ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ทำไมมันดูไม่ได้ง่ะแง้้้้
  • ดูไม่ได้ ก็ อด ดูไง55555
  • เพ่น้องเค้ากลับมายังน่ะ
  • เหงาแต้ๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ว่าไงเรื่องที่น่ะK.ตันว่าไงมั้งพี่ อยากรู้ง่ะ
  • Jockey [ Tango x Kuma ] image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0074 (640x425).jpg 226K
  • นั้นดิเรื่องที่ ว่าไดผ่อง ไผ่มีฮูปมีทติ้งเอามาลงผ่องเลอะ ไม้ทำกล่องได้ยังจะไปจ่วยแป๋ง รู้สึกดีอยากมีส่วนร่วมอิอิ
  • ขายหมาแดงแด๊งแดงน้อย 200 ไผ่ใข้ได้ขะใจ๋เน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02641.jpg 152K
  • เอาฮื้อพี่J.ไปตะวาล่ะอ้าย ถ้าไปจ้วยเอาเลื่อยคมๆไปเน้อไม้มันแข็งขนาดอ่ะ เลื่อยกำหน้ามืดเลยและจะบอกฮื้อ ตะวาบ่ะได้บอกพี่J.ซักกำอ่ะ55555
  • ถ้าจะเอาเลื่อยก็บอกน่ะพี่ เห็นพี่พูดเมื่อวานแล้วกลัวมือพี่จะพังน่ะ5555
  • พานหินนี้ไปเจ๊าแลงปิ๊กก่าอ้าย แล้วมิตติ้งตี้ลำปางเลาะอ้ายวาไดเจียงใหม่ไผ่ไปกั๋นผ่องคับ
  • พานหินคงไม่ได้ไป ต้องไปบ้านแฟนที่ดอยสะเก็ด แล้วลำปางเค้ามีวันไหน????
    พี่สมพงษ์ถ่ายรูปกับคลิปไว้เยอะๆสิครับทำMV ไม่ยากเดี๋ยวผมบอกให้ ว่าแต่ไอ้ตัวแดงๆนี่มันลูกใครพี่??
  • ลำปางมีวันเสาร์ที่จะถึงนี้แล้ว ไอ้ตัวแดงๆนี่มันลูกใครอยากรู้ต้องหลังไมค์สิตั้ม555555
  • ลำปางกะไปแลงปิ๊กเจ้าน่ากะฮู้เนอะ บะไดไปเต้อถามหาปิ๊ก คนเฮา จะถ่ายคลิบทิ้งไว้น้อตั้มถ่ายคนลักแอ่วแล้วบ่ดีต้วยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02769.JPG 124K
  • ไม่ต้องห่วง ครับเก่งมือพังไปเรียบแล้ว แต่ก็เสร็จเรียบร้อย ไม่มีใครมาช่วยเลย ลูกหมาออกมาใครอย่ามาอยู่ใกล้ล่ะกัน ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    dsc00226_72453673.jpg 15K
  • อย่าไปคุยกะพวกเป็ดเลย...ยังไม่ได้ไป กับ..กับ กับ กับ อย่างเดียว 5555
  • ผู้นั้นมันเป็นไผ่ต้องเอาให้เละเลยครับทั่น555
  • รุ่นนี้ไม่เหนียวเลยอ่ะ555555
  • ม่ายรู้เหมือนกันค้าบ อิอิ
  • ที่ถามเนี้ยจะได้บอกให้เจ้าสำนักรู้จะได้ไปด้วยกันไง แหม....ผมอะยาวไปยาวไปอยู่แล้ววววว
  • เมื่อวานลืมบอกไอ่แผ่นสีแดง2แผ่นไม้โครตแข็งเลยพี่อิอิอิอิอิ
  • ตัดสบายมือเลย....ก็บอกแล้วไปไม่ได้ ต้องดูสิ่งสำคัญ ไง
  • เลื่อยไม่ด้ามจับอ่ะ

คิดดูเองล่ะกัน
  • แหมพี่ไม้โขมยเอาก็ได้แผลแลกกันน่ะดิพี่555555
  • image
    หาแบบนี้ไปเลี้ยงสักตัวสิ
    ไฟล์แนบ
    00322_19.jpg 50K
  • ก็บอกขอเขาล่ะไง อิโด
  • อี่ลุงลำพูนนี้หายไปอีกล่ะ ไปไวแท้ๆ
  • มาช้า ไปเร็ว
  • ไม่เอาจะเอาแบบนี้น่ะพี่imageฮ่าฮ่าฮ่า
    ไฟล์แนบ
    KeidyGeneralteethniceNOHAND-1.jpg 105K
  • สโลแกนของตัวแก่จริงๆๆๆๆๆ
  • พี่เข้าบ้านกี่โมงพี่เพื่อจะไปหาที่นั้งกินเบียร์เย็นๆ แกล้มบรรยากาศดีๆสักหน่อย จะเอามอไปจอดไว้ที่ร้านน่ะพี่ได้ป่ะ
  • รอคุณนายกลับจากลำพูนก่อนนะ จอดได้อยู่แล้วหน้าร้านอ่ะ
  • ว่าไงคร้าบ สัญญาน ทางลำพูนว่าไงคร้าบ หลังบิ๊กซี
  • เจ้ไปลำพูนเหรอแล้วพี่อยู่ร้านเหรอ
  • ช่ายคร้าบ อยู่ไกล้ร้าน แต่ไม่ได้อยู่ในร้าน ฮ่าๆ
  • ทางลำพูนว่าไดสนก่อิอิอิอิอิ
  • เจ้ให้เฝ้าร้านหนีไปเล่นเน็ตอะหน้อ เดี๋ยวหู...........น่ะ5555555
  • ทางลำพูน ผบสั่งให้เลิกเล่นแล้วอะดิ เลยหายไปเลย
  • ม่ะเป็นไร
  • ทางลำพูนเงียบ
  • ไม่สนใจตอนนี้จริงเหรอทางลำพูนนะ ไม่ใช้เย็นมาโทรหาเน้อ55555
  • เจ้มากี่โมงละพี่
  • น่าสักบ่ายสองมั้ง
  • แต้ๆก๋าบดๆมืดๆจะอีเดียวปะกัน
  • พี่J. บอลมันเอาซีซ่าลงแข่งที่งานมหาสารครามเหรอพี่
  • สัญญาณ บิ๊กซีแรง มาก ฮ่าๆ
  • พี่เดี๋ยวไปที่หน้างานก่อนเน้อแล้วเจ้มาพี่โทรบอกผมหน่อยน่ะพี่
    ปะกั๋นแต้ก่ จะได้ขอเกาะล้อไปตวยคน55555 บ่ะเอาล่ะเกาะล้อเจ้าสำนักไปดีกว่าอิอิอิอิ
  • โอเคตามนั้น