ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ไปมาแล้ว moter expo แหล่มๆทั้งน้าน เลือดดังแตกเลย พรุ่งนี้ลงรูปให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    1813.jpg 25K
  • รอ ชม รูป คับ ฮ่าๆ ยากไป มั่กๆ :063:
  • เอามาลงเลยพี่san101 อยากเลือดดังแตกแล้วววว
  • วันนี้ ตามไป เชียร์ พี่ โต ถึง ขอนแก่น คับ เสีย ดาย มีเวลาไม่มาก กับไปถึง เค้าแข่ง จบ แล้ว ฮ่าๆ

ขอบอกว่า ถ้วย สวยมาก กับ แสดงความยินดี สำหรับรางวัล คับ ผม :063:
  • หวัดดีครับพี่น้องคร๊าบ...เหนื่อยหลายๆช่วงนี้ ไปดาวๆมาที่ขอนแจ่น หนุกดีครับ มีแต่คนถามว่ามาจากไหน เห็นเราเป็นมนุษย์อวกาศรึไงบุ่
    บอกมาจากร้อยเอ็ดก็ไม่เชื่อ ชาวพิทขอนแจ่นก็เยอะครับวันเสาร์ แต่วันอาทิตย์ไม่รู้หายไปไหนกันหมด วันแรกผมเอาลูกสาวไปน้องนิยาก็ได้ที่1ในรุ่น พอรวมกรุ๊บ ก็แพ้หมาอายุมากกว่า เป็นธรรมดาอ่ะห๊าๆ วันอาทิตย์ก็เอาลูกซายไปลองดู ปรากฎว่า เอิ๊กๆๆชนะไทยแลนด์แชมป์เฉยเลยหว่า.หมาเค้าก็สวยแต่วิ่งกับตรวจร่างกายมันไม่นิ่งเท่านั้นเอง หมาเราได้เปรียบตรงที่ชอบเค้าสังคม เลยไม่ตื่น เอาเป็นว่าไปสร้าง
    วีรกรรมไว้ให้แล้วนะครับพี่น้องครับ หวัดดีเหนื่อยอีหลี เอ่อ ขอบใจน้องข้นที่ไปให้กำลังใจนะครับ ทักทายกันนิดหน่อย แต่ตอนนั้นพี่รอชิง best in show อยู่ครับได้เข้าไปชิงก็บุญแล้ว ได้แค่นี้ก็พอแค่เพียงมีเธอ555
    ไฟล์แนบ
    DSCF42741.jpg 60K
    DSCF43121.jpg 66K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02348_resize.JPG 81K
  • ป้าดนึกว่าบักเธอร์เราจะสวบแขนกรรมการไปละ555+
  • ถ้ากรรมการ เป็น น้องคนนี้ ผม ลง 5 วินาที แรก :o046: ยอมโดนไอ้เธอร์ กัด ก็ยอม
    ไฟล์แนบ
    12921668266.jpg 110K
  • คืนนี้ ไป เมา ที่ไหน ดี คับ เอาแบบ สาวๆ เยอะๆ ขอแบบข้างบนได้ ยิ่ง ดี 555+:o013:
  • มาฟิตกันครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0448.jpg 116K
    IMG_0444.jpg 106K
    IMG_0438.jpg 103K
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดด โกโก้ โหด แท้ พี่ ไก่ คับ ชุดลาก แบบ นั้น ราคา เท่าไร คับพี่ อยากได้ๆ
  • ชุดละ700บาทครับข้นเอาบักบาวมาลองดูก่อนก็ได้ครับถูกใจค่อยสั่ง
  • โอ้ 700 หรอพี่ แจ่มๆ ผมนึก ว่า 1000-1200 ผมกลัว ไอ้ บราว มัน ตกใจ แมะ :o008:
  • คุณไก่ให้ไอ้เธอร์ลองด้วยนะครับ จะเอาให้กร้ามแตกเลย เอิกๆ ข้นสาวแว่นคนนี้เป็นสาวเวียดนามนี่หว่าพี่จำได้แฮ่ๆ เวียดนามเวียดนาม...
    เวียดนามเวียดนาม...อู้ย!
  • เวียดนาม ที่ไหน น้องเค้าอยู่ บ้านผม -*- ฮ่าๆ เด๋วจัดให้ อีก 1 รูป ถ้าผิดพลาดประการ ใด บอกลบได้เลย น่ะคับ

จะได้ช่วยให้ ชีวิต กระชุ่มกระชวย หน่อยยยย ฮิ้ววววววววว เมาๆ
    ไฟล์แนบ
    129251190920.jpg 122K
  • ได้เลยครับพี่โตหาอะไรทำกันมันส์ๆลากๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ ไก่ ถ้าสั่งนี้ สั่งที่ไหนคับ สั่งผ่าน พี่ไก่ ได้หรือป่าว ผมอยากได้ สี แดง อ่ะ
  • โอ้โหเดี๋ยวนี้ร้อยเอ็ดครึกครื้นน่าดูเลยแฮะ

