ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • มัวแต่โม้อยู่ได้...ลืมแฮ่ๆ
    ไฟล์แนบ
    g11.jpg 55K
    Q51.jpg 56K
    OMEN11.jpg 30K
    L31.jpg 35K
    L2.gif 49K
  • -*- กิ้วววววว เห็นแล้วอยากได้ เครื่องวิ่ง จางเลยยยยย มัน สวดยอด มาก ชุดลาก พึ่งได้ ม่ะเช้านี้เอง ฮ่าๆๆๆ เย็นนี้ เด๋วพาบาว ฟรอม ร่า
    กายก่อนน่ะค๊าฟฟฟ เมาแล้วอย่าขับน่ะ พี่ๆ ทุกคน เรียกผมไปกินด้วยเด๋วขับรถให้ 555+:o024:
  • พี่ไก่ครับ บอลขอเบอร์ คอกที่ปากช่องหน่อยครับ และก้อเบอร์ของ GUPAO ด้วยนะครับ

เผื่อว่าได้แวะไปชมลูกหมา หาเมียให้ Salvo ไม่ได้ซักที ยังไม่ถูกใจซักที่เลย

เทศกาลปีใหม่นี้คงเปงเทศกาลหาเมียให้ซัลโว...555+

คัยรู้ว่าลูกหมาคอกไหนงามๆ แนะนำด้วยนะจ้ะ

ขอความเห็นด้วยนะคับเกี่ยวกับ Linebreeding (Double Soljah Boi + Double Soljah Boi) ลูกหมาชุดนี้จะออกมาแจ่มมั้ย ???????

ปีใหม่นี้ ดูแลสุขภาพด้วยนะคร้าบบบบ อย่าเจ็บ อย่าจน เจอด่านอย่าเป่า เมาให้เต็มที่นะคร้าบบบ
  • บอลลองโทรคุยดูครับ ข้นบักบาวลากมั้ยวันนี้อย่าใช้อารมนะครับใหม่ๆมันจะขยาดหลอกล่อมันแบบวันนนั้นนะครับ
  • ลากอยู่คับ พี่ แต่ยางหนักกว่าวันนั้น ลืมถาม ว่า ยาง วันนั้นอยู่ไหน พี่ คับ

วันนี้ลากแล้ว มัน ไปหากัดหมา แถวบ้าน มันก็เลยเดิน + กับ อยากออกบ้าน แต่คงลากไม่นานอ่ะพี่ เหมือนขามันสั่น เลย พัก คับ

กลัวฟิ้นกล้ามเนื้อมัน อ่า คับ
  • ขากลับว่าจะบอกอยู่ว่าอย่าลืมเอายางกลับด้วยนะลืมจนได้มันวางอยู่ใต้ต้นไม้ที่เราผูกไอ้บาวไงคับต้นไม้รอบวงกลมอ่ะ
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    0557.gif 25K
  • ขอบคุณ ค๊าฟฟฟ คุณ tatdy ขอให้มีความสุขๆ เช่นกันคับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • ฝากให้บอลกับหนึ่งดูครับพอได้มั้ย
    ไฟล์แนบ
    m37.jpg 53K
  • บ๊ะ กระดูกใหญ่จิงๆ งามๆแต้ๆ เซงหลาย บ่ ถูก หวย นี้แมะ ซื้อ 88 -*-
  • ปีใหม่ขอให้พี่น้องทุกๆท่านมีความสุขกันทั่วหน้าเลยเด้อครับ เจอแต่สิ่งดีๆเจออะไรใหม่ๆ แต่ขอให้เป็นเมียคนเดิมเด้อพี่น้อง ปีน่ะเปลี่ยนแต่เมียอย่าไปเปลี่ยนมันเลย555 ข้นคืนนี้ไปไหนเดี๋ยวโทรบอก ว่าแต่...จะอยู่ถึงเที่ยงคืนมั้ยเนี้ย!ตูจะไม่ซะก่อนรึว่ะ เอิ๊กๆม๊วนๆเด้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC002701.jpg 27K
  • เมาไม่ขับ หลับอยู่บ้านนะฮะ
    ไฟล์แนบ
    311220101795-0012.jpg 59K
  • หว๊าดดี ปีใหม่คับ ชาว 101 พิทบลู club กันทุกๆคนปีใหม่ปีนี้ขอให้มีสุขภาพ่รางกายแข็งแรง กันทั่วหน้าทั่วตา กันเลย
    เมื่อคืนไปเจอกับพี่โต:o043: เลยได้ ลอยซัก ไป 2 ที่ ขอบคุณมากๆสำหรับรอยสัก คับ 5555+:o003:
    ไฟล์แนบ
    Elly_Tran_Ha_5.jpg 40K
  • พี่น้องชาว 101 พิทบลู club ฟื้นกันหรือยังครับ
  • -
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted]20.jpg 62K
  • ขอให้มีความสุขตลอดปี2011นะครับผม
    ไฟล์แนบ
    happy-new-year-20113.jpg 49K
  • หวัดดีปีใหม่ครับ ผมเป็นเขย101ครับ
    ไฟล์แนบ
    DCAM0053.jpg 78K
  • สวัสดีปีใหม่เด้อครับ มีความสุขมากมาย สุขภาพร่างกายแข็งแรงปราศจาก โรคภัย มีเงินมีทองร่ำรวยๆ ....:015:

พิทบลูเลย
    ไฟล์แนบ
    สคส22.jpg 110K
  • สวัสดีปีใหม่....ปีกระต่ายทองนำโชคมาแด่ทุกท่านในกลุ่มพิทบูลร้อยเอ็ดค่ะ....รำ่รวยๆสุขภาพแข็งแรงกันทุกๆท่านนะค่ะ(Assosiate Pitbull Sakolnakorn)( ^ ^ )
    ไฟล์แนบ
    IMG0990A.jpg 19K
  • ขอบคุณมากมาย คับ แก่ลงอีกปี แล้ววววววววว :020:
  • ท่านพี่ไก่หายไปใหนนะ สวัสดีปีใหม่ชาวเกินร้อย
    ไฟล์แนบ
    With dad.jpg 59K
  • เดือนหน้าเจอกันนะฮะ!! เหล้าขาว ซกเลก จุแจว ต้มขม แล้วเจอกันนะท่านพี่ไก่เอ๊กๆๆๆ
  • :005:มาแล้วคร๊าบ...พี่น้องคร๊าบ...มีความสุขกันม๊ากๆนะครับปีใหม่นี้ กว่าจะฟื้นได้ เล่นเอาซอดแจ้งซะหลายวันฮือๆ ตื้นขึ้นมาครบ32ก็okครับ
    พี่ไก่ โกโก้กล้ามสวยรึยางครับ บอล.ซัลโวหาเมียในอนาคตได้รึยางครับ ข้น.ปีใหม่ถอดลู้ด!ให้ไอ้บราวกี่ครั้งแล้ว คงอิ่มหน้าดูแฮ่ะ ส่วนน้องอามร์กับเจ้าอ้วน พี่ปวดหัวกับคู่นี้มากๆตอนนี้ แต่เดี๋ยวคงผ่านไปได้ไม่อยาก อดทนเอาน้องเอ๋ย เตรียมตัวเตรียมใจกับนัดส์....ที่เราจะเจอกันเด้อ แต่ตอนนี้ขอเคียร์งานก่อนคร๊าบ...
    ไฟล์แนบ
    SSM174531.jpg 26K
  • วันไหน ดี คับ ผม เลือกวันมาเลยยยยยยย พร้อมเสมอ 555+:o006:
  • ใจพร้อม กายพร้อม...
  • ถ้าพร้อมก็...วันเสาร์ที่8เลยล่ะกันเนาะ ตอนเย็นๆสนามหญ้าหน้ากู๊ดวิว กินวันเสาร์แล้วก็แฮ็ง...เลยวันอาทิตย์ วันจันทร์ก็ทำงานต่อ
    ดีมั้ยครับพี่น้องครับ กิ้วๆ ลงมาความเห็นลงมากาน...น้องข้นบอกจะจัดป้ายสวยๆมาให้ด้วยแหละ55
  • กลับมาแล้วครับเหนื่อยคอตตตขอพักแป็บเด้อพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3140.jpg 121K
  • ป้ายงานพรุ่งนี้ คับ ขอบคุณ ss studio จ้า
    ไฟล์แนบ
    meeting.jpg 122K
  • :063:สวยมากน้องข้น ดีๆ
  • เอ้า ร่วมฉลองอีก ทีครับ ม่วนๆเด้อครับ ชาว 101 :015::015::015:
  • สรุป งานวันไหนคราบ จะได้จัดตารางถูก...ฮ่าๆๆๆ
  • พรุ่งนี้เลย คับ พี่ บอล 555+ งานเราตัดทันใจ
  • วันเสาร์กี่โมงดีครับ รวมตัวกันที่เดิมก่อนดีมั้ยแล้วค่อยย้ายไป Goodview เผื่อสมาชิกที่ยังไม่รู้อ่ะคับ (เหมือนมีเยอะเลยเนอะ)

ลงความเห็นแล้วได้เรื่องยังไงแจ้งด้วยนะครับ...เปลี่ยน :065::065:
  • ว.2 ทราบ ไปกู๊ดวิว เลย ครับผม ใครมีอะไรก็ ถือมาจากบ้านได้ ตามสะดวก 555+ ม่ะช่าย อาวุธ น๊าาาาา มุด งี้ ถ้วยน้ำ งี้ อาราย งี้
    กินบ้างไรบ้าง 555+:o008:
  • ใคร สั่ง เสื้อ บ้างครับ ขอ ยอดหน่อย ขอ Size ด้วยน่ะคับ อาทิต หน้าว่าจะไป สารคาม แล้ว

อรุณสวัสดิ ครับ ท่าน ประธาน 555+
  • xl 2ตัว/m1ตัวครับ
  • :030:สักมันกลางหลังเลยประลัยล่ะครับพี่น้องครับ...55 ข้นมีเบอร์ใครโทรไปถามเลยครับ เพื่อเค้าไม่ได้เข้ามาเล่น
    พี่ขอXL2 เมียไม่ให้เดี๋ยวมันตามครับ รักครอบครัวครับก๊ากๆ......
  • วันที่15เราลงขันกันไปซิดเบ็ดอยู่บึงกันปะครับ
  • สั่ง 2 ตัวครับ สีดำ1 สีขาว1 xxl
  • :053::046:สวัสดียามเช้าครับพี่น้องครับ อากาศหนาวอีกแล้ว ระวังลูกๆป่วยเด้อ หาหลอดหำหมูต่อสายไฟกกไว้ให้มันบ้างก็หน้าจะดีนะคร๊าบ วางเหนือกรงห่างๆนิดก็ใช้ได้ครับ...เพราะมันหนาว.....จิบแฟดีกว่า55
  • พี่ โต หลอดไฟ มันต้องสี ส้ม เท่า นั้น หรือ ป่าว พี่ หรือว่า สีไหนก็ได้ผมกำลัง ต่อ ไฟ ให้ บักบราว กะว่าจะออกไปซื้อหลอด ไฟ อ่าคับ
  • ขอเสื้อเผื่อด้วย..ดีมากที่รัก:021:
    ขอเปลี่ยนเป็น size L ได้ปะ XLใหญ่ไปไหม
  • MEE_UBON หมี เขย101 กลับมาแล้ว ไงน้องLove
    มาบ้านหน่อยดิ เก็บของไว้เพียบ..
  • :m017:ข้น!หลอดที่พี่ใช้อยู่มันไม่มีขายหลอกมั้ง เพราะซื้อที่งานประกวด แต่หลอดหำหมู200V.ก็ใช้ได้นะ ราคาก็ประมาณ45บาทนี้แหล่ะครับ
    จะให้ดี กะละมังมิเนียมเก่าๆ เจาะรูทำเป็นโครมยิ่งจะดี แล้วห้อยลงบนกรงหางสักวาก็น่าจะพอ ต่อสายดีๆแล้วกัน หลอดก็หายี่ห้อดีๆหน่อยเพราะมันจะขาดเร็ว พี่น้องท่านใดกลัวไม่ยากให้ลูกๆม่าย...สาบาย ก็รีบๆทำหน่อยเด้อ เป็นหวงครับ น้องข้น!ขอราคาเสื้อกับบล๊อคให้พี่หน่อยดิ อย่าลืมนะคร๊าบ สวัสดีครับคุณหมี เอาเสื้อกับเราก็แจ้งsizeเลยนะครับ ยินดีมากๆ
  • :030:จองเสื้อด้วยครับ ขนาด XL กับ S นะจ้ะ

สวัสดีตอนเช้าคร้าบบบ
  • :o071:ร้อยเอ็ด หนาวมาก จะหนาวไปไหน คับ พี่ น้อง บรื้ยๆๆๆๆๆๆๆ:o047:
  • :m062:หนาวอย่างนี้ ต้องกินข้าวจี่ซิครับ แซบบักคั๊ก55
  • :m029:ใครจะไปตกปลา อะยกมือขึ้น...