ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ครับ สวัสดีครับคุณแต๊ก
    มิตติ้งนี้ผมคงไม่ว่างไปด้วยครับเพราะผมใช้สิทธิลาช่วงสงกรานต์หลายวันแล้ว(ผมทำงานPowerbuy)
    คงลาเพิมไม่ได้ คราวหน้าจะไปให้ได้(ต้องรู้วันล่วงหน้าจะได้ลาได้)
    แล้วเรื่องการตัดหูเนี่ยต้องอายูเท่าไหร่หรือหนักเท่าไหร่ครับแล้วก็ตัดที่ไหนครับ
    ขอบคุณครับ
  • คราบบบบ พี่หมู
    เอารูปเด็กๆมาอัพเดทหน่อยครับ อยากเห็นๆ

• ใจเย็นๆตอนนี้มันยังยืนกันไม่ค่อยแข็งเลย ขาปัดไปปัดมาเหมือนผมอ่ะยืนไม่ค่อยแข็ง
  • 18 นาเกลือ

19 พัทยา

เจอกัล!!
  • สวัสดีปีใหม่ไทย คับผม
  • มาแล้วตามคำเรียกร้อง ชุดแรกผู้ชายimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6229.JPG 128K
    IMG_6231.JPG 167K
    IMG_6233.JPG 132K
    IMG_6234.JPG 121K
  • ชุดนี้ผู้หญิงimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6236.JPG 126K
    IMG_6237.JPG 110K
    IMG_6239.JPG 125K
    IMG_6241.JPG 118K
  • ตัวผู้ตัวนี้เก็บไว้ทำต่อครับไม่ขาย (ค่าผสมแพง)imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6218.JPG 146K
    IMG_6243.JPG 147K
    IMG_6245.JPG 112K
    IMG_6246.JPG 110K
  • ราคาลูกหมาชุดนี้อยู่ประมาณเท่าไรคับ??
  • มันคงผลัดขนมั้งปิ๊ก ไอ้โบ้ก็เคยเป็นนะละมันก็หายไปเอง
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านๆ ลูกหมาสวยๆทั้งนั้นเจอลูกคนอีกออกพร้อมกัน555+
  • @ไม่เป็นไรครับ preaw ไว้วันหลังว่างๆก็มาได้ครับ ส่วนใหญ่เราจะนัดเจอกันเดือนละครั้ง
    @555 ไม่มีใครตอบเจ้าปิ๊กเลย หนีไปเล่นน้ำกันหมด (อย่างที่ makotoHIN29 ตอบและปิ๊ก มันมีหลายปัจจัย)
    @พี่หมู ยังขาปัดอยู่อีกหรอพี่ แล้วยืนไม่แข็ง แล้วอย่างอื่นแข็งอยู่ป่าววววว 5555 )
    @เด็กหมูกแดงน่ารักดีพี่ ส่วนเพศผู้สุดท้าย นี่บรีดได้ดีจริงๆครับ 555 ล้อเล่นนะพี่

วันนี้ใครไปไหลบางแสนบ้างครับ เจอกันแถวๆหน้า KMC นะครับ
    แต๊ก
  • ลูกชายน่ารัก ดีใจด้วยครับพี่หมู :)

ลูกไอ้แสบฟอร์มมาดีเลยครับ :006:
  • สวัสดีครับผมชื้พีทยินดีที่รุ้จัก
  • ผมพึ่งเลี้ยงพิทบูลครับอยากมีเพื้อนคุยด้วยครับ
  • สวัสดีครับคุณแต๊กอยากรู้จักครับขอฝากตัวกลับสมาชิกใหม่ด้วยครับผมชื้ปิครับ
  • โทรมาคุยได้ครับ0802689328
  • หมาชื้อซูโม่อายุ3เดือนยังไม่มีรูบให้ดูครับ
  • กลับมาแล้ว พี่น้อง หยุด5วัน เมามันทุกวัน วันสุดท้ายจะพักผ่อนซะหน่อย

น้องๆมาหาอีก 5 วันพาเมียเที่ยว วันกลับวันเดียวเอง 55555

เอารูปไปไหว้พระเก้าวัดมา ฝากคร๊าบ 5555 อากาศโครตร้อนมากๆๆๆๆ

image
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่แจ๊ค เด่วอาทิตย์นี้ต้องจัดรดน้ำดำหัวย้อนหลังหน่อยแล้ว
    แล้วนี่รูปน้องสาวใช่ไหมครับ 555

หวัดดีครับพีท ยินดีต้อนรับครับ welcome pitbull home !

ตกลงอาทิตย์นี้ ที่ฝายนะครับ ขอแบบ fullteam เลยนะครับ( เมาแบบเต็ม ๆ )
  • ถึงจะเมาทุกวัน แต่ก็มีเวลาทำสิ่งดีๆนะพี่น้อง 5555

จัดไปแต็ก มากันเยอะนะพี่น้อง มาสนุกกันหน่อย สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

ขอให้แฮปๆๆ ปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ กันตลอดปี 54 นะครับ

image
  • หมู ตัวนี้ค่าผสมแพงนี่ ได้ตัง หรือเสียตังให้เขาว่ะ 555555

ลูกไอ้แสบนี่มาดีเลย แล้วเมื่อไรจะเปิดขายล่ะน้องชาย หรือจะเก็บไว้เลี้ยงเองหมด 555

image
  • วันไหลบางแสนโครตเมา
  • นั่นสิครับพี่หมู เมื่อไหร่จะเปิดให้ชมอย่างเป็นทางการล่ะครับ เผื่อคนที่เค้าสนใจจะได้มองๆไว้ก่อน จะได้ไม่เสียโอกาศด้วย เดี๋ยวติดมือนะครับบบบบบ 555
    โอ๊ต เมาไม่มาวววววผมมีหลักฐานนะครับ เดี๋ยวจัดให้

จากผีชอบแฉ 555
  • สวัสดีคับพี่ๆน้องๆไปเที่ยวกันคงเดินทางกับกันอย่างปลอดภัย
    วันนี้อัฟสุนัขหน่อย( สายกัดคับ 555 )imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05302.JPG 116K
    DSC05307.JPG 119K
    DSC05313.JPG 109K
    DSC05309.JPG 119K
  • มันเลยดิพี่แจ๊คไปกี่จังหวัดเนี่ยพีทางนี้บอกติดต่อพี่แจ๊คกันไม่ได้เลย เอ้ยอาทิตย์นี้ไม่ว่างอะเลื่อนไปหน่อยมะได้หรอ
  • เมาแล้วขี่โดนไปนอนโรงพักมาเซ็ง
    น้ำตาจะไหลลลลลลลลล
  • images by free.in.th
    images by free.in.th
    images by free.in.th
    ดีคับไม่ได้เข้ามานานเลย
  • ฝากน้าผีจอมแฉเป็นฝ่ายการตลาดหน่อยดิ ค้าขายไม่เก่งอ่ะ
  • พัทยาวานนี้ๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีคับ มิน่าต้นมันหายไปไหนบินไปฮ่องกงมานี่เอง
  • ถ้าไม่ติดอะไรน่าจะไปคับ พี่แต๊ก !!! * ..เอ็ม Bs*-*
  • อ้าวคล ติดอะไรหว่า? เอาไงพี่น้องจะเลื่อนไม่เลื่อนครับ ถ้าเลื่อนก็ต้องเป็นวันที่ 2 เลยนะครับ (หยุดชดเชย)

กอล์ฟหมาหมดอายุแล้วหว่ะ ราขึ้นเชียว สวยดีๆ

พี่หมูครับ ผมทำงานการตลาดแต่ชอบขายขาดทุนอยู่เรื่อยๆนะคราบบบบบ เอาจริงป่าวววว 555
    ขอเป็นแนะนำดีกว่าพี่หมู เดี๋ยวผมโทรหานะครับ

โธ่ น้องเราไม่มีที่นอนก็ไม่บอกพี่ ( เพื่อนๆต้องระวังนะครับ เดี๋ยวนี้ตำรวจมันชอบจับมอไซต์มาเป่าด้วย)

kengclub วันนี้ผมไปไหลพัทยาด้วยล่ะครับ

ได้เลยครับ เอ็มimage
    ไฟล์แนบ
    tackresize.jpg 54K
  • ใตรพาหมามารอบนี้ trainer มือดีจะจัดให้ครับ รับรองว่ายน้ำเก่งทุกตัว imageimageimageไม่เชื่อดูภาพสุดท้ายสิครับ trainer เราถึงกะใส่ตีนกบลงไปในน้ำด้วยเลย555
    ไฟล์แนบ
    3jz58.jpg 110K
    CIMG5391.jpg 108K
    ya610.jpg 153K
  • เอาน้ำยาไร ราดเหรอครับพอดีบ้านผมมันเป็นพื้นหญ้าด้วยเยอะเลย
  • เฮ้ย..เลื่อนๆก็ดีนะตอนนี้หมดตูดละว่ะ
    เอาต้นๆเดือนดีกว่า
  • อืมต้นเดือนพร้อมๆ จัดช่วงต้นเดือนอะกะลังดีแมร่งปลายเดือนทุกทีจะแดรกยังไม่มีเลยY_Y
  • ก็พี่โอ๊ต พี่คล ชอบเอาสตางค์ไปเลี้ยงสาว ๆ นี่นา ฮ่า ๆๆๆๆๆๆ

เอ้า ๆๆๆ ถ้าไม่สะดวกกันก็เลื่อนไปเป็นวันที่ 2 ดีไหมครับ หยุดชดเชยกันรึเปล่าครับ พี่แจ๊คว่าไงดีพี่ คนอื่นๆ ว่าไงบ้าง แต่จริงๆแล้วผมกะว่าจะพานังมัฟฟิ่นไปว่ายน้ำอยู่แล้ว สงส่ารมันขังมันมาเป็นสิบๆวันเลย
    เอางี้ไหมโอ๊ต คล มาเลยเงินออกพอดี เดี๋ยวจ่ายให้ก่อน โอเคป่ะครับ?
  • ไอ้คลมันอ้าง ดริ้งเด็กจ่ายไม่อั้น

แล้วไม่โทรบอกกันล่ะเดอะต้น จะได้ไปช่วยให้..........ตำรวจเขาขังนานๆหน่อย 555

เบื่อจริงไอ้พวกมาวแล้วขับเนี่ย 5555
  • อยากได้หมาแดงซักตัว ขอแบบไม่สูง มีที่แนะนําไหมครับ มีติดต่อ wonmongkon@hotmail.com
  • ติดต่อ เบอร์นี้เลยครับ ชื่อหมู 0897501116
  • หวัดดีครับพี่แต๊กผมโก้นะครับ เจ้าของโรซ่า[น้องRed tt ]อ่าครับ
    วันที่24เริ่มกี่โมงหรอครับพี่อยากไปเจอred ttมาก จะชวนพ่อไปครับ
  • ต้นมันบอกว่าวันที่โดนยังไม่เมาเลยรู้งี่กินให้เมาแล้วแหกด่านเลยดีกว่า555555จะได้โดนหนักๆ
  • ครับโก้ เริ่มก็เที่ยง ๆ เป็นต้นไปครับ ที่ฝายหนองรีติดกับวัดป่าอัมพวันครับ

ชวนคุณพ่อมาเที่ยว นั่งดื่มและกินอาหารป่าได้นะครับโก้ มาเลยๆ ๆๆๆ
  • ไปได้แต่อาจสายหน่อยพอดีมีนัดกะหมออะตอนบ่ายโมงครึ่ง
  • เฮ้ย เดี๋ยวนี้หมอนวด เปิดบ่ายโมงครึ่ง แล้วหรอว่ะ 555
  • โห ไปนั่งอ่านกระทู้นั้นมา ซัดกันยับเลย
    อย่างว่าและคนที่มันมีผลประโยชน์กัน มันเลยทำให้ขัดแย้งกันบ้าง

พี่แจ๊คครับ วานพี่ตั้งกระทู้ข้างหน้าได้ไหมครับ สำหรับวันอาทิตย์นี้ ชวนคนอื่นๆมาด้วยครับ
    ผมตั้งไม่ได้อ่ะครับ ล็อกอินชื่อตัวเองยังไม่ได้เลย

เค้าสรุปแล้วนะเว้ยโอ๊ต วันอาทิตย์นี้นะห้ามเบี้ยว เดี๋ยวเพื่อนม่อนเลี้ยงเหล้าเอง ไม่ต้องห่วง
    น้องต้นเรา ออกจากคุกยังหว่า

แต๊ก
  • ตอนนี้ใช้เน็ต มือถืออยู่ดิแต็ก ไม่ค่อยอยู่ที่ทำงาน ติดบ้างไม่ติดบ้าง5555