มาอยู่บ้างได้ไหมเนี่ยพี่ไก่ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    613.jpg 97K
  • เบอร์ครับข้น086-6223306 โทรไปเลย มาเลยครับยีนส์เดี๋ยวมาเยี่ยมชม
  • จะฟิตไอ้เธอร์ให้อกใหญ่เหมือนน้องแว่นให้ได้เลยครับพี่น้องครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม
  • พรุ่งนี้ วันเสาร์ แล้ว มีใครไปมั้ง คับ
  • เสาร์ๆๆ ใครไปบ้าง ขอเสียงหน่อย ข่อยไปอยู่เด้อ มากันหลายๆนะครับพี่น้องคร๊าบ...พี่ไก่ เอาแนวลากมาดูด้วยเด้อคร๊าบ
    ข้น!บอกเวลาไปเลยครับ:007:
  • ok ที่เก่าเวลาเดิมครับ
  • เฮ้ย! มีข่าวร้ายมาบอก ปี่ใหม่แม่บอกให้กลับไปกรีดยางที่บ้านยโสธรวะพี่
  • -*- คับ ตามที่ พี่ ไก่ บอกเลยคับ ว่า ที่เก่า เวลาเดิม 555+ กรีดยาง ให้ผมไปด้วยคับ จ้างผมหน่อย กำลัง ตกงาน ฮ่าๆ
  • อยู่ไหนก็ไม่สุขใจเท่าบ้านเราหรอกครับเล็กยินดีด้วยว่าที่เถ้าแก่สวนยาง5555
  • บักโกโก้ไปเยียบไรมาไม่รู้ครับใต้เท้าแผลบักใหญ่อดไปหาเพื่อนๆเลย
  • -*- เอ๋า พาไปหา หมอ ยัง คับ พี่ ไก่ สงสัย น่าจะเป็น ขวดแตก แถวๆ เดิลนกน้อย วัยรุ่น มันมักไปโยน มั้ง 555+

คับ รับทราบ ขอให้หายเร็วๆ เด้อโกโก้ บราว คิดฮอดดดดด แล้วพี่ มั้ยคับ:o064:
  • วันนี้ มีแค่ผม กับ น้อง อาร์ม และ เจ้า อ้วน กะ ไอ้ บราว -*- เดินรอบ บึง มัน มาก 55+

กัดกัน สุดทาง
  • โทษที่ครับพี่น้องครับ วันนี้ไปอุบลมา พ่อเฒ่าป่วยเป็นอัมพาต เลยต้องทำหน้าที่พลขับพาครอบครัวไปเยี่ยมกัน กระแล้วว่าต้องมาไม่ทัน มันจะทันได้อย่างไรมาถึงก็เกือบ4ทุ่มแล้ว เอาน่ะ!ยังไงก็ขอ ขอบคุณน้องข้น น้องอาร์ม พี่บราวพี่อ้วน ที่ยืดมั้นในจุดยืนอย่างเข้มแข็ง ส่วนพี่น้องที่ไม่ได้มาก็อาจมีเหตุของแต่ละคนเอ่อ ชีวิตไม่มีอะไรแน่นอนเนอะ น้องโก้ๆพี่ไก่ก็ขอให้หายไวๆนะครับ เสาร์หน้าใครมาได้ก็ขอให้มานะครับเพื่อมีความคิดหากิจกรรมทำกันเป็นกลุ่ม แบบปิ๊กนิ๊กๆ ฝากรูปให้น้องบอลด้วยครับนี้เป็นพ่อของอาเธอร์กับยาร่านะครับ
    ไฟล์แนบ
    mohican1.jpg 21K
  • หมอต่อสั่งให้ไปฉีดยา3วันติดเซงเลยอยากลากกกกกกกกกก
  • อยากกลับ บ้าน คิดถึงพิบูล101มากมากเลยครับแต่ว่าตอนนี้ต้องออกไปไซค์งาน และต้องสอบอีก
    พ่อใหญ่โต ปีใหม่กินเหล้าบ่อพีจัดงานร่วมพิบูลร้อยเอ็ดเลยพี่ ฝากร้านขนมไทยอูย่สาคามด้วยนะครับถ้า
    พี่น้องพิบูล101(ทุกกลุ่มเลย) คนขายจะได้มีเงินไปซื่อรถ 555 คนไหนมา สาคาม ก็มากินขนมไทยที่สุดยอดที่สุดในประเทศสาคาม
    ไฟล์แนบ
    SAM_0062.JPG 113K
    334.JPG 117K
  • สติ๊กเกอร์ร้านครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-4.jpg 64K
  • -ขนมหวาน ร้าน พี่ เล็ก อร่อย จริงคับ ยกนิ้วให้ เลย :063:

-วันนี้สุดแสนจะเหนื่อย เฮ้อ กินกาแฟ ซักแก้ว ก่อน นอน ก่อน ดี กว่ามั้ย ?

