ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• .ใหญสะใจดีครับ คุณ taii

แจ้คกี้ ถ้าไอ้นี้ละก็ปล่อยมันไปเถอะ ตอนนี้อากาศเย็น น้ำหนักแม้งขึ้นอีกแระ
    image
    ไฟล์แนบ
    SDC13994.jpg 178K
  • เอามาลงให้ดูเยอะๆเลยนะครับ ชอบครับอยากดูเยอะๆครับ
  • ไอ้ โล้นซ่าๆๆๆๆ Skin Head

image
    ไฟล์แนบ
    1-SKinhead-ok-oo.jpg 72K
  • Skin Head บูลลี่เรด แต๊ๆเลย สวยครับ
  • ไอ้แตม์หัดมาเที่ยวบ้านอื่นแล้วรึ 55 รอนิดเดียวเจอน้องๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02900.jpg 132K
    DSC02916.jpg 132K
  • สวัสดีครับ พี่เอ พี่เต๊ะ คิง และชาวพิทบลูพาวเวอร์ครับ
    ผมขอมาอาศัยบ้านนี้เป็นบ้านหลังที่สองนะครับ
  • แหม........อ้ายบ่าว.....ตวยมาหาหยั่งเก่าเห้ย...........ถ้าจะฮักไอ้แตมป์แต้...
    ว่าไงว่าตามกานคราบบบบบ....คนอื่นไม่รู้ว่าเค้าจะเอากับเราด้วยมั้ย....
    เม้นผิดบ้านรึเปล่าเนี๊ย...ขอโทษคับ....หลังไมล์ดีกว่าอ้าย.....
    (ขอโทดที่พูดภาษาท้องถิ่น...ในบ้านนี้คราบบบบบบบ)
  • ขอบคุณมากครับคุณต่าย แสตมป์สวยจริงๆครับ

ยินดีครับพี่แต๊ก ทุกๆท่านด้วยนะครับมาเลยครับ มีใจรักพิทบูลเหมือนกัน มาแลกเปลี่ยนความรู้ ประสบการณ์

ความบันเทิงความมัน ที่นี่มีแต่รอยยิ้มและมิตรภาพครับ :)
  • พี่เต๊ะดูแลสุขภาพนะครับพี่ เป็นกำลังใจให้พี่น้องภาคใต้ทุกคน:)>- ช่วงนี้อากาศไม่ค่อยปกติเปลี่ยนแปลงยังไงก็ดูแลตัวเองนะครับพี่น้อง ไม่เข้าบ้านหลายวัน โอ้โห พี่ๆน้องๆเพียบ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ พี่คิง กลับมาเมื่อไรโทรหาด้วยนะพี่ พี่แจ็ค SKIN HEAD อยากว่ายน้ำผมว่าจะพาไปรัชดาและ พี่เอไปป่าว555 สวัสดีครับพี่เชษสบายดีนะครับพี่ เจอกันสงกรานต์ที่บ้าน D&D 555
  • เออ เต้ะ เงี่ยบไปเลย
    เต้ ไปว่ายน้ำนะพี่นะว่างตลอดนะ ว่ายได้24 ชม แบบว่าฟิต
    แต่ แจ้คกี้ นี้ชิ จะมีเวลาว่างมาว่ายน้ำไหมละ :030:

image
    ไฟล์แนบ
    เสื้อกลุ่มPITBULLPOWER-01-ok.jpg 69K
  • แวะมาบ้านนี้ที่ไร คึกคักจริงๆๆครับ เข้าละเพลิน มีแต่หมาเทพๆๆทั้งนั้น สุดยอดครับimage

เรียนจบ อ้นคงมีโอกาศได้มีชมที่บ้านอีกซักตัว 555+
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 249K
  • คู่นี้ผสมไปแล้วครับ

image
  • ยินดีและขอบคุณมากครับคุณ AonPathumThani :)
  • เต้ รัชดาพี่ไปว่ายด้วย กินสุกี้ได้ป่ะ 555555

ไป D&D สาวตึม ชวนด้วยนะน้องชาย พี่ว่างงงงง
  • คุณคิง ลูกเจ้าเฮฟร่า ออกมาแจ้งข่าวทันทีเลยนะครับ..
  • Heff X Cheetah

image
    ไฟล์แนบ
    heff x cheetah 01042011 post.png 297K
  • คิงครับ Heff X Cheetah ลูกหมาคลอดเมื่อไหร่ครับ
  • ปลายพฤษภา ต้นมิถุนา มันแน่ๆๆ

มาดูตัว จริง Heffea ได้ที่ชลบุรีครับ รับประกัน BIG BONE แน่นอน 55555
  • พี่แจ็คน่าจะเป็นช่วงนั้นอ่ะพี่ที่ผมได้ไปชลบุรี แล้วเรื่องราคายังไงครับพี่ อยากทราบเบื้องต้นพอสมควรครับ
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY MONSTER VER.jpg 270K
  • เอาผล งาน Cheetah แม่ Iron มาให้ดูซะหน่อย 55555

image

image
  • ตัวนี้ชื่อ PK นี่ก็อีกหนึ่งผลงาน ของ Cheetah เป็นพี่น้อง Iron :-D

image

image

image
  • พี่แจ็คๆ ยั่วกันจริงๆ จะอดใจไม่ไหวแล้ว..............
  • ขอบคุณมากครับคุณ BADBOYFTKIMBO ที่เอามาให้ชมกันครับ ของพี่สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • สำหรับคนชอบแนว Original ราคาเบาๆ ต้องชุดนี้ครับ Same Same & Jiw from Hell

มีให้เลือกหลายชุด หลายราคา สนใจติดต่อไว้ก่อนได้เลยครับ :)

086-4903823 E-MAIL:pitbullpowerthailand@yahoo.com

image
  • โอว์ๆๆๆๆๆ อีจิ๋ว ขาจี้ด จะมีผลงานแล้ว ถ้าไครชอบจี้ดๆๆกิจกรรมมันส์ ต้องคู่นี้เลย
    Same Same & Jiw from Hell

image
    ไฟล์แนบ
    G-PITBULLPOWER.jpg 163K
  • สกินเฮดแมร่ง..ปีศาจชัดๆๆๆๆ สุดยอดดดดดดด
  • หวาดดี เดอะต้น ไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะช่วงนี้นะ
    KABA เป็นไงบ้าง ส่งข่าวบ้างเด้อ งานพัทยาเจอกันนะ
  • ชื่อโหดจริงๆ หมาจากนรก :026:
  • ต้องเปิดตลาดนัดนักช็อปซะแล้ว
  • ผมมีงบอยู่ประมาณ9พัน+-ได้ไม่เกิน1พัน
    อยากได้หมาแดงเพื่อไว้เล่นกิจกรรม+สายเลือดคอนข้างดี
    ชุดลูกแซมๆ น่าเป็นชุดที่เหมาะที่สุด ผมพอจะมีสิทธ์มัียคร๊าบ :-D [-O<
  • พี่ผีครับ โทรไปเบอร์คิงเลยสิครับ ลองพูดคุยกันไปเลยครับ จะได้รู้ว่าได้หรือไม่ได้ครับ
  • เมื่อปีที่แล้วจิ๋วมันโดนงูเห่ากัดครับ งูขาดสองท่อน มันนอนโรงพยาบาลไม่ได้สติสองคืน

มันรอดกลับมาได้ผมจึงเรียกมันว่า Jiw from Hell ครับ

ขอบคุณมากครับพี่เอก พี่แต็ก

จัดให้ได้ครับน้าผี โทรมาคุยรายละเอียดกันครับ :-c
  • โห คิงชื่อมันมาที่มาจริง ๆ "

"จิ๋วกลับมาจากนรก" 555
  • แดงๆสวยๆทั้งนั้นเล๊ย PITBULLPOWER อยากได้ๆ
  • ถ้าชอบ แบบแนว กิจกรรม มันส์ หน้าตาดูดี แบบคลาสสิค ก็ต้องคู่ Same Same & Jiw from Hell
    สำหรับคนชอบ แนว กิจกรรม ชุดนี้ บอกเลย คนในกลุ่ม หมดสิทธิ์ เก็บ จะ First หรือ Last เนื่องจาก มีน้อง
    ที่รู้จักต่อว่ามา ว่าเราชอบเก็บ ตัวเด็ดๆๆใว้ ขอบอกเลย ชุดนี้ไม่เก็บ จองกอน ล้อคสเป็ก ได้ก่อน ครับ
    ชุดนี้ เอาใจ คอวัย มันส์ ราคา คุยกับ คิง ได้เลยพี่น้องๆๆ

คิง แต่พี่ก็ยัง อยาก ได้ First นะ จะได้เอาใว้ปั้น แข่งกับบัก iron นะ

• ชอบแบบไหน เชิญเลือกจับจองได้ตามความพอใจได้เลยครับ มี first ให้เลือก 4 ชุด รายละเอียดโทรคุยกับคิงได้เลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    change.png 42K
    change.png 37K
  • image
    อยากได้ลูกหลาน PITBULLPOWER มาเลี้ยงคู่ตัวนี้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
  • เอารูปบัก Red_TT มาให้ชมครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2995.jpg 90K
    IMG_3226.jpg 82K
  • สวยครับพี่แต๊ก ถ้าชื่อผิดขออภัยด้วยครับ
  • แวะมาเสพหมาแดงเทพๆๆหลังเรียนมาเหนื่อยทั้งวัน 555+
  • Red_TT กระดูก อกมาดีจังมันแน่ครับพี่แต๊ก
  • ชื่อถูกแล้วครับเอ๊กซ์ แต่เราน่าจะรุ่นเดียวกันนะคับไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับคิง
  • ครับผม แต๊กอยู่ชลบุรีด้วยใช่มั๊ยครับ เดี๋ยวผมไปชลบุรีจะแวะไปเยี่ยมชม Red_TT ซักกะหน่อย อยากเห็นตัวจริง
  • Red_TT อย่างชอบ
  • Red_TT อย่างงามเลย
  • วันนี้จะเอาเด็กๆในสังกัดมาให้ชม555 ช้าสุดในกลุ่มเลยผมเนี้ย

ช่วงนี้งานมันเยอะจิงๆคับ
  • เอามาชมเลยครับคุณเชษฐ์
  • แปปนะคับกำลังเลือกรูป