ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • คนดื่มแอลกอฮอล์ไม่เป็นทำไงจะได้ไปกับเค้าเน้อ
  • หมอสั่งห้ามลากห้ามจูงเดินหรือให้ขังกรงไว้เลยยิ่งดีokครับไม่เดินก็ได้ลอยเอา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0455.jpg 112K
  • 555+ สุดยอดมาก พี่ ไก่ ไม่ต้องเดิน ลอยเอา ได้กล้าม กว่า 555+ ให้ไอ้ บาวลอย ด้วยค๊าฟฟฟฟ ขอห่วงย่าง ขนาดพิเศษ เพื่อผมด้วย
  • ::o008:หลังจากปล่อยให้ รอมานานแสน นาน เปลี่ยนแค่สีน่ะคับ :020: :o012:
    ไฟล์แนบ
    101pit.jpg 123K
  • สถานที่ ผม ยังไม่ทราบ ครับ แต่ เล็งๆ ไว้ก็หน้า ร้าน Good view ของพี่ รุ่ง ตรงสนาม หญ้า ไม่ต้องล้างจาน ไม่ซื้อน้ำแข็งยาก

555+ ออกแนว อยากกินอะไร สั่ง พี่ บอล กับ พี่ โต เลี้ยง ฮิ้ววววว:006:

มีข่าวฝากมาจาก พี่ อาจ น่ะคับ ใครอยากได้ หมาแดง สายพันธุ์เยี่ยม ติดต่อพี่ อาจเลยน่ะคับ เรื่อง รายระเอียดผมไม่แน่ใจ ลองคุยกับพี่

อาจ ดู อีกทีครับ พอดี ทำกับข้าวให้หลานพอดี เลยคุยกานไม่ค่อนรู้เรื่อง หลานก็ กลัว กะทะก็ไหม้ ฝาก ขอโทด พี่ อาจ ด้วย คับ
  • ลองทำดู น่ะคับ เดี๋ยว ด้านหลังกำลัง ออกแบบ เพื่อ พี่ๆ ว่าสวย
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ copy.jpg 80K
  • จัดมาเลยข้นพี่จอง2ตัว
  • เห็นด้วยกับข้นคร้าบ หน้า Good View คับ มีสนามหญ้าพอดี

แต่ไอ้ที่พี่โต กับพี่บอลเลี้ยงนี่สิ ยังไงๆอยู่นะคับข้น

ต้องพี่โตคนเดียวสิ 555555+ (โยน...เห็นๆ)

พี่ไก่คร้าฟฟฟฟ คุณหนึ่งจะได้รับลูกสุนัขวันไหนคับ อยากเห็นๆๆ อยากได้ด้วย 555+
  • โอ้ พี่ไก่ จะมีน้องหมา ตัวใหม่แล้ว หรึ ฮ่าๆ ยินดี ด้วย คับ

เรื่องเสื้อนั้น รอ มะติจากที่ประชุมก่อน คับ ว่าแบบผ่าน บ่ 555+ ถ้าทำจิงๆ ก็เดี๋ยวคุยกับพี่โต คับ สนับสนุน โดย Bodytown ร้อยเอ็ด หุหุ
  • :054:ช่วงนี้รู้สึกม๊าย...ค่อย...สา...บาย......555
  • โยนมาจังเลยนะไอ้แนวดีๆ เวลามีสาวล่ะไม่เห็นโยนมาแบบนี้บ้างเลย ไอ้น้องข้นไอ้น้องบอล...พ่อรูปหล่อ ฮึฮึ...วันเสาร์กลางคืน1ทุ่มครึ่ง ติดทรงเจ้าอยู่ที่มูลนิธิคร๊าบ แต่วันอาทิตย์ ดวกๆ ถ้าพี่น้องว่ายังไงก็พร้อมที่จะยอมโดด(ติดนิสัยสมัยเรียนง่ะ)เอ่อเสื้อสวยวะข้น แล่มๆ
  • โอวววว! อยากได้เสื้อ รีบทำๆ ขอจองก่อนเลย2ตัว XXL

