ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • image
    แต่นี่แดงต้นแบบ
    ไฟล์แนบ
    182844.jpg 23K
  • เล่นจิง...เจ็บจิง....ไม่ใช้ตัวแสดงแทน.......
    เอาขึ้นเปนฮูปประจำตั๋วเลยคับอ้าย....เขาจะไดฮู้ว่าเฮาเลี้ยงแบบถึงเลียด...ถึงเนื้อ.....
  • ถือว่าพลาดอย่างแรงงงง...ที่เจ้าตัวนำภาพนี้มาลง :-)) :-)) :-))
  • อ้ายตรูโดนเล่นอีกยาวเลยแบบนี้ ฮิฮิฮิฮิ
  • อ้ายมาแ้ก้ข่าวน้อยเลาะ555
  • วันนี้มีเงียบเน้อ ทั่นเจ้าสำนักก่หาย อ้ายก่หาย วนนี้หายกั๋นหมดต้ะ
  • ไผ่จ่วยเซาะฮูป รถสามล้อตี่เอาหมาลาก หื้อกำเลาะ เพิ่มความบันเทิงแหมน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02738.jpg 123K
  • ไผ่ถ่ายไว้กาอ้าย
  • ดูแล้วรู้สึกว่าเราต้องไม่ถ้อเวลาเจออุปสรรค มีคนที่เขาสู้ชีวิตหนกกว่าเรายังมี
  • เอาไปอีกสักหนึ่งเพลงครับ ฟังแล้วน้ำตาจะไหลว่ะ อยากบอกว่าสมศักดิ์นายแน่มากกกกกก
  • ไปแอ่วบ้านต่าย เอาฮูป แสตมป์มาฝาก
    ตอนนี้มันฟิตแอนเฟิร์มมากๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0341 (640x425).jpg 246K
  • ใกล้ยังอะimageimage
    ไฟล์แนบ
    jam3.jpg 13K
    IMG_91.jpg 151K
  • ธันวานี้ ติดปลายนวมซักกำบ่เสี่ย ส. ลีโอ หรือ เหล้าขาว 1 ลัง big c กับ chec'an กับหมาเด็กวันแข่งครบขวบพอดี ตาเอ็ดลงกินตับด้วยไหม ถ้าแฮคเตอร์ แ..... .หมาเด็กคราวนี้ ผมกินเต็มๆ นะ กร๊ากๆๆๆ
  • มาแล้วครับ...ทั่นเล็กยโส ฯ กับการเปิดตัวเจ้าคีแกน...ท้าชนเจ้าของสโลแกน " แตมป์ม่ะ..แตมป์ม่ะ "
  • พูม่าจะแย่งกินตับไอ่บิ๊กซี กับ ไอ่คีแก๊นก็ได้นะ ลีโอ 2 ลัง โอะๆๆ แฮคเตอร์ละว่าไง คราวนี้ต้องหนักหน่อยนะ!! กร๊ากๆๆๆ สนุกอยู่คนเดียว
  • ฝั่ง"พี่เก่ง step 1" ว่าไงมีใหมจะได้รุมสะกำ ให้ฝุ่นตลบสว่างคาตาซะเลย "ใจมั้ย กล้าชนมั้ย" ฮิ้วๆๆๆ
  • เอส...มีเพื่อนจากแดนไกลมาตะโกนทักทายอยู่หน้าบ้าน...เอาไงดีหว่า ?
    จะตั้งการ์ดหรือจูบปาก...ดี
  • ใกล้ล่ะคร้าบ อีกเก้าวันออกล่ะ รอชมล่ะกันimage
    ไฟล์แนบ
    183600.jpg 13K
  • image
    ไฟล์แนบ
    P257.jpg 160K
  • นับถอยหลัง...รอชมอาวุธตัวใหม่กันอยู่เหมือนกันครับ BIG.JOHN
  • image
    ไอ้แตมป์ ดูจากรูปแล้วคงฟิตใช่ได้ พรุ่งนี้คงได้เห้นตัวเป็นๆเหรอป่าว
    ไฟล์แนบ
    183597.jpg 246K
  • ผมก็รออยู่เหมือนกัน รอด้วย ลุ้นด้วย ว่ามันจะอกมายังไง
  • จะใกล้ก็เหมือนไกล จะไกลก็เหมือนใกล้ ถ้าใจฮาร์ดคอร์เหมือนกัน สังกัดทีมเหนือตลอดแหละ!!
  • เป็นคำตอบที่ได้ใจจริง ๆ เลยครับ Jergens
  • ถ้าไม่สังกัดทีมเหนือละเคืองกันแน่ ตาเล็ก รูปที่ส่งมาคีแกนกระดูกใหญ่ดีหวะ แต่จะบ้าเท่าไอ้เจอร์เก้น หรือปล่าวววว จะรอดู
  • ไอ้แตมป์มันเหมือนหมานอก จริงๆ เอารูปตอนเด็กมาให้ดูถ่ายมากับมือ

image
    ไฟล์แนบ
    PIC_0116_resize.JPG 111K
  • พี่ตั้มขอบคุณสำหรับรูปไอ้แตมป์ตอนเด็กคับ....ว่าแต่ทำไมมานหน้าม่วงตั้งแต่เด็กอ่ะคับ...เอกลักษณ์ประจำค่ายจิงๆ
    555555555......ฮู้เล่นบ่าดายเน้ออ้ายสมคราบบบบ....
    พี่จอนคับ...ผมว่าจะเอาไอ้ตรอส........ไปอ่ะคับพี่จะได้ให้พี่ดูด้วยว่ามานพอจะทำหมาลากได้มั้ยอ่ะ...คับ
    รึว่าจะเอาไอ้แตมป์ไปดีล่ะคับ....ผมมีบ๊อกอันเดียว.....เอาตัวไหนดีคับ
  • อุบะอยู่ดีๆมีคนเลี้ยง ลีโอ ฟรีซะแล้วจัดไปอย่าให้เสีย ไม่ถอยอยู่แล้ว เหล้าขาวเว้นก่อนเน้อ scud ท้าชนทุกตัวนะครับ ต่อให้นิ้วหนึ่ง ถ้าไม่เป็นฮีตสโต๊ก แดกตายก่อน 55image
    ไฟล์แนบ
    DSC02755.jpg 157K
  • ต่าย เอาไอ้ตรอส ใส่บ็อก มาแตมผูกวิ่งต้อยรถมากะได้image
    ไฟล์แนบ
    ราง3.JPG 121K
  • อ้ายๆคับ...ไผก่าบ่าฮู้แอบซุ้มหมาไว้แฮ๋มเน้อ.....หันว่าเปนคนยโสโอหัง...หยั๋งดีอ่ะคับ
    5555555
  • ซุ่มไว้กินตับคนกันเองนี่ละหรอยดี เบียร์ เหล้าก็กินกันในกลุ่ม ที่เหลือ "ทดสอบกำลังใจ" หรือ "ตายกินตาย" กันแน่ หิ้วๆๆๆ
  • ใครมาท้าผม ผมจัดให้ได้ทุกรูปแบบครับ เอาหนักๆเลยก็ได้เล็ก

มาตอบช้างานมันเยอะ
  • อย่าลืมนะพี่เล็ก Stud Delivery :013:
    ส่งตรงถึงบ้านป่าวพี่ :030:
  • เอาละสิ ศึกใน มาก่อนศึกนอกแล้ว ผู้ชมรอกินเบียร์ฟรีครับบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    3080685606_7b439e2059.jpg 136K
  • พี่ตั้มคราบบบบบบบบ......
    งานนี้เสือ..พบ...สิง..........ลิงมาวววววว
    แข่งวันไหนบอกตวยเน้อคับ......จะไปกิ๋นเบียร์..55555555555
  • ฟรีที่ไหน!! ยังมีไอ่เก้นยังว่าง สงสัยได้ปีนใส่กะไอ่สกั๊ดแล้วมั้ง กร๊ากๆๆๆ อาก้ากินตับเจ้าเบิร์กดิ รวบรวมเสบียงเข้ากลุ่มหน่อย ตามนั้นละนัท "ตะลอนเซิง" กร๊ากๆๆๆ
  • จัดกันหนักๆแบบนี้ เจ้าแจ็คเอวบางร่างน้อยจะไปทำไรกะเขาได้ละครับ แต่น่าจะเกมส์ทั้งคนทั้งหมาอยู่น่อ
    เสี่ย ส.ตั้งระดับไว้ตี..เท่าไรเอ่ย หรือจะไล่ตามสเต็บเดิมๆครับ
  • พี่ ส ครับที่บ้านพี่มีสปิง ตัวใหญ่อีกสักตัวไหมครับ จะทำสปิงโพล์ ให้เฮกเตอร์มันเล่น ใช่ยางในรถมันขาดทุกวันเลย ถ้ามีวันเสาร์เอามาโตยเน่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    2m60oc7 (800 x 600).jpg 79K
  • ผมมันแก่แล้วอยู่นานๆดึกๆไม่ค่อยได้ ต้องให้ท่านจัดให้ละอ่อนลำปางปากดีชักกำเมาะ55 สปริงไม่มีแล้วบะฮู้ว่าหื้อไผไปแล้ว เจอร์เก้นกะหันละไข้ปะขนาด ฮิ้วๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02066.jpg 101K
  • ช่วยกันมาดันหน้านี้ให้มันผ่านไวๆเลาะ เปิดมาปะแดงต้นแบบ หันแล้วแสบหัวใจ๋บะเฮ้ย
  • พี่ๆๆๆ...หาพ่อพันธ์แดงๆๆๆ....พอมีไหมช่วงนี้.....
    พี่จอร์น....นาซีน่าจะพร้อมแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0679.jpg 47K
  • เลือดสาดเลยหรือ โหดจัง
  • ขนาดแดงบนดินยังเสียวขนาดนี้ จัดแดงในน้ำอีกแย้วนึก ว่าถ้วยหลู้คว่ำกาอ้าย
    ไผ๋มีในน้ำเด็ดๆจัดหื้ออ้ายเเหมกำเตอะ
  • nes ว่างๆถ่ายฮูปสินค้ามาโชว์ผ่องแหละbox เครื่องวิ่ง หมาๆมีคนถามอยู่ เอาไอ้แจ็คมาโชว์แหละimage
    ไฟล์แนบ
    ripped.jpg 62K
  • เจ้าเบิก หมาเทพไปไหนเนี้ย กลัวของเล่นใหม่นะก้าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02750.jpg 169K
  • แหม...........เข้ามาตกใจนึกว่าเข้าผิดห้อง น้ำลายเต็มห้องเลย สาดเลือดกันมันน่าดู ผมขอเวลาดูไอ่เบค่อนก่อนว่าจะไหวไหมถ้าไหวจะชนหมดเหมือนกันคร๊าบบบบบบบบบบบ ไ่ม่มีหลบเหมือนกันคร๊าบบบบบบบบ55555555 เล็กเข้ามาได้จะโทรมาให้พี่โพสให้ทำไมหว่าาาาาาา ละไหนว่าเข้าไม่ได้ว่ะ
  • อ้ายหมาม่วนกะว่าลูกม่วนหาอ้าย555555+5555
  • มากินเบียร์ ได้แล้วเก่ง
  • เสี่ย ส. นี่ยังไงโทรไปไม่รับซะงั้นimage
    ไฟล์แนบ
    k7om4j36d23fwp9.jpg 89K
  • วันนี้ขอยอมแพ้ก่อนพี่เดี๋ยวพรุ่งนี้วีซ่าไม่ผ่านนะพี่อิอิอิอิอิ