ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณมากครับพี่ต้น

ขอบคุณมากครับคุณ SouL_NU

ดีใจด้วยครับพี่หมูไอ้แสบน้อยมาแน่

ขอบคุณมากครับบูม สนใจเดี๋ยวจัดตัวเด็ดๆให้ไปอยู่พิษณุโลกครับ

• แล้วตัว Penny เนี้ยอยู่ที่ไหนเหรอครับ
    เผื่อจะจองตั้งแต่เนิ่น ๆ :013: :030:
  • คุณ SouL_NU ถ้าชุดนี้ ต้องแข่งกับผมหน่อยนะ
    ในฐานะที่คุณ SouL_NU เป็นแฟนพันธ์แท้ ไอ้ เฮ็บบ์+เพนนี ผมยกตัว First ให้คุณ ผมขอแค่ Last ก็พอนะ :030: image
    ไฟล์แนบ
    Heef+Penny-.jpg 125K
  • ตอนนี้จะเปลี่ยนมาหมาแดงแบบเต็มๆแล้ว...ยิ่งดูยิ่งชอบ
  • ตอนนี้มีผสมไปแล้วครับ Chill Chill & The Lady Red

image
  • สายเลือด Chill Chill ขอนุญาตเจ้าของภาพด้วยครับ

image

• The Lady Red เป็นหมานำเข้าจากอเมริกา

สายเลือด The Lady Red ขอนุญาตเจ้าของภาพด้วยครับ

image

• เรดเลดี้ หลานไอ้ตั้ม นี่เอง :063:
  • แถมโชว์ เพด Heffea กับ Penny ด้วยสิครับ :032:
  • จัดให้ครับของ Penny เดี๋ยวเอามาลงให้ครับ หาไม่เจอ :001:

Heffa

image
  • พี่คิง พอมีเนื้อที่ให้น้องคนนี้ได้จับจองมัะ่งเปล่าคับ

ผมตามผลงานของ ชิว ชิว อยู่นะคับ พี่คิง อิอิ

ถ้ายังไงแจ้งข่าวน้องมั่งนะคับ
  • ดูเพ็ดแล้ว สุดๆครับ :021:
  • อ้าวๆมีคนเอา First ไปเเล้วยีนจะเอาไรละเนี่ยพี่ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 125K
  • ให้เฟิร์สยีนก็ได้ครับ
    ผมขอตัวเมียที่อกกว้างสุด... พอละ :013:
  • คุณขอมาเราจัดให้ครับ

HEFFA A.K.A. ONEPIECE
    2 X STUMP, 2 X LIL DUKE, 1 X TONKA, 3 X THE DUKE

image
    ไฟล์แนบ
    heff ped.png 297K
  • PENNY
    5 X THE DUKE,1 X LIL DUKE, 1 X CRASH, 1 X MAC TRUCK
    image
    ไฟล์แนบ
    peny ped.png 298K
  • THE LADY RED
    3 X LIL DUKE, 4 X THE DUKE, 1X GRIMREAPER,1 X STUMP,1 X BUDDHA, 1 X CRASH
    image

หวังว่าคงจะช่วยในการตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ
    ไฟล์แนบ
    lady red ped.png 295K
  • จัดให้เต็มเลยครับ :013: :063:
  • แถมครับ

LITTLE DARK RED
    4 X LIL DUKE, 4 X THE DUKE,1 X STUM

image
    ไฟล์แนบ
    dark red ped.png 288K
  • REDBOY PED

1XREDLION STEROID,1XREDLION BARIA,1XTONKA,1XMLPB’S RED MAXIMUS,1XTHE DUKE,2XMETZ’S TANKSTER 1XLIL DUKE,2XSHERMAN TANK,1XMLPB’S CRASH
    image
    ไฟล์แนบ
    REDBOY PED.png 294K
  • ของจริงเป็นแบบนี้
    เห็นแบบนี้แล้วภูมิใจแทนกลุ่มพิทบูลเพาเวอร์จริงๆ เมืองไทยมีหมาแดงแบบนี้
    สายเก่าขนานแท้ที่ได้รับการพัฒนารูปร่างให้มีความกร่างแบบสวยงาม น่าเกรงขาม
    นี้แหละครับของจริง ศักดิ์ศรีหมาแดงโคตรแดงขนานแท้

จะคอยติดตามเรื่อยๆครับ =D>
  • ขอบคุณมากครับพี่ผีสำหรับคำชม พวกเราจะพัฒนาให้ได้ในแบบที่เราชอบครับ
    สายเก่าขนานแท้ที่ได้รับการพัฒนารูปร่างให้มีความกร่างแบบสวยงาม น่าเกรงขาม พวกผมเรียกว่า REDVOLUTION BLOOD ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled.png 21K
  • Heffea & Penny นี่ 8X THE DUKE โดนจริงๆอ่ะพี่คู่นี้ :o027:

เอารูปล่าสุด Heffea มาฝากซะหน่อย ฟิตเต็มที่

image

image
  • เจ้า Iron บ้างอีกอาทิตย์นึงจะครบ ปีแล้ว 5555

image

image
  • อันนี้ Red boy ก็จะปีนึงแล้ว

image :-D
  • เห็นเพ็ดเรดบอยแล้ว โอ้แม่จ้าว ..... :026:
    หมาของคอกนี้ต้องดูดเข้าสังกัดสักตัวแล้ว :032:
  • ครับคุณ Kaday ขอโทษนะครับพอดีผมทำธุระเลยไม่ได้ตอบกลับ ครับผมเรียนเชิญนะครับเราชาวPITBULLPOWER ยินดีต้อนรับนะครับอยากให้สำผัสกับมิตรภาพ พวกเรายินดีครับที่ได้มีโอกาสรู้จักทุกๆท่านและได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ต่างๆเพราะพวกเรารักในสิ่งเดียวกันครับ 083-8000055 เต้ครับ :029:
  • หมาของพวกเราไม่ได้มีดีแค่เพ็ดครับ นี่คือสายเลือดที่เราคัดเอามาพัฒนารูปร่างให้มีความกร่างแบบสวยงาม น่าเกรงขาม ถ้าดูดีๆจะเห็นได้ว่าแตกต่างจาก รุ่นพ่อรุ่นแม่อย่างชัดเจน เราเรียกว่า REDVOLUTION BLOOD ครับ นีคือแบบที่เราอยากทำครับ ส่วนจะทำกิจกรรมได้มากน้อยแค่ไหนไม่ใชประเด็นครับ ขึ้นอยู่กับเจ้าของว่าต้องการให้พิตบูลของเขาทำอะไร ชอบแบบไหนก็ทำแบบนั้นครับ แต่ถ้าถามถึง พิตบูล สไตล์ PITBULLPOWER กิจกรรมที่เราทำก็คือ การวิ่ง การว่ายน้ำ การเข้ากับคนที่บ้าน เด็กๆที่บ้าน และ เพื่อนบ้าน แค่นี้ที่เราต้องการครับ ผมว่าต้องลอง เปลี่ยน มาเล่นดูถึงจะรู้ครับ มิตรภาพใหม่ๆ อยู่ไม่ไกลครับ ถ้าเปิดใจให้กัน กลุ่ม PITBULLPOWER ยินดีต้อนรับครับ สักวันต้องทำให้ได้แบบนี้ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Steroid x blackbear direct loko daughter 4 WEEK.jpg 41K
  • น้องกาละแม เก็บตกมาแล้ววววว :-D

image
    image
  • Cappo Tonka พิตบูลในฝันที่อยากได้
    rEdVOLUTION Blood Heffa ถึงจะไม่ใช่ แต่ผมว่าก็ใกล้เคียง

image
    ไฟล์แนบ
    heff tonka.jpg 193K
  • เอารูป มาฝาก ครับ

image
  • มาดูหมา กิจกรรมกันหน่อย เริ่มที่ Red boy 55555

อันนี้ว่ายเร็วมากๆ เอาเป็นว่าไม่เจอเองไม่เชื่อแล้วกัน 555555

image
    image
    image
    image
  • RED TT ใช่มั้ย

image
    ไฟล์แนบ
    img_3701.jpg 132K
  • บัก เรด บอย มัน เรือหางยาวๆๆ ดีๆๆนี้เอง :-D
  • ดี คะอยากให้เป็งทีมแล้วจัดมิตติ้ง
  • สวัสดีครับ คุณ โยโย่ เข้ามาพูดคุยทักทายกับ กัลกลุ่มpitbull Power ได้ตลอดนะครับ เราอยู่กันแบบพี่ๆๆน้องนะครับ :030:
  • หวัดดีครับชาว PITBULLPOWER ทุกๆท่านเข้ามาทักทายหน่อยครับกลุ่มนี้ทำหมาออกมาโดนๆทั้งนั้นเลย
    ครับชอบมาก อีกไม่นานก็จะมีน้องๆไอ้เจ้าแสบออกมาวิ่งเล่นครับแต่ไม่รู้จะงามสู้ไอ้แสบได้เปล่า
    REDLEOxREDJAGOURimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0364.jpg 102K
  • ต่อๆ Heffea ว่ายน้ำบ้าง เดี๋ยวจะโดนหาว่าด้อยกิจกรรม 5555

image
    image
    image
    image
  • ยินดีครับ คุณ ton_pitsuvannabhumi เข้ามาพูดคุยกันตามประสาคนชอบ แดงๆเหมือนกัน 5555

ต่อๆ เจ้า Iron กลับมาคราวนี้หน้าเป็นองค์บากเลย โดนลวดหนามเกี่ยวหน้าแหก 55555

image
    image
    image
  • ตัวนั้น คือ Red_TT ใช่แล้วครับพี่เต๊ะ อันนี้สิงห์นักว่ายเลย 5555

image
    image
    image
  • นึกว่าได้ปลาแล้วจะกลับ ชอบ RED TT กระดูกสุดๆ ขอบคุณมากครับแจ็ค และเพื่อนๆกลุ่มชลบุรีทุกคน ที่ทำให้รู้ว่าความสุขในการเลี้ยงพิตเป็นแบบไหน
  • CHILL CHILL PED

image

SAME SAME PED

image
    ไฟล์แนบ
    CHILL.png 248K
    SAME.png 288K
  • เยี่ยมจริงๆดูแดงๆแล้วมีความสุขๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02738.jpg 123K
  • หมาแดงระดับเทพจริงๆๆ ติดตามตลอดเลยชอบมากๆๆครับ
    ขอจบ ป ตรี ก่อนนะครับจะแวะชมเลย อิอิ
  • สวัสดีครับ ชมรม PITBULLPOWER ทุกๆคน ผมเอ็กซ์ พิทบูลโคราช ครับ แต่ก่อนผมได้ดูหมาของพวกคุณ แต่ในรุูปผ่านทาง Google ครับ ตามหามานานแล้วครับว่าหมาของชมรมไหน ผมพูดตรงๆไม่ได้ยอกันนะครับ อย่างเจ้า Heffea , เห็นครั้งแรกชอบเลย ชอบมากๆ เป็นหมาสาย RED NOSE ที่สวยมากครับ เจ้า Chill Chill , Same Same , Red Boy , Iron , Boot Boy , PK , I-Zab , Skin Head , Teeyai , เฮ๊บบ์ ผมชอบทุกตัวครับ โดยเฉพาะ Heffea , Skin Head , Chill Chill , Red Boy , Iron , I-Zab วันนี้ดีใจครับที่ได้รู้จักพวกคุณ ชื่อหมาที่ผมกล่าวมาข้างต้นถ้ามีลูกเมื่อไหร่ " ขอหลังไมค์ " เลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ เอ็กซ์ พิทบูลโคราช
  • ยินดีต้อนรับ คุณ เอ็กซ์ ที่นี่มีแต่มิตรภาพครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

ขอบคุณครับ คุณ AonPathumThani เรามีน้องชาย เราอยู่ที่ปทุมด้วยนะครับ

ที่นั้นสะสมอาวุธหนักไว้ทั้ง Skin head , Boot boy , PK , I-Sab 5555
  • คอเดียวกันครับ พี่สมพง แดงๆๆ

image
  • พูดกันตามตรงนะครับ ผมคนตรงๆครับ หมา PITBULLPOWER สวยทุกตัวครับ Chill Chill & The Lady Red ผสมไปนานรึยังครับ แล้วถ้าผสมอีก ตัวผู้ตกตัวเท่าไหร่ครับ ตัวเมียตกตัวเท่าไหร่ครับ Heffea & PENNY ผสมไปนานรึยังครับ