ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • อ้าวไป อยู่กรุงเทพ ตั้งแต่ ตอนไหน คับคุณ sun101 ตอนนั้นเห็น บอกอยู่แถวปั้ม ดาว ทางโพนทองเลยคับ

-*- ผมกำลัง ว่าจะไปเยี่ยม เลย แหะๆ ว่าจะถือติดมือไป ซัก 3 ขวด ฮ่าๆ:036:
  • วันเสาร์กี่โมงครับ จะได้เคลียร์งานทันอ่ะคับ
  • ถ้า 16.30 น. จะว่ายังไง คับ ผมลอง เสนอ มาลองดู แดดไม่แรง จนเกินไป > <

หรือๆ พี่ๆ ว่ากัน ยังไง คับ :042:
  • อ่ะแหล่มเลยครับ
  • โอเค ครับ พรุ่งนี้เจอกันน่ะคับ ทุกๆ คน วันนี้ เจอกานหนองหญ้าม้า 555+
  • สวัสดีตอนเช้า คับ บอร์ดเงียบเหงา ตามเคย อากาศก็แสนจะหนาว ดูแล สุขภาพ ตัวเองให้ดีน่ะคับ

ถ้าเป็นหวัด แนะนำ ให้ไปหา หมออ้อย น่ะคับ 555+
  • วันนี้16.30น เจอกันครับ
  • โทษทีข้น ไอ้เธอร์คงเห็นว่าเป็นหมู3ชั้น555 มันเลยนึกอยากกินขึ้นมา ค่าหมอบ่อมีดอกข้นเอ่ย!แต่ค่าเหล้ามีให้ตลอด...คืนพฤหัส ไปเป็นกรรมประมงมาไปดูฉลามมาวะข้น เจอแต่นางเงือกสวยๆทั้งนั้นเลยอู้ย...ตาลาย มั้กๆแต่ผู้คุมดันไปด้วยดิเซ็งเลยตู!วันนี้4โมงครึ่ง(แลง)เจอกันที่เดิมครับ มากันหลายๆเด้อพี่น้องคร๊าบ...
  • ตะเองแหละ ตามไปคุมเค้า กิ๊วๆๆๆ
    ครั้งหน้าถ้าเหล่านางเหงือกจะไปเล่นน้ำอีกมะไร
    เดวชวนสมาคมพิทบูล ร้อยเอ็ดไปด้วยนะ
  • พาเจ้าบาว กลับมาเที่ยวร้อยเอ็ด เนื่องในวันพ่อ
    ไฟล์แนบ
    IMGP5630111.jpg 79K
  • โอ้ เยี่ยมเลย คับ ฮ่าๆ

ส่วนรูป บรรยากาศ ใน วันนี้ คงไม่สามารถ จะลงได้เนื่อง จาก การดื่ม ทำให้ขาดสะติ ไว้พรุ่งนี้แล้วกัน ครับ

ฮ่าๆ ขอโทษ ค๊าฟฟฟฟ เอ่า ไปเมาาาาาาาาาา ต่อก่อน ค๊าฟฟฟฟฟ :o048:
  • สงสัยตากล้องเมาค้าง5555
  • -*- ฮ๋าๆ ขอโทด ที่อัพ รูปลงช้าไป หน่อย งับ

พอดี ติดงาน เดี๋ยวผมจะรีบเอา ลงให้เลย คับ
  • :028:อ๊วกไม่นับ หลับเป็นแพ้ อื่ม!...เข้าใจ น้องข้น.......อย่าลืมโลโก้ด้วยนะจ้าเด็ก...ฮิป(โป)555
    ไฟล์แนบ
    DSC0021611.jpg 24K
  • ใครว่าง ก็ไปเด้อ.คร๊าบพี่น้องคร๊าบ...
    ไฟล์แนบ
    khonkean2010.jpg 100K
  • 555+ ผมไป ติดรถไป ด้วย คับ พี่ โต
  • :016:ลงรูปสมาชิกใหม่ได้แล้วไอ้!น้องข้น...เค้าอยากดูกันแล้วคร๊าบพี่น้องคร๊าบ...
  • วันนี้พี่ san101 แวะมาทักทายก่อนกลับกรุงเทพเจ้าบาวมาหล่อได้ใจเลยครับยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ถ้ากลับมาร้อยเอ็ดแวะมาเล่นด้วยกันใหม่ครับ
  • จัด เบียร์ มาจั๊ก กระป๋อง เลย ฮ่าๆ ตกใจหมด เบียร์ ขึ้นราคา ที่ 7-11 ลีโอกระป๋อง ละ 30 ขวดเล็กก็ 30

