ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ลูก STEROID + COCO นี่พ่อแม่มันครับ
    ไฟล์แนบ
    Steroid122.jpg 98K
    Coco2-12.jpg 51K
    REDBOYPed.jpg 68K
  • พี่แจ็ค ให้มันกินดิบๆเลยเหรอครับ แล้วมันเป็น พวกเนื้ออ่ะไรมั่งอ่ะครับ

ขอลองมาใช้กับ บูบู้ บีบี้ ผม มั่งสิครับ เนื้อ หมู ไก่ หรือ อ่ะไรครับ :013:
  • อากาศเย็นๆ อย่างช่วงนี้ล่ะครับ กำลังดี
    กินกันยังกะหมู เลยช่วงนี้

วัน 26 กันไหมครับ สำหรับปาร์ตี้ริมฝาย @ BBQ ว่างกันไหมครับ
  • ใครที่อยู่ชลบุรีหรือใกล้ เคียง สนใจจะอุปการะ Pitbull บ้างครับ Razor Edge Cut สีดำ มีใบ Ped อายุสามขวบนิสัยน่ารักเชื่อง ไม่ดุ ขี้เล่น าสอบถามได้เลยครับ coztar@hotmail.com ขอคนที่รักและต้องการจริงๆนะครับ โทรมาคุยลายละเอียดได้ครับ อยากให้มันเจอบ้านดีๆ
  • ลงรูป ลงชื่อ ลงเบอร์โทรสิครับ ไม่มีเบอร์โทร จะโทรยังไงล่ะครับ น้าผี
    แต่จริงๆ แล้ว ถ้าไม่ได้ยากลำบากอะไร เลี้ยงมันไปเถอะครับ มันคงรักคุณสุดหัวใจเลยล่ะ ตั้งสามปี
  • ตั้ง3ปีให้ไปอยู่กับคนอื่นไม่สงสารมันหรอคับ มีอะไรประคับประคองได้ก็ให้มันเถอะ หมาเรามันคงอยากจะอยู่กะเจ้าของที่เลี้ยงมามากกว่า
  • ดูอย่างเพื่อนเราสิ ยังสละดริ๊งน้องๆ ไปซื้ออาหารหมาได้เลย จิงไหมเพื่อนคล 555+
  • เดอะต้น หายหัวไปไหนนนนนนนเนี่ยะ
  • โทษทีครับไม่ได้ลงเบอไว้ 089 999 1575 or 089 9999 203 เดี๋ยวรูปจะลงให้ดูครับผม คือที่ว่าหมาอายุสามปีน่ะใช่ครับแต่อยู่กับผมมาเกือบๆหกเดือนเอง เดิมที่เลยพี่ผมซื้อมาตอนมันขวบนึงเลี้ยงไปพักใหญ่ก็เอามันไปทิ้งไว้ที่ ต่างจังหวัดผมไปเห็นสภาพมันเห็บนับร้อยไม่ได้อาบน้ำเป็นปีกินเศษข้าวและพวกก้างปลาเป็นอาหาร คงไม่ต้องบรรยายหลอกนะครับว่าหัวใจคนรักหมารู้สึกอย่างไรบวกกับมันค่อนค่างเชื่องและฟังผม ดั้งนั้นจึงอาสาเอามันกลับมาเลี้ยงและรักษาหมดเงินไปเยอะจนเห็บหายขนขึ้นน้ำหนักขึ้นจากเดิมร่วมสิบกิโล สภาพมาตอนแรกมีแต่โครงครับ พาไปฉีดยาพยาธิมาเรียบร้อย จริงๆก็ไม่ได้ให้ใครหลอกครับผมก็รักมันแหละครับแม้จะอยู่กันมาไม่กี่เดือนทุกๆครั้งที่ผมไปเยี่ยมมัน(ตอนที่มันยังง่อมอยู่ต่างจังหวัด)มันก็จะมารอนั่งเฝ้าเดินตามผมตลอดเวลาทุกๆครั้งแต่สถานที่มันไม่เอื้ออำนวยจริงๆครับ เลยอยากให้มันได้ไปอยู่ในที่ที่ดีกว่าและมีความสุขตามประสาหมาน่ะครับเพราะผมมีแค่สองทางเลือกคือ หนึ่งหาเจ้านายใหม่ที่รัมันให้มันหรือเอามันกลับไปอยู่ต่างจังหวัด
  • เอ้าฟังที่เค้าบอกละใครพอมีกำลังช่วยทีคับ กลุ่มเราใครอยากเลี้ยงเพิ่มช่วยน้องเค้าที่ถ้าอยู่อย่างอดๆอยากๆก้น่าช่วย แต่ผมมะไหวไอ้โบ้ตัวเดี๋ยวก็ปวดหัวกะมันละ
  • ดิบๆ เลยครับไนซ์ หลักๆก็มี เนื้อไก่ + เครื่องในไก่ + เนื้อวัว ประมาณนี้ครับ

เอามาคลุกรวมกัน รับรองหมดทุกวัน แต่ต้องถ่ายพยาธิบ่อยหน่อยนะ

ดูจากรูปนี่แค่กินวันละ2มื้อนะเนี่ย 55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_82372.jpg 122K
  • คล กินเหล้าจ่ายดริ้งสาวๆ ไม่บ่น แค่ไอ้โบ้กินแค่นี้ทำบ่น 55555

ช่วงนี้ไอ้หนุ่มหัวทองหายไปเลย สงสัยติดเหล็กกกกกก

26 ก็ดีนะ จะได้มากันครบๆหน่อย
  • เอามายั่วเสี่ยต้นหน่อย CHILL CHILL มันกลับมาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    chill.jpg 118K
    chill2.jpg 115K
  • ลูกหมา 45 วันแล้ว เอ้าจัดให้เสี่ยต้นหน่อย ลูกหมาชุดนี้ มาดีจริงๆ อก สต็อปหน้า กระบอกปาก มุมขา

เข้าไปดูมาจิ้มไม่ถูกว่ะ เหมือนกันหมด :028:

ดูดีกว่าไอ้ IRON ตอนเด็กอีก รับรองชุดนี้มีทีเด็ดแน่นอน ฟันธง 55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_8403.JPG 112K
    IMG_8428.JPG 118K
    IMG_8439.JPG 120K
  • สำหรับพี่สิ่งสำคัญอันดับแรกของการเลือกหมา คือ คนบรีด

เอาไอ้ IRON ตอนเด็กไปดูๆกี่ครั้งก็อดขำมันไม่ได้ 55555

พี่ให้สายเลือด 50 % ที่เหลือเราไปหาใส่เอา อาหาร+น้ำ+สุขภาพ+ความรัก+การออกกำลังกาย+ความรับผิดชอบ

หมาจะดีหรือไม่ดีอยู่ที่คน เมื่อถึงเวลามันจะมาเอง เลี้ยงแล้วต้องรับผิดชอบ อย่าทอดทิ้งมันถ้ามันเริ่มแปลงร่างเป็นกวางน้อย 5555
    ไฟล์แนบ
    IRON_53วัน(1)-horz.jpg 108K
  • 555 รูป iron พี่เด็กๆคล้ายๆผมเลยแหะ แต่ของผมโตมายังไม่หนาเหมือนของพี่เลยอ่ะ ช่วง 3 เดือนหลังผมไม่ค่อยดูแลเรื่องอาหาร ให้ที่บ้านดูแล ตอนนี้ ปีนึงแล้วก็ ใหญ่ในระดับนึงแต่พี่ยุทบอกว่าเดียวมันจะใหญ่อีก :013:

วันที่ 26 ถ้าไม่ติดอ่ะไรจะมาให้ได้นะคร้าบวันที่ 26 ผมอยู่กับที่บ้านพัทยาอ่ะ:062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6211.JPG 122K
    IMG01002-20100905-1418.jpg 61K
    IMG01087-20100926-1714.jpg 105K
    IMG_0995.jpg 116K
    IMG_1029.jpg 56K
  • OK ครับคุณ K_limited ลองเอารูปมาลงสิครับ เผื่อจะเจอเจ้านายใหม่ที่รักมันครับ

พี่แจ๊ค ตัวที่ลง มันบลูลี่สายไหนอ่ะ ขนทองเป็นหย่อมๆด้วย

ตอนนี้ที่ได้ข่าวมานะครับ นายต้นเค้าไปจุดพุ ที่เกาะล้านมา พึ่งกลับมาเมื่อวาน วันนี้ก็ต้องทำงานอีก (หวยออก )
    เด่วสักพักคงเข้ามาแหล่ะครับ

26 นี้จัดแบบเต็มสูบเลยดีไหม พี่แจ๊ค อิ่มหนำสำราญเลย
    -ของกะผม จัดหมูหมัก 3-4 โล
    -เตาย่างแบบใหญ่ๆ กับ โซดา 1 ลัง
  • ไนท์มีรูปเก่าๆ อีกไหมเอามาลงหน่อยคราบบบบ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19391&page=2
    แจมได้นะครับศูนย์รวมคนหน้าตาดี ทุกท่าน :041:
    ไฟล์แนบ
    Pattaya12.jpg 40K
  • จัดไปครับ แต็ก ของพี่คงไม่ต้องบอกเหมือนเดิม 5 กลม ซื้อเป็นอย่างเดียว อิอิ

แต็กโทรชวนพี่แหย๋ยวกับน้องน้ำมาด้วยดิ อยากกินเหล้ากับพี่แหย๋ยวซะหน่อย

งานนี้ใครช่วยจัดขนมจีนน้ำยาปู บ้านบึงหน่อยดิ อยากกินอร่อยมากๆ
  • ขนมจีนน้ำยาปู..ไหนใครอยากกิน

เดี๋ยวผมจัดให้ครับ.....
  • รบกวนเสี่ยม่อน จ่ายสดนะครับ
    ค่าขนมจีนอ่ะครับ ที่ร้านเพื่อนผมเค้างดรับ เครดิตนะ
  • นายคล ประสานงานไปทางพี่แหย๋วหน่อย นะครับ
    ส่วนกะผมจะ ชวนน้องบิ๊ก ปิ๊ก ไนท์ และก็น้องๆทางชลบุรี
    และก็ป้าพรอีกคน รอบนี้รับประกันความฮา โดย คณะต้น ม่อน พี่แจ๊ค
  • ส.บ.ม. ครับเพื่อนแต๊ก

ซ้อมนิดหนึ่ง..หัว..ไหล่..ตูด
  • พี่แต๊กขอมาผมจัดให้นะ งานเก่าๆที่ผมเคยไปร่วม :013:

ไม่กล้ารับปากนะพี่แต๊ก เดียวรอให้ถึงวันอาทิตย์ 26 ก่อน เพราะวันอาทิตย์ผมอยู่กับที่บ้าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_6180.JPG 116K
    IMG_6175.JPG 122K
    IMG_6174.JPG 91K
    IMG_6173.JPG 123K
    IMG_6171.JPG 101K
  • ต่อๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6203.JPG 95K
    IMG_6202.JPG 73K
    IMG_6199.JPG 98K
    IMG_6188.JPG 56K
  • :030: ดีครับ พี่น้อง เมืองชล คนหน้าตาดีทุกๆคนครับ

ขออณุญาติ ฝากเนื้อ ฝากตัว ทายาทเจ้า "ซาเบี้ยน" หน่อยครับ พี่น้องครับ

คอกนี้ ตัวผู้ 7 ตัวเมีย 2 ครับ

เริ่มจากแม่ก่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    แม่.JPG 83K
  • ตัวผู้ 1 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 1.JPG 73K
  • ตัวผู้ 2 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 2.JPG 92K
  • ตัวผู้ 3 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 3.JPG 104K
  • ตัวผู้ 4 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 4.JPG 93K
  • ตัวผู้ 5 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 5.JPG 92K
  • ตัวผู้ 6 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 6.JPG 96K
  • ตัวผู้ 7 ครับ
    ไฟล์แนบ
    ผู้ 7.JPG 89K
  • ตัวเมีย 1 ครับ
    ไฟล์แนบ
    เมีย 1.JPG 87K
  • ตัวเมีย 2 ครับ
    ไฟล์แนบ
    เมีย 2.JPG 102K
  • รูปเจ้า ซาเบี้ยนยังไม่ได้ถ่ายอะครับพี่น้องครับ

ส่วนรูป ลูกๆ ผมถ่ายไม่ค่อยเป็นอะครับ

ไม่สวยก็ต้องขออภัยด้วยครับ

อยากเห็นตัวเป็น ๆ เชิญได้ครับ

แล้วจะอัพมาให้ดูเรื่อยๆนะครับ..เจ้านายยยยยย
  • หวัดดีครับ พี่เดียว
    ยินดีด้วยกับเด็ก ๆ นะครับ เต็มบ้านเลย

บอกราคาได้ไหมพี่ เผื่อมีคนสนใจจะโปรโมตให้ครับ
  • Thank you ครับไนท์
    ยังไงมาให้ได้นะ ขาดเช็คชื่อตั้งหลายครั้งแล้วนะครับ
  • กลับมาแล้วครับพี่น้องทุกท่าน

พี่แจ๊คครับไม่อยู่แป๊ปเดียวใส่กันยับเลลยนะพี่ ลูกหมาสวยงามเป็นที่สุด.

พี่แต๊กครับใครจูงมาเฟียหว่า เห็นพุผมไหมพี่

ไนท์ครับพอดีเพื่อนผมมาถึงก่อนเลยต้องรีบไปต้อนรับครับไม่มีเวลาแวะไหนเลยส่วนเกาะล้านก็ไม่มีไรให้เที่ยวเลย
    เซ็งนึกว่าจะไปบินที่นั่นซะหน่อย

เก่งครับผมฝากเสื้อไว้ที่ร้านเจ๊ซินแล้วนะครับวันไหนไปเดินตลาดแวะเอาได้เลย(เจ๊บอกอยากได้มาเอาช้าเด๋วยึดนะครับ)
  • โห กว่าจะโผล่นะพ่อคุณ
  • แหม๋ขอนิสนึงนะพี่จ๋าน้องอยากกินเกาหลีแดดเดียวที่เกาะล้านจังเลย
  • ตกลงใครจูงมาเฟียเนี่ยไม่รู้จักอะ
  • ม่ายรู้เหมือนกันครับ ดูลักษณะแล้วน่าจะเป็น แม่มันนะ (แม่เก่า)

ตอนนี้มันเป็นเด็กกำพร้า อ่ะ
  • วันนี้มืดๆคนหน้าตาดีไปไหนกันรึเปล่า :013: :027::041:
  • คล หายไปไหนเนี่ย สงสัยเมียจับได้ว่ามีเด็ก อิอิ

เอาหมาต้นมา up หน่อย กร่างมาแต่เล็กเลย เลือกให้แล้วนะ 1 เมานะไอ้น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_14162.jpg 111K
  • Dคับทุกคนใครได้ไปงานมหกรรมสัตว์เลี้ยงบ้างคับผมเห็นในงาน
    ไฟล์แนบ
    17122010556.jpg 64K
  • ครับ..น้องแต๊ก..

เรื่องราคาพี่ยังไม่ได้ตั้งเลยครับ แต่ขอบอกว่าไม่หนักครับ

เพราะเด็กๆ ยังเล็กมาก คลอดวันที่ 7 /12 / 53

รออีกนิดนะครับ..แต่ถ้าใครอยากดูก่อนหรือสนใจก้อเชิญได้ครับ

081-1562747 เดียวครับ
  • สมาชิกในบ้านคับ
    1.บลู
    2.น้ำตาล
    3.ลักกี้
    4.กระรอก แม่
    5.คิลเลอร์ พ่อ
    ไฟล์แนบ
    18122010577.jpg 22K
    18122010588.jpg 31K
    18122010568.jpg 20K
    ภาพ021.jpg 50K
    ภาพ070.jpg 41K
  • ปีใหม่นี้พี่น้องชาวชลบุรีไปเที่ยวไหนกันมั่งครับนี่ :005::008: ถามเผื่อไว้ครับเพื่อนๆผมกะลังหาที่เที่ยวกันอยู่เผื่อน่าสนใจ
    ส่วนตัวผมอดไปครับ ต้องอยู่เลี้ยงลูกหมา :022: