ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • หวัดดีคับ เพิ่งจะฝื้นตัว เมื่อคืนไม่ไหวเรย...

มันน่ากินมากเรยอะคับ..ไปกินกันมั้ยคับพี่..อาร์มอยากกิน

ปลอกคอหมาอะคับ..ลองไปดูที่ร้านหมอต่อนะคับ
  • 555+ วันที่ 19 ฝากซื้อปลอกคอ หน่อยค๊าฟฟฟฟฟฟฟ อยากไปกินหมูกระทะ 555+ โทหาหน่อยๆๆๆ
  • อะไรน่ากินครับอาร์ม
  • หมูกระทะ ค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • บอลขอเมลหน่อยครับ
  • นมคับพี่ นม...
    มันน่ากินมักๆ
  • images by free.in.th
    นี้ไงค๊าฟฟฟ หรือป่าว 555+
  • monoblock_bonne@hotmail.com ครับ

ว่าแต่น้องคนนี้เท่าไหร่อ่ะ...????
  • สวัสดีคับ พี่ๆน้าๆ พิทร้อยเอ็ด

ว่างๆเข้ามาคุยที่ บ้าน พิด"โลก บ้างนะคับ

มีพิทมีเพื่อน เพราะเรารักในสิ่งเดียวกันคับ

• ตามบูมมาเที่ยวร้อยเอ็ด สวัสดีชาวร้อยเอ็ดด้วยครับ
  • สวัสดีครับยินดีตอนรับเพื่อนๆทุกท่านครับ
  • สวัสดีครับ/
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 311K
  • ว่างๆก็เข้ามาทักมาคุยกันที่ บ้าน พิด"โลก มั่งนะคับ

แลกเปลี่ยนความคิดกันคับ

พี่บอย รู้สึกว่าเรามาคุยกันไกลเหลือเกินนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • หว๊าดดี ค๊าฟฟฟ พี่น้อง ชาว พิด'โลก ผ่านไป ผ่านมา จังหวัดร้อยเอ็ด แวะ มาได้เสมอน่ะครับ ยินดีต้อนรับ
  • ยินดีทีได้รู้จักน้องๆๆคับ
  • เอาไปใหนกันหมดระคับบ้านนี้
  • สวัสดีครับพี่บอยเจอตัวจริงที่งานไม่โหดอย่างที่คิดเลยออกแนวน่ารักด้วยอิอิยินดีกับรางวัลด้วยครับ
  • เทสๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-8576.jpg 38K
    IMG-8348.jpg 47K
  • test ครับ
    ไฟล์แนบ
    AFAQ50KCAM7U1RZCAG4C6GSCASTXAXOCADB4N9JCAECC454CARUMHG9CAOJHZK8CAOJHHOPCAQK99BMCAXQRKJCCAUL8541CABX3J2WCA1HU2OCCAYUJBBYCAN9RQ5BCAUETKVLCADCUR9LCAFLS5MECAQCA3T4.jpg 3K
  • ไอ้ติงลี่ มันหลับตา ทำไม อ่าาาาาา 555+
  • หิวๆ ไปกินบะหมี่ หน้าวัดสระทองกันมั้ยครับ หร่อยๆๆ :o032:
  • เงียบจังครับ Pit 101
  • นั่นนะิซิคับ..เงียบจิงๆ

ร้อนๆแบบนี้อาร์มว่าน่าจะพาน้องหมาไปเล่นน้ำกันนะ..มีคัยสนมั่งคับ...?

บรรยากาศแบบชิวๆ..คนก้อตกปลาไป..กินไรไปเรื่อยๆ..เมาๆ..