ขี้เมาอย่าง ผม จะเอาเงินที่ไหนไปซื้อเนี้ย 555+

เอาเพลงไปฟัง แก้เซง ก่อนพี่

http://www.youtube.com/watch?v=1q8s58mK-Cs
  • โยกๆ จังหวะ มัน ตื๊ดๆ เข้า เส้น :o061: ไอ้ บาว ตอนนี้กำลังหัด ลาก คับ

ตอนแรก ใส่ที่ ลากที่ยืมมาจากพี่เล็ก เข้าไป มัน หยุด เหมือน โดนสะกดวิญญาน แต่ด้วยความ อยากออกไปเที่ยวข้างนอก

จนต้องลืมว่าตัวเองใส่ ที่ลาก ก็เลยเดินตัวปิ้ว เลย -*- ยังไม่กล้าขึ้นยาง กลัวมัน กลัว ค๊าฟ :o015:
  • ฝากถึงน้องบอลซัลโวด้วยครับ บอลถ่ายรูปใบเพ็ด ส่งมาให้พี่ดูจั๊กหน่อยดิ อยากรู้ว่ายาร่าสายไหน เราจะได้วางแผนถูก
    dentalbody_kajito@hotmail.com ถ้าว่างก็ส่งมาหน่อยเด้อ...
  • รูปมาแล้ว ต้องกราบขออภัย อย่างแรง งานเข้ามาเยอะมาก ฮ่าๆ

ดูรูปกันก่อนเลย ครับ

คนกำลังเยอะเลยคับท่านๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9234.jpg 124K
  • ต่อกัน เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9238.jpg 110K
  • รูป ไอ้อ้วน งับ ขาไทบ้าน :o008:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9240.jpg 113K
  • รูป พี่ บอลกับ เจ้า ซันโว :o016:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9260.jpg 118K
    IMG_9256.jpg 122K
  • พี่ เล็ก หนองหญ้าม้า กับ ลูกสาว สุด จี๊ด
    ไฟล์แนบ
    IMG_9257.jpg 123K
  • พี่ โต กับ น้อง นิยา ผมพิมถูกหรือป่าว กราบขออภัย อีก 1 ครั้ง :o026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9254.jpg 111K
  • เล่นกัน เข้าไปสนใจผม บ้าง 555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_9263.jpg 120K
  • ต่อกันเลย ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9265.jpg 118K
  • รูป อาจจะ เคลื่อนไหว น่ะครับ ถ่ายภาพ ยากจิงๆ ขอบอก
    ไฟล์แนบ
    IMG_9289.jpg 118K
    IMG_9285.jpg 109K
    IMG_9272.jpg 123K
    IMG_9267.jpg 112K
  • รูป รวมครับผม Pit bull 101 Club :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9300.jpg 119K
  • แล้วผม ละ 55+ มีรูป มาฝากไอ้อ้วน น้อง อาร์ม ด้วย คับ ไอ้ บราว ด้วย 555+ :020:
    ไฟล์แนบ
    a7649d8.jpg 65K
  • ไอ้อ้วนมันกลับรถคันนี้แน่ๆ55+
  • 555+ ใช่เลย คับ พี่ ไก่
  • :017:ไอ้เธอร์เป็นคนขับ...ชัวร์!555 ส่วนโกโก้+เจ้าซัลโว สงสัยโบกรถให้(ให้ไปไกลๆจากผมหน่อยผมเสียว...)
  • ขับได้สักพัก คงมีลงมา แง่มๆกะผู้โดยสารแน่เลยพี่ ฮ่าๆๆ (สองตัวนั้นเค้า Want Jing Jing)

ข้นคร้าบบบบบ ซัลโวเรียกร้องค่าปรับไหมค้ราบบบบบ....5555555

ส่งให้แล้วนะคับพี่โต วางแผนช่วยหน่อยนะคับ เพราะ บรีดนี้เปงความหวังของหมู่บ้านเลยคับ

