ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• YAKUZA ลูก JOJO REDzRAMA3 X JIJI REDzRAMA3

Photobucket

ตอนนี้ 60 วัน

Photobucket

ขาย ..... หมาแดง
  • เบอร์โทร...
  • wow!!.... ตัวนี้สวยจัด เห็นแล้วอยากเลี้ยงหมาแดงเลยครับเฮีย :063::020:
    ไฟล์แนบ
    P1000374.jpg 81K
  • สวัสดี ทุกท่าน วันนี้เอาลูก โจโจ้ x จีจี้ มาลงให้ดูกัน

สนใจโทรมาได้เลย

ก่อนทุ่มนะ

คุณภาพ ไม่นอก

โจโจ้ ยังมีคนขอให้ไปผสมที่เมือง (อยากเอาไปมาก แต่ติดที่มันดุ ไม่มีคนคุมมันคงมันเอาไม่อยู่)

เลยเปลี่ยนเป็นส่งเข้ามาผสมแทน อีกไม่นานเขาคงส่งเข้ามาผสม โจโจ้ ชัวร์

Photobucket
  • โทรมาตรงเลยนะครับ เบอร์ผมเอง
  • เฮ้ย เฮียมีลูกหมาแบบนี้หลงเหลืออยู่อีกเหรอ ออกมาตอนไหนว่ะเนี่ย
  • YAKUZA น่าจะเป็นJOJO SON มิใช่หรอครับเฮีย แต่เห็นเฮียเขียนว่าDAUGHTER ผิดถูกขออภัยนะครับ
    บอกได้คำเดียวว่า มันส์โดนๆๆๆๆๆๆๆ:021::021::021::021::021::021:
  • :057::057::057::057::057:สุดๆครับ เฮีย
  • มาเฟีย ตัวนี้ yakuza โดน เช็คชื่อเสียแล้ว

มีคนโทรมาแล้ว

น่าจะจบ....

มือไวจริงๆ
  • ไอ้ 28k ก่อนที่มึงจะแฟนพันธุ์แท้โจโจ้ มึงควรจะหัดอุดหนุนลูกหมาของทางพระราม3บ้างนะ
  • ใจเย็นๆ น้องผี ใหม่ก็น้องผมเอง

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ

ยังมีลูก BIG BRUTUS x NAUGHTY

Photobucket

กับ ลูก STUMP x QUEEN B

Photobucket

BIG BRUTUS xx REDzRAMA3'S NAUGHTY.

Photobucket

ใครที่พลาดไป สนใจตัวนี้จริงๆ โทรมา เฮียใหญ่ 0814847999 ( แรงนะ )

Photobucket

แต่มีข้อแม้นะ พรุ่งนี้โทรมานะ เวลา ตี5 - 6 โมงเย็น

ไว้พรุ่งนี้โพสใหม่
  • ลูกหมาก้อไม่เคยซื้อ
    อาหารก้อไม่เคยใช้ของเค้า
    ไอ้นี้ฉลาดนี้หว้า กะลงทุนครั้งเดียวได้ลูกJoJoครอกใหญ่สบายเปิดตูดไปเลย :oops:
  • อย่าเครียด เย็นๆ ค่อยๆดู พรุ่งนี้ว่ากัน

http://www.youtube.com/watch?v=rzg9nujOaQE

ลูก stump แบ่งแค่ ตัวเดียวเองนะครับ

สนใจตัวนี้จริงๆ โทรมา เฮียใหญ่ 0814847999 ( แรงนะ )
  • :006:เฮียใหญ่ ครับ พอเพื่อนผมรู้ว่ามีลูก สตั๊มในค่าย รามา3 เค้าบอกว่า สุดยอดดดดด :063:
    ใหม่ วันนี้พี่ไปดู คอมโบ้ มา อย่างแรง นิ
  • ไอ้ลูกหมาพวกนี้ไปเอากระดูกมาจากไหนครับเฮีย ใหญ่จริงๆ แต่ที่ว่าแรงฟังแล้วไม่กล้าถามต่อเลยครับเฮีย55
  • ลูกหมาของค่ายราม3มีให้เลือกอีกตั้งหลายตัว
    คุณตี๋เสี้ยนบูลลี่เรดกับคุณใหม่บอร์กโด ไม่สนสักตัวเหรอ ??
  • ขอบคุณเฮียใหญ่นะครับ

ตอบน้าผีให้หายสงสัยหน่อย
    ลูกJOJOผมไม่มีหรอกครับมีแต่หลานมัน และน่าจะมันส์ด้วย ตัวนี้ตัวเมียครับ
    อาหารหมาผมใช้F1ถุงม่วงครับ
    ไฟล์แนบ
    916.jpg 83K
  • น้าผีนี่น่าจะเป็นคนๆเดียวที่งานปีใหม่ดีวันนั่งอยู่คนเดียวไม่มีใครคุยด้วยนี่หว่า
    ว่าแต่ผมเคยไปสร้างความเดือดร้อนให้คุณตั้งแต่เมื่อไร่เนี่ย
  • แล้วน้าผี ไม่สน มั่งเหรอครับ
    ใหม่ แกว่าตัวเดิมป่ะวะ
  • ไอ้ตัวแรกน่ะ ขายยยยย จิงป่ะเฮีย???? :o027:
  • เฮียใหญ่คะคิดถึงโรมีโออะค่ะ:014:
  • ใหม่ ทำไมถึงคิดว่าเป็นกู มีเหตุจำเป็นอะไรที่ต้องไปด่าเอ็งด้วยวะ
    มีอะไรโทรมาคุยดีกว่า 089-200-5920
  • ตัวแรกเจ้า ยากูซ่า จบแล้วครับ มีเจ้านายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

จบที่ราคา 1xx.xxxx ถือเป็นสถิติสูงสุดของ JOJO

ขอบคุณที่ให้ความสนใจ

ยังมีลูก BRUTUS กับ STUMP อีกอย่างละตัว เป็นเพศผู้

สองตัวนี้ผสมติดท้องเข้ามานะครับ

ใคร สนใจ โทรมา 0814847999

Photobucket
  • YAKUZA ไอ้ตัวนี้ละ tonka กลับชาติมาเกิด ไครได้ไปวะ อิจฉาวะ

อ้าว ใหม่ มีเรื่องอาไรกับฮง วะ มีอาไรโทรไปเลย เครียรกันไปเลย โตๆๆกันแล้ว
    อย่ามาทะเลาะกันใน กระทู้เฮียใหญ่เขานะ เขาจะขายหมา
  • ฮ่าๆๆ น้องๆ ใจเย็น ยังไงก็คนรักหทาแดงเหมือนกัน

วันหนึ่งเราก็ต้องโคจรมาเจอกัน อยู่ดี

ปล่อย วาง ปลง....แล้วจะดี
  • ต้องขอโทษเฮียด้วยครับ
  • จะเลี้ยงทั้งที ก็กดตัวดิ้นๆไปเลย
    เลี้ยงตัวเดียว งามๆ กินเท่ากัน อึเท่ากัน ฉีดยาเท่ากัน ฟันธงสู้ไป.....

แต่ไว้ของผมเอง ขอฟรีตัวนะ 555
  • ไอ้ฮงคือใคร ไม่เกี่ยวกับกู
    มึงกับกูเท่านั้นไอ้ใหม่28KVY
  • เยี่ยม ตุ้ย จริงๆ เฮีย.....:063:
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน ตอนนี้ผมว่าน้าผีเริ่มกวน พยายามลากซื่อกลุ่มเข้ามาเกี่ยวข้องโดยไม่รู้ว่าเรื่องจริงๆเป็นเรื่องอะไรด่าไปเรื่อย ไม่มีสาระ ถ้าเอาเรื่องที่ใหม่และพี่ตี๋ทำอะไรไม่ดีหรือด่าใครใว้ ลากใส้มาประจานนี้ไม่ว่ากันเลย แต่นี้ไม่ใช่เรื่องเลย ถ้าเป็นผีออกมาประจานเปิดเผยความจริงความชั่วนี่ไม่ว่า แต่เป็นผีออกมาแอบด่าแบบนี้ผมว่าไม่แฟร์

กระทู้ดีๆเสียหมด อยากเล่นก็ไปเปิดกระทู้ด่าเลย

* tee_mustang
    * CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | January 10, 2011, 10:01 pm

แล้วน้าผี ไม่สน มั่งเหรอครับ
    ใหม่ แกว่าตัวเดิมป่ะวะ

----------------------------------------

ไม่ต้องห่วงกูหรอกไอ้ตี๋หิต
    rama3 rednosefamily กูก็คือหนึ่งในนั้น

นี้เป็นเนื้อหาที่ผีเขียน ไม่มีใครคิดหลอกว่าเป็นคนรามา3เขียน แต่ไม่รู้ว่าน้าผีทำไปเพื่อจุดประสงค์อะไร

จริงๆแล้วผมไม่อยากพิมพ์ให้เป็นประเด็นขึ้นมาอีก แต่ถ้าปล่อยไปเดี๋ยวเรื่องบานปลายกลายเป็นเรื่องอื่นอีก
  • เมื่อเช้าพี่เอได้โทรมาสอบถามผมแล้ว และผมก็ได้แจงให้พี่ได้ฟังไปหมดแล้วเช่นกัน พี่เอก็คงเข้าใจที่ผมพูดนะ

ผมขอโทษนะครับเฮีย
  • เฮ้ยไหงกลายเป็นกระทู้แบบนี้หละ

ฮ่าๆๆ ตามสบาย เดี๋ยว ผมไปเปิดกระทู้ใหม่ดีกว่า

แต่มีข้อแม้อย่างเดียว พระรามสาม ไม่เกี่ยวด้วยเลย

ขอบคุณอีกครั้ง
  • เฮ้อออออออออออ กรูเหนื่อย และหงุดหงิดมากเลยว่ะ

วันนี้แมร่งไม่ต้องทำงานทำการกันแล้ว มีแต่คนโทรมาขอเช็คไอพี ถ้าไอพีมันระบุได้ว่าใครเป็นใคร กรูจะเปิดโชว์เลย
    แค่เปลี่ยนเครื่องเล่นไอพีก็เปลี่ยนแล้ว ดังนั้นการดูหมายเลขไอพีไม่ได้หมายความว่า มันจะยืนยันได้ว่า ใช่หรือไม่ใช่

ใหม่มรึงด่าใครว่ะ ถ้ามันใจก็ระบุชื่อแมร่งไปเลย
    ส่วนฮง หากร้อนตัว มั่นใจว่ามันด่า ก็ไปหามันที่บ้านเลย
    มันจะได้จบ กรูรำคาญแทน
  • เออ ใหม่ เข้าใจวะ เรื่องของเอ็ง 2 คน คุยกันให้ดีมีอาไรระบายกันให้หมดละ มันจะได้ จบๆๆ ลูกผู้ชายคุยกันง่าย จัดไป

*** พี่ มาร์ค ผมว่าพี่ ควรจะรับ เลขา มาชักคนนะ
    เลขา รับเรื่อง ร้องทุกข์ พิทบูลโชน:005:
  • ขอแนะนำนิดหนึ่งนะน้อง และขอโทษเฮียใหญ่ด้วยที่เข้ามาป่วนในกระทู้นี้

ยกตัวอย่าง วิธีที่จะทำให้มันจบ

ใหม่พูดว่า ผีนั่งคนเดียว อันนี้ชาวบ้านไม่รู้ว่าหมายถึงใคร
    ฮงถามว่า ทำไมมรึงคิดว่าเป็นกรู อันนี้แสดงว่าฮง ร้อนตัวหรือรู้ว่าใหม่หมายถึงใคร

ถ้าใหม่ตอบ กรูไม่ได้หมายถึงมรึง ก็จบแล้ว

หรือถ้าอยากจะพูดแบบกั๊กๆ เช่น ใหม่ตอบ กรูหมายถึงใครก็ได้ที่ร้อนตัว
    คราวนี้ ฮง จะตอบให้ยาวหรือตอบให้จบก็ได้แล้วทั้งนั้น

การคุยกันให้จบมันไม่ยากครับ ยกเว้นไม่อยากให้จบเท่านั้น
  • :m025:สุดยอดเลยมุขนี้คิดได้ไงพี่มาร์ค:m025:
  • ไอ้ใหม่มึงดีแต่เลียเค้านะเท่าที่ดู ไปหาหมาดีๆเลี้ยงเถอะ(ที่ไม่ใช่กะจงนะ)
  • ผมเข้าใจครับเฮียใหญ่ว่าไม่ใช่คนในแน่ๆๆๆ ยังไงก็ต้องขอโทษเฮียใหญ่ด้วยนะครับที่เข้ามาโพสในกระทู้นี้จนทำให้มีการแขวะกันขึ้น

ขอโทษป๋าด้วยนะครับ ก็มันไม่ยอมรับความจริงไงป๋า ขนาดมีพยานมันยังไม่ยอมรับเลยก็เลยไม่รู้จะเคลียร์ยังไง

