ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • เชิญชมตัวจริงได้ที่ หนองตับเต่า Kennel ครับ...ฮ่าๆๆ
  • ฝากไว้อีกหน่อย ไอ้บาวกลับมาอยู่ที่ร้อยเอ็ดแล้ว สนใจดูตัวจริงได้ที่ บ้านหนองผักแว่นครับ
    ไฟล์แนบ
    01092010147.jpg 81K
    01092010146.jpg 165K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_23231.jpg 61K
    IMG_23351.jpg 65K
  • พี่ san101 กลับมาอยู่ร้อยเอ็ดเลยหรือเปล่าครับ
  • ติงลี่กลายพันธ์image
  • ติงลี่กลายพันธ์image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0241.jpg 47K
  • 555+ วันนี้่ รถ ล้ม คับ กลับบราว อาการ บราว ถือว่าหนัก เอาการ เจ้าของมันก็ อาการหนักใช่ย่อย
  • อาทิต ไป เที่ยว อำนาจ ดี ฟ่าาาาาาา พี่ บอล ครับ กับ พี่ หนึ่ง ล้ม งัว ลงซัก 2 ตัวไปเลยยยยยย
  • Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์

สวยมากครับ อยู่ที่ 101 หรอครับ ว่างๆจะหาโอกาศไปชม :)
  • ตอนนี้คนยังไม่ได้ย้ายกลับครับ แต่ไอ้บาวกลับไปอยู่ร้อยเอ็ดแล้ว
  • บราว ลายเสื้อ หล่อ ง๊าฟฟฟ ส่วนบราว ของ ผม ตอนนี้ เป็น บราว เป๋ 555+ ม่ะวาน อาร์ม พา ไอ้ อ้วน ไปเล่นน้ำเลยเก็บภาพมาฝาก เพื่อ มีคนอิจฉา 555+image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0579.jpg 244K
  • หล่อ จิงๆ ขาดไม่ได้ครับ คนๆนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0564.jpg 174K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0564.jpg 174K
  • พา หมาไปว่ายน้ำ พก ปืน -*- อะไรฟ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0577.jpg 260K
  • พา เล่นน้ำแล้วหรอ น้อง อาร์ม เอ๋า ลากๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0583.jpg 198K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0585.jpg 188K
  • 555+image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0587.jpg 195K
  • ลา ด้วยภาพนี้ ครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0563.jpg 285K
  • อ้าวเซงเลยนึกว่าพาอ้อมไปถ่ายทูพิชแถวหนองหญ้าม้าซะอีกอดดูเลย555
  • 555+ อ้อม เตรียมไปแต่ ผ้าถุง ครับพี่ไก่

:o024:
  • ถ้าจะได้ไป 101 จะไปดูเจ้าบราว ตัวนี้ได้ยังไงครับ
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • -*- ต้องถาม พี่ บอล เลยครับ พี่ ตั้ม 555+ ว่าจะนัดกันไป เยือนเมือง อำนาจ กันอยู่ ไปก้วยกันมั้ยค๊าฟฟฟ
  • มี คน บอกเบื่อ นางแบบ คนข้างบนละ คับ จัดไป อีก ซักคน อยากบอกระแต ว่ารักมากมายimage
    ไฟล์แนบ
    Kratae-Supaksorn-1.jpg 140K
  • ขอแสดงความยินดีกับแฟนน้องข้นด้วยนะครับที่สามารถผ่านเข้ารอบThailand's Got Talent ได้ยินดีด้วยครับ
  • สวย มาก ครับ ตกหลุมรัก เลยแต่ พอมารู้ ทีหลัง ขอ บาย ค๊าฟ 555+
  • วันนี้ใคร ว่างๆ ก็ พอ หมาไป หนองหญ้าม้า น่ะค๊าฟฟฟ ซัก 17.00 น.
  • ลู่วิ่งของเราใกล้เสร็จแร้วเด้อ พี่น้องคับ

สนใจโปรดติดต่อ bodytown gym..555+

หมาเราจะได้ฟิตๆ กล้ามสวย..

