ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เป็น ยังไงบ้างครับพี่เต๊ะ เห็นภาพ แล้วเศร้าจริงๆ

เดี๋ยวนี้โลกเราอากาศแปรปวนจริงๆ เป็นกำลังใจให้ชาวใต้ครับ สู้ๆ
  • ขอบคุณมากครับแจ็ค ยังพอไหว
  • benz_707 12:20PM Permalink
    งามจริงพี่แจ็คทุกตัวเลยคับเห็นแล้วอยากได้

ขอบคุณครับ เบ้น อยากได้ต้องเข้ามาดูบ่อย เดี๋ยวดูไปดูมาก็ได้ไปเลี้ยง 5555
  • GuPao 2:42AM Permalink
    ของยีนก็ RED BOY นะพี่

แนวนั้นเลยอะ 5 5 5

ชอบต้องหามาทำ Line breed Steriod กันครับยีน 55555

image
  • เอาแบบนี้ดีกว่านะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Reddevil-01.jpg 219K
  • เห็นภาพแล้ว เศร้าใจคับ

บ้านเมืองเราก็ไม่ได้ต่างอะไรไปจาก ญี่ปุ่น ซักเท่าไรหรอกคับ

เพียงแต่ไม่มีใครเสียชีวิตเท่านั้นเอง เป็นกำลังใจให้คับผม

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
  • เห็นแดงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเยอะๆแล้วชอบมากครับ 555555 ขอสมัครเป็นแฟนคลับPitbullPowerสักคนครับ แต่ละตัวงามๆทั้งนั้น ถ้ามีโอกาศอยากพาลูกสาวที่บ้านไปแจมว่ายน้ำด้วยจัง ^_^
  • กระทู้ไวจิงห้องนี้ เห็นแต่แดงๆละลานตา
  • Heffea , Chill Chill , Iron ขวัญใจผมเลยครับ
  • image
    ของผมยังเล็กอยู่เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    01122009299.jpg 101K
  • มันไม่กัดฟุ้งกระจายเหรอครับนั่น
  • ที่นอนตัวเองไม่กัดครับคุณ NAT แต่อย่างอื่นกัดกระจุยครับ 55+
  • เชิญครับ คุณ Fat_Ball มาสนุกด้วยกันครับ เรามีนัดกันทุกเดือนครับ

เลี้ยงแบบ ไฮโซ เลยครับ เอ็กซ์ มีที่นอนด้วย 55555
  • เอาใจช่วยครับพี่เต๊ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพี่

ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับ :)
  • คุณแจ็ค คุณคิง PITBULLPOWER งานนี้เรามีหลังไมค์นิดนึงนะครับ 55+
  • คุยกับคิงได้เลยครับ เอ็กซ์ 5555
  • อะไรกันครับ อะไรข้างหลังๆ :032: :013:
  • มาแอบดูรูป หมาบ้านนี้ครับ ฮุฮุ
  • คุณนิวแอบชอบล่ะสิ 55+เหมือนผมเลยครับ
  • ชอบ ก็จัดเลย พี่เอ็กซ์

อย่าช้านะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตอนนี้เค้ามีตัวผู้หรือตัวเมียอ่ะครับบูม
  • อาไรกันนะมีเข้าข้างหลังด้วยเหรอ
  • 55+ อยากได้แต่เพาเวอร์ไม่ถึงครับ
  • ฮ่าๆมาแล้วๆหวัดดีคับทุกคนๆรูปเดี๋ยวมาลงนะจัยเย็นๆๆๆ

ช่วงนี้งานยุ่งมากๆเข้ามาอ่านแล้วกลุ่มเราก้อมีที่อยู่สักที

ผมเชษฐ์คับ ยินดีที่ได้รู้จักอิอิ
  • แฟนคลับของที่นี่เยอะขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับเนี้ย :015:
  • หวัดดีครับเชษฐ์ สบายดีนะครับ ปีนี้แล้วนะครับ ที่รอคอยกันมาจะได้ทำเสียที
  • อ้าว มาแล้วเเหรอ เชษฐ์ รอตั้งนาน ลูกๆๆที่บ้านนะ โพส มาเลยนะรอเชยชมอยู่นะ

เต้ะ รายงานสถานการ์ณ พร้อมรูปถ่ายที่บ้านด้วยนะ
  • ฝนเริ่มซาแล้วครับ น้ำเริมลด แต่ยังไม่มีแดด อากาศหนาวครับ ยังเข้าบ้านไม่ได้ ถนนยังถูกตัดขาด รถไฟยังวิ่งไม้ได้ แต่ยังสู้ไหวอยู่ ขอบคุณเพื่อนๆที่เป็นห่วงครับ
  • สู้ๆเข้าไว้เหล่า PITBULLPOWER ..............
  • ขอบคุณมากครับคุณเอ็กซ์ หลังไมค์ หน้าไมค์ได้เลยครับ :019:

ขอบคุณมากบูมมีเด็กแดงๆเอามาให้ชมบ้างนะ

ขอบคุณมากครับคุณ Nat_Lampang มีแดงๆมาชมกันบ้างนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่เอกที่ให้กำลังใจ

มาแล้วพี่น้องของเราอีกหนึ่ง มามันกันครับคุณเชษฐ์ :-D

• ลุ้นอยู่คับ พี่คิง

ถ้ามีจะอัฟให้ดูเลยคับ

ขอเป็นกำลังใจให้ พี่น้อง ชาวใต้ทุกคน สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
  • พาไปเที่ยวพักที่ร้านกาแฟก่อนครับ :015:
    Beyonce' [ Tango x Kuma ] 1 ปี 27 วันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0922 (479x640).jpg 216K
  • แวะมาเที่ยวบ้านหมาแดงซะหน่อย คอเดียวกันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0181.JPG 84K
  • เจอแล้วพี่น้องต่างแม่ :013:

ลูกสาวสุดที่รักของผม White Power ( Tango & Jackpot )

image
  • ขอบคุณมากๆครับพี่โต Perfec งดงามจริงๆครับพี่
  • คุณคิงครับ เดี๋ยวผมพาหมาไปตัดหูวันไหน ผมจะแจ้งวันและเวลาให้ทราบอีกทีนะครับ
  • White Power ตันได้อีกครับ :015:
  • พี่โต Perfec นี่หล่อได้ใจจริงๆ

วันนี้ 21.00 เวลาดี ใกล้เข้ามาอีกขั้นนะ ชาว PITBULL POWER ลุ้นๆๆ
  • สวัสดีคับ...ขอเปนแฟนคลับบ้านนี้ด้วยคนนะคับ......คอแดงเหมือนกานนนน
    images by free.in.th
  • ถ้ากระทู้นี้อยู่ในเฟสบุ้ค จะกระแทกLikeแรงๆให้100ที โดนๆทั้งน้านน 55555 :018:
  • ขอบคุณครับ คุณ Fat_Ball

ขอบคุณครับ คุณ Taii คอเดียวกันครับ ตัวในรูปนั้นใช่ แสตมป์ไหมครับ ใหญ่ได้ใจจริงๆ
  • คับผม....แสตมป์....
    ตอนนี้หัว....25"...แล้วคราบบบบบบไม่รู้ว่าตอนเด็ก....พี่สมพงษ์เค้าให้กินอะไร
    555555555555
  • คุณบัก taii แสตมป์ งานพัทยา เอามาโชว์ความจี้ดด้วยเด้อ อยากเห็นครับ หัวมันจะใหญ่ไปไหนนะ :m26:
  • ไปคับไป......พี่สมพงษ์ก้อว่าจะไปด้วยกานคับ......
    ไม่รู้ว่าพี่แกจะเอา...เจ้าแมคโครไปด้วยอ่ะป่าวววววววว
    images by free.in.th
  • คุณ taii หมาสวยครับ เยี่ยมไปเลย
  • สายสโตนนี่มัน จ่ายลูกได้ใหญ่จริงๆ นึกถึงไอ้โร่เลย

นี่หมาใครหว่า 555 ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงมั่งนะ

image
  • ขอบคุณคับ...คุณ...Kriangsak
    ไอ้ 3 ตัวในรูปสายสโตนหมดเลยคับ...ในบ๊อกแดง...สตอม...ลูกสโตน...พ่อไอ้แตมป์
    ตัวที่นอน..ไอ้ตรอส...ลูก...ไลโอน...หลานสโตนอีก....กำลังหาตัวเมีย....อยู่คราบบบบบบ
  • ต่าย คิงไซส์(หมา) :015: