มอายุทับคับ พี่เต้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีแต่รูป พ่อคับ ไม่มีรูปแม่คับ พี่เต้

ขอบคุนมากๆ
  • พี่บอย เอาค้างคาว มาเลี้ยงหรือคับ ฮ่าๆ

ขอบคุนมากๆคับ
  • ทำไรกันอยู่ครับคิดถึงบ้านนี้จังเบื่อมากกับการอยู่คนเดียว (พยามอย่ามีแผลใครมีเดียวเจอกัน) 555555555555555555555555555555555
  • งานเข้าแล้วคร้าบ

ทำไรให้ระวังกันนะคับ น้าผี เขามาเตือนแล้วนะคับ

:063::063::063::062:
  • อะจ๊ากกกกกกกกกกก.............ใครเนี่ยยยยย..............

พี่ผี พูดซะเสียวสันหลังเลย ค้าบบบบบบบ...........
  • ขอบพระคุณครับท่านประธานที่ลงรูป ไอ้ตัวเล็ก ตอนเจี๋ยนหู มาให้ดู.......
  • >>>> ก๊อกๆ.. มีคนอยู่ไหม....................
  • >>>> โดดตัดหูซะแล้ว เสริมหล่ออีกหน่อย น่าอิจฉาหมาเทพจังพี่บอย....
  • พี่บอย ขอบคุณสำหรับรูปมากนะครับ ส่วนรูปในเฟรชบุค ของพี่บัง ผมไม่มีเฟรชบุค ทำสะสวยเลย:032:
    ไฟล์แนบ
    Graphic182.jpg 89K
  • เป้ วันศุกร์นี้ เจอกันเด้อครับเด้อ...:015:
  • ฝากงานหน่อยครับ เชิญทุกคนด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    155151_178904888787333_100000034684781_638495_3453382_n.jpg 104K
  • ฝากให้ คุนแบดบอย ดูนะคับ หมาในฝันผมเลยคับ

ต้องมีให้ได้คับ
    ไฟล์แนบ
    ma.jpg 75K
    MARCELLO101.jpg 86K
    148.jpg 96K
  • เจอคู่แข่งน้องบูมน่ากลัวซะแล้ว5555
  • คอยดูผลงานของhell boy ล่ะ..ชุดนี้อนาคตไปได้ไกลอ่ะ น้องบูมรีบจัดไวๆๆน่ะมาเจอกันอ่ะ
  • เจ๊ดา ส่วนผมขอจัดเป็น มาม่า แทน ไวไว ได้มั้ย...:013::013::013:แซวเล่น (สติกเกอร์พอมีเวลาบ่เน้อ):015:
  • ผมจะเอาเงินที่ไหนไปซื้อละคับ เจ้ดา

เอ่อแล้วเรื่อง สติ้กเกอร์ ของพี่ตั้มว่าไงคับ พี่บอย วันพฤหัส ผมไปเมืองเลย เดี๋ยวฝากผมไปกฌได้นะคับ
  • หมาหรือจิ้งเหรนวะ ไม่เอาไม่ชอบ ชอบใครชอบมันวะน้ามันไปโดนสิบล้อชนมารึไงวะ ตรูไม่รู้ตรูจะบิน
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 90K
  • เห่อ จริงๆเลย ลูกชายตัวใหม่ประธานบอย เนี๊ยะ....:015::015::015:
    โตมาหล่อแน่ๆครับ:063::063::063:
  • ได้ข่าวว่าเจ้าของเขาเอาไม้หน้าสาม ตีหน้ามันทุกวันคับ พี่บอย

หน้ามันถึงได้ยัยขนาดนั้นคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตัวนี้ไงคับ พี่บอย บูลี่ คอมแพค ของแท้คับผม

กล้ามเป็นกล้ามเลยเห็นเปล่าล่ะคับ

... หมาหรือค้างคาวคับนั้น หู เหมือนพร้อมจะบินไช่หรือเปล่าคับ พี่บอย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บูมซันนี่เป็นไงบ้าง
  • LEO เป็นไงบ้างพี่แมท...:015::015::015:
  • ยังไม่แน่ใจเลยคับ พี่แมท

ว่าท้องหรือเปล่าคับ ลุ้นยิ่งกว่า แมนยู เจอ เชลซี อีกคับผม

ลีโอ ล่ะคับ พี่แมท
  • วันนี้ ท่าทางจะคึกคักแฮะ
  • ใช่แล้วไอ้น้อง พร้อมจะบินตลอดเวลา หมาผมยิ่งเลี้ยงยิ่งรักวะ 555555555 มัวดูแต่ไอ้ตัวเล็กกับไปดูหลังบ้านโอโห พอลล้า กับ ซาล้ามันบึกขึ้นเป็นกองที่ไม่ได้คอยได้ไปดูหล้งบ้านเพราะมัวแต่ยุ่งแต่งานแล้วก็อัดไอ้ตัวเล็กให้ได้ฟอมก่อนจะได้บายใจกัวหลุดเหมือนกันเดียวเสียหมา อิๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่กลมมากคับที่ให้กำลังใจ
  • เอาใจช่วยคับหนุ่มบูม
  • วันนี้จะพาไอ้แมคไปหาหมอ พรญาติกันบอกว่ามันอาจจะเป็นโรคปอด เพราะหมาเขาเคยเป็น
  • หายไวๆๆเน้อไอ้แม็ค
  • ขอบคุณน้องคิมากคับ
  • แล้วงานลบรีเราได้ไปกับเขาไหม
  • >>>> พี่บอย.. ผมไอ้แม็คมันน้อยใจ ตอนนี้เป็นหมาหัวเน่า ฮา...........................ๆ
  • คับสงสารมันอยู่คับ
  • เอาใจช่วยคับ พี่ชาย

หายใวๆนะ ไอ้ปีศาจ :062:

:063::063::063:
  • โครตเท่อะพิทบูลชอบมากพวกพี่พาหมาไปเดินสวนชมน่านทุกวันป่าวอะคร๊าฟผมอยากไปเห็นตัวจริงอะอยากไปถามเรื่องพิทบูลด้วยอยากเลี้ยงมากๆแต่ว่ามันมีข่าวที่ว่ากัดคนตายเลยกลัวแต่ก็อยากเลี้ยงอยู่ดีถ้าพวกพี่ไปเดินสวนชมน่านกันทุกก็ตอบกับมาด้วยนะคับ......หรือมีใครแนะนำได้ก็ทิ้งเมลไว้ให้บ้างจิคับจะได้แอสไปคุยหน่อย
    ชอบมากกกกกกกๆๆๆๆ
  • โทรมาหาผมเลยคับ บูม หมาแดง คร้าบผม

080-5172123 [boom]:063:

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ (ไม่ทราบว่า ชื่อ ไรคับ)
  • ชื่อ ฮอนด้าคับ

มีเมลไม๊อะคับพี่
  • ถ้าให้ผมโทรไปต้องซักบ่าย3ได้ไม๊อะคับ
    มือถือโทรฟรีแม่เอาไปใช้รอแม่มาแปปเดียว
    ถ้าไม่เล่นเอมไม่เปนไรคับผม
  • เอาได้สมาชิกเพิ่มอีก 1 คนแล้วไอ้น้องมีหมารึยังคับ
  • ยังไม่มีเลยคับพี่กำลังศึกษาหาข้อมูลหมามันอยู่อะคับคือกลัวเลี้ยงแล้วมันดุกับมากัดผมเองอะคับ
  • ที่พิษณุโลกมีขายป่าวอะคับพี่
    อยากเลี้ยงมากแต่ผมเป็นคนคิดมากเวลาทำอารายแต่ละอย่างชอบหาข้อมูลก่อนทำ
    ถ้าพี่ไปเดินสวนชมน่านกันวันนี้ก็บอกผมหน่อยนะคับอยากไปเจอไปคุยด้วยซักหน่อยอะคับอยากหาข้อมูล
  • badboy077@live.com คุยทางเอ็มได้น่ะครับ
  • แอสไปแล้วอะคับ
    รับหน่อยนะคร๊าฟผม
  • ไม่เห็นมีเลยอ่ะน้อง
  • งั้นพี่ลองแอสมาหาผมก็ได้คับ

dojin_fanclub@hotmail.com
  • รับแอดซิน้อง
  • รับแอสแล้วคับพี่
  • พี่ยังออนเอมอยู่ไม๊คร๊าฟผมรับแอสไปแล้ว
    รับช้าไปหน่อยโทดทีคับไปนั่งกินข้าวมา
  • พาดไปแล้วไอ้น้องพี่ไม่รู้เรื่องนั้นมันเมียพี่ โดนหลอกอีกคนและ โสนาหน้า อิๆๆๆๆๆ
  • ขออนุญาติ เอามาให้พิจรณาแบบใกล้ชิดกันเลยดีกว่าครับ....

เด็กๆราคาเบาๆ อยู่ อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร 089-9075755โทรมาคุยกันซิ...

:013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    0000.jpg 33K