ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เก่ง.....อยากกินโค้ก จัดให้หน่อย
  • อาจาร์ยเมื่อแลงว่างปะกั๋นเน้อ ป๋าร้อนก็ถอดเสื้อดิ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    422.jpg 94K
  • พากันบ้าตอนดึก "ได้เวลาชายฉกรรจ์โหมโรง" กร๊ากๆๆๆ
  • สว.โก้ง กับป้าพร ได้รับเป็นเจ้าภาพ ดีดศาลาวัด เพราะน้ำท่วม ว่าจะจัดเป็นผ้าป่าสามัคคี พี่น้องล้านนาหมาแดงท่านใดจะร่วมทำบุญ และไปเยี่ยมเยือนโรงปุ๋ย สว.โก้ง โทรบอกชื่อ ป้าพรหน่อยเด้อ
    081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC
    image

คราวก่อนเป็นเจ้าภาพศาลา
    image
    ไฟล์แนบ
    Wat Najann3.jpg 66K
    ทำบุญวัด (Small).jpg 56K
  • เตรียมพร้อมละยังพี่น้องครับ เมาน่อยโทรศัพท์หาย ฮานิบะเฮ้ยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02751.jpg 103K
  • เย็นนี้ก็รู้ผลแล้วละ นำผลสรุปมาคำนวณ/พยากรณ์ อีก 9 เดือนข้างหน้า (spss for window) one way Anova / T-test / means / ของแต่ตัว (Scud , Big c) กินเต็มๆๆๆ Leo beer 2 ลัง นะเสี่ย ส. เสร็จไอ่ Chec'an & Jergens
  • ข่มขวัญ + กดดันนิดหน่อย เพื่อความมันส์!! ฮิ้วๆๆๆ
  • ธันวาคมยกครอบครัวขึ้นเหนือจะไป กินเต็มๆๆๆ
  • โทรหาอ้ายจอนก่ะบ่าติด.......โทรหาอ้ายสมก่ะบ่าได้.........
    สองคนนี้ไปไหนเนาะ.....อ้ายๆคับสุมาเต๊อคับ...เอาหมาไปบ่าได้เน้อคับ......ติดธุระหลายอย่าง...
    ขอไปก่าตั๋วกับหัวใจเน้อคับอ้ายยยยยย
  • เหวยๆๆๆ ใครหวาคิดจะกินเบียร์ฟรี ชอบจังมวยสุ่มนี่นะ กลัวเห็นฟอร์มไอ่สกั๊ดรือไร จ้างดูฟอร์มไอ่สกั๊ดลีโอ 2 ลัง รวมทั้งบิ๊กซี เป็น 4 ลังพอดี จะเกทับอีกกี่ลังรับหมด เด๋วธันวาจะเอาสิบล้อไปขนเบียร์ฟรีมาขายที่ยโส กร๊ากๆๆๆ
  • เอาว้ะ.......ไอ่ทางยโสมันมาแรงเว้ยยยยยยยยย งานนี้มันแน่ละ5555
  • ตื่นกันหรือยังสิงห์นักลาก(ลากขาตัวเองกลับบ้านให้ได้ก่อนเถอะ555555)
  • คิดว่าคงไม่ถึง big c แล้วแหละ แค่ไอ้ โลตัส คงพอละมั่งimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02641.jpg 152K
  • เฮ้ยเล็กทางซุ้มลำพูนเกทับมาแล้วนะว่าไง แค่ไอ๋โลตัสหมาบรีดเองกับมือเว้ยยยยยย555555 เอาล่ะเว้ยมันล่ะเว้ย :-D
  • อ้ายตะคืนเปิ้นไปกันหมดนั่งอยู่กับขี้เหล้าตี้ซ.11กุญแจรถก่หาย เมียก่หาย ฝาหลังโทรศัพท์ก่หาย ปวดหัวง่าววว แต่ขวดเหล้าบ่ะหายเน้อถือติดมืือไว้เลย ใช้ไหมทั่นเจ้าสำนัก5555
  • อย่ามาท้าแถวนี้นะ เดียวไอ้เผือก มาร่วมวงด้วยละเหนื่อยแน่ มันอยู่ไหนวะ ฮากบะนับหลับเป๋นก๊าน อิอิ อ้ายใหญ่บอกว่า หื้อปิ๊กไปฝึกมาใหม่ สายแข็งๆๆๆ
  • ไอ้เผือกนี้อะimage
    ไฟล์แนบ
    183765.jpg 55K
  • บอกแล้วไง!! รับหมด จะซื้อสิบล้อซักคันเอาไว้ขนเบียร์ฟรีมาขายที่ยโส เหอะๆๆๆ บิ๊กซี โลตัส แมคโคร เซเว่น กินหมดคร๊าบแฟรนด์ชายด์
  • ชอบๆๆๆ "หมาสุ่ม เจ้าของเมา"
  • ส่วนมากก็เลือกกินตัวที่ดังๆๆ ใหญ่ๆๆ นั่นแหละ หรอยจังฮู!!
  • ว่ะ...มันเอาใหญ่ล่ะเว้ย ทั่นเจ้าสำนักบอกว่าขอเกเบียร์อีก3ลังกับตัวที่อยู่ในท้องน่ะ รับป่าวพี่สันบอกไอ่พูม่าขออีก5ลังOKป่าวว่า่มาเล็ก55555
  • จะพล่ามทำไมวะ!! บอกแล้วไงไปจองสิบล้อไว้แล้ว กร๊ากๆๆ กินคนเดียวโว้ยพี่ กินไม่หมดก็สปาเบียร์ไปเลย ฮิ้วๆๆ
  • เอางี้ไปรวบรวมให้ครบ 200 ลัง ละกัน 555 ไม่อั้น!!
  • มันมันมัน..แล้วปลายนี้มีเฮแน่ๆ ฮิ้ววววววววววววววว
  • ม่ายรู้เรื่องคร้าบ มาววว
  • image
    ไฟล์แนบ
    Muscular.jpg 40K
  • หายเมาแล้วเหรอทั่น555555555
  • หายแล้ว จำห่าอาไรไม่ได้เลย
  • เก็บฝาหลังโทรของพี่แล้วยัง
  • อ่าวนึกว่ากลับไปหลับแล้ว5555
  • ตกอยู่ใน...หน้าร้านน่ะพี่อิอิอิอิอิ
  • พรุ่งนี้อย่าลืมไม้นะคร้าบ
  • พรุ่งนี้ยังไม่ได้ซื้อของเข้าหน้างานเลยน่ะพี่ เดี๋ยวจะลองเอารถเข้าไปเอาไม้ให้ก็ได้น่ะพี่ มีข้อแลกเปลี่ยนเน้อรู้ใช้ไหมว่าผมคิดอาไรอยู่น่ะอิอิอิอิ
  • สงสัย leo ยโส มันถูกวะ ตอนขนส่งมาเจียงใหม่ขับดีๆเน้อ ฮิ้ว
  • เอ๊ะ.เอ๊ะ อ้ายมาเวลานี้ได้เฮ้ยบ่ะน่าเป็นไปได้นาาาาาาาาาาาา
  • สนุกกันแค่สี่ห้าคนเอง ฮิ้วๆๆๆ
  • ใจเย็นๆเด็กยโสเดี๋ยวมีมาเล่นด้วยอีกแน่ๆ ไม่ต้องกลัว555
  • พี่จอนท์ฝากบอกน้องด้วยเน้อว่ามีคนรอกินข้าวอ่ะ.......ฮิ้ว....ฮิ้ว.....ฮิ้ว......ฮิ้ว
  • ไม่ต้องรอกะได้ เดียวบะมีแฮงยะก๋าน ฉงฉาน อึๆๆๆ
  • ข้อแลกเปลี่ยนอาไรเหรอจ๊ะ คิดไม่ออก
  • น้องที่ถ่ายรู้เมื่อวันเสาร์ พี่ขอ File รู้ภาพ ตอนเฮกเตอร์ลาก หน่อยขอแบบ File ต้นฉบับ ส่ง เมล์มาที่
    mt-jc-cm@hotmail.com นะครับ
  • ขอไปทำอาไรเอ็ด
  • เอาไวศึกษาครับพี่
  • เอาไปทำ MV มั้ย Ed เดี๋ยวทำให้ มันส์ดี

• วันหลัง มาถ่ายตอนมิตติ้งแล้วเอาไปทำ mv สิค้าบตั้ม
  • ได้เลยพี่จอห์น จริงๆผมตั้งใจจะทำเอาไว้เก็บภาพไว้แล้วทำโปนโมท งานลากของเราตอนปลายปีเพื่อให้คนสนใจมากๆ
  • ดีอะตั้ม สอนทำมั้งดิ มันส์ดี
  • กลับมาแล้ววว!!! อาหารเป็นพิษ โดนไปสองเข็ม สุดยอดแห่งความทรมาน...:o008:

มันส์จริงครับตั้ม กระตุ้นหัวใจดี