ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาลาก ล้านนา กับ งาน Meeting รวม
  • เห็นพี่มาร์คสอบถามถึง งานลากน้ำหนักที่เชียงใหม่ซึ่ง เชียงใหม่เราจะจัด ปลายปีนี้ เลยให้ดูความคืบหน้าของทีมเรา ซึ่งมีทั้ง เชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ที่มีการซ้อมอย่างสม่ำเสมอ และมีนักกีฬาเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ และหวังว่าพี่น้องๆ ที่สนใจจะฟิต หมาเอาไว้ มาแข่ง มาเที่ยวเชียงใหม่ตอนปลายปีนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    pulling_resize.jpg 127K
  • ล้านนาเป็น ดินแดน ของหมาแดงจริงๆ เรียกได้ว่า มี หมาแดงทุกสาย ไม่ว่าจะเป็นสายที่รู้จักทั่วไปอย่าง Peterson,Camelot,Cheavy ยังมีสายทางลากน้ำหนักที่คนไม่ค่อยคุ้นอย่าง Whopper และ Dagger Line

image
    ไฟล์แนบ
    big14_resize.jpg 126K
  • อย่าง ลาก มั้ง จังครับ แต่แถว บ้าน ติด ถนน อ่ะ
    ชอบมากหมา กิจกรรม ครับ
  • ส่วนผมเป็นสมาชิก ในกลุ่มคนหนึ่ง ที่ใช้ Bully ในการลาก คือเจ้า อาก้า เช่นเดียวกับ ท่าน Tek ใช้เจ้า Burgh

image
    image
    ไฟล์แนบ
    dd.jpg 174K
    B3_resize.JPG 133K
  • ยินดีด้วยครับ

แข่งลากมันอยู่ที่ใจครับ คาร์บอมหนึ่งในตำนานหมาลาก ก็คือหมาบูลลี่ครับ
  • อีกหน้าที่หนึ่งก็คือ การถ่าย Clip เพื่อทำ MV มันส์ๆ จริงๆทำไปหลาย MV แล้ว แต่นี่เอามา Mix รวมๆกันให้เห็นภาพรวมของทีม เราครับ มันส์กันเลย และอย่าลืมเปิดลำโพงดังๆละครับ

• เรามี ขุมกำลังกลุ่ม หมาเด็ก ที่กำลัง เริ่ม ฝึกอยู่ด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    Slide1_resize.jpg 105K
  • เดี๋ยวจะเปิดตัว ไวท์ เดวิล เด็กสร้างใหม่ค่ายมาเฟีย รับรองวงการลากสั่นสะเทือนแน่ๆ
  • ฟิตหมาแล้วมาพบ กันที่เชียงใหม่นะครับตอนปลายปี ความคืบหน้าจะแจ้งเป็นระยะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    p1_resize.jpg 197K
  • !!รถทั้งคัน อาร์ก้ามันทำได้
  • ไวท์ เดวิล = เผือกน้อยคอยรัก ฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีเลยครับพี่มาร์ค ไวท์ เดวิล มันใช่เจ้าเผือก หรือปล่าวพี่มาร์ค
    -ส่วน งาน Meeting จะมีในวันเสาร์ นี้ รวม เชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ไว้ด้วยกันเลย ที่ S.P. Safehouse หรือบ้านพี่สมพงษ์ ลำพูน นะครับ สถานที่โทรสอบถามได้ครับ 081-6962172 ตั้ม ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    meeting_resize.jpg 237K
  • จะเป็น หมาแดง สายกัด สายโชว์ บูลลี่ หมาลาก หมาไม่ลาก ไปเจอกันนะครับ Meeting กันแบบสบายๆครับ

image
    ไฟล์แนบ
    bigc6_resize.jpg 185K
  • ตอนนี้ สามเดือน สามสิบโลแร้ว ฮ่าๆๆๆ สีออกงาช้างว่ะ ไม่ขาว
  • ทีมงานพร้อม หมาเพียบ สู้!!! :041: :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00290.JPG 162K
  • เยี่ยม ครับ ... พี่แม็ก.. :063:
  • เออ ลงรูปลงชื่อแบบนี้จะได้ยิงไม่ผิดตัว ฮ่าๆๆ
  • ส่วนตัว ชอบ เล็ก ยโสโอหัง จริงๆ 55555 คนบ้า หน้าตา เป็นแบบ นี้นี่เอง :-D :-D :-D
  • อ้ายสมพงษ์ซื้อหมากