ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ทำมายบ้านเรามานเงียบจัง
  • ไปซุ่มซ้อมหมากันหมดหรือยังงายคับเนี้ย อากาศร้อนเน้อ5555555
  • มาคุยกันหน่อยก้า พี่สัน เอ็ด ตั้ม เต็กพี่จอนท์มาววววววววววววววววอิอิอิอิอิ
  • วันนี้พาหลานไปเที่ยวสวนสัตว์มา เห็นรูปนี้คิดเอาว่าถ้าเลี้ยงหมาแดงอยู่กันอย่างนี้ได้จะมันส์แค่ไหน

image
    ไฟล์แนบ
    SDC11855_resize.jpg 154K
  • เอ๊ะ นี่มันครบกำหนด กำเนิดหมาแห่งการรอคอยของนักลาก นี่ใครมีข่าว เด็กๆบ้านพี่จอห์นกันบ้างคลอดหรือยังอัปข้อมูลกันหน่อยยยยย
  • ข่าววันนี้เด็กๆยังไม่ออกครับตั้ม
  • ใครเป็นหมอตําแย!!! ออกยากออกเย็นเหลือเกิน... :-))
  • ได้เลยไปเห็นสิงโตเผึอกมั้ยครับตั้ม?

image
    ไฟล์แนบ
    DSC09319.JPG 149K
  • พี่ครับ....ผมฝากรูปให้พี่ปลัดเลิศชาย...ไม่แน่ใจว่าพี่ปลัดยังเข้ามาเล่นอยู่รึเปล่า
    ..แต่ขอรบกวนหน่อยนะครับ.....ขอโทษที่รบกวนครับ
    image
    ภาพแรกเป็นภาพ..เจ้าโคบี้ (ลูกจูล่งกับโนบรา) 2 ชั่วโมง........ก่อนจากไป....
    image
    ภาพที่สอง....เป็นภาพเจ้าโคบี้จากไปแล้ว เพราะช็อคยาสลบจนหัวใจวาย...หมอฉีดยาให้เกินขนาด...
    ขอโทษอีกครั้งที่รบกวนพวกพี่ๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00768-20110320-1236.jpg 114K
    IMG00771-20110320-1644.jpg 144K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่ทราบว่าหมอที่ไหนฉีดให้ แล้วเค้าชดใช้ค่าเสียหาย
    ให้หรือเปล่า เพื่อนๆ จะได้รู้ว่า ไม่จําเป็นจะได้ไม่ต้องไปใช้บริการที่นั่นครับ... :003:
  • ช่วงนี้ปลัดไม่ค่อยได้เขามาเล่นครับ เพราะเมื่อวานไปมิตติ้งที่ลำปางก็ยังคุยกับแก่อยู่ครับ งานแก่ยุ่งนะครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ
  • อ้ายไปงานพานหินมา ในงานมีแบบนี้ก่อ้ายยยยยยยยimageถ้ามีแบบนี้ล่ะผมเสียใจแย่เลยตี้บ่ะได้ไปอ่ะคร๊าบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    185742.jpg 110K
  • @พี่Tek และ พี่KENG_CM ครับ ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับพี่
    คลีนิก สัตวแพทย์ (หมอนคร) 105 ถ.เกษมราษฎร์ ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ ครับ
    ....นักฆ่าตัวจริง...ผมไม่น่าไว้วางใจเลย...พึ่งมารู้ว่ากรณีผมไม่ใช่รายแรกที่วางยาสลบแล้วตาย...
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08316.JPG 142K
  • ด้วยความยินดี ขอบคุณมากครับสําหรับข้อมูล
    R.I.P. Kobe...
  • น่าเสียดายแทนจริงๆ กะลังหล่อเลย
  • หวัดดียามเช้า...วันนี้ไม่เห็น KENG_CM เปิดกระทู้
  • สวัสดีค้าบ....ยังไม่ออก คงพรุ่งนี้ค้าบ ช่วงนี้อยู่บ้านอย่างเดียวเลยค้าบ
  • ประคบประหงมให้ดีนะครับ...รอลุ้นด้วยใจจดใจจ่อเพื่อฉลองเบียร์ซักลังเป็นไง
  • ไม่ได้เห็นสิงโตเลย TEK หลานอยากดูแต่พวกปลา อยากเห็นเหมือนกัน
  • รอลุ้นด้วยคนอยากรู้ว่ามันจะออกมายังไง ชุดสุดท้ายของ อีฟ

ไฟล์แนบ
    SDC11865_resize.jpg 79K
  • น้องยักษ์ แน่ๆ แต่คงไม่เยอะ ค้าบ
  • สงสัยจะไม่พอต่อความต้องการเป็นแน่
  • ใครจะมาต้องการเยอะแยะ เหรอตั้ม
  • รูปไอ้พูม่าตอนเด็ก...ไม่น่าเชื่อผ่านไป 8 - 9 เดือนกลายร่างเป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    ภาพ006.jpg 90K
    DSCF0693.JPG 111K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0693.JPG 111K
  • หมาตัวเมีย อายุเกือบสองปีนี่รูปร่างมันยังเปลี่ยนได้อยู่หรือเปล่า ดูเจ้าโมฮ็อกก้า หลังให้ลูกแล้ว ดูมันตันๆยังไงแปลกๆ เหมือนคอ อก ไหล่มันขยายขึ้น

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SDC11865_resize.jpg 79K
    SDC11867_resize.jpg 94K
    SDC11881_resize.jpg 83K
  • พูม่าวัยเด็กimage
    ไฟล์แนบ
  • เปลียนแปลง ไปจนสองปีกว่ามั้ง แต่จะช้าๆ
  • หัวเจ้าพูม่าเท่าลูก เทนนิสเลยตอนเด็ก
  • ความเห็นส่วนตัวนะพี่ตั้มผมว่าหมาตัวเมีย ถ้าผ่านการให้ลูกไปซักครอก ผมว่ามันจะดูดีหนาขึ้นอะพี่
    ทั้งนี้ทั้งนั่นผมว่า พี่เลี้ยงมันได้ดีมากกว่า5555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0043.jpg 208K
    IMAG_0042.jpg 227K
  • ช่วงนี้ลูกสาวเห่อของเล่นใหม่มากๆเลยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0037.jpg 167K
    IMAG_0038.jpg 169K
    IMAG_0039.jpg 161K
  • น่าจะมีแฮนดี้ เกิดขึ้นกะเดอะนอท์ร55 สรุปเบียร์เจ้าพูม่ากินกันยังไม่เห็นรู้เรื่องเลย คอกใหม่จะออกละยังไม่เห็นได้กินเลยอะ ตอนนี้ได้ของเล่นใหม่โกลเด้น2ตัวอย่างใหญ่จะมีใครอยากเล่นด้วยมั้งนิ
  • วันนี้จะเกิดละมั้งเข้าไปดูหน่อยดีมั้ย55
  • ไปที่ไหนมาวที่นั้น55
  • stamimage
    ไฟล์แนบ
    185777.jpg 256K
  • ช่วงนี้ lamphun เดินสายกินอย่างเดียว มาฉลองลูกอีฟเมื่อไหร่บอกด้วยนะคร้าบ
  • ตอนนี้พี่ j ไม่ออกบ้านไปไหนแล้ว อีฟมีอาการไม่กินข้าว ลูกดิ้น น่าจะพรุ่งนี้ออก เย็นนี้ผมจะเข้าไปสืบข่าวมาฝากครับผม
  • เป็นฑูตให้ชาวล้านนาได้ดีมากครับ ส.ส. เริ่มต้นปีนี้ ทีมเราไม่พลาดเลยแม้แต่งานเดียว
    พักได้ยาวเลย จนกว่าจะถึงงานพัทยา จองตั๋วเป็นกลุ่มไปดูอาคาซ่าร์โชว์กันดีมั้ย...555

image

image
    ไฟล์แนบ
    tke007.gif 174K
    Image.aspx.jpg 41K
  • เห็นรูปแล้วรู้สึก2คนตรงกลางอาการยังบ่ะส่างเตื้อก้า5555 ไปมางานนี้อ้ายเฮามีรูปหื้อผบตี้บ้านได้ดูแล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆ
  • ไปทำงานมั่งก่าพี่สัน อยู่แต่หน้าคอม เดี๋ยวเมียก็ต้มคอมให้กินแทนข้าวก่ะพี่ 555
  • ท่านjไม่ออกแล้วเราจาไปกะใครอะแนวแนวimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02808.jpg 139K
  • อ้ายเอามาเป็นอาหารไอ่กั๊ดก่าอ้าย อิอิอิอิ
  • เอ............ไอ่เด็กยโสมันหายไปไหนว่ะ ไม่มาน้ำลายเลยเว้ยยยเฮ้ยยยย555++555
  • สายเลือดมันกำลังจะเป็นนักลากตามพ่อมันไปแล้ว เอาให้เต็มที่เลยน่ะแม็ค ปลายปีจะได้เจอกัน555
  • คิดผิดจริงๆๆๆๆๆ
  • วันนึงก็ขายแม่หมา เดี๋ยวก็ผสมมัน ขายลูกหมดก็ จะหาตัวผู้ผสมใหม่ หาไม่ได้ก็จะไปแจกฟรี จะเอายังไงกันแน่ อย่าเห็นแก่ตัวนัก เอาเปลียบพิตบูล มันไม่ดี
  • พี่ผีตื่นเช้าดีนะครับเนี้ย :015:
  • นอกจากอ้ายสม กับพี่เก่งแล้ว ชาวเชียงใหม่มีใครเอาเสื้อโปโลมั๊ยครับ
    เหลือ 2 ตัว size L / XL ครับ ตัวละ 220 ครับ
  • หละอ่อน ยโส ถ้าจะกั๋วไอ้หมู่ตี่จะเกิดมาก้าimage
    ไฟล์แนบ
    jam3.jpg 13K
  • หละอ่อน ยโส ว่าไง 555

image
    ไฟล์แนบ
    jurgen.jpg 120K