ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

PITBULLPOWER ขอขอบพระคุณพี่มาร์คมาเฟียมากครับสำหรับผู้ที่คอยพัฒนาวงการพิทบูลมาอย่างต่อเนื่อง ผู้ซึ่งคอยช่วยเหลือสังคม พี่น้องคนรักพิทบูลของพวกเรา และที่สำคัญเป็นผู้ที่ก่อตั้งพื้นที่แห่งนี้ที่ทำให้พวกเราที่มี่ใจรักพิทบูลได้มาพบกัน ไม่มีพี่มาร์คผมว่าวงการพิทบูลเมืองไทยไม่มาถึงขนาดนี้แน่นอน ด้วยความเคารพครับพี่มาร์คมาเฟีย

PITBULLPOWER ขอต้อนรับทุกๆท่านที่มีใจรักพิทบูล เชิญมาร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยน ประสบการณ์ แสดงความคิดเห็น พวกเราเป็นเพียงส่วนหนึ่ง ที่ช่วยกันพัฒนาให้วงการพิทบูลของพวกเรา ให้เทียบเคียงหรือใกล้เคียงพิทบูลนานาชาติได้ไม่มากก็น้อย
    ขอให้เกิดมิตรภาพ พวกเรายินดีเสมอ ขอขอบพระคุณทุกๆท่านมากๆครับ

image
  • สวัสดีคับ พี่คิง

ผมก็ขอเป็นส่วนหนึ่งเหมือนกันคับ

เพราะเรารัก ในสิ่งเดียวกัน
  • ขอแนะนำหมาของพวกเรา

Heffea 18 Month

image
    image
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับ หากไม่มีพวกท่าน พี่ก็ไม่มีวันนี้ และวงการเราก็มาไม่ได้ไกลขนาดนี้แน่ๆครับ

พี่ยังยืนยันนโยบายเดิมครับ เราแตกต่างที่ความชอบ แต่เราจะไม่แตกแยก เพราะความหลากหลายทำให้เกิดความคึกคักและสนุกสนาน แต่พี่จะต่อต้านเฉพาะคนที่เล่นพิตบูลโดยไร้ซึ่งอุดมการณ์ เอาเปรียบหมา และขาดจรรยาบรรณเท่านั้นครับ

ยินดีต้อนรับ สำหรับการเข้ามาเป็นหนึ่งแกงส์เตอร์ในบอร์ดแห่งนี้ครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค ขอบคุณมากครับบูม

Same Same 3 Year

image
    image
  • ดีครับ มาช่วยกันสร้างความหลากหลาย มาช่วยกันสร้างความคึกคักสนุกสนาน วงการเราจะได้ไม่น่าเบื่อครับ
  • พื้นที่แห่งนี้ หมาพันธ์นี้สำหรับคนจริงครับ

Iron 11 Month

image
    image
  • ชอบหมาของบ้านนี้จริง ๆ สวยทุกตัว แต่อยากรู้ว่าทำอะไรได้บ้าง
    ขาสั้น อกกร่าง แบบบูลลี่ ดีที่ว่าหน้าไม่สั้น ช่วยถ่ายคลิปหรือภาพ
    ตอนพวกมันทำกิจกรรมมาให้ดูได้มัย
  • ขอพักขั้นโฆษณา ชักแป้ปนะ :-D image
    ไฟล์แนบ
    G-0001ok.jpg 172K
  • Doughnut 4 Month ขอบคุณครับน้าผี แตกต่างแต่ไม่แตกแยก

image
    image
  • ถามว่าพิทบูลทุกตัวทำกิจกรรมได้ไหม ผมตอบว่าได้ครับ ถ้าได้รับการฝึก

แต่ทำได้ดีทุกตัวไหม ก็ขึ้นอยู่กับสภาพโครงสร้าง แตกต่างกันไปครับ

มันก็เหมือนเราซื้อรถ เฟอรารี่ มาวิ่งทางลูกรัง นั่นแหละครับ เราซื้อมา

เพื่อความสวย ความแรง ความเร็วไม่ได้ซื้อมาเพื่อการบรรทุกของครับ

แต่ถามว่าเฟอร์รารี่ วิ่งทางลูกรังได้ไหม ได้ครับ แต่ไม่เหมาะครับ

แต่ความหมายของกลุ่ม Pitbull power กิจกรรมคือ การวิ่ง การว่ายน้ำ

การเข้ากับคนที่บ้าน เด็กๆที่บ้าน และ เพื่อนบ้าน ไม่ว่าเราจะเลี้ยงไว้ทำกิจกรรม

หรือ สวยงาม ความชอบส่วนตัว ขอแค่มีความรับผิดชอบ ไม่ทำความเดือด

ร้อนให้กับคนอื่น ไม่สร้างภาระให้กับครอบครัว ขอบคุณครับ

หมาดีอยู่คนไม่ดี = หมาไม่ดี หมาไม่ดีอยู่กับคนดี = หมาเทพ

จงมีความสุขกับสิ่งที่เราชอบ อย่าได้ไปสนใจกับคำว่าหมาสวยหรือไม่สวย ครับ

• ตอบได้เยี่ยมมากน้องชาย :-D

หมาเลวเพราะคนเลว การดูคุณภาพหมาอย่าดูหมาให้ดูที่เจ้าของครับ
  • Teeyai 11 Month หมาแดงชายแดนใต้