วันนี้ขอเปิดตัวน้องหมาก่อนละกัน วันที่25นี้ จะครบสี่เดือนเต็มครับ ชื่อ ZERO
    ไฟล์แนบ
    211220101522.jpg 48K
  • สรุปวันเสาร์ ยังไงคับ รวมกัน ที่เดิมรึป่าวคับ
  • ฮ่าๆ ออเด้อร์ มาเพรียบเลย ถ้าจะทำ จิงๆ คงต้อง ทำใส่กันเอง อ่ะคับ คงไม่ขาย แต่คิดแค่ราคา ต้น ทุน ค่าเสื้อกับ สกรีน แต่ บ็อค

คงต้องออก ช่วย กัน ครับ ฮ่าๆ

เพราะตอนนี้ ยอดสั่งจองประมาณ 800 กว่าตัว ฮ่าๆๆ โม้ๆๆๆๆ

หมาสวยมาก พี่ เดียร์ มัน ตันๆ ล่ำๆ ดี ชอบๆๆๆ มาให้บราว หอมซักดอก หน่อย
  • ฝากให้บอลครับ
    ไฟล์แนบ
    Male3_04.jpg 76K
    Male3_03.jpg 49K
    Male3_17day.jpg 60K
    IMG_0156_resize.jpg 111K
    20080507075621_juicey003parkway.jpg 78K
  • อีกนิดส์
    ไฟล์แนบ
    m3-003.jpg 51K
    m3-002.jpg 85K
  • ป๊าดดดด หมาใคร หน้าลักน่าชัง ฮ่าๆ สวยๆๆๆๆ เห้นแวว แต่เด็ก วันเสาร์ ที่เดิม แน่นอน พี่ บอล ใครไม่ไป ผม ไป ฮ่าๆ

ผมขอไปประมาณ 17.00 โดยประมาณ น่ะคับ
  • น่ารักครับไม่ใช่น่าลักถ้าน่าลักบ่เอาไปเล่นด้วยเด้อ
  • สวยมากเลยครับพี่ไก่:063: สงสัยต้องรีบไปดู m1 แล้วแบบนี้.:015:
    ไฟล์แนบ
    245.jpg 81K
  • รีบไปดูก็ดีนะครับหนึ่งเห็นตัวจริงชอบละลองคุยดูเพราะพี่เค้าบอกไม่เกินวันอาทิตจะอัพรูปล่าสุดให้ดูเกิดเจ้าของm1เห็นรูปให้ถ้ามันสวยจะยากน่าอิอิ
  • ว่าจะไปช่วงปีใหม่ครับพี่ ไม่รู้จะทันหรือเปล่า..:005:
  • บ๊ะ บ๊ะๆๆๆๆๆ อยากได้ๆ แต่บักบาวตัวเดียว ก็ พอ แฮง ละ > <<br />
    ฮ่าๆๆๆ เด๋วไปเล่น บ้าน พี่ บ่อยๆ มันจะ จำกลิ่นผมได้ พอ พี่เผลอ เสร็ดผม 555+
  • ค่ำแล้ว ไปเมาๆ พรุ่งนี้ มีใครไปมั้ง ค๊าฟฟฟฟฟ
  • เพลงเพราะๆ ให้ฟัง โยกหัวตาม จังหวะ เวลา เมา ยิ่งได้ อารม
    http://www.youtube.com/watch?v=9FEff-BzRV0
  • วันนี้17.00 เจอกันครับข้นอย่าลืมเอายางไปเด้อ
  • คับ ผมมี แต่ยางรถ มิล่า เด้อ ยางเส้นใหญ่ แบกไป คงไม่ไหว
  • เวนกำ กลับมาถึงบ้านแล้ว ยางรถ ผม ละ พรุ่งนี้ จะ วิ่งยังไง

