ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เหงาดิพี่ พรุ่งนี้ก่อนดิพี่จัดหนักเลย55555
  • ไปกินเบียร์กับพี่เดี๋ยวเห็นหน้าน้องแล้วทำใจลำบากอะพี่55555
  • พรุ่งนี้ เอาไอ้ตรอส มาสิต่าย จาได้ดูว่ามันเป็นยังไง ส่วนคนอื่นเตรียมนักกีฬามาเล่นเดี่ยวเป็นกรรมการให้ โอเค
  • ให้มันได้ยังงี้สิ ที่ไปจูงมือเค้าไม่เห็นเป็นงี้เลย
  • ได้พรุ่งนี้ก็ พรุ่งนี้
  • ตอนนั้นไม่ได้คิดอาไรอ่ะพี่ แต่ตอนนี้ชักจะคิดแล้วดิ555555
  • ถ้าคิดเอาให้ลอดล่ะกัน
  • มีจูงมือตวยกะ บะเฮ้ย
  • ไปก่อน เดี่ยวไปซดเบยร์ก่อน
  • อ่าว ไม่รับโทรศัพ
  • ล่อเล่นน่ะพี่ พี่เห็นผมเป็นคนอย่างนั้นเหรอพี่(ผมคนรักครอบครัวพี่อิอิอิอิ)
  • ถ้าอ้ายออกมาผมก็ไปเอาะ5555
  • เสี่ย.ส หาอาหารเสริมไม่ได้อ่ะช่วยหน่อยสิค้าบ
  • มาม่ะ โอมจงมาๆๆๆๆ
  • อ้ายจะไปฟังพี่จอนท์เน้อผมไม่ได้ทำ ผมถูกใส่ร้ายอ้ายยยยยยยยย
  • ไปถึงร้านพี่เจ้ก็กลับพอดีดิพี่กี่โมงแล้ววววว
  • พฤติกรรมมัน ฟ้อง 5555
  • มันจะไปเที่ยว แต่ผมจะอยู่ที่ร้าน
  • จริงอะ เดี๋ยวไปถึงป๊ากลับบ้านบ่ะ ซวยแหมมมมมมมมม
  • ไม่มี ทาง
  • อ้ายกลัวจนหายไปล่ะเห็นไหม
  • ไม่มีทางที่ผมจะขัดใจเมียเหรอพี่55555555555+++555555555
  • โทรมาหาผมแล้ว
  • image
    ดูไอ้ตัวสีขาว ใหญ่ดีเนาะ
    ไฟล์แนบ
    PitBullRescueBlufftonCRecycleBullsCrewBeach.jpg 56K
  • image
    อยากได้แม็งใหญ่ๆแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    PitBullRescueBlufftonCRecycleBullsDice3Years.jpg 73K
  • ดูไอ่ตัวสีขาวหรือกางเกงขาวจะทั่น
  • โทรบอกว่าพี่ออกมาไม่ได้ใช้ไหมพี่อิอิอิอิ
  • ตัวสีขาว
  • โว๊ะ บ้านนี้กระทู้ไหลไวจังตามอ่านไม่ทันเลยเว๊ยยย
  • โทรบอก เดี่ยวโทรหา 55555
  • งั้นไอ่ทีจะออกมาเอาสีขาวดีไหมพี่
  • อยู่ใกล้กัน แต่หาเรื่องคุยกัยคร้าบ พวกไม่ยอมมากินเบียร์ด้วยก็งี้แหละ
  • ป๋าบ้านนี้น้ำลายมันเยอะครับป๋า เอามาสาดกันก่อนถึงมิตติ้งครับป๋า555
  • ไม่ได้ต้องแดงๆเท่านั้น แต่ขาว จมูกแดงก็เอา คล้ายๆกะขาวปากแดงอ่ะ
  • เชียงใหม่อากาศเป็นไงบ้างครับ ตอนนี้กรุงเทพร้อนตับแลบ กินเบียร์ไปขวดเดียวเมาแล้ว
  • ออกไปเดี๋ยวยาววววววววววววววววอีกดิพี่ พรุ่งนี้ต้องเก็บงานเบิกเงินลูกค้านะพี่ เดี๋ยวเป๋าแห้งจะต้องให้น้องเลี้ยงข้าวดิพี่อิอิอิอิอิ
  • ดึกมาเย็นหน่อยครับป๋ากลางวันร้อนเหมือนกันคร๊าบบบบบบบบบ
  • อากาศร้อนเหมือนกันคร้าบ อากาศร้อน ต้องพาน้องไปกินตับ ๆๆๆๆ 555
  • imageimage

ขาวๆก็ต้องไอ้นี่ ไปเกี่ยวมาไว้แล้ว ใหญ่กว่าพี่น้องมันสองเท่าเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    182730.jpg 93K
    182812.jpg 55K
  • อ่าว มีแล้วซะงั้น
  • ปากไม่ค่อยแดงแบบนี้พอแก้ขัดได้ไหมพี่imageถ้าได้เดี๋ยวเอาไปส่งถึงหน้าร้านเลยเอาป่าววววววววว
    ไฟล์แนบ
    30000000.jpg 61K
  • รอของผมออกก่อนเถอะ ใซส์ วัว ใซส์ ควาย ล่ะค้าบ เอาไว้เล่น maxweight
  • ไปก่อนโดนเรียกแล้ว
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถ้าไอ้เผือกมันมีแวว อาจจะได้พามันไปเที่ยวเหนือ ฮ่าๆๆ
    ท่านจอห์นมีทีเด็ดก็แย้มๆให้ดูหน่อย ข่าวว่าน้องยักษ์เลยใช่ไหม
  • สูงยาวเหมือนของนอกเลยครับป๋า ครบเครื่องเลยป๋า ปลายปีมีงานป๋ามาดูเองก็แล้วกันครับ
  • เห็นไหมยังงี้มาชวน ฮ่าฮ่าฮ่า
  • งานลากท่าทางจะมันส์ จะรอชมผลงานครับ
  • มันแน่ครับป๋าแค่กินกันเองก็มันแล้วล่ะครับ ปลายปีนี้หมาได้อายุหลายตัวเลยครับป๋า
  • เล่น msm กันหรือครับ
  • อ่านบ่ะตันหน้อออออออออออออออ