ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ตื่นเถิดชาวไทย
  • ตื่นแว้วคับ

จะประชุมวันไหนบอกด้วยนะคับ ท่านประธาน
  • พี่หล้า ตอนนี้รถซ่อมเสร็จยังคับ

แจ้งข่าวด้วยนะคร้าบ
  • >>>> ตื่นแล้วคราบ ตามมาติดๆ.....
  • บูมครับ ไม่แน่ใจว่าหมาของบูมที่เอาไปทับมา เป็นไงมั้งครับ
  • >>>> พี่บอยแจ้งรายชื่อสมาชิกใหม่ด้วยคราบ ขอเบอร์ด้วยนะวันงานจะได้สนุกกันมากขึ้นพี่ 555.................
  • ลุ้นอยู่ คับ พี่เปรม
  • น้องใหม่ชื่อฮอนด้าคับ
  • วันที่เรานัดพบกันคงได้เจอน้องมันแน่นอน เป็นวันที่ 22 คับพี่น้องตรงกับอาทิตคับต้องมาทุกคนนะคับ หล้า-เต้-บูม-คี-โจ๊ะ-จ้า-ฮอนด้า รวมตัวกันที่บ้านกระผมคับเวลาประมาณ 5 โมงเย็นคับพี่น้อง
  • ผมดีใจนะคับที่ทุกคนช่วยเหลือกัน ถ้าให้พี่ทำคนเดียวพี่คงทำไม่ได้คับ ต่อไปเราจะค่อยๆยกระดับความน่าชื่อถือไปอีกขั้นคับ เพราะวันข้างหน้าเราต้องมีงานใหญ่รออยู่ข้างหน้าแน่นอน และทุกคนก็ต้องช่วยกันด้วยเพราะพี่ทำไม่ได้แน่ๆๆ แต่ก็ยังอีกนานคับ
  • แล้วเรื่องเสื้อวันงานทุกคนควรจะมีใส่กันทุกคนนะคับ ใครยังไม่มีช่วยบอกด้วยจะได้สั่งทำตัวละ 200 บาทคับ
  • 22เป็นวันพุทธ 19 มันเป็นวันอาทิตย์ ตาบอยมั่วแล้ว..555

ไอ้น้องเต้ เดี๋ยวตีปากเลย อย่าเอาของขลังมาเล่นดิ..รู้ได้ไงวะ

ไม่มีอะไรหลอกนายหล้า เสาร์ อาทิตย์ นี้ว่าง
  • เดือนนี้พี่ศัก ไม่ใช่เดือนน้าคับ
  • ท่านบอยหมายถึงเดือนไหน
    ถ้าเป็นเดือนธันวาคม ของผมถูกต้อง ลองดูปฎิทินใหม่...
  • :o018:เออวะพี่เป็นวันที่ 27 นะคับพี่น้อง 27 ธ.ค. คับเวลา 5 โมงเย็น ที่บ้านผมคับ:o046:
  • มั่วนะคับ ท่านประธาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:062:
  • ตาเต้-แนน จะได้ไปป่าวน้อ ....:013::013::013: ตรงกำหนด คลอดสัตว์ประหลาดน้อยพอดีอ่ะ:014:
  • >>>> 555.. พี่ตั้มก็พูดไปเลื่อย......................
  • >>>> หลับฝันหวานนะคราบพี่น้องทุกท่าน..................................
  • วันนี้เราได้เปิดหัว ดีใจจัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:
  • และเราก็มาเปิดอีกเป็นครั้งที่สอง ฟลุคจิงๆวันนี้

พี่คำหล้า ไปไหนคับ เงียบๆไปนะวันนี้
  • โทรไปก็ปิดเครื่อง...บูมเอาเงินมาให้พี่ด้วยน่ะ..และของโจ๊ะก็เหมือนกันมันโทรมาบอกพี่ว่าเราค้างเงินไว้100อ่ะ
  • มาแล้วครับ............
    ไม่ได้หายไปไหน บูม พี่งานยุ่งน่ะดิ
    เด๋วเลิกงานตอนเย็น ก็ต้องไปทำไฟต่อ
    ต้องหาเงินซ่อมรถ

รถน่าจะเสร็จ เดือนมีนา ครับ
  • สู้ๆๆๆคับ พี่คำหล้า

:063::063::063::062:
  • >>>> เอาช่วยคราบนายคำหล้า.......................
  • สู้ๆครับ หล้า เหมือน ลิเวอร์พลู (จากใจปีศาจแดงครับ :015:)
  • สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่ะนายหล้าเอาช่วยใจอีกแรงน่ะ..
  • น้อมรับทุกกำลังใจ ดีใจที่ได้รู้จักและได้เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็น้องกับทุกท่าน
    27 เดือนนี้ คงได้พบกันแน่นอนครับ.....

โห........พี่ตั้ม มาแรงเลยนะ ผมเลิกเชียร์ตั้งแต่แพ้ นิว 3-1 แล้ว เซ็งเป็ด

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ :o030:
  • นอนกันยังเนีย
  • sakphanhin

ยังไม่เมายังไม่นอน..
  • >>>> พี่ศัก.. ผมว่ายังไม่เอา ยังไม่นอนมากกว่าพี่. อิอิอิ.............................
  • >>>> บูมสู้ต่อไปน้อง เป็นกำลังใจให้เสมอนะจ๊ะ............................
  • ทะลึ่ง....
  • >>>> ฮา................................ๆ อะล้อเล่นพี่.
  • นอนดึกตื่นเช้าคับ ผมมันคนใชข่แรงงานทาศคับ
  • เอ่วยังไม่ตื่นกันอีก
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 109K
  • สู้ๆๆต่อไปน่ะบูม..อย่าพึ่งท้อน่ะ..หมายังอยู่ในในบูมตลอดไปอ่ะ...
  • คนอย่าง บูม ราชาหมาแดง ฮ่าๆๆๆๆ ท้อคับแต่ไม่ถอยแน่นอนคับ

ขอบคุนมากๆคับ พี่เต้ พี่ชายที่ผมเคารพและรักมากๆคนหนึ่ง

ขอบคุน เจ้ดา มากๆคับ ความคิดชั่ววูบ เกิดจากการน้อยเนื้อต่ำใจอะไรบางอย่างแบบเด็กๆ

ผมเลยแต่งเพลงนี้ขึ้นมาคับ.............
    ไฟล์แนบ
    คำของปู่.jpg 27K
  • :063::032:

you never walk alone
  • ไอ้นี้คารมคมหอกจิงๆๆ
  • พี่บอยหล่อจริงๆๆรูปนี้มาเฟียแท้ๆๆ....55+

พี่หล้าแอบไปเที่ยวมาอีกอะป่าวพี่

เพิ้ลบูมไปเลยมาสนุกป่าว.......พี่เต้น้องมาแล้วจร๊า
  • สนุกมากๆคับ เพื่อนคี

เสียดายเราไม่ได้ไปด้วยกัน ไม่งั้นมันกว่านี้แน่ แต่ต้องโสดไปนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนุกมากมายคับ ติดใจเลยคับ เพื่อนคี

ว่าถ้ามีเงินสักก้อน จะไปหาซื้อที่ ที่เมืองเลยซักแปลงคับ ใว้ปลูกบ้านหลังเล็กๆคับ
  • อาทิตย์มีงานหนักอีกแล้วสำฟรับ สาวกปีศาจแดง ฝากถึงสาวก ห่านแดง...:013:

"เรามีนักเตะฝีเท้าดีและอัดแน่นไปด้วยประสบการณ์จากเกมใหญ่ตลอดระยะเวลาหลายปีที่ผ่านมา ถือเป็นสิ่งสำคัญมากด้วยรวมถึงเรื่องความกระหาย นักเตะของ แมนฯยู มีความต้องการคว้าชัยชนะทุกเกมที่ลงสนาม" นายใหญ่ชาวสกอตต์ เผย
    ไฟล์แนบ
    s1.jpg 34K
  • >>>> มาจนได้นะคี..................
  • ห้าๆๆๆ พี่เต้ก็พูดเหมือนผมเปงตัวอะไรนี่......

คัฟ เพิ้ลบูม ต้องมีโอกาศไปด้วยกันแน่ๆๆคัฟ

วันที่ 27 เจอกันจร๊าพี่น้อง ไปมาวๆๆกันไห้เต็มที่

กร๊ากๆๆๆ

พี่ตั้ม เป็ดยังไม่ตายหราพี่ ว่าแต่ผีจะลงหลุมอะป่าว

เขาว่าปีนี้ยกไห้ สิงบลู โย่วๆๆๆ
  • >>>> 555.. พี่ไม่คิดอย่างนั้นคราบไอ้น้องคี.....................
  • 27 มันเป็นวันจันทร์นี่หว่า อดไปด้วยเลย.:002::002::002:
  • เด่วอาทิตย์นี้ล่ะ คี ผีจะหลอก สิงห์ แข่งน้อยกว่าแต้มเยอะกว่า ใสๆ:013::013::013:
  • ข่มกันเข้าไป ฮ่าๆๆๆๆ

ผี หลอก สิงห์ แน่นอนคับ

จากเด็ก ผี
    ไฟล์แนบ
    watermark.php.jpg 38K