555+ อยากดู รูป หมาลาก จังหวัด ร้อยเอ็ด เร็วๆ ง๊าฟฟพ พี่ ไก่ 555+ เด๋วผม จะโทสั่ง แล้ว
  • มาแล้วครับไอ้บาวแรกให้ลากทำหน้ายังกะหมาป่วยเจอเจอสาวๆมาให้กำลังใจหน่อยเหอๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2677.jpg 97K
    IMG_2676.jpg 89K
  • บาวบอกหนักกว่านี้มีอีกมั้ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2675.jpg 98K
  • นี้ไงกำลังใจบาวคร้าบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2670.jpg 69K
    IMG_2673.jpg 74K
  • เนื้อแน่น เลย เต็มๆ อู๊ยยยย ไอ้บาว น่ะค๊าฟฟฟฟ
  • :o027::o027::o027::o005:
  • พี่ เดียร์ไหน บอก ว่าจะมาไง ค๊าฟฟ ไอ้ เราก็ รออยู่ -*-:o048:
  • โทดทีครับ พอดีวันนี้รถกระบะพี่ไม่ว่างครับ ถ้าพาหมา(ตัวอย่างควาย)ขึ้นรถเก๋ง พี่เกรงว่ากลับมาถึงบ้านสภาพมันคงจะไม่เหมือนเดิมอะครับ ไว้ครั้งหน้าครับ สัญญาว่าไปแน่นอน:o060:
  • ว่างๆเข้าไปเยี่ยมชมกันหน่อยเด้อพี่น้อง
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19856&page=1#Item_0
  • ค๊าฟ ผม ฮ่าๆ ไม่เปงไร บอก บอก รอ ได้ๆ เหยื่อๆ ตัวใหม่ 555+ วันนี้โทด ค๊าฟ พี่ บอล ฮ่าๆ

อาทิต ที่ 2 ของเดือน มกราคม มิสติ้ง น่ะ คับ เด๋วทางคณะกรรมการ กำลัง ดำเนิน เรื่อง ( แล้วใครเป็นคณะกรรมการ ) 555+
  • เมื่อวานว่าจะล้างตากับบักอ้วนซะหน่อยดันไม่มานะอาร์ม555
    ไฟล์แนบ
    IMG_26592.jpg 118K
    IMG_26573.jpg 122K
    IMG_26583.jpg 114K
    IMG_26633.jpg 115K
    IMG_26653.jpg 115K
  • กล้ามเปง มัดๆ อยากได้ๆๆๆ ร้อน แต่มี ลม พัดผ่าน
  • วันนี้บักcocoว่ายน้ำแค่2รอบเองทีบลงก้ไม่ลงเลย ลืมไปอากาศเย็นคอตต55+พรุ่งนี้เช้าจะลากยางเล่นอยู่สนามใครว่างแวะมานะครับข้นเอาบักบาวมาป่าว7.00เด้อว่างมาเลย
  • -*- ผม คงจะนอน ประมาณ ตี 5 คับ งาน ค้างเต็ม คอมเลย ฮ่าๆ ต้องเร่งส่งงาน เพราะ ว่า มันจะปีใหม่หาตังหน่อย ฮ่าๆ

วันนี้วีรกรรม ของ บาว และ สหาย พาบาวไปเดินเล่นแถวบ้าน ตามปรกติ แต่ วันนี้แปลกหน่อย บาว เข้าไป + 4 ต่อ 2 55+

บาวกับ สหาย หารกันคนละ 2 ผลสรุป บาว ไข่มีรอย แล้วก็ น่อง เลือดเพรียบ ขาหลังด้าน ขวา ส่วน ฝ่าย 4 ตัว สาหัส 1 -*- ฮ่าๆ

ซวยเลยยยยยย บราวบอกขอ เก็บแต้มไปก่อนนะ จ๊ะ

ปล. ผมสั่ง ชุดลากแล้วน่ะคับ พี่ ไก่ อยากได้ สีแดง มีแต่สีดำ :020: เอาสีดำ นี้แหละ 555+
  • ผมอยากกินเหล้า อยากให้เมาจนลืม ชีวิต จังเลย เซง มากมาย เฮ้ออออออ
  • พี่ข้น จำ Hot ได้ไหม

