ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ฝากเด็กๆด้วยครับ...
    ไฟล์แนบ
    001 [320x200]3.jpg 23K
    01 [320x200]3.jpg 23K
    03 [320x200]3.jpg 23K
  • ราคาเท่าไหร่คร๊าฟหมาอะ
  • เอาใจช่วยคับ แม๊ค ลายเสือ ขอให้หายไวๆคับ
  • >>>> สงสัยนอนกันหมดแล้ว หรับฝันดีคราบพี่น้อง..................
  • ยังอยู่คับ
  • >>>> 555.. นึกว่านอนแล้วพี่.
  • LEO สบายครับทุกๆท่าน10 นี้ได้เห็นตัวเป็นๆ
  • :003::003::003::003::003::003:
  • >>>> ตื่นกันหรือยังคราบ......................555
  • เตรียมสาว ๆๆ มาประกวด Miss pitbull ที่ลพบุรีด้วยนะค่ะ
  • อุ๊ย!!! ประกวดเมื่อไหร่ครับ เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ
  • พรุ่งนี้เจอกันจร้า.....
  • :022:ไอ้แมกเป็นหนักเลยคับพี่น้อง เป็นทั้งตับเป็นทั้งไตเลย แต่ไอ้แมกของผมมันสู้ไม่ถอยเหมือนเจ้าของมันต้อนนี้สงสารมันมากเลยคับไม่รู้จะทำอย่างไงนั้งมองมัน ก็เวทนามัน แต่ก็ทำไรไม่ได้เราทำเต็มที่แล้ว เลยทำมุ้งให้มันแทนเพราะหมาในบ้านมีไอ้แมกตัวเดียวที่แพ้ยุง ก็ทำให้มันได้ดีที่สุดก็เท่านี้และคับ สู้ๆๆๆๆๆเขาไอ้ลูกพ่อ:022:
    ไฟล์แนบ
    มุ้ง.jpg 101K
  • ถ้าไอ้แมกของผมเป็นไรไปผมคงทำใจยาก ถึงมันจะดือและไม่เคยฟังคำสังผมแม้แต่คังเดียวแต่ผมก็รักมันยิ่งกว่าหมาทุกตัวในบ้านคับอาจจะเหอหมาตัวใหม่บ้างแต่ไม่รักเท่ามัน แล้วถ้ามัรนเป็นไรไปผมคงจะไม่เอาหมาสายเก่ามาเลี้ยงแล้วเพราะมันไม่ชื่อฟังและรั้นที่สุดถึงสุดๆๆๆ
    แต่ก่อนเอามันมาตามใจเดียวนี้เลยเป็นผลเสียกับตัวมันเองคับ
  • มาแล้วท่านประธาน สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........แค่นี้ต้องผ่านไปได้..
    งัยไอ้เเม็ค ต้องหาย....................
  • เป็นกำลังใจให้คับพี่บอย
  • เอาไปเต็มๆๆ ไม่มีมกเม็ดสวยไม่สวยก็ว่ากันไป
    ไฟล์แนบ
    025.jpg 83K
    312.jpg 91K
    015.jpg 95K
  • ใครว่าหมอ พิด,โลก ตัดหูไม่สวยดูกันเอาเองคับผมว่าอยู่ที่ความชื่อของแต่ระคนมากกว่า
  • สุดตรีน จริงๆหว่ะพี่ ตัวนี้....
    งามหมดจด สวยทุกมุม พี่ไม่ชอบ ผมเอามาเลี้ยงเองนะ ++++55555
  • โหดสุด ๆ พี่บอย ไม่ผิดหวังเลยตัวนี้

ลพบรีเตรียมกล้องไว้รอแล้วค่ะ
  • >>>> พี่บอย ถึงบ้านตีอะไรพี่.....................
  • สนุกป่ะ ท่านประธาน......

พี่เต้งานเป็นงัยมั่งพี่...
    งานนี้เสียดายจริงๆ ต้องเร่งงาน ใกล้วันจ่ายค่าซ่อมรถแล้ว...

อยากไปแต่ไม่ได้ไป 2 งานแล้ว
  • ตี 2 คัยท่านเต้ งานสนุกมาก เดียววีนนี้จะไปถ่ายรูปสถานที่จัดงาน จัดตุมิตร มาให้ชมกันคับ เอาเป็นเดือนน้า วันที่ 8 นะคับพี่น้องยอดทั้งหมดในการจัดงานครั้งนี้พวกเราชาวพิทบลู พิด,โลก ต้องรวมใจกันเป็นหนึ่งให้เห็นว่าในการจัดงานในแต่ระครั้งพวกเราได้มีส่วนร่วยกันและจะไม่แพ้ในการจัดงานครั้งใหนในจัดตุมิตร เราจะแจ้งลายระเอียด ให้พี่น้องทุกคนฟังอีกที่คับ .............................:013:
  • :033:ต้องขอบคุณพี่ ๆ ท่านที่มาร่วมงานของกลุ่มลพบุรีในครั้งนี้ ถ้าไม่มีพวกท่านงานนี้ก็คงจะเกิดขึ้นไม่ได้...
    พวกเรากลุ่มพลบุรีรู้สึก ปลาบปลึ้ม เป็นอย่างมาก อะไรในงานที่ขาดตกบกพร่อง ประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย...
    เราจะเก็บข้อบกพร่องไว้แก้ไขครั้งต่อไปค่ะ ขอขอบพระคุณมากค่ะ:033:
  • พี่บอย พี่ดา thank you สำหรับของขวัญวันปีใหม่ด้วยนะครับ อร่อยมากๆคุ๊กกี้ แต่พี่บังกินหมดเลย อิอิ
  • :o030::o030:คุนพี่บอยคับ ฝากช่วยลงรูปหั้ยน้องบ๊อบบี้ด้วยนะคับ ...

อยู่กระทู้ใหญ่ข้างหน้าคับ ...

ขอบพระคุนคับ ...:o030::o030:
  • หวัดดี คุณบอยกับคุณดา ต้องขอขอบคุณอีกครั้งที่ช่วยดูแลเรื่องที่พักให้ ไม่ได้พี่ๆคงแย่
    ส่วนเจ้า The Exist หมาผมตอนนี้แผลแห้งดีแล้ว ขอบคุณที่แนะนำนะครับ
    เจ้าเฮลบอย ผมไปเห็นตัวจริงมาแล้วครับ ขอการันตีความหล่อ :063::063::063:
  • ขอบคุณมากคับบบบ
  • พี่บอย เด๋ว ว่างๆ ป๊ะกันหน่อยเด้อพี่..........
    ช่วงนี้ ยุ่งมากๆ... มิทติ้ง เอาตามตกลงเลยพี่.....
    ลงรูป ที่ลพบุรี ให้ดูมั่งดิ อยากเห็น
  • ลงให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    _MG_3065.jpg 46K
    _MG_300099.jpg 45K
    IMG_3131.jpg 52K
    _MG_30652.jpg 46K
  • ไม่แน่ใจว่าสุนัขของบูมที่ไปทับเอาไว้เป็นไงมั้งครับ ... ติดหรือป่าว
  • ตีห้าครึ่ง ไม่เห็นมีใครตื่นเลยวะ......
    อรุณสวัสดิ์...ตื่นสายกันจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>>>สวัสดีคราบ พี่น้อง.......................
  • >>>> พี่บอย.. ลงรูปอีกพี่ รูปมันน้อยเกินคราบ........
  • ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านอีกครั้งนะครับ...

วันงานเหนื่อยมากมายครับ เดินจนขาตึงหมดเลยตังแต่สายๆจนเลิกงานเก็บของ น้ำยังไม่ด้ายอาบเลย ...

บวกกับเครียดอีกด้วยว่างานจะออกมาเป็นยังไง แต่พอถึงเวลา ...

ด้ายเห็นพวกพี่ๆทุกท่านมากันเยอะ ด้ายเห็นพวกพี่ๆทุกท่านสนุก ด้ายเห็นพวกพี่ๆทุกท่านอิ่มอร่อย ด้ายเห็นรอยยิ้มของพวกท่าน...

สิ่งเหล่านั้นเหมือนกับผ้าเช็ดหน้า ด้ายเช็ดเหงื่อ เช็ดความเหนื่อยล้า ของผมออกไปจนหมดสิ้นครับ ผม bobby ขอขอบคุณครับ ...
    ไฟล์แนบ
    292[1]2.jpg 73K
  • หวัดดีจร้า...
  • ฝากให้เมียบูมน่ะ..:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6455.jpg 107K
  • มันยังน้อยไปมั้งครับ มาเที่ยว เมืองเลย เอาซะหมดเนื้อหมดตัวเลยงานนี้:013::013::013:

งานนี้มีบ้านขายบ้านครับ เจอ เซียน นัท :013::013::013:

เอาซะ บูม บ้านล่าง ถอดเสื้อเลย เรียกได้ว่าหมดเนื้อหมดตัว (หัวใจทิ้งไว้ที่ เมืองเลย เเล้วด้วย)
    ไฟล์แนบ
    p13.jpg 52K
    p22.jpg 45K
    p3.jpg 45K
    p52.jpg 37K
  • :o003:เจ๊เมียมันด้านชาไปแล้วววว ปล.ประกาศวันเสาที่ 22 พวกเราชาวพิทบลูพิด,โลกมารวมตัวเพื่อพูดคุยเรื่องการจัดงานจัดตุรมิตนครั้งที่ 4 ว่าใครจะรับผิดชอบหน้าที่ไรบ้างมีค่าใช่จ่ายโดยรวมเท่าไรทุกคนต้องมีส่วนรวมกันทุกคนและอาจจะมีสมาชิกใหม่มารวมทีมอีก 1 คนน้องเขารักในสิ่งเดียวกันกำรังเก็บตังซื้อหมาอยู่เน้นยำทุกคนนะคับใครบ้างเอย ที่รู้ๆๆน้าจะ 7-8 คนนะคับ พวกเราจะให้น้อนน้าที่อื่นไม่ได้นะคับด้านความประทับใจเกิน 100 คับพี่น้อง:o061:
  • ท่านประธานพิมพ์ตอนแรกอ่านเข้าใจดี มัยตอนท้ายจับใจความยากจัง

เด๋วโทรคุยกันดีกว่าเนอะ.........
  • ขอบคุน เจ้อร ที่เคารพรักหลายๆคร้าบ

:063::063::063::062:
  • พี่ตั้ม ก็ว่าไป ที่แรกว่าจะไปจ่ายค่าไฟซะหน่อย แต่มันปิดก่อนคับ

เลยต้องไปเสียที่บ้านล่างแทนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ(ขอบคุนน้อง อู๋ มานะที่นี้นะคับ)

ถ้ามางาน พิด"โลก อย่าลืมเอาไพ่มาด้วยนะคับ จะแก้มือคร้าบฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนั้นดวงไม่มีเลยคับ จะเกิดวักหน่อย พวกก็เกิดเกิดก่อน เฮ้อเซ่งคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ (ขอบอกสนุกมากๆคับ)

ความสุขแบบนี้หาที่ไหนไม่ได้แล้วคับ ทุกสิ่งทุกอย่างตั้งแต่วันผมไป มีแต่ความประทับใจ อยากที่จะลืมเลีอนคับ
  • พี่บอย พิม อะไรวะพี่ อ่านเข้าใจยากวะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวโทไปคุยด้วยละกัน อ่านแล้วงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขาตั้ง gprs เอามาให้แล้วนะคับ ท่านประธาน
  • น้องใหม่ของเราชื่อฮอนด้าคับ น้องมันกำลังเก็บตังซื้อหมาอยู่ เราก็อยากให้น้องมันได้หมาดีๆๆ
  • คนระเรื่องเลยคับตัดกับไม่ตัด
    ไฟล์แนบ
    Graphic19.jpg 75K
  • >>>> พี่บอย ตัดหูแล้วมันก่างขึ้นมากจริงๆพี่................................
  • 22 นี้ เพ่บอย เลี้ยงเหล้าด้วยเด้อ..........เด๋วพาคนขับไปด้วย
  • ทำไมไม่เป็นวันที่18หรือ19วะ จะได้ไปเที่ยวหาด้วย.. พูดเล่นนะอย่าไปซีเรียส
  • >>>> วันที่ 22 เจ้ปุ๊ไม่ให้มาหลอพี่ศัก.......
  • พี่ศักดิ์ 18-19 นี้มีไรอ่ะพี่
    บอกมั่งจิ....want plese.