image
  • พูดคุย ติดต่อสอบถาม ข้อมูลทุกตัว ได้ครับ เราคุยง่ายๆๆบ้านๆๆกันเองครับ

เบอร์ คิง 086-490 3823 ครับ :030: image
    ไฟล์แนบ
    LOGO-tel.jpg 175K
  • หวัดดีคิงกลับมาปากน้ำเมื่อไหร่คับเนียะ ว่าจะเข้าไปหาที่บ้านซักหน่อย แดงๆกร่างๆทั้งบ้านเลยนะ
  • สวัสดีครับพี่โมท น่าจะเป็นเดือนหน้าครับ ขอบคุณมากครับพี่
  • :063: มากครับคิงสวยๆทุกตัวเลย มีแนวทางเป็นของตัวเองดีครับ ความสวยผมมองว่าอยู่ที่เราชอบแบบไหนมากกว่าครับ ถ้าชอบหลายๆแบบก็เลี้ยงมันทุกแบบไปเลยครับผม :032:
  • ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ เดี๋ยวว่างๆผมโทรหาครับพี่
  • ขอบคุณมากครับ พี่มาร์ค ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆมาสู่วงการพิทบูลเรา

ผมอยากเห็นทุกคน ทุกกลุ่ม รักกัน แตกต่างได้ในความคิด แต่ไม่แตกแยกครับ

image
  • สวยๆทุกตัว พิตตี้ไอ้เฮ๊บนี่ไม่มองกล้องเลยนะเนี่ย555+
  • อย่าแคร์คำพูดคนอื่น ถ้าเราคิดว่าหมาเราเจ๋ง

หมาน้อยตัวนึงตอน 2 เดือน เข้าตำรา " แหลม " เลย 55555

image

เลี้ยงมันให้ดีที่สุดโดยที่เรามั่นใจว่ามันเจ๋งสุดแล้วสำหรับเรา

วันนี้เข้า 11 เดือน มันตอบแทนเราด้วย การเป็นเพื่อนที่ดีของลูกสาว

และคนในครอบครัวของเรา คอยสอดส่องดูแลบุคคลแปลกหน้า

image

คอยเฝ้าเป็นบอดี้การ์ด เมื่อมีบุคคลแปลกหน้า ล่วงล้ำเข้ามาบริเวณบ้านเรา

image

ทำให้เราได้พบ มิตรภาพใหม่ๆ พบพี่น้องที่ชอบสิ่งเดียวกัน

image
    image

นี่แหละ ยอดอเมริกันพิทบูลของผม Red_IRON

image

• คิงพี่ชอบไอ้ head วะแม่งแนวดี
  • [ดินแดนแห่งมิตรภาพ]=[PITBULLPOWER]
  • ขอบคุณ พี่เต๊ะ พี่ชายที่แสนดี ที่นำ Heffea เข้ามาเติมเต็ม

image
    image
    image
  • ติดตามตลอดครับ คิง
    ดูหมาของที่นี่ ดูแล้วเพลินดีครับ เพราะไม่เหมือนใคร ยิ่งมีภาพใหม่ๆมาก็ชอบดู เห็นความพัฒนาตลอด
    ชื่นชมที่ทำหมาออกมาเป็นตัวของตัวเองมาก ไม่ใช่เรื่องง่ายๆเลย

ถึงแม้จะต่างสไตล์กัน แต่ก็อดชื่นชมในความมุ่งมั่นครับ สุดยอดๆ
  • pitbullpower เครื่องหมายแห่งมิตรภาพ

• image
    ไฟล์แนบ
    AA-Heefeeh.jpg 78K
    AA-Heefeeh.jpg 100K
  • SKINHEAD BY PITBULLPOWER ฝากลูกชายให้พี่คิงคับ
    ไฟล์แนบ
    SKINHEAD1.jpg 160K
  • ขอบคุณมากครับพี่คล คนนี้แหละครับพริตตี้ประจำกลุ่ม :013:

ขอบคุณมากครับพี่นที ขอให้ติดนะพี่ ชิวชิวน้อย

ขอบคุณมากครับพี่เก่ง ถึงสไตล์ไม่เหมือนกัน แต่รักหมาแดงเหมือนกันครับพี่
  • คล ช่วงนี้อากาศหนาว หาอะไรอบอุ่นร่างกายหน่อยไหมน้องชาย

image
  • เต้ ช่วงปลายเดือนนี้มีคิววิ่งผ่านแถวรังสิต มีอะไรต้อนรับพี่ไหม 5555

เอาแบบของดีเมืองปทุมนะ 5555
  • สวัสดีคับคุณ คิง และพี่น้อง PITBULL POWER ทุกท่านคับ
    เห็นกระทู้ของพิทบูลพาว์เวอร์ทีไรผมรู้สึกอยากแจมด้วยทุกทีเลย รู้สึกอบอุ่นและเป็นกันเองดีคับ(อย่าว่ากันน๊า...อิอิ)
    เห็นพี่น้องชุดเดียวกันมารวมอยู่นี่เกือบทุกตัวเลย งั้นขอแจมด้วยคนนะคับ
    REDBULL 11เดือนครึ่ง.....

ตอน 3 เดือนคับ(หลังกระแสว่าหน้าแหลม55+)image

ปัจจุบันคับ 11 เดือนครึ่ง รูปถ่ายได้มุมเดียวกันพอดีเลยเอามาเทียบกันคับ....
    imageimage
  • มีแต่รูปนั่งคับ ไม่มีคนถ่ายรูปให้ นี่ต้องจ้างน้องออกมายืนจับให้(ลมแรงหนาวมากๆคับ)image

หลังจากเข้าค่ายสิงห์นักลากกล้ามก็เริ่มมา ชอบกล้ามหย่ายๆๆ...555+image

PK หล่อเข้มมากคับ teeyai ดูกระชับทะมัดแทมงดีนะคับ และ พี่ใหญ่ REDIRON ยังเพอร์เฟคสุดๆ....

แล้วเจอกันใหม่นะคับ ด้วยความเคารพคับ
  • อ้าวรูปสุดท้ายไมมันเล็กอะ...เอาใหม่คับ หมาปีศาจคับ555+
    BYE....image
  • บ้านหลังนี้ ยินดีต้อนรับ คุณ NETKK เสมอครับ เพราะคุณคือพี่น้องเรา

Red bull มาแล้ว มาดีเลยครับ เลี้ยงได้ดีจริงๆ :063:
  • สวัสดีครับพี่ Net เห็นสิงห์นักลาก Red Bull ภูมิใจเลยครับ เลี้ยงดีจังเลยครับพี่ขอบคุณมากครับ
  • "Red Bull" Extremely tug the weight. =D> BY PITBULLPOWER
  • ของดีเมืองปทุมมีครับพี่แจ็ค แต่ต้องไปกินรัชดาครับ :-D
  • สวัสดีคับ พี่เต็ะ

สบายดีนะคับ
  • ฝากส้มเช้งไว้ในกลุ่มด้วยอีกไม่นานคงได้เห็นทายาทไอ้แสบแล้ว
  • กำหนด ทายาทไอ้แสบมันวันไหน เดอะหมู จะไปชมผลงานไอ้แสบซะหน่อย
  • หวัดดีครับท่านเอและชาว PITBULLPOWER ทุกท่านครับเข้ามาทักทายครับ

บ้านนี้แดงงงงงงสุดเลยครับ
  • หวัดดีครับพี่โต เบื่อบลูลี่ เมื่อไหร่ บอกนะพี่ :-D
    แดงๆๆบ้านนี้รอต้อนรับครับพี่ :m24:

• น้องๆ PITBULLPOWER มิตรภาพนี่สิเรื่องจริง คุยดี คุยง่ายทุกคน
    แล้วกลับมาเมื่อไหร่ จัดมิตติ้งเล็กๆ กันดีไหม ก่อนเจอกันที่งานพัทยา
    เต้ กับ แจ๊ค สองคนนี้คือนักปั้นหมาได้ดีจริงๆ ไม่ผิดหวังเลย
    คิงค์ เป็นคนมี Style และแนวทางเป็นของตัวเองดี และไม่เหมือนใคร
    ผลงานที่ออกมา ประทับใจมาก เสียอย่างเดียว อยู่ไกลไปหน่อย
  • ขอบคุณมากครับคิง เอ แจ็ค เต้ กับความช่วยเหลือและมิตรภาพดีๆที่มีให้กันมาตลอด กลางปีนี้น่าจะมีอะไรๆในแบบที่เราชอบมาเล่นกันอีกนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    145.jpg 161K