ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • อาบน้าม ไอ้ บาว แล้ว ฮ่าๆๆๆ หลังจากที่ มันไป ลุย ทุ่งนา มา

ตอนนี้หอม นิสหนึ่ง เจอกัน 16.00 น. คับ
  • กลับมายังครับพี่น้อง เสียดายถ้าไม่ติดธุระจะอยู่ต่อนานๆเลย:m018:
  • :059:ไอ้ 0 เป็นไงน่า
  • เอาลูกชายไอ่เก้น "นอร์ท" มาอัพ เกือบ 7 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG03913.jpg 122K
  • ถึงพี่เก่ง
    ตัดหูก็โอนะพี่ ก็มีไม่เท่ากันนิดหน่อย คงไม่เป็นไรมั้ง
    ส่วนรูปไว้ดูตอนแผลหายแล้วกันครับ จะพยายามถ่ายให้ได้แน่ๆ
    หรือว่าจะมาดูที่บ้านก็ได้นะ ยินดีต้อนรับเต็มที่ครับ แต่ขอเป็นเสาร์-อาทิตย์ก็ดี จะได้มีเวลาคุยกัน :m086:
  • ว่าจะไปตัดด้วย ไม่กล้าไปละ
  • โห๊ะๆ มากันแล้ว ครับ วันแรกของการนัดพับ เลยถ่ายภาพมาฝาก ไม่ค่อยสวยเท่าไร น่ะคับ เอาเริ่ม กันเลย รูปแตกนิสนึง น่ะคับใช้

โปรแกรมย่อรูป เอาให้เล็กที่สุด > <<br />
    จัด รูป เจ้า ซุป เปอร์แมน ของคุณ เล้ง

ปล. หมาหรือ สิงโต งับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8961.jpg 122K
  • ต่อกัน เลย คับ :020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8963.jpg 125K
  • ต่อ กับ เจ้า โกโก้ ของ พี่ ไก่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8975.jpg 82K
  • ตามด้วย อาเธอร์ ของ พี่ โต:016:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8967.jpg 78K
  • ไอ้ บราว ของกระผม เอง > < :o024:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8966.jpg 76K
  • เป็นการเริ่ม ต้นที่ดี ครับ ผู้คนหลั่งไหล มาไม่ขาด สาย ประมาณ 1800 คน 555+ (ล้อเล่น คับ)
    ไฟล์แนบ
    IMG_89882.jpg 112K
    IMG_8964.jpg 118K
  • ต่อกันเลย ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8983.jpg 122K
    IMG_8972.jpg 112K
  • และ เจ้า ซุปเปอร์ แมน ก็ ถ่านหมด หรือ รุ่น ไขลาน เนี้ย นอน หน้าเมื่อย เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_8973.jpg 109K
  • ก่อนจะ ลา กลับ แอบ เก็บภาพ มาเล็กน้อย

รูป แรก คุณ เล้ง กับเจ้า ซุปเปอร์ แมน สงสัยเอาไป ชาต์ทแบต มาแล้ว เย้ๆๆ
    รูป สอง พี่ โต เหมือน นั่ง แฮงค์ น่ะ พี่ ฮ่าๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9012.jpg 63K
    IMG_9011.jpg 84K
  • ก่อน จากกัน ซักภาพ ถือเป็นการเริ่มต้น ที่ดี ครับ ขอบคุณ ทุกคนที่มา วันนี้น่ะครับ โลตี อร่อย บ่ 555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_9016.jpg 120K
  • ใคร อยากได้ ภาพเต็ม ติดต่อ มาเลยน่ะคับ

สุดท้าย เอา รูปนี้มากฝาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_6978.jpg 70K
    Teddy1.jpg 81K
  • อยากไปร่วมด้วยคลับ เเต่ติดเรียนกลับไม่ทันจริง
    ครั้งหน้าไม่พลาดเเน่เเน่
  • ได้ เลย ครับ คุณ Saboy ทิ้งเบอร์ โทร ไว้ด้วย คับ จะได้ติดต่อกันง่าย ขึ้น
  • พี่เบอร์ผมครับ 0850035186
    เลี้ยง1ตัว ครับชื่อเจ้า black ครับ
    อยู่ซอย rc ครับ เเต่ตอนนี้อยู่โคราชครับมาเรียน
    จะกลับทุกเสาร์อาทิตย์ครับ
  • ครั้งแรกมีหมา4ตัวคนเกือบๆ10คนแค่นี้ก้แจ่มละครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ถึงพี่เก่ง
    มันไม่เลวร้ายขนาดนั้นค้าฟฟฟ ถือว่าใช้ได้เลยละพี่ แต่ก็มีที่ติแค่นิดหน่อยอะครับ
    หมอเค้าก็ดูแลดีมากๆ อยากให้สวยอยากให้เราพอใจที่สุดแหละ แต่ผมดิไม่อยู่ดูเอง ปล่อยให้หมอทำอยู่คนเดียว
    ***ถ้าพี่จะมาทำนะ ผมขอแนะนำว่า ให้อยู่ดูช่วยหมอ ชอบแบบไหนก็สั่งเลยเต็มที่ รับรองว่าสวยสมใจแน่ๆครับ การันตีว่าคลีนิคนี้น่าเข้า แถมถูกด้วยครับ
    ปล. ถ้าจะมาชวนกันมั่งเด้อ อยากดูหมาน้อยพี่เก่ง:m056:
  • อรุณสวัสดิ์พี่ น้อง ชาว พิบลู ร้อยเอ็ด พึ่งตื่นเลย ฮ่าาาาาาาาาาาาาา

ป่ะพี่ กินข้าวเที่ยงกับ ตำบักหุ่ง :o044:
  • :063:เป็นนิมิตรหมายอันดีมาก ในอาทิตย์แรก มีผู้คนสนใจกันพอสมควร ทั้งผู้คนที่แอบชอบก็เดินมาทักทายและอยากได้ลูกหมาเรา อาทิตย์หน้าคงจะเยอะกว่านี้ แล้วต่อไปจะพาไปหนองผักแว่นเป็นอ่างเก็บน้ำที่สวยสะอาด เพราะไอ้บราวเก็บให้เราหมดแล้ว(ถิ่นเค้าล่ะ)55หาอะไรไปทำกินกันสนิทกันไว้รักกันไว้เพื่อเดอะพิทร้อยเอ็ดของเราทุกคนเด้อ ข้น พี่ไม่เอาภาพเต็ม พี่ขอเอา2ภาพสุดท้ายได้เปล่าแฮๆๆ หื่นๆย๊าก...อย่าให้บราวซดตำบักหุงเด้อ เดี๋ยวขี้แต่กเฮือกๆ
  • ถ้าจะไปอ่างหนองผักแว่นยังไงรบกวนน้องข้นเอาไอ้บาวไปเคลียสถานที่ให้สะอาดด้วยนะครับพวกคางคกแดดเดียวทั้งหลายอ่ะ5555
  • -*- อ่างหนองหญ้าม้า คับ บ่แม่นหนอง ผักแว่น ฮ่า

ทำ บาร์บีคิว กินกัน ชิวๆ ก็ดี เน๊อะ พาหมาเล่นน้ำ ด้วย ตกปลา ฮ่าๆ ไว้ รวมตัวกันเยอะๆ เยี่ยมเลย
  • งานนี้ห้ามพลาดครับ ครับพี่น้อง
    เวลาเดิมหรือป่าวครับ
  • น่าสนุกครับ
  • บรรยากาศก่ลูกทง เฮามันก่ลูกทงซิไปจินบาบีคิวมันบ่เข้าแก็บดอกเด้ออ้ายข้น บ่สู้ลาบเป็ด ต้มไก่ใส่ใบมอน ปลาเผา จี้ไก่ แจ่วบอง บักสองซาว ชันดอกหวาอ้าย!!
  • :032:ลืมครับโทษทีแฮ่...หนองหญ้าม้าครับ หนองหญ้าม้า ส่วนหนองผักแว่นมีแต่น้ำขี้ซีกเฮอะๆ ไอ้บราวบอกว่าคางคกข้าใครอย่าแตะ(แคลเซียมมันเยอะ...)ฮิๆ ถ้าไปก็ดีครับหากิจกรรมทำร่วมกัน บรรยากาศแบบนี้ที่อื่นไม่ค่อยจะมีกันสักเท่าไร ชาวพิทข้างเคียงก็มาได้นะครับพี่น้องคร๊าบ...ไปละ ไปเอาเหงื่อออกกันดีกว่าฮือ
  • Jergens พูดมามีเหตุผล 555+ โดนเฉพาะ ลาบเป็ด กับ ต้มไก่ นิแมะ มักหลาย ส่วนใครที่ ชอบ ตกปลาก็ มีหลากหลายกิจกรรม ฮ่าๆ

ดำน้ำเบิ่งหอยจูบ 555+ พายเรือแจวมาราธอน (เรือชาวบ้าน พ่าน่ะ ขั้น บ่ ถืก ด่า ซั่นหว๋าา) ไย่ไข่มดแดง มากินกับ ต้มปลา ก็แจ่ม

ร่วมตัวกันเยอะๆ ฮ่าๆ จ้างหมอลำ มาซัก หมู่ 555+ คือซิม่วนหลาย ฮ่าๆๆ
  • ไงง็อก รือว่ามันซิมุนอุ้ยปุ้ยบุอ้ายท่าจ้างหมอลำมางั้น ย่านแต่ว่าจกตาไทจ้าวของนั่นแลว!! จั๊กไผเป็นไผแลวเหล้าเข้าปากความหยากบ่มี 555++
  • เว้าไปเว้ามาจังได๋อ้ายขอจองหน่าฮ้านเด้อคือมาเป็นตามวนแท้ไปหนองหญ้าม้าจัดหมาว้ายน้ำแข่งกันเลยครับเอาที่ละตัวใครว่ายได้ไกลสุดเป็นแชมป์ประจำสับดาห์บักโกโก้อ้ายสู้ตายเด้อคับ555+
  • ผม บ่ ลง เด้อ พี่ ไก่ ผมยอมแพ้ แต่ แข่งกิน คางคกตาย งูตาย มาโลด 555+ :o010:

อยากกิน ย่าง เนื้อ กับ ก้อยดึก -*- วันนี้วันพระ แถวบ้าน พี่ ขาย บ่ พี่ ไก่ :o061:
  • :016:ฝอยๆๆอยู่ได้ โลโก้ล่ะข้นเอ่ย...เสร็จรึยังคร๊าบ...ท่าน อยากดูแล้วเฟ้ย!!!ผู้เฒ่าใจร้อน
  • เว้าไปเว้ามา "ลูกเทวดาตั้วนี้" โรงฆ่าสัตว์ดิเพ่ข้น อย่าลืมตอกบักสองซาวเผื่อด้วย อา...จวดจ๊าดๆๆๆ
  • บรรยากาศอ่างเก็บหนองหญ้าม้าครับ
    ไฟล์แนบ
    443.JPG 70K
    224.JPG 115K
    334.JPG 117K
    589.JPG 59K
    235.JPG 85K
  • ปลาชะโด เยอะ น่ะ พี่เล็ก ระวัง มัน สวบหรรม เด้อ ลงน้ำ มันนึกว่าปลาสูบ น้อย 555+

ไอ้ ซูโม มันทำ ตา เหล่ ด้วย 555+ เหมือนมันกำลัง หลีหญิง 555+ มัน กะ คือเจ้าของ มัน นั้นหละ

ตื่นเช้าแบบ นี้ กินกาแฟ ซักแก้ว ขนมปังซักแผ่น อ่านหนังสือพิม เบาๆ

เที่ยง มาหากิน ลาบ ป๊าดดดดด ป่าน ว่าเป็นผู้ดี
  • อากาศ ร้อน เหมือนจะเย็น แต่ แดดแรง ใครว่างๆ นำ สุนัข มาเช็ดตัวน่ะคับ

ถ้า คน ร้อน คงต้อง ลง อ่าง 555+ เลือกเบอร์ ตอง ซัก เบอร์ บ๊ะ พี่ โต เลี้ยงหน่อย 555+
    ไฟล์แนบ
    12810412880.jpg 28K
  • หวัดดีคับ พิทบูลร้อยเอ็ด ผมชื่อบอลครับ เลี้ยงพิทบูลชื่อ ซัลโว คับ

หวัดดีคับพี่โต Bodytown ฮ่าๆๆ

รวมตัวกันอีกวันไหนคับ ขอไปแจมด้วยคนนะคับ....
  • วันเสาร์ ครับ คุณ บอล เวลานี้ น่าจะ 16.00 หรือ 16.30 เดี๋ยวเรื่องเวลา จะแจ้ง อีกที น่ะคับ

ยินดี ต้อนรับ ครับๆ ไม่มีหมา ก็มาได้ น่ะคับ :o040:
  • ค่ำแล้ว คืนนี้ไป เมาไหน ดี น๊าาาาาาาา

กินบะหมี่ แถวๆ ตลาดสระทอง ดีกว่า อร่อย อย่าบอกใครเลย 555+ :063:
  • :019:เมื่อวานมีคนโทรมานัดเจอที่สวนศรี เราละนึกว่าใคร ที่แท้ก็น้องอามร์นี้เอง มาพร้อมกับเจ้าอ้วน เอ่อ...มันดูดีขึ้นเยอะเลย หลังจากโดนลักพาตัว แต่แล้วพรมลิขิตก็พาเค้ามาเจอกันอยู่ดี นี้แหล่ะหน่าความรักที่มีให้มัน ยังไงก็ต้องเจอ เลยนัดน้องอามร์มาเจอกันอาทิตย์หน้าซะเลย ได้สมาชิกเพิ่มอีก1คนครับ ข้น!บอกจารย์เล็กด้วย อย่าโหลดตูดไปมากกว่านี้เลย เดี๋ยวไอ้โดมันเข้าใจผิด.อิๆ
    F1ม่วง ที่พลาซ่าเหลือไม่กี่กระสอบเด้อ.ข้าน้อยไปส่อยมาแล้ว ของเค้าดีจริงๆ55
    ไฟล์แนบ
    โต1.jpg 44K
  • :016:อ้วน เก็บอาการหน่อย อย่าหื่น!!หลาย เฒ่าแล้ว
    2 รูปสุดท้ายของพี่ข้นอะ ไม่ได้หรอกเอารูปเด็กน้อยในอ่างน้ำแทน
    post ให้ตัวเองดูอีกแล้วนะ บอกแล้วบ่จำ!!!
    (เวลาpost ไม่ต้องใส่ชื่อในช่อง whisper เพราะคนอื่นจะมองไม่เห็น)
  • :013:ผู้สาวเข้ามาแซววะข้นเอ้ย...งานเข้าแว้วๆๆๆๆ บอลวันเสาร์พาซัลโวมาด้วยเด้อ มันจะได้มีเพื่อนเยอะๆ หัดเข้าสังคมตั้งแต่เด็กเป็นเรื่องดีมากๆ ส่วนความโหด มันมีในสายเลือดของมันอยู่แล้ว ฝากสมาชิกที่ได้เจอกันโดยบังเอิญด้วยครับว่า ไม่ต้องอ่านอย่างเดียวครับ แนะนำตัวแสดงตัวทักทายกันไปเลยครับ เจ้าของเว็บเค้าใจดีอยู่แล้ว พวกเราก็ใช้F1กันอยู่ครับ ส่วนใครไม่เคยลอง ก็ลองดูซะแล้วจะติดใจ555
    ข้นซื้อเหลาดูกมาฝากหน่อยดิ เป็นตามแสบแฮ่ๆ
    ไฟล์แนบ
    โต.jpg 64K
  • วันเสาร์เจอกันเด้อพี่น้อง
  • โหด ไม่โหด ก็ดู แผล ที่ ไอ้ เธอร์ มัน กัดผมสิคับ พี่ น้อง แค่ผม ดึงหา ดึงหู แหก ปากมันเล่น แค่เนี้ย กัด ซะเสี้ยว เลย อู๊ยยย เจ็บ !!!

พี่โต เบิก ค่าพยาบาล 35000 คับโดย โรงบาลศรีธันญา ออกบิลให้ กับ ค่า ทำขวัญ เอา 8000 ก็พอ 555+ เด๋วเจ้าหมอ สูด มาเอง ฮ่าๆ

วันเสาร์ นี้ กี่ โมง ดี คับ พี่ ไก่ ชี้แจ้ง ด้วย ค๊าฟ
  • เกือบ ลืม แฟน พี่ โต ช่ายมั้ย ที่ โพส อีก ข้อความ บอกสมัคร ใหม่เลย พี่

ตอนแรก งง 555+ ไม่เป็นไร คับ พี่ โต กับ ผม คนรักครอบครัว เน๊อะ พี่ เน๊อะ (มีกี่ครอบครัวก็รักหมด) 5555+:020:
  • โอ้ย อิจฉา คนร้อยเอ็ด อยากพาไอ้บาวไปว่ายน้ำที่หนองหญ้าม้าจัง ตอนนี้มันมาอยู่กรุงเทพ สมาชิกท่านใดต้องการให้เป็นพ่อพันธุ์บอกนะครับ ขอแค่ค่าน้ำมัน พอ เดี๋ยวค่าเหล้าจัดให้
    ไฟล์แนบ
    01092010150.jpg 27K