น้องหมาก้อ..ลงเล่นน้ำบ้างอะไรบ้าง

เอาวันที่สมาชิกทุกท่านว่างๆกันอ่า..ขอความเห็นด้วยเด้อ..ขอบคุนคับ
  • เตรียมตัวหยอดปุกเก็บตังไปเที่ยวพัทยากัน
  • 555+ งานพัทยา เตรียม ติงลี่ ด่วนเลย พี่ เด๋วผม เทรนให้ 555+
  • พี่ บอล ค๊าฟ เด๋วหาวันว่างๆ ไป อำนาจ น่ะพี่ ผมอยากไปเล่นน้ำโขง ฮ่าๆ อากาศ ร้อน ชิหาย
    อยู่บ้าน ร้อนๆ แล้วหงุดหงิด เปิดแอร์ก็ เปลืองไฟ ใครร้อน แนะนำ เดิน 7-11

:o067:
  • ขาเก๋า จากเสลภูมิ 555+ น้องส่งมาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    20092009239.jpg 144K
  • ว่างพร้อมกันวันไหนบอกเลยนะครับ แต่ขอบอกก่อนซัก 2-3 วันนะครับ จะได้เตรียมตัวทัน เพราะงานนี้พี่หนึ่งบอก งานใหญ่ต้องจัดหนัก ฮ่าๆๆ

พอดีพี่ที่ Thai-America โทรมาบอกวันงานพัทยา ยังงัยก้อมาวางแผนกันที่อำนาจ นะจ้ะ

หิวข้าว......
  • จ๊าดดดไป ค๊าฟฟฟฟฟฟ อยากกินคอหมูย่าง เบียร์ แล้วก็ โคโยตี้ 555+
  • image
    พี่ไก่ มอง พริตตี้แล้ว ยิ้ม พี่ เล็ก บอก โดนแน่ๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0022.jpg 191K
  • คู่หู คู่ฮา คู่งอล แห่งปีimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0020.jpg 225K
  • ท่านประธาน ยิ้มแบบนี้ แสดงว่ามี ความลับในใจ 555+image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0053.jpg 168K
  • มาดู นางแบบ กัน ไม่รู้นางแบบ อะไรimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0036.jpg 201K
    IMG_0039.jpg 285K
    IMG_0040.jpg 263K
    IMG_0040.jpg 263K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0037.jpg 263K
    IMG_0036.jpg 201K
  • งาน พัทยา ข้นไม่เอากล้อง ไปแล้ววว อ้อมไม่ชอบถ่ายรูป :o018:
  • พี่ บอล รองสมาคม คนรักครอบครัว image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0070.jpg 175K
  • image
    ไฟล์แนบ
    แก้ไขภาพ_IMG_0153.jpg 194K
  • งาน พัทยา งดกล้อง 555+
  • ช่างภาพ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0072.jpg 216K
  • งานตะพานหิน บ่มาบ่ เอารถมาจอดที่ ขอนแก่น แล้วมาพร้อมน้องผมก็ได้เด้อ รึช่วงนี้ติดสาวไหม....มีนำเข้าด้วยหอครับได้ยินมา 101 :-D
  • -*- 555+ ไว้ ว่างๆแวะมาเล่น ร้อยเอ็ด ครับ พี่ตั้ม จะพาไป สาวไหม ทั้งคืน หึหึ
  • เคยไป นานแล้วล่ะ เริ่มต้น ที่โรงเบียร์ จบด้วยการไป สาวไหม :-))
  • 555+ ถือว่าเป็นการเริ่มต้น ที่ดี ครับ พี่ ตั้ม :o058:
  • Salvo แปลงร่าง....image
    ไฟล์แนบ
    bronco.jpg 109K
  • -*- ไอ ย๊ะ ..... ซันโว เปลี่ยนไป 5555+
  • มันใช่อ๋อพี่...ไม่นะ..ไม่จิง..

โอ้จ๊อช...
  • วันนี้ไปว่ายน้ำกับไอ้อ้วน..และก้อคู่อริตลอดกาล ไอ้บาว

ใส่กันเรย..ขาพี่ข้นเกือบแหว่งแร้ว..555+

ยังไงก้อขอโทษด้วยนะพี่ข้น..ไอ้อ้วนบอกว่าคราวน่าไม่พลาดแน่ๆ..จะงับแบบเต็มๆเรยอิอิ...

อะล้อเล่งน่า
  • ไปไหนกันไม่ชวนเล้ยย
  • Salvo คืนร่าง...image
    ไฟล์แนบ
    REMY1-2.jpg 115K