ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • สุขสันต์วันสงกรานต์ครับชาวร้อยเอ็ด
    image
  • ขอฝาก MV ประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญครั้งหน้าครับ วันเสาร์ที่ ๔ มิ.ย.๕๔ ณ นพค.๕๑
  • ว่างๆ แวะเข้ามาเล่น ด้วยกันเลย ครับ กลุ่มของเรา จะได้ สมาชิก เพิ่มแล้ว เย้ 555+

081-6621604 ข้น ครับ สอบถามได้ เสมอ ห้ามเรื่อง เงิน 555+

รับทราบครับ ขอบคุณครับ
  • วันนี้ อากาศ ร้อน พา หมาไป ว่ายน้ำ ที่หนองหญ้าม้า ดีฟ่า ใครจะไป ค๊าฟฟฟ ยกมือ ขึ้น ฮิ้ว
    .... กริ๊ป
  • อาทิตย์หน้าหาเรื่องไปอำนาจกันป่ะครับจะได้คุยกันเรื่องไปงานพัทยาด้วย...พรุ่งนี้หัวหน้าแก้งค์เปิดร้านป่าวหว่าจะเอาเสื้อเข้าไปให้
  • หวัดดี ครับ ผม ชายอุบล ครับ ว่างๆเข้ามาทักทายกัน พิตอิสานบ้านเฮา เยอะไม่ใช่เล่น
  • หว๊าดดี ครับ คุณ ชาย ยินดีที่ได้รู้จักครับ

พี่ไก่ !!! ออกไปตอนไหน ครับ บอกด้วยๆ จะไปด้วย
  • สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ หนึ่งขอรับ อยู่เสลภูมิครับ
    เลี้ยงอยู่ 1 ตัวครับ(ตัวเมียครับ) อายุ 2 ขวบครับ
    พร้อมผสมประมาณเดือนสิงหาคมนี้ครับ
    ขออนุญาติตามหาพ่อพันธุ์หล่อๆด้วยนะครับ
    รูปเดี๋ยวจะถ่ายมาให้ชมกันนะครับ
  • พี่ๆที่101 ใครพอมีแบบนี้บางครับ(ขอจองให้ลูกสาวเลยนะครับ)imagesrc="/community/uploads/FileUpload/12/193712.jpg" />
    หรือใกล้เคียงขอรบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
    หนึ่ง. k.one101@hotmail.com
    tel.085-6993417
    ไฟล์แนบ
    0363.jpg 31K
    0376.jpg 42K
  • โอ้ สวัดดี ครับสมาชิกใหม่ หล่อๆ แบบ นี้พ่อพันธุ์ ที่ บ้านเราเยอะ 555+ ยกเว้นหมาผม

หมาท่านประธาน แจ่มๆ
  • อยู่เสลภูมิก็ไม่ใกล้มาก ว่างๆก็มาเที่ยวชมนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
  • ฟื้นแล้วครับท่าน สมาชิกฟิตลูกๆกันได้รึยังครับ ใครมีเสื้อแล้วรีบๆเอามาปักเด้อ จะลงคาถาให้ทีเดียวเลย555
  • ฮิ้ววววววววว อยากไปหาพี่บอล กับ พี่ หนึ่ง จัง เลยยยย
  • สนุกมากมาย 555+ เด๋วจะเอา รูปกับ คลิปมาลงให้ดูน่ะจ๊ะ
  • มีคลิปอะไรเอามาดูมั่งดิ ว่าแต่อายุไม่ถึง 18 ดูได้หรือเปล่าครับพี่ข้น5555image
    ไฟล์แนบ
    123.bmp 136K
  • หวัดดีท่านโต ท่านข้น ท่านอาร์ม และเพื่อนพิททุกท่านครับ สบายดีนะครับ ไงอย่าลืมวันที่ ๔ มิ.ย. นะครับ ที่เดิมสนามไดร์ฟกอล์ฟ นพค.๕๑ เวลา ๑๗.๐๐ น. ครับ เรากลุ่มอำนาจขอเป็นพันธมิตรกับท่านนะครับ.. image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-100141.jpg 133K
  • งานเข้าเรยมั๊ยหละพี่ข้น..อาร์มว่าเอาคลิปลงจะดีอ๋อ55+

ช่วงนี้จะฟิตไอ้อ้วน..เพื่อจะได้เกิดงานลาก..อิอิ

ท่านประธานว่าจะได..?
  • กำลัง ทำการตัดต่อ ครับ 555+ ยังไม่แตะเลย งาน ยุ่งๆมากๆ
  • สวัสดีครับพี่น้อง เกินร้อย แวะมาทักทายกันบ้างครับ ด้วยความเคารพimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 71K
  • จำได้ครับไว้พัทยาเจอกันแน่นอนครับ
  • imageดีใจครับที่ยังจำกันได้ หลังจากงานผมก็พาหมาผมไปงานตะพานหินครับ เอารูปคนกับหมามาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    ตะพานหิน3.jpg 59K
  • รอดู Part 2 อยู่นะจ้ะ น้องข้น

Vespa + Canon = 15000 Ok...???
  • ดูแล้วครับหนึ่ง เยี่ยมมากๆ ถูกใจกันทุกคน ติดต่อเลยครับ
    ไกลหน่อยไม่เป็นไร เอ่อ...งานนี้ขอหมักเนื้อเองเด้อ555
  • -*- พ่าน่ะ จะหมักเนื้อเอง หรือ ครับ ท่านประธาน โธ๊ะๆๆๆๆ เป็นตาแซ่บ เน๊อะ 555+ จะกินฮอดถุง :m36:
  • เรื่องอาหารการกินพี่ว่าข้นรอกินอย่างเดียวก้ได้นะครับไม่ต้องเตรียมไปหรอกพี่เกรงจัยอย่างแรงเกรงตั้งแต่เนื้อแดดเดียวงานพันทิปแล้ว5555
  • ง่ะ 555+ วันเสาร์ นัดกันคุยเรื่องไป พัทยา มั้ยครับ ที่หน้าบ้าน ท่านประธาน
  • หรือบ้านพี่ ไก่ดี 555+
  • ดูเอ็มวีแล้ว ชอบท่านข้นจริงๆ เป็นพิธีกรได้เลยนะครับ เป็นธรรมชาติดี ดูเป็นมืออาชีพจริงๆ กำลังหาเลยเป็นแบบที่ต้องการมาก อย่างนี้งานมีตติ้้งที่อำนาจฯวันที่ ๔ มิ.ย. จะขออนุญาตเชิญมาเป็นพิธีกรได้ไหมครับ ให้เป็นคนที่ใหญ่ที่สุดในงานเลย พากล้องไปสัมภาษณ์เพื่อนๆในงาน เอาตามสไตล์น้องข้นแบบเต็มที่ได้เลย พี่พูดจริงๆนะ......
  • แผนที่ โดย พลอยชมพู -*- เป็นคนวาด ห้ามลอกเลียนแบบimage
    ไฟล์แนบ
    จอมเทียน.jpg 100K
  • ท่านประธานว่าไงครับวันเสาร์ กี่โมงดี 5555image
    ไฟล์แนบ
    485217.jpg 52K
  • จัดปายยหมูจุ่มๆๆๆๆๆๆ
  • ห้องพักจองเรียบร้อยแล้วนะครับเตรียมจัดทัพเสบียงได้เลย
  • วันเสาร์หัวค่ำ ร้านเดิมเด้อพี่น้อง ทุกๆท่านครับ
  • เรียนเชิญ สมาชิก ทุกท่าน น่ะครับ ของจังหวัดร้อยเอ็ด เบอร์ติดต่อ 081-6621604 ว่าจะไม่แจกแล้วนิ

มีสาวๆหลายคนแอบ จด แล้วมา โทร จีบ 555+ พอถามว่าใคร เค้าบอก ว่าทำประกันยัง ค่ะ ?

image
    ไฟล์แนบ
    119752048136153.jpg 26K
  • ตื่นเทิด ชาวไทย image
    ไฟล์แนบ
    1634042694.jpg 55K
  • ไม่รู้เอารูปอาไรมาลง พี่ตกใจหมดเลยข้น555 สมาชิกร้อยเอ็ดตื่นได้แล้วครับ
    อำนาจฝนกำลังตกบรรยากาศน่า.........55555image
    ไฟล์แนบ
    20090924173327_4lxd6.jpg 140K
  • ขอมั่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    ChristianDiorSunglassesModel.jpg 43K
  • image
    ขึ้นเรือไปกินตับครับพี่น้องครับ ไปพัทยาอย่าลืมเอายานอนหลับให้เมียกินด้วยเด้อ555
    ไฟล์แนบ
    33.bmp 148K
  • เมาแค่ไหนก็ขออย่าเจอ ยกให้หนึ่งเลยงานนี้ก๊ากๆๆ...
    ไฟล์แนบ
    01.bmp 148K
  • คืนนี้หมู จุ่ม จ้าาาาาาาา -*-
  • เมา...........................ม๊าว เมา image
    ไฟล์แนบ
    getattachmentum.jpg 31K
  • ไม่คอยเคลื่อนไหวกันเลย ไปไหนกันหมด
  • ไม่หายไปไหนครับ พอดีพาลูกๆไปว่ายน้ำกันครับ เหนื่อยกันทุกวันเลยไม่ได้มาสนทนาธรรม
    กันเลย กำลังเร่งคลิป2อยู่ครับ ไอ้น้องข้นงานเค้าเยอะ หญิงเค้าแยะ เลยต้องรอมันต่อไป
    วันไหนทนไม่ไหว จะเอาขี้ไปปาบ้านมัน555
  • พี่โตตอนนี้คนรอดูเค้าคงลืมกันหมดแล้วละพี่ เห็นใจคนหล่อบ้างน่ะ
    ปล.พี่โตจะไปปาวันไหนฝากด้วยนะครับพี่55555555555image
    ไฟล์แนบ
    m208594.jpg 89K
  • -*- ระวัง แนวหน้า บ้านผมน่ะพี่ 555+ น้าผี พวกผมไม่ได้ไปไหน ครับ เพียงแต่ เวลาพบปะกัน ส่วนมากจะเจอกันเลยไปหากันเลย หากันถึงบ้าน 555+ เลยไม่ค่อยได้ คุยในกระทู้เท่าไร

ฝากความคิดถึง ไว้ด้วยครับ ใครล่ะ ?
  • เฮ้ย...วันอาทิตย์ มาช้วยกันทำหมุดหน่อยนะจ๊า...(ให้ลูกๆเรานั้นแหล่ะ)แล้วใครจะสมัครอะไร แนวไหนมาปรึกากันดูนะครับท่านเห็นมีหมดทุกแนวเลยหว่า ตาลายหมดเลยตู หุๆๆ ท่านๆคิดเอาไว้เลยเด้อ แล้วเจอกัน
  • จัดไป ครับ ท่าน ประธาน ผม ขอเสนอ สิ้งที่ จะเอาไป ขายใน บูท งาน พัทยา คือ ข้าวหลาม บ้าน3แยก 555+
  • ตอนแรกว่าจะนัดชุมนุมคืนวันเสาร์ แต่กัวเมาหนักเสียงานวันอาทิตย์