ยังไงช่วยดูหน่อยนะคร้าบบบ....ขอบคุนครับ
  • อรุณสวัส คับพี่ น้อง อากาศ แบบ นี้ ตื่น เช้าๆ

จิบกาแฟ เบาๆ อ่านหนังสือพิม ตามเคย ยืมข้างบ้านมาอ่าน เป็นปรกติ 555+

ค่าปรับไหม ไม่มี คับ พี่ บอล ผมคุย กับไอ้ บราว แล้ว ตอนนี้เรื่องถึงหูผู้ใหญ่บ้านแล้ว รอลงมัติจาก คณะกรรมการ ลงโทด แบน !!!
  • คัยๆ..คัย มี ปัน หา กะ ผม คับ..

รถ คัน นี้ ผม นั่ง ไม่ เปน หรอก..55+
    ไฟล์แนบ
    UguL4l224900-02.jpg 55K
  • โทด ที คับ ลืม ราย งาน ตัว..
    ชื่ออาร์ม..ลูกชายชื่อไอ้อ้วน...อิอิ
    เบอร์ติดต่อ..083-6600997
  • ดูแล้วน้องบอล พ่อไอ้เธอร์กับยาร่า เป็นตัวเดียวกันคือโมฮิแกน ส่วนสายแม่เป็นเรเชอร์เอจเหมือนกันก็จริงแต่เป็นคนล่ะแม่ สายแม่จบแชมป์เมกามากกว่า สายพ่อก็ดีไม่มีปัญหาในเรื่องผสมครับ ออกมาอีกลงประกวดมันโลด ให้รู้ไปเลยว่าร้อยเอ็ดเราก็มีดี 555
  • -*- ไปกันวันไหน คับ พี่ๆ ทั้ง 2 ให้ผมไปเป็นช่างภาพ ด้วย สิ คับ ฮ่าๆๆๆๆ

ขอติดรถไป ด้วย งับ ฮ่าๆ ไอ้ บราว ลูก บอย อุบล 555+
    ไฟล์แนบ
    images88774.jpg 9K
  • ยาร่า พร้อมมะไหร่ จัดหนักเลยพี่...ฮ่าๆๆๆ
  • อาเธอร์มันบอกว่า เก็บน้ำเชื้อให้ยาร่าไว้เป็นปี้บแล้วคร๊าบ...บอล
    ข้น!อย่าเมาข้างละกันเด้อ เฮือๆๆ
  • คับๆ เมา แล้วชอบไป ค้าง หอคนอื่นหรอ พี่ 55+

หรือ เมา ค้าง แบบแฮงค์ๆ งานยังไม่เสร็ดเลย นอนยังไม่ได้ แง้ :o005:
  • เสาร์-อาทิตย์นี้ ข่อยคึซิบ่อได้มาเจอพี่น้องดอกครับ ข่อยซิไปงานประกวดที่ขอนแจ่น แล้วที่สวนศรีเราพากันมาให้หลายๆเด้อพี่น้อง ฝากอัดไอ้อ้วนจักดอกแน้ มันคึกหลายจัดหนักๆเลยเด้อพี่น้อง...
  • ผม ไป ด้วยคับ พี่ โต ฮ่าๆๆๆ

ข้น อยากไปงาน Motor Expo อ่า ค๊าฟฟฟ อยากไป ถ่าย พริตตี้ มาดู วันว่างๆ ฮ่าๆ :o020:
  • เสาร์นี้ขอซุ้มซ้อมก่อนเด้อพี่น้องจะไปแก้มือกับไอ้อ้วนซะหน่อย555+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0425.jpg 116K
  • เด๋ว ผมช่วย คับ พี่ ไก่ 555+

บราวมัน เคียด แทน โกโก้ ฮ่าๆ บ่อ ปลานั้น ปลาช่อนเป็นตาหลายแทะ ให้ผมไป ปราบจั๊ก มื้อ บ่ ฮ่าๆ
  • เงียบกันจัง...

เสาร์นี้ว่างายมั่งคับ เจอกันที่เดิมรึป่าว???
  • เงียบกันยาวๆ สงส้ย ไปขอนแจ่นกันหมด แน่ๆเลย