ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โหพี่ นี่แหละโหดดีครับ ไข่ขาวสาวสยิวก็เสียวดีนะครับ5555
  • น้องขาวสาวโอโม่555
  • ชื่อหนูปุ๊ ระเบิดไข่ งั้น ตัวนี้ชื่อ บักขาว ไข่ระเบิด ดีมะ ฮ่าๆๆๆ
    ต้องการชื่อแนวไหนบอกมาสิคะ ชื่อแบบอินเตอร์ ชื่อแบบที่ราบสูง ชื่อภาษาญี่ปุ่น อะไรก็ว่ามา เด๋วจัดให้
  • ขออนุญาติครับ ตามคำขอ เรดปาเกียว ลูกลีโอ 1 ปี
    และขอฝากพี่KATING imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _DSC4347.JPG 79K
    _DSC4568.JPG 66K
    _DSC4559.JPG 82K
    _DSC4571.JPG 101K
    _DSC4555.JPG 68K
  • 1. LOCH NESS
    2. SNOW MAN
    3. WHITE CAMARO
    ขอเสนอ 3 ชื่อครับ :015:
  • พี่KATING ถ้า 3 ชื่อนี้มีเหลือ ผมขออนุญาติ จะเอามาตั้งให้ไอ้ COMMANDO
  • อยากช่วยตั้งแต่นึกไม่ออกค่ะ อิอิ
  • พี่มาร์คครับ SNOW RED
  • อยากได้ อยากได้ ขาวๆ
  • สวยมากครับอยากได้มากๆครับชอบแต่ขาดความเร็วและเมียคงด่าแน่ๆเลย
    แย่จัง ไว้ครั้งหน้าแอบเมียซื้อแน่
  • เดอะเผือก หลานเดอะเหลือก
  • Red Pearl (ไข่มุขแดง) ครับ
  • taro ดีป่ะครับ เผือกๆๆๆ555
  • พระเอกเมืองหมอแคนใด้ชื่อแล้วนะครับ คุณโต ขอใช้ชือเจ้า m2 ว่า tomcat หรือtom นะครับ อิอิ :"> :m01:
  • The Taro supernatural ฮ่าๆๆๆ แอบเติมชื่อเพลงลุงซานตานานิดส์นึง
  • นอกเรื่อง ชอบอีกตัวด้วย ลีโอจิ้ดมากครับ ชอบจริงๆแนวนี้ เตี้ยๆจิ้ดๆซบตาไม่ได้เลย ชอบ
  • ไปดูมาเมื่อวาน ไอ้เผือกมันกลบพี่น้องมันมิด ได้ไอ้เผือกมามาตัวอื่นไม่อยากดูเลย มันใหญ่กว่าเขาสองเท่า จอมโวยวายด้วย สะใจจริงๆ

M1 และ M2 ผมตัวไหนก็ได้ เพราะเอาไปให้รุ่นน้องเลี้ยงเฝ้าบ้าน แต่ใครอยากได้เพื่อมาทำกิจกรรม ขอย้ำว่าต้องเอาไปเพื่อทำกิจกรรมเท่านั้น ยินดีแบ่งให้ก่อน เพราะเสียดาย หากไปอยู่กับรุ่นน้องผม คงหมดสิทธิออกมาโชว์ กลายเป็นคุณหนู
  • ตามนั้นครับพี่มาร์ค งั้นm2ผมดูแลให้เอง อิอิ มีโอกาสคงเอามาโพส พัฒนาการเค้าหน่อย ตอนนี้ก็เหลือเรื่องสถานที่กับกรง เดี๋ยวลองf1 สูตรใหม่พี่มาร์คหน่อย ถ้ามีอะไรหากไม่เป็นการรบกวนคงใด้โทรไปปรึกษาพี่มาร์คหน่อยครับ :o036:
  • ตกลงชื่อเผือกเนาะ ^_^
  • ไม่เอาๆครับ หมาตัวนี้ต้องโกอินเตอร์ ดังระดับประเทศ คว้าแชมป์ทุกสนามกิจกรรม มันต้องชื่ออินเตอร์ๆหน่อยครับ ชื่อข้าวเหนียวมูลดีกว่า555
  • ฝากพี่กระทิงครับ REDLEO X REDJARGOUR ต้องลุ้นต่อไป เรดปาเกียวสวยครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0364.jpg 102K
  • ข้าวเหนียวมูล = stickly rice with Sweet coconut milk??? เอ่อ.. ชื่อTaro อย่างเดิมก็ได้ค่าคุณหมวด -_-"
  • 555รับไม่ได้ซะและ
  • ตั้งชื่อให้มันโหดๆกันหน่อย
  • Taro หรือ เผือก ไม่โหดตรงไหน??? งั้นชื่อ ฮานิบาลเผือก 555
  • งั้นชื่อ ซาตานเผือก ฮ่าๆๆๆๆ
  • "ไอ่เหล้าขาว" ไปเลยป๋า จำง่ายดี กร๊ากๆๆ
  • เยี่ยมเลยครับ ได้ชื่อและ 40 deegree
  • เหล้าขาวมันถูกไปหน่อย เอาชื่อฝรั่งดีกว่า เอหรือว่า นินจาเผือก กร๊ากๆๆๆ
  • นินจาเผือก "ฮาโตริ" โค-ตะ-ระ น่อมแน้มๆๆ เลยป๋า กร๊ากๆๆๆ "นินจาเผือก" ศ. ป๋ามาร์ค กร๊ากๆๆๆ
  • :026: :026: :026: :m42:
  • Darkly dreaming Dextor นี่...เอามาจากชื่อนิยายที่ชอบเลยนะคะ 555
  • งามทั้งสายเลือด งามทั้งตัวหมาคับ

สวยมากๆคับ
  • สรุปเอาชื่อ ไอ้ดำ หรือ Black lable ดีกว่าโหดสุดๆ
  • มันดำตรงไหนอะ??? ชื่อเผือกแหระค่ะดีแล้ว หรือ ไอ้แป้งข้าวหมากดี 555
  • ไอ้ตกขาว :030:
  • ถ้าเป็นผม ผมจะให้ชื่อ ซาลาเปา ครับพี่ เห่อๆๆๆ^^image
    ไฟล์แนบ
    ๅ.jpg 41K
  • กลุ้มใจ กุ้มใจ กุ้มใจใครช่วยที หมาสวยเทพ แต่ชื่อไอ้เผือก กรรม
  • ชื่อเผือกจำง่าย ไพเราะ เสนาะจับใจ easy rider ^__^
  • สวัสดีครับ ขออนุญาติพี่ๆทุกท่าน เอาหลานไอ้BJ มาขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    183788[1].jpg 62K
  • โอ้โห... เซ็ง... เพิ่งได้เข้ามาดู.. โดนพี่มาร์คสอยไปก่อนซะแล้วว!!!!!!
  • ยังไม่ได้ไปรับมาเลย
  • บลังโก้ บีเจ จูเนียร์
  • หมาโตแล้วแต่ยังตั้งชื่อกันไม่ได้เลย 555
  • The cardigant, The cranberies, Lighting barblue, Puff magic dragon (สะกดถูกมั่งไหมเนี่ย)
  • ชุดนี้ขายหมดรึยังครับ
  • สวยมากๆครับ คงจะเป็นพระเอกในอนาคตแน่ๆ
  • กาลครั้งหนึ่ง ณ. ป่าสีขาวพราวเหมันต์

ยังมีเสือหิมะกับสิงโตปีศาจจ้าวป่า

ซึ่งต่างเป็นคู่ปรับของกันและกัน

ในอดีตที่ผ่านมานั้น ทุกคราทั้งสองต่อสู้แต่เพียงสูสี

ด้วยสิงโตปีศาจรู้ดี ว่าโดยวัยแล้วเสือหิมะนี้ ยังเป็นรองฝีมือตน

วันหนึ่ง หลังจากเป็นศัตรูคู่ปรับกันมานานหลายปี

เสือหิมะปรามาสสิงโตปีศาจและเอ่ยท้า

บัดนี้ข้าโตเต็มวัย มั่นใจว่าแกร่งยิ่งกว่าเจ้า ข้าจะเป็นจ้าวแห่งป่าสีขาว

สิงโตปีศาจรับคำท้าพลัน ถ้าเจ้าประสงค์เช่นนั้น

เราจงมาตัดสินกันให้รู้ไป วันนี้ข้าจะโหดเหี้ยมยิ่งกว่าครั้งไหน

แล้วภายหลังเจ้าจะเสียใจที่กล้าดี

เสือหิมะกับสิงโตปีศาจต่อสู้กันอย่างรุนแรงเจนจัด

ป่าสีขาวพังพินาศดังถูกพายุกระหน่ำพัด

สิงสาราสัตว์ต่างพากันหวาดกลัว จึงล้วนเอาตัวหลบลี้หนีไปจากป่าเสียสิ้น
    image

Monster Snow (มอนส์เตอร์ สโนว ...)
    ปีศาจสีขาว...ครับพี่มาร์ค..
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 7K