ที่คยเล่น Game ด้วนกันที่ ร้าน พี่โจ้ อะ

^^

หวังว่าคงจำได้น๊า
  • เป็นอะไรแต่เช้าว่ะข้นเอ้าเอากำลังใจไปก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_26702.jpg 69K
  • ว่าไง คับ น้อง hot พี่ละนึกว่าใคร ไม่เอามาโชว์พี่เลย

ไม่เป็นไรมากแล้ว คับพี่ ไก่ เหอๆ ม่ะคืนอยากกิน เหล้า เบียร์ อะไรก็ได้ที่ เมาๆ ขี่รถ ออกไป 7-11 ไม่ได้อะไรเลย เง้อออ หนาวบักคัก
  • :021:กำลังใจบักบราว มีแต่น้องๆมอไซค์เข้าวินเนอะ อย่าเมาให้มากนะไอ้น้องข้น เดี๋ยวบ่อเห็นปีใหม่เด้อ...รักษาสุขภาพกันหน่อยครับพี่น้องคร๊าบ...ว่าแล้ว ขออนุญาติไปอ๊วกก่อนเด้อ! อ๊วก!""".......55555
  • :013:ไปไหนกันหมด...สงสัยเตรียมตัวเตรียมตังค์ ฉลองปีใหม่กันแน่นเลย เป็นตามันส์เน่อะ!
  • 555+ ฟิต ซ้อมร่างกาย คับพี่ โต ปีใหม่นี้ ศึกหนักแน่ๆ
  • พี่ข้น

เป็นงัยพี่เดะนี้

สบายดีอะป่าว

เดะถ้าวันไหนว่าง ๆ

จาเอาไอ้ตัวเล็กของผมไปเดินเล่นด้วยอะคับ

>
  • ค๊าฟฟฟ ผม เอามาๆๆๆ โลด มากันให้เยอะๆ
  • ดูหมาสายประกวดกันบ้าง พร้อมลู่วิ่งสวยๆ ปีใหม่เพื่อใครมีกระตังค์ ฟาดมันโลดพี่น้องครับ... อย่าเอาแบบอย่างข้าน้อยทำมันซะใหญ่โต มโหฬาร สุดท้ายต้องได้มาผ่าครึ่งอีกจนได้ เสียเวลาซิหาย! ทางที่ดีหาซื้อแบบสำเร็จโลด และที่ดีที่สุดแต่มีน้อยคือ...หามือสองที่เค้าเลิกเลี้ยงหมาหรือว่าไม่ได้ใช้จะดีที่สุด เพราะ1.ราคาถูกกว่าของใหม่ 2.ลูกปงลูกปืนมันก็เลื่อนเข้าที่เข้าทางแล้ว ส่วนอื่นก็ตาดีๆหน่อยแล้วกันครับ ใกล้ปีใหม่แล้วกลิ่นออล์กอฮอล์มันเริ่มลอยมาตามลม ก็ขอให้รักษาสุขภาพกันหน่อยเด้อ...เพราะมันยังเหลือวันดวลกันของพวกเราอีกน่ะจ๊ะ ประมาณอาทิตย์ที่2ของปีหน้าเด้อพี่น้องครับ เรื่องสถานที่บ่มีปัญหา กติกาคือ...ข้อที่1.กลมแรกให้เอาหมากลับบ้านได้ แล้วให้คนกลับมาไม่งั้นโดน!ข้อ2.อ๊วก!ไม่นับหลับเป็นแพ้(ถูกปรับ2เท่าด้วย)555แล้วเจอกันเด้อพี่น้องคร๊าบ.....ไอ้ข้นจ่ายอิ.อิ...ขออนุญาติลงรูปให้พี่น้องดูด้วยนะครับท่านเจ้าของภาพที่เคารพ