ขอบอกว่ามันทำยากซ์ มักๆ..55+
  • อัพๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 116K
    t2.jpg 123K
    t4.jpg 115K
    t3.jpg 120K
  • -*- ติงลี่หัวเป็นอะไร 555+ น่าโหด จัง เลยยยยยยย มาให้ พี่ บราว งับเล่นๆ ซัก 2-3 หน่อยสิ จ๊ะ
  • เป็นขี้กากเล็กน้อยถึงใหญ่มากครับอิอิ
  • ขายพิทบูลตัวผู้อายุ1.8เดือน
    ติดต่อ farfate_k1@hotmail.com
  • ม่ะวานเห็นพี่ไก่ โท มาบอกเรื่อง งานที่ พัทยา ในการออก บูท เด๋วจะแจ้งท่าน ประธาน นัดประชุมเพื่อหาวาระ

ส่วนเรื่อง ไป เยือน บ้านพี่ หนึ่ง ที่ อำนาจเจริญ นั้น เห็นทางพี่บอล บอก ว่า เตรียมตัว ไว้ พร้อมแล้ว 555+

ไปเมาอย่างเดียว ตั้ว นิ คงต้องรอ มติจากที่ประชุม 555+ วันนี้หนาวเปงบ้า เลย
  • วันก่อน เมากับ ท่าน ประธาน หัวจุ่ม ดินเลย
    :o024:
  • หวัดดีคับผมอยู่อุบลได้ยินว่าร้อยเอ็ดคึกคักกันมาก
    ขนาดเปิดบู๊ทที่งานพิทบูล ยินดีด้วยนะคับ
    วันนี้ ขอนุญาติขายลูกหมานะคับ ท่านไหนสนใจ
    088_1327807 ประมาณ 9500.
    image image image
  • ขออภัยหากเป็นการรบกวนคับ
    image
  • ไม่ รบกวนเลย ค๊าฟฟฟ เชิญเลยค๊าฟผม ร้องหมาสวย คับ ชอบตัวแรก หึหึ อยากได้เป็นเจ้าของ จังเยยยย

ไว้มา ร้อยเอ็ด ยินดี ต้อนรับเสมอ คับ

** วันเสาร์ นัด มิสติ้งเล็กๆ กันน่ะครับ เรียกมิสติ้งหรือป่าว หว๋า 555+ ไปตกปลากันเทอะ ใครมีอะไรที่บ้านก็เอามากินด้วย กันน่ะครับ ฮ่าๆ ปรึกษา หา เมา เอ้ย หา รือ พ่ะน่ะ :o043:
  • แวะเข้ามาทักทายครับ พิทบูลอำนาจยินดีต้อนรับทุกท่านสำหรับพิท ๑๐๑ นะครับ ไงผมฝากเนิ้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
  • สวัสดีครับชาว101 ตอนนี้อำนาจเจริญพร้อมแล้วครับผม!! 555
    ปล.ขอบคุณพี่ไก่ สำหรับยาผิวหนังด้วยนะครับ
  • ขอให้เจ้าตัวเล็กหายไวไวนะครับหนึ่งงานพัทยาขอจองตัวพี่น้องชาวอำนาจไหลยาวสัก3วันนะครับ
  • กลับ จากอำนาจ ถึงบ้านม่ะคืน ตี 2 ฟ่าๆ เมื่อยนั่ง รถ เลยยยยยยย จ๊ากกกก
  • เพื่อนๆร้อยเอ็ดเป็นไงบ้างครับ สบายดีอยู่หรือเปล่า กลุ่มพิทอำนาจฯฝากความคิดถึงด้วยนะครับ ยินดีต้อนรับตลอดนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ANIMATE-2.gif 234K
  • เสร็จแล้วคับ...ไอ้อ้วนได้บ้านใหม่แร้ว..

โดนเป่าน้ำมนต์ด้วยแหละ..คนป่าเมาก่อนเพื่อนอิอิ..
  • สงกรานต์ปีนี้ยังไม่โดนน้ำเลยไข้หวัดเล่นงานซะละเซงเป็ด 23-24ไปบุกอำนาจกันมั้ยครับ
  • สวัดดีค่ะอยู่ร้อยเอ็ดเหมือนกันค่ะ

มีพิทบูลอยู่4ตัวค่ะ
  • แล้วอยู่ในเมืองหรอค่ะ

• สงกรานต์พาลูกๆไปเล่นน้ำที่ไหนกัน ครับพี่น้อง
  • ผมป้อมครับ น้องผมป๊องมีพิทบูล อยู่ บ้านแดง ต.เหนือเมือง ครับมีใครอยู่ใกล้ๆมั่งครับ
  • อยู่ในเมืองกันครับผม ที่ประจำคือ ร้าน โบดี้ ทาว์ บ้านประธาน 555+
  • ว่างๆ แวะเข้ามาเล่น ด้วยกันเลย ครับ กลุ่มของเรา จะได้ สมาชิก เพิ่มแล้ว เย้ 555+

081-6621604 ข้น ครับ สอบถามได้ เสมอ ห้ามเรื่อง เงิน 555+