ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เย้ๆบ้านใหม่ๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอา Red_TTT มาโชว์บ้างนะ เดอะต้น
  • แวะมาทักทายพี่ๆน้องๆ พิทบลูพาวเวอร์ ครับ
    ถึงผมจะชอบบลูลี่ แต่ก็แอบมีใจให้อะไรแดงๆอยู่นะครับ (ไม่เชื่อถามพี่แจ๊คครับ)

Red_TT หลานเจ้าชิว ครับผม ตอนนี้กำลังปั้นให้เป็นนักว่ายน้ำอยู่

image
    image
    ไฟล์แนบ
    2fj17.jpg 137K
    CIMG5715.jpg 115K
  • ก่อนอื่นใดบุคคลที่ผมขาดไม่ได้ก็คือพี่เต๊ะ PITBULLPOWER_Master ไม่มีพี่ผมคงไม่มีวันนี้แน่นอน และพี่ๆน้องๆชาว PITBULLPOWER ทุกๆท่าน ขอบคุณมากครับ

ดีใจด้วยครับพี่ thossapholp ขอให้มีทีเด็ดหลายๆตัวนะครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับพี่ PitBullLive

ขอบคุณมากครับพี่ฮง

ขอบคุณมากครับต้น

ขอบมากครับพี่แต๊ก

และขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับที่เข้ามาเยี่ยมชม พวกเราขอน้อมรับทุกๆความคิดเห็น เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้กับพวกเราได้เลยครับ :)
  • ดูแล้วเพลิน เนียนตาจริงๆครับ
  • MRW 4:03PM Permalink
    ดูแล้วเพลิน เนียนตาจริงๆครับ

ถ้าเพลิน ก้เข้ามาเยี่ยมชมบ่อยๆๆนะครับ
    :m56: image
    ไฟล์แนบ
    AA-Red Boy-ok.jpg 85K
  • เช่นกันครับคิง หวังว่าปีนี้คงเป็นปีของพวกเราชาว PITBULLPOWER กันบ้างนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    heffmonsterbrockfreakzilla.jpg 296K
  • ขอบคุณมากครับ กับการต้อนรับแบบมิตรภาพ
    ถ้ามีโอกาสอยากเป็นส่วนหนึ่ง PITBULLPOWER
  • นายแต็ก เค้าชอบอะไรแดงๆอยู่แล้ว แต่พี่ชอบแบบชมพูๆว่ะ5555

ยินดีครับ คุณ MRW ที่แห่งนี้มีแต่มิตรภาพครับ
  • อยากได้แบบนี้ แต่สีแดงๆ อ่ะพี่ 555

image
  • Heffea พร้อมแล้ว ตอนนี้จี๊ดสุดๆ เพิ่งอาบน้ำเสร็จ กร่างซะ 5555

image

image
  • PENNY ก็ใกล้พร้อมแล้ว รออีกนิด เดือนหน้าได้เจอกันแน่

image
    ไฟล์แนบ
    heffxpenny.jpg 51K
  • ไหง..กระทู้ มันไม่ได้ปักหมุดนะ :O
  • โอว์มาแล้ว :-D :m18: ยาวเลยยยยยยยยimage
    ไฟล์แนบ
    zabb010.jpg 63K
  • กระทู้ปักหมุดอย่าไปแก้ไขที่กระทู้แรกนะครับ ระบบมันจะปรับกลับไปอยุ่หมวดทั่วไปครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค :X
  • กระทู้กลับ มาแล้ว มันกันต่อ 5555

image
  • RED IRON เดี๋ยวนี้ฝึกปีนกำแพงหนีเที่ยวแล้วหรอพี่แจ็ค :-)) ผมฝึกอยู่นานกว่าจะปีนออกมาได้ตอนออกง่ายตอนเข้าปีนไม่รอดครับเมาอ่ะพี่แจ็ค #:-s 5555
  • คติพี่ เมาไม่กลับ ครับเต้ 5555

เมาแล้วหาที่นอนดีกว่าเต้ แต่เสียอารมณ์สดุ้งตื่นตอนเด็กมาเคาะประตูทุกที

" หมดเวลาแล้วพี่ " 5555
  • JACK_PITBULLPOWER 9:08AM Permalink
    คติพี่ เมาไม่กลับ ครับเต้ 5555

เมาแล้วหาที่นอนดีกว่าเต้ แต่เสียอารมณ์สดุ้งตื่นตอนเด็กมาเคาะประตูทุกที

---------------------
    ลืมให้ ทิป เด้ก เปล่า ถึงหมดเวลาเร็วๆนะ :o037:
  • AA_PITBULLPOWER 10:50AM Permalink JACK_PITBULLPOWER 9:08AM Permalink
    คติพี่ เมาไม่กลับ ครับเต้ 5555

---------------------
    ลืมให้ ทิป เด้ก เปล่า ถึงหมดเวลาเร็วๆนะ

ก็ทำดีให้ 500 ทำน้อยให้ 5 บาท แถมต่อรอบให้ด้วยครับ
  • Iron ยังเด็กๆ :m78:

image
  • Chill Chill นี่มันหมา หรือ จิงโจ้เนี่ย 5555
  • มันร้อนไข่ มันเลยโดด นะ

คิง ส่งแบบบูท ให้แล้วนะ คร่าวๆๆนะ L-) :*
  • อยากทำหมาแดง ให้ได้ ฟิวส์ แบบนี้จัง src="/community/uploads/FileUpload/19/186359.jpg" />

คิง จัดแบบนี้มาชักชุดชิ
    ไฟล์แนบ
    AAA.jpg 75K
  • -image
    ไฟล์แนบ
    AAA.jpg 75K
  • SUPERCHILL CHILL :O หมาบิน 555
    พี่แจ๊คพี่เอผมอยากจะค้างใจจะขาด แต่ติดที่ค่าเงินบาทมันไม่พอ 555 ต่อมั้ยคะพี่ กร๊ากกกกก:)>-
    พี่คิงจัดแบบที่พี่เอบอกหน่อยอยากเอามาหลอกหลอนตัวผมเองซะหน่อยจะเอาชนะความกลัว (เป้าหมายมีไว้พุ่งชน)
    MUMMYกลับมาแล้วครับพี่น้อง55555
  • :) image
    ไฟล์แนบ
    LilBambi.jpg 55K
  • image

ไม่น่าเชื่อเนอะ
    ไฟล์แนบ
    sexytank2.jpg 149K
  • ชอบบ้านนี้จังมีโอาสอยากไปเห็นตัวเป็นๆ ....อยากรู้ว่าเต้อยูตลาด 200 ปีช่วงไหนครับเผื่อว่างๆอาจจะผ่านไปชมเจ้าแสบหน่อย
  • ขอบคุณมากครับพี่เอก เต้อยู่ ม.รัตนโกสินทร์ 200 ปีครับ

image
  • พี่ เอถ้าได้แบบนั้นนะ มันแน่ๆ

image

• แล้วแบบนี้ ล่ะครับพี่ เต๊ะ :-D

image
  • REDBOY ก็เหมือนกันครับ ยังไปได้อีกเยอะ กระดูก หน้าอก ถ้าโตเต็มที่ผมว่า HEFF ชิดซ้ายไปเลย นี่ใช่มั้ยที่เขาเรียกว่า REDVOLUTION BLOOD = PITBULLPOWER 'WRERE THE LEGEND WERE BORN'
  • คิง ของ แปลน การบรีด ด้วยเด้อ ว่าตัวไหน จะผสมกับตัวไหนนะ
    จำ บ่ได้แล้ว แล้วตัวไหน ผสมไปแล้วมั้งนะ :*
  • วัดดีครับชาว Pitbullpower ชอบไอ้เรดบอย มากๆ เดี๋ยวต้องขอชมตัวเป็นๆหน่อยเถ๊อะ
  • หวัดดี ครับ เดอะต้น KABA ติดไหม บัก เรดบอย อยู่ชลบุรี และบักเฮ็บ ด้วย ถ้าผ่านก้แวะไปดูได้ เดอะต้น
    ต้น งาน พัทยา เปิด บูท ไหม
  • ขอเบอร์โทรเต้ด้วยครับของ คิง และคนอื่นๆด้วยก็ดีครับ eak_chumneansart@yahoo.com ของคิงไม่แน่ใจว่าผมมีอยู่หรือเปล่า ขอบคุณครับ
  • ชอบหมาบ้านนี้จริงๆครับ :015:
  • image

ใกล้มาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    penny1.jpg 140K
  • รออย่างเดียว รอ :m24: image
    ไฟล์แนบ
    001-xa.jpg 50K
  • พี่ๆครับผลงานไอ้แสบ ออกมาแล้วเมื่อวันที่ 23 ทั้งหมด 8 ตัว ผู้ 4 เมีย 4
    http://pitbullzone.com/community/discussion/12349/พิทบลูชลบุรี-ศูนย์รวมคนหน้าตาดี#Item_3592
  • เย็ดเป้ด 8ตัวเลยหรือนี้ ฝีมือ
  • ยินดีครับ พี่ต้นชเมาพิท เจอแล้วอ้าปากค้างแน่พี่ " ตัวเ..ย อะไรว่ะเนี่ย " 5555

แต่รับประกัน ความ XXL แน่นอนครับพี่ สูง 16" หนัก 47 kg. 55555
  • ขอบคุณครับ ชอบก็เข้ามาดูและพูดคุยกันบ่อยๆครับ คุณ Soul_NU คอเดียวกัน แดงๆๆ

ความมันกำลังจะเริ่มครับ กลางปีนี้ มีอะไรมันๆแน่ครับ

image
  • รองเท้าของเจ้าของไอรอน เนี้ยทนดีนะครับ 555 :030:
  • ยี่ห้อนี้ปกติใส่ทนมากๆ ครับ คุณ Soul_NU แต่เจอเจ้า Iron ไปปัจจุบัน เหลือหูหนีบครับ 55555

image

image
  • มีตัวเมียสวยๆบอกด้วยนะครับ

• หวัดดีครับคุณkaday สนใจโทรไปพูดคุยกับ คิงได้ครับ มีเด็ดๆๆแน่นอนๆๆ image
    เบอร์ตามนี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    TEL.jpg 203K
  • สุดๆคร้าบ

ดีใจมากๆคับ จะได้เหน แดงๆเทพๆ มาให้ พี่น้องคอหมาแดง ได้ครอบครองกัน

ถ้าผมมีโอกาสผมไม่รอช้าที่จะจับจองแน่นอนคับ

พี่แจ็ค ระวังหูหนีบขาดนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