พี่เอเข้าใจด้วยนะ
  • ผมเลียจนลิ้นสากไปหมดแล้วเนี่ยน้าผี ขนหน้าแข้งเพียบเลยไม่รู้ของใครเป็นของใคร :021::021::021:
    ถ้ากระจงก็ต้องขอแบ่งจากน้าผีหน่อยนะครับ จะได้เอามาผัดเผ็ด:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    rb10.jpg 80K
  • ตอบดี ขอโทษที่พูดว่าเลี้ยงกะจงผมไม่ได้มีอะไรกับคุณผมแค่ทดสอบประสาทคุณดูว่าเป็นคนยังไง ไม่เหมือนไอ้คุณน้องว่านสถุลจริง เสื่อมมีลูกจะเอาอะไรไปสอนลูก พูดได้เต็มปากเหรอ เข้มแข็งนะลูก อดทนนะลูก หนักแน่นนะลูก ขอบคุณครับคุณใหม่
  • คนเราวันก็อย่างนี้ คนบางคนเห็นครั้งเดียวก็รู้สึกชอบ อยากคุยด้วย

คนบางคนแรกเจอก้รู้สึกชังเหมือนขี้

คนบางคนแค่เห็นหน้า รู้สึกว่าเกรงขึ้นมาทันที

เขาเรียกว่า เคยมีอดีตชาติต่อกัน

เชื่อเฮีย ปล่อย วาง ปลง ว่าทุกอย่าง เป็นสิ่งดี

ผิดเราแก้ได้ ถุกเราต้องทำให้ดีขึ้น

ความดีเป็นสิ่งที่ต้องรักษา ความชั่วมันครอบงำ ความดีเอาไว้

ปลด ปล่อย วาง เชื่อใจกัน แล้วอะไรก็จะดีขึ้น

การงาน ก็ใช้วิธีนี้ อย่าไปพันเกลียวให้เป็นปมแน่น

มันแก้อยาก สบายๆๆ ฮ่าๆๆ สวัสดี
  • ขอบคุณมากๆครับเฮียใหญ่
    น้าผีจะด่าอะไรว่านก็ด่าไปนะครับ อย่าเลยเถิดไปถึงลูกเค้าเลย ถือว่าสงสารเด็กมันนะ ขอบคุณน้าผีเหมือนกันครับ
  • ชังเหมือนขี้ แต่ต้องมานั่งเก็บด้วยทุกวัน เนี่ยโหดนะเฮีย 555
  • เอ้าไอ้ด้วนมาพิมพ์เเละนิ้วเดียวจิ้มเลยนะเนี่ย 5 5 5

พี่ใหม่เเกก็ยุง่ายผีเลยชอบเเซวไงบอกเเล้วอ่านผ่านๆไป ว่าเเต่เจ็กไปรับมาเป็นน้องเมื่อไหร่เนี่ย

เสียหมดเลย 5 5 5 :o022:

ถึงพี่เจ้าของ YAKUZA ครับพี่ได้ตัวนี้ไปนี่สุดๆเลยอะ

ตัวจริงดีกว่ารูปเยอะครับรับรอง :o027:
    ไฟล์แนบ
    245.jpg 113K
  • คุณใหม่อ่านดีๆครับผมไม่ได้ด่าเด็กเลย ผมพูดถึงไอ้คุณน้องล้วนๆว่าไม่มีความเป็นผู้ใหญ่ คนเป็นผู้ใหญ่ที่เล่นในบอร์ดเยอะจะมาใช้คำพูดอย่างนี้ไม่ได้ ไม่สมเป็นผู้ใหญ่ ไม่มีคุณภาพจะสอนคนอื่นได้ไง แล้วเด็กที่โตก็ต้องมีนิสัยแบบนี้เหมือนพ่อเพราะความใกล้ชิด ทำยังไงได้อย่างงั้น
  • บักยีนส์ไอ้นี่มันกวนดีแท้ เดี๋ยวจะจัดให้เป็นมัมมี่ตลอดไป :061::061::061:

55555+เฮียแกก็เป็นพี่ใหญ่ของน้องๆๆๆทุกๆๆๆคนแหละครับ:063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    rb12.jpg 89K
  • 28k เอารูปเด็กๆมายั่วอีกแล้ว...
  • YAKUZA แค่ชื่อก็เจ๋งแล้วครับเฮีย สุดๆ ว่าแต่เฮียไม่เอาชุดเชลซี จินโทนิก มาโชว์มั่งอ่ะ
  • เอาหมาเก่ามาปั่นราคา เข้าใจทำ เลือดพ่อค้าโดยแท้
  • ขอบคุณครับ สำหรับผู้สนใจ ตอนนี้ ชุด JOJO กะ ชูด BRUTUS

SOLD OUT หมดแล้ว

คงเหลือลูก STUMP ชุดเดียว

และตัวเดียว เท่านั้น

ใครสนใจก็โทรมานะครับ