ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อือ...คือพี่แจ็คครับ คือ เอ่อ คือผมอยากลงอ่าง เอ้ยไม่ใช่555 ผมอยากพาเด็กสังกัดไปฝึกว่ายน้ำบ้างจัง แต่ว่าถ้าเดินทางไปก็คงหมดแรงก่อนลงน้ำเห็นจะเป็นแน่ เอาเป็นถ้าวิ่งกลับลากนะผมไม่ยอมแน่555 เพราะผมถนัดลากครับ 555 อืมครับ ที่ปทุมก็มีนะครับเรียนเชิญมานั่งคุยนั่งเล่นกันก่อนนะครับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ หรือถ้าไม่สะดวกโทรมาพูดคุยกันได้ครับยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยครับ 083-8000055 เต้ :)>-
  • แดง ดีสีไม่ตกคับ พี่แจ็ค

มีข่าวดีๆ บอกน้องมั่งนะคับ
  • ผมไม่แปลกใจเลยครับคุณแจ๊ค ที่ใครๆต่างก็อยากได้ลูกหมาจากชมรมของคุณ 1 ในนั้นคือผมด้วยครับ 55+
  • หมาที่นี่ ดูแล้วมันส์ดีจริงๆครับ :015:
  • ใช่ครับคุณ Nat_Lampang คิดเหมือนผมเลย
  • คนพาว่ายน้ำหล่อมากเลยเนอะพี่ๆว่ามะ
  • เต้ ถ้าอ่างแบบนั้นพี่ก็อยากลงนะ งั้นขอค่าฝึกก่อน 1 อ่าง ก่อนล่ะกันน้องชาย 55555

ได้ครับบูม แล้วซันนี่เป็นยังไงบ้างมีลุ้นไหม ครับบูม

ขอบคุณครับ คุณ Nat_Lampang เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
  • 55+ ถ้าผมว่าหล่อจะมีคนว่าผมเป็นตุ๊ดรึเปล่า เอาเป็นว่าดูดีทั้งคนและหมาเลยครับ ชมรม PITBULLPOWER นี่อยู่ จ.ชลบุรี รึเปล่าครับ
  • ผมชอบ RedBoy / Iron ครับ
  • ก็เหมือนกันอีกอ่ะครับ คุณนัท สวยๆทั้งนั้น
  • Chill Chill & The Lady Red เพิ่งผสมไปครับ

Heffea & PENNY ยังไม่ได้ผสมครับ แต่คาดว่าไม่น่าเกินเดือนหน้าครับ

เดือนนี้คิวผสม Heffea & Cheetah ครับ Cheetah คือแม่ของ Iron , PK ครับ

Pitbullpower เป็นการรวมตัวกันของคนที่รักในหมาแดงสไตล์เดียวกันครับ

มีทั้งพี่ใหญ่เรา พี่เต๊ะ ที่สุราษ และ คิง พล ที่สมุทรปราการ เต้ ที่ปทุมธานี พี่เอ พุทธมณฑลสาย5

และผม แจ็ค อยู่ที่ชลบุรี ครับ และอีกหลายคนครับ ที่ชอบหมาในสไตล์แบบเราครับ
  • คุณแจ็คครับ เดี๋ยวถ้าผมเอาหมาไปตัดหูที่ชลบุรี ผมขอไปเยี่ยมชมหมาของคุณแจ็คหน่อยนะครับ
  • คุณ Nat_Lampang กับ คุณ เอ็กซ์ ชอบ Red boy นี่แสดงว่าชอบของแปลก 555

Red boy รับประกันความ XXL ครับ 5555

ได้เลยครับคุณ เอ็กซ์ ยินดีครับ :)
  • บ้านนี้นอนกันดึกนะครับเหมือนกันนะครับ >:-)
  • Red boy ,Chill Chill ,I-Zab ,I Ron ใช่เลยครับคุณแจ็ค 081-7305884 เบอร์ผมครับ ขอเบอร์คุณแจ็คด้วยครับ
  • เบอร์ผม 080 2094774 เบอร์คิง 086 4903823 ครับ

ปกตินอนแล้วครับ 5555

image
  • คุณแจ็คนี่ ทำไมชอบเอามายั่วผมอยู่เรื่อย SKIN HEAD ก็ใช่อีกอ่ะครับ ผมชอบทุกตัวเลยก็ว่าได้เอาซิ
  • nongbuu 12:31AM Permalink
    คนพาว่ายน้ำหล่อมากเลยเนอะพี่ๆว่ามะ

ไอ้หล่อไม่เท่าไร ขี้หลี หน้าหม้อ อีกต่างหาก 5555555
  • 55+ ผมว่ามันเป็นอะไรที่ผู้ชายทุกคนต้องมี อยู่ที่ว่าจะมากจะน้อยแค่นั้นเอง
  • Skin head เก็บต้วอยู่กับน้องชาย ที่ปทุมครับ กำลังมาเลย 555
  • ของยีนก็ RED BOY นะพี่

แนวนั้นเลยอะ 5 5 5 :o027: image
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 107K
  • สวยครับ ผมพึ่งเข้าวงการพิทบูลได้ไม่นานนี้เองครับยีน ที่โคราชผมไม่ค่อยเห็นหมาอย่างนี้ครับ ผมอยากเอามาเลี้ยงบ้างครับ
  • คุณ Kriangsak อ่านว่า เกรียงสาก เปล่านะ :-D เข้ามาทักทายกันบ่อยๆๆนะครับ อย่าลืมเอารูปไอ้ตัวเล็กคุณมาโพส ให้ผมเชยชมมั้งนะครับ :006:
    image

โหๆๆบัก เอ๋อ สกินเฮด นี้ เริ่มมาแล้วนะนี้ รูปนี้ไครถ่ายนะ
    ไฟล์แนบ
    skin2.jpg 74K
  • 55+ ครับคุณ AA เรียกผมเอ็กซ์ง่ายกว่าครับ PITBULLPOWER นี่หมาสวยทุกตัวเลยครับ เห็นแล้วอยากได้ๆ
  • 555ขอบคุณครับ หมาที่นี้มีทั้งสวยและไม่สวยครับ มีหลากหลายนะครับ
    คุณเอ็กช์ เล่นกล้องด้วยเหรอครับ ว่างๆๆเข้ามาถ่ายรูปหมาให้ด้วยเด้อ :-D
  • TEA_PITBULLPOWER 12:12AM Permalink
    อือ...คือพี่แจ็คครับ คือ เอ่อ คือผมอยากลงอ่าง
    ------------------------------------
    แถวๆๆปทุมรังสิต ก้เยอะนี้ เต้ หรือ ไปเชอร์เวย์ มาหมดแล้ว เลยต้องไปหา แจ้ค นะ
    :o027
  • ผมก็รอฟังข่าวดีอยู่คับ พี่แจ็ค

โอกาสหน้า ชิว ชิว เจอ ซันนี่ ผมแน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆ

พี่คิง ไปไหนคับ ไม่เห็นเลย คับ พี่แจ็ค
  • ผมไปเยือน PITBULLPOWER แน่นอนครับ รับปากเลย เพราะว่าผมต้องเอาเจ้าตัวเล็กไปตัดหูที่ชลบุรีครับ เพราะพี่ๆที่เลี้ยงพิทบูลในโคราชส่วนใหญ่นำหมาของตัวเองไปตัดหูที่ชลบุรีครับ ชลบุรีตัดดีครับ
  • สกินเฮด แปลงร่างจากงานนครปฐมไปเยอะเลยนะครับ :015:
  • ของผมบริการถ่ายรูปแล้วลง PITBULL ZONE ให้ด้วยซิเอา เรื่องของเรื่องอยากไปดูหมาทางนู้นมากๆเลย 55+
  • คุณ AA บ้านอยู่ปทุมหรอครับ บ้านพ่อผมก็อยู่ปทุมครับ อยู่วัดฉางครับ ทางเข้าจะมีโรงฆ่าสัตว์อ่ะครับ
  • ในที่สุดก็ท่วมแล้วครับ ไชยาก็ตามกระแสไม่น้อย

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

ปูนนี้แล้ว เพิ่งเจอแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 232K
    2.jpg 262K
    3.jpg 263K
    4.jpg 249K
    5.jpg 261K
    6.jpg 272K
    7.jpg 269K
    8.jpg 208K
    9.jpg 212K
    10.jpg 192K
  • Nat_Lampang 10:24AM Permalink
    สกินเฮด แปลงร่างจากงานนครปฐมไปเยอะเลยนะครับ
    -----------------------------------
    คุณ Nat_Lampang ต้องไปดูมันอีกทีที่พัทยานะครับ :p

------------------------------------------
    คุณ เอ้กช์ครับ ผม อยู่ พุทธมณทลสาย5ครับ ถ้าปทุม-รังสิตก็ เต้ ครับ ชลบุรีก็ แจ้คกี้ ครับ
    เอาหมาไปตัดหู ช่วงรอตัดหูก็แวะ ไปดูหมาที่ แจ้คกี้ ได้ครับ มี3ทหาร เสือ รอ อยู่ครับ ;-)
  • เฮ้ยยยย นั้นมัน บ้าน เต้ะ นี้ ใช่ไหมนี้ ไม่ได้โทรหาเลย เป็นอย่างไรบ้างนี้
  • เลยเข่ามาถึงเอวแล้วครับ เอ
  • ตอนนี้อยู่ชั้น2 เหรอ เต้ะ ข้าวของขนหมดไหมนี้
  • ครับ ขนไม่ทัน มาไวมาก
  • สู้ๆๆครับ เต้ะ มีอาไรรายงานด้วยนะ ฝนยังตกอยู่ไหม
  • ตกทั้งวันเหมือนไม่เคยตกเลย 5 วันแล้ว ไม่มีแดด ลมแรงมาก หนาว
  • เออว่าแล้วทำไม กทม.อากาศ หนาว
    มันมีอาการจะหยุดตกไหมละ เต้ะ
  • หวัดดีครับท่านเอ เป็นไงมั้งครับ

อากาศที่โน้น
  • ไม่มีทีท่าว่าจะหยุดเลยครับ
  • งามจริงพี่แจ็คทุกตัวเลยคับเห็นแล้วอยากได้
  • ถ้ามี เพศผู้ สักตัว แบบแดงน่ะ บอกด้วยค่ะ
  • GHOST aoao 12:35PM Permalink
    ถ้ามี เพศผู้ สักตัว แบบแดงน่ะ บอกด้วยค่ะ
    ----------------------------
    ครับผม ติดตามเรื่อยๆๆนะครับ ถ้ามีแล้วจะลงมาให้ดูครับผม
  • ขอบคุณครับทุกท่านที่ให้การต้อนรับ เต้ครับยังไงว่างๆจะโทรไปถามทางอาจจะไปขอความรู้หน่อยครับ แต่ตอนนี้ต้องจัดการกับเด็กที่บ้านทั้ง 9 ตัวครับ เลยเหนื่อยเป็นพิเศษ ผมอยู่คลอง 3 คลองหลวง พฤกษา 11 ยังไงผมเก็บเบอร์เต้ไว้แล้ว..ขอบคุณครับ
  • คุณ kaday มี9 ตัวเลยริครับ
  • AA_PITBULLPOWER 1:42AM Permalink
    GHOST aoao 12:35PM Permalink
    ถ้ามี เพศผู้ สักตัว แบบแดงน่ะ บอกด้วยค่ะ
    ----------------------------
    ครับผม ติดตามเรื่อยๆๆนะครับ ถ้ามีแล้วจะลงมาให้ดูครับผม
    ---------------------------------
    ขอบคุณมากค่ะ พี่...
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป ภาคใต้สู้ๆ อดทนไว้ครับ

image

ไฟล์แนบ
    CHILL X LADY RED PED.png 295K