-เรื่องจัดงานปีใหม่ก็ ไอเดีย เจ๋ง น่ะพี่ ย่างเนื้อ เน๊อะ เหล้า ซัก 2-3 กลม ไม่เน้นเหล้าคับ เน้น โคโยตี้ ซัก 4 คน เต้น 3 ช.ม. พอ 555+
  • งานเลี้ยงก็หน้าสนครับ สถานที่นีัซิที่คิดอยาก ใครมีไอเดียร์ก็บอกมาครับ ส่วนโคโยตี้ ไม่ต้องจ้างเหล้าขาว2ขวดเดี๋ยวข่อยเต้นให้ซอดแจ้ง
    555 ขันด้วยเอาเปล่า ซอดแจ้ง...
  • สวัสดีชาวร้อยเอ็ดทุกท่านครับ ผมอยู่อำนาจเจริญ ขออนุญาตเข้ามาโพสนะครับ:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_29432.jpg 71K
  • ดั้งมันหายไปไหนครับหนึ่งสวยๆๆ
  • สวัสดีครับพี่ไก่ เดี๋ยวเอามากินข้าวเหนียวที่บ้าน ไม่รู้ดั้งจะขึ้นหรือเปล่า+55555:013::013:
  • ร้อยเอ็ดอากาศหนาวมั้ยครับพี่น้อง ม่ายมีโอกาศได้กลับบ้านเลย

2 ขวดซอดแจ้ง จิงป่าวพี่โต อย่างข้นต้องซัก 4 ขวด เผื่อเจ้าบาวมานด้วย ฮ่าๆๆ
  • :o061: 4 เลยหรอคับ พี่ บอล ฮ่าๆ ไม่ไหว คับ ฮ๋าๆ ส่วนอากาศ เริ่มเย็นๆ คับ ตอนนี้ อากาศกำลัง ดี ไป ตี ชะโด ก่อน น่ะ ค๊าฟฟฟ :o071:
  • พี่น้องครับ!น้องข้นมีเรื่อง แต่ดูเหมือนมีกับไอ้โด บ่หน้าดอก หมานๆเด้อ ฝากมาแป๊ะซะสักหม้อดิข้นเป็นตาแสบ เอิ๊กๆ บอลมาเปล่าเสาร์เนี้ย
    แล้วลูกสาวใครหน้าหม่ำจังเลย55
  • ลูกสาวน้องหนึ่งอยู่อำอาจครับพี่โตน่ารักคอตต
  • เสาร์ที่ 25 เดี๋ยวพี่เอาชุดลากไปให้ลองกันนะครับแต่ยางใครจะเอาก้เอามาเองเด้อกลัวเค้าว่าจะไปวางเพลิงสถานที่ราชการ
  • 555+ ผมจะเอายาง รถ ไถ่ไป ฮ่าๆๆๆๆ มีใครจะใช้กับมั้ง ค๊าฟฟฟฟฟฟฟ ขอ ลองด้วยน่ะคับ พี่ไก่ :o016:
  • เสาร์นี้เจอกันคับ จะพยายามไปให้ได้

ว่าแต่ คุนหนึ่ง อยู่แถวไหนของ จ.อำนาเจริญ คับ ลูกสาวน่ารักจังอยากเห็นตัวจิงจังเลย

พอดีผมก้ออยู่อำนาจเหมือนกันอ่ะคับ
  • :012:ลูกสาวคุณหนึ่งสวยครับถ้าเป็นไปได้เสาร์นี้พามาเล่นร้อยเอ็ดเลยครับ บอลเกี่ยวมาด้วยเลย55 จะได้มีเพื่อนเยอะๆ ข้น!พี่ขอ...ยางมัดถุงได้เปล่าหว่า แบบว่าไม่มีแรงลากแว้วฮิๆ
  • ลูกสาวผมยังอยู่ที่นครสวรค์อยู่เลยครับ ฝากพี่พจน์ อานนท์ (บึ๊กบัง) ดูแลให้อยู่ครับ+55555
    ไฟล์แนบ
    _MG_31991.jpg 55K
  • เห็นลูกหมาแล้วอยากหาเมียให้ไอ้เธอร์จังเลย ข้นพี่บอก3สาวถั่งไปเอาปลาชะโดแล้วเด้อ ตั้งรับดีๆๆฮิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    3สาว.jpg 23K
  • น้อง 3 สาว ตอนนี้ปัจจุบัน ทำงานอยู่ ศูนย์ ฮอนด้า super bike คับ มีคนใหญ่คนโต เล็งเห็นฝีมือในการ ขับ และการซ้อน จึงได้ดึงตัวไป

เพื่อคอยทดสอบ มอเตอร์ไซค์ รุ่น ต่างๆ ที่เรา ขี่ในปัจจุบัน คับ แต่น้อง คนนั่งหน้า นี้รู้สึก จะไปเป็น ดารา เรื่อง ปลาบู่ทอง ตอน ต้มน้ำ

เดือดๆ แล้วใส่ปลาลงไป -*- ฉายที่ช่อง 8 บางขุนเทียน 5555+ เพ้อเจ้อ อ่าาาาา:020:
  • คิดได้รึยาง...พี่น้องครับ สถานที่นักดื่มแบบชิวๆ ข้น!ออกความเห็นเร็วๆเลย บ้านใครดีแบบเอาหมาไปด้วยได้น่ะครับ ลงรูปให้คนอื่นดูด้วยยิ่งดีมั๊กๆ