ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ สนใจหมาแดงๆมากๆครับ กำลังเก็บข้อมูลและศึกษาในเรื่องของพิทบูลอยู่ครับ เพื่อจะได้พิทบูลแบบที่ชอบจริงๆครับ
  • พี่ๆ เพื่อนๆท่านใดแนะนำกระทุ้ที่เกี่ยว กับบูลลี่กับเรดโนสให้ผมทีนะครับ อยากทราบความเป็นไปเป็นมาครับ ยังอ่านไม่ค่อยจุใจเท่่าไหร่อ่ะ
  • สวัสดีเช่นกันคับ
  • มาดีวันเลย หมาเยอะ หรือไม่ก็รอมามี๊ทติ้งที่ดีวันเลยก็ได้ วันอาทิตย์ที่24เมษานี้
  • ขอบคุณทุกคำตอบครับ เอแต่ว่า ดีวันอยู่ที่ไหนอ่ะครับ ผมเพิ่งศึกษาเรื่องพิทบูลอ่ะครับ 55555