ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • บียอนเซ่เหมือนตัวใหญ่ขึ้นรึเปล่า ตอนนี้พิกัดเท่าไหร่ นะนัท
  • 26 ก.ก. ครับพี่
  • 26kg นี้ลูกหมา4เดือนใช่ ปะimage
    ไฟล์แนบ
    picth_com_DSun.jpg 195K
  • HBD รึ มีทีมาวแล้ว เสี่ย หนึ่ง แหมบึดปะกั๋นเลยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02712.JPG 127K
  • อ้ายสม ตัวนี้ไซส์มันตามไอ้แตมป์เลย :015:
  • เอ้า...........อย่าเงียบดิ มาเป็นแมงโม้กันก่อนเร็วววววววว55555
  • SouL_NU 1:02PM Permalink
    อ้ายสม ตัวนี้ไซส์มันตามไอ้แตมป์เลย :015:
    ตามไอ้แตมป์ไปอยู่กับต่ายก่า5555555
  • อย่าพูดเป็นลางดิ เด๋วไปจริง เสี่ยเค้าไม่มีหมาแข่งนะจ๊ะ อะจ๊ากกกกกๆๆๆ
  • ต่ายบอก จะขับรถไปเอาตอนนี้เลยถ้าให้ :013:
  • เด๋วปลายปีให้บิ๊กซีมันแข่งลากกับไอ่ชีแก๊นก่อน แล้วค่อยโละๆๆๆ มารับตัวตอนปีใหม่ยังไม่สาย สะมะก่าๆๆ สะมะกึ๋ยๆๆ อู อา อี๋ยๆๆๆ
  • งานนี้มีมันส์ครับ :013:
    ว่าใครจะได้รางวัล ส.คำสิงห์ :o037:
  • สมพงษ์ คำสิงห์ ปะทะ เล็ก ยโส 555++
  • รางวัลนี้ ได้ตอนรู้ผลครับพี่เล็ก :032:
    ว่าแต่พี่เก่ง ขาประจำไปไหนละ :030:
  • รบกวนใครมีแดงๆรุ่นจะขายฝากเบอร์ไว้ทีนะครับ เอาแบบเริ่มลากเป็นได้ยิ่งดี ผู้เมียก็ได้
    ขอราคาไม่เกิน 15000 ยิ่งดี
  • เฝ้าลูกหมาไม่มาบอร์ดกันเลยเหรอครับ พี่น้อง :029:
  • คุณผีอยากได้โทรมา0848056364เก่ง สายเลือดลากโดยตรงเลย
  • ทำงานบ้างซิครับ เมียจะให้ไปนอนกับหมาอยู่แล้ว
  • สมพงษ์ คำสิงห์ ปะทะ เล็ก ยโส มวยคู่นี้มันแน่ๆๆๆๆๆ555555
  • พักผ่อนกันด้วย ชายผู้ได้ชื่อว่ามีขาที่สวยที่สุดในโลก Tom Platz
    (ถ้าหมาของเรามีขาแบบนี้?????)

image
    ไฟล์แนบ
    tom.jpg 157K
  • ขาหยั่งพรีเดเตอร์
    :013:
  • เฮ้ยตั้มถ้าหมาขาแบบนี้แล้วเจ้าของละไม่ใหญ่กว่านี้2เท่าเหรอไม่งั้นเอามันไม่อยู่แน่ๆ555
  • วันนี้ไอ่เด็กยโสไม่เข้ามา บ้านโครตเงียบเลยว่ะ......ฮ่า.ฮ่า.ฮ่า...
  • เฮ้ยเล็กอย่าอัดไอ่ชีแก๊นมากเกินไปเน้อ เดี๋ยวปลายปีไม่ได้โม้อีกนาอิิอิอิอิอิ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21653/รุ่นสอง-เสื้อthai-pibull-ช่วยผู้ประสบภัย#Item_39 ฝากเวปด้วยครับ
  • เอ้า......ใครจะสั่งก็มาลงลายเส้นไว้เลยกิจกรรมดีๆไม่หนับหนุนไม่ได้แล้วว่าไงเสี่ย ส.กี่ตัวว่าไป555
  • เจ้ายโส รีบๆอัดไอ้ขี้แค่นเด้อ บิกชี 5เดือน ทะลุ30โลแน่นอน เดียวมาอ้างเรืองนำหนักอีก ขี้เกียจฟังคำแก้ตัว ฮิ้วๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    ราง3.JPG 121K
  • เอาแล้วทีนี้เล็ก ส.ส.ลําพูน พูดจริงทําจริง กระโดดเจ้าเบิกไปที่ 38.5 โลดีกว่า เสียว...:020:

ขาแบบนั้น ก้านคอทีเดียวสลบเลยนะตั้ม
  • ฝาก น้าผี ไข้ได้ตั๋วไดขะใจ๋มาเอาเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    183008.jpg 164K
    DSC02739.jpg 93K
  • อ้ายนี้มาจะอี้ ผมก่ขำนะก้าอ้าย ฮื้อผมได้ออกตัวผ่องกาอ้าย 5555 แจกของดีๆมีที่ไหนแม่นก่อ้าย55++55
  • big c , chec'an ลงรุ่น 80 ปอนด์ รุ่นเดียวกับ burgh นะพี่ Tek ใช่มั้ยเสี่ย มามะๆๆ เสี่ยมารุมกินตับเจ้า burgh !! อะจ๊ากกกกกๆๆๆ
  • จะหนีไปรุ่นไหนก็จะตามไปกินใช่มั้ยเสี่ย!! 555 เบิร์กเสร็จแน่ๆๆๆ
  • มันมาอีกแล้วววววววววววว................มันมากับความมาวววววววววววว55555555
  • อัดอาหารรุ่นพิเศษ 90 ปอนด์ไปเลย (Super Heavyweight มีมั้ยจอห์น)
    ดูสิว่าจะโตทันมั้ย โอมเพี๊ยง หนึ่งขวบหยุดโต... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00437.JPG 190K
  • จะให้มันเดินหรือกลิ้งเอาล่ะทั่นเต็ก555
  • ไม่มีคาถาใดหยุดได้หรอกตอนนี้ ชีแก๊น 20 โลนะ(หมา 3 เดือน) เต็มไซต์ ประมาณ 45 โล ครับพี่เต็ก ส่วนเจ้าบิ๊กซีตอนนี้ 26 โล(หมา 4 เดือน) เต็มไซต์เท่ากัน 555
  • 90 ปอนด์นี่ตีลังกากลิ้งเลยดีที่สุด...

ขอให้อาหารเป็นพิษท้องร่วงวันชั่งนํ้าหนักก็ได้อัตมาเล็ก เพี๊ยง...555
  • เอ้า เลห์กล มนต์ คาถา แผนดินใหวนี้หว่า
  • อุ๊ย!! เล่นแบบนี้...เลยเหรอะๆๆ พี่ สะมะกะๆๆ สะมะกึ๋ยๆๆ 555
  • พี่เต็กคราบบบบบ.....มีแน่คับ
    แสตมป์....ขอท้าชน...ตอนนี้ ......หนัก40.....ลดอีกหน่อยย.....
    เจอเบิก...อิอิ
  • ตี้ล่ะปูนก็แผ่นดินไหวเหมือนกันก่า
  • อ้ายมันสันลุกปุ้นมากาว่ามันสันลุกตี้นี้ไปหา555555
  • เออ.ต่ายขี้เหล้ามาล่ะบ่ะเฮ้ยยยยย
  • เจ้าเบิกน่ะ หนีไว้ก่อน ไร้คู่แข่งดีที่สุด...งุงิๆ

แต่ตัวที่ไม่หนีน่ะตัวเมียตัวนี้ พิกัด 58 ปอนด์ ไว้ต้อนรับแชมป์พ่อมดดํา
    เบสอินโชว์สองสมัยซ้อน เป็นจ่าฝูงที่บ้านผม ตัวนี้ล่ะที่ว่าหนึ่งตัวรุมบาง
    แก้วสามตัว กล้ามเนื้อขาวๆ ทั้งนั้น ถ้ากลับไปรับมาได้ ธันวาคมนี้สนุกแน่... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1542.JPG 144K
    IMG_1540.JPG 125K
  • โหๆๆ หมากล้ามเนื้อเจอหมาไขมันครับพี่น้อง :013: :051:
  • แน่จริงก็เอามา555ใครรุมใครไม่รู้ รู้แต่ในลางต้องลากอย่างเดียวครับอิิอิอิอิอิ
  • ไขมันก็จะกิน กล้ามๆๆ ก็จะกิน ไม่เลือก กร๊ากกกกๆๆๆ
  • เฮ้ยทั่นเต็กมันพูดไม่ถูกเว้ยอย่าไปยอมอิอิิอิอิอิ
  • tek ฟิตจนผมรู้สึกว่าเจ้าเบิกผอมลง หรือเป็นเพราะ มุมกล้องครับ
  • เชียงใหม่แผ่นดินไหวกันหรือป่าวครับ ... ขับรถมาเมื่อครู่ รู้สึกว่ารถเกือบวิ่งตกทาง
    ตามข่าวนี้นะครับ ...
    http://earthquake.usgs.gov/earthquakes/recenteqsww/Quakes/pt11083001.php
  • เป็นสายกัดที่ฆ่างูจงอางไปแล้ว 3 งูเห่า 1 งูไม่เห่าเขียวๆ อีก 4 พร้อมแมวกับไก่อีกนับไม่ถ้วน
    ล่าสุดกัดหน้าเกรทเดนจนเละ แต่ไม่ต้องชดใช้ค่าเสียหายให้ข้างบ้าน เพราะมันโพ่หัวเข้ามาในรั้วเอง

จริงๆ แล้วเอามาไว้กัดขาหลังชีแก๊น เจอร์เก้นกับแสตมป๊ก่อนแข่งกับเจ้าเบิกมากกว่า...555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1540.JPG 125K