ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากล้ามคึกคักกันหน่อยเร็ว
  • โห้ แบบ อ้อม เลยนะครับหมวด 55
  • หมากล้าม อย่าเงียบว๊อยยยยยย
  • เปรี้ยวมาเลยนะหมวด 555555ผมสงสัยว่าทีหมวดว่ามาไอ้แทงต้องเป็นอีสุกอีใสแน่นอน 5555555
  • 555ก็ไม่เท่าไหร่อ่ะพี่ แค่ตอนนี้เหมือนรูปที่ลงคราวที่แล้ว แถมเหลืออีก20วัน นึกไม่ออกเลยพี่ ว่าจะแค่ไหน อิอิ

• เพิ่งกลับเข้ามาครับ พาไปเดินกินลมชมวิว....สงสัยงานนี้ชวดแน่ล่ะ หมวดเล่นเกทับยังงี้.... :-))
  • โอ๊ะๆ โห ดูดิ ผมแค่เกทับถอดใจกันหมดและ พี่มาร์คว่าไงครับพี่
  • หมวด อัพรูป ตัวเต็งหน่อยดิ เจ้าแท็งค์น่ะ :-))
  • ขอเป็นวันจันทร์นะครับ
  • ไอ้พวกชอบถอดใจ เดี๋ยวจะไล่ให้ไปเลี้ยง ชิวาว่า หรือ พุดเดิลเลย
    หมาพิตบูล มันยอมอะไรง่ายๆที่ไหน ใจให้ได้หน่อย น้องๆ
  • 555+ไม่ได้ถอดนะครับ
  • อย่าไปกลัวคับ 555
  • อย่าไปเชื่อหมวดขี้โม้ถ้าไม่โม้ต้องลงรูปให้ดู ขี้โม้มมมมมมมมม
  • นี่ก็สุดยอดละพี่ พี่ทำได้ ผมเชื่อ
    อย่างว่าพี่ ผมฝากอีกตัวดิ พี่ น้องกันอ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ ดำๆ1.jpg 81K
  • รางวัลสำหรับหมากล้าม

ที่หนึ่ง 5,000 บาท
    ที่สอง 3,000 บาท
    ที่สาม 1,000 บาท

ช่วยมาเอาไปหน่อย
  • เอา5000หักค่าอาหารผมที่ติดพี่อยู่ออกไปเลยนะพี่555
  • ถามบอยก่อนว่ายอมหรือเปล่า
  • พี่บอยเอาสามพันไปไงพี่ :-D
  • ใจเย็นกันครับ ถึงวันงาน ที่ซุ่มๆอยู่ออกมาจะตัดสินไม่ขาดนะครับว่าใคร :-))
  • ให้พี่เหอหมวดเป็นค่าน้ำมันพี่ คิดว่าสงสารคนจนนะๆๆๆ 55555555555 (ไอ้พวกซุ่มโครตน้ากล้วนะหมวดอย่าชะล้าใจเดอน้องชาย)
  • ตัวผู้แข่งกันคึกคัก ส่วนตัวเมียเงียบกริบ ... ถ้ารอบนี้ไอริสเป็นตัวเมียที่มาแข่งตัวเดียว เอาแบบไม่โลภเท่าไหร่ ขอแค่รางวัลหมากล้ามตัวเมีย รางวัลที่1,2,3 เลยนะ 555 :-D
  • ตกลงหมากล้ามนี้แยก M / F มั้ยครับ..... :-D
    พี่บอยอัพรูป หน่อยดิ จะดูมาถึงไหนล่ะ หมวด เค้าว่าจะเอารูปลงพรุ่งนี้ :065:
  • แยกเพศครับ
  • ท่านบอยก็หาตัวเมียมาอีกตัว แล้วรับไปรวม 10,000 ค่าน้ำมันไปกลับกรุงเทพ พิดโลกเหลือๆครับ
  • 555+เอ้าจัดไปท่านบอย
  • อันแน่มีนะมีแน่แต่งวดหน้าเจอกัน ผมจะทำให้เห็นว่าทำแล้วต้องสุดๆแล้วมันจะมันแค่ใหน ยิ่งท้าทายยิ่งหน้าสนใจคับทำแล้วมีความพูมใจสุดๆๆคับ ติด 1 ใน 3 ก็หรูแล้วคับแต่ก็จะทำให้ดีที่สุดในสนามไม่มีคำว่าพี่น้องคับ
    ต้องตายกันไปข้างหนึ่ง แพ้ชนะออกนอกสนามคอยมากินกันเนอหมวด 55555555จะแพ้จะชนะเมาอยู่แล้ว อิๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวเมียต้องถามท่านตั๊วว่ายอมสละให้หรือเปล่า พี่ไม่มีปัญหาเตรียมตังรอไว้แล้ว
  • ลงทุน ลงแรงและเวลาไปเยอะ งานใหญ่แบบนี้ไม่มียอมกันง่ายๆอยู่แล้ว ใครมีตัวเมียโครงสร้างดีๆจับทำกล้ามแล้วเอามาแข่งกัน ทำให้สุดความสามารถ แพ้-ชนะไม่สำคัญเพื่อนๆกันทั้งนั้น ... แบบว่าไม่อยากอยู่ในสนามคนเดียวมันเหงา
  • ตัวเมียเงียบ หมด เห็นทีน่าจะได้ ไอริสซะแร้วล่ะ
  • เดี๋ยวลงไปยืนเป็นเพื่อน imageจะได้ไม่...เหว่ว้า.
    ไฟล์แนบ
    29042011273.jpg 113K
  • เอาหมามาลงถึงอย่างไรก็ได้ค่าน้ำมันครับ :-D
  • ค่อยๆเผยมาแล้วครับ.... :063:
  • ท่านตั๊ม หมาเมืองเลย มีบ้างไหม หรือจะทำตัวแค่เป็นคนดูอยู่ข้างสนาม ถอดใจไม่กล้ามาลงสนาม ฮ่าๆๆๆ

หยามกันกลางบอร์ดเลย ฮิ้วๆๆๆๆ
  • รางวัลเป็นเพียงผลพลอยได้จากการกระทำ ที่สำคัญทำเพราะความภูมิใจครับ พี่ น้อง.image
    ไฟล์แนบ
    IMGP3551 (Small)_resize.jpg 37K
  • พี่ตั้ม เลยเรายอมไม่ได้นะ เอาไงดีพี่ 5555
  • เด่วเราจัดให้เต็มเลย อู๋.... :-))
  • ท่านปอมพูดได้คมมาก

ใครเชียร์หมาเมืองเลย ..... ต้องทำใจหน่อยนะพี่น้อง ถอดใจนานแล้ว
  • ขอบคุณครับ พี่มาร์ค
  • ขอตัวแทนจังหวัดละตัว ทำให้หน่อยได้ไหมครับ ได้โปรด
    ทำหมากล้ามแข่งกันในนามจังหวัด หรือในนามชมรม ดีไหมเอ๋ย
  • โห้ป๋า ดีๆๆ แต่ จะเอา ไป ประกวดกันทางไหนดีล่ะ ทางรูปภาพหรอคับหรือว่าต้องนำสุนัขขึ้นไปร่วมงานด้วย
  • ได้ทุกรูปแบบครับ แค่อยากให้วงการมันคึกคัก ให้แต่ละค่ายฟิตหมาแข่งกันในนามกลุ่มก็มันส์ดีนะ จะได้ถาดถางกันได้เต็มที่ ตอนนี้ พิดโลกมีนักกีฬาแล้ว กทม มีแล้ว จังหวัดอื่นๆยังไม่มีเลย จะได้ช่วยกันลุ้น ผมว่าสนุกดีออก
  • เกาะสมุยรู้สึกว่าจะส่งมาสองตัว
  • สนุก ดีแน่นอน คับพี่ และอีกอย่าง ระหว่างจังหวัดหรือทีม กลุ่ม ก้อจะเริ่ม เข้าหาและมีบทบาท การพูดคุยกันมากกว่าเดิมคับ
  • สงสัยเสร็จหมาจากสระบุรี ฟังหัวหน้าค่ายพูดแล้วสงสัยของจริง
  • ตอนนี้สั่งมากองพันและ รอเวลาลั่นชัตเตอร์แป๊ปนะครับพี่น้อง

ไม่กล้าเอาลงจริงๆ กลัวคนถอดใจกันหมด :o028:
  • งานนี้มันวัดฝีมือเจ้าของล้วนๆ เกมส์นี้ไม่เหมาะกับคนใจอ่อนแอ
  • โอย....นึกว่าหมวด จะถอดใจไม่กล้าโชว์ซะเเล้ว (มาปูเสื่อรอดูนานเเล้วเนี๊ยะ) :-)) ...แซวเล่นเด้อ
  • ท่านครับ ทุกสายมาเบ่งกล้ามรวมกัน ทางคอกผมไม่มีสายกัด ที่โดยธรรมชาติสายนี้สร้างกล้ามเนื้อได้ง่าย แล้วพวกจมูกสั้น สายนี้สู้ไม่ได้แน่ๆ คงรองานหน้าแล้ว เจอกัน
  • ถ้ามีคนสนใจเยอะ ผมจะจัดประกวดให้บ่อยๆครับ
  • ลุกชายผม ไอ้ลีโอ มีอะไรติชมหน่อยนะครับ
  • กำลังจะฝึกลากครับ โครมีวิธีฝึกช่วยบอกหน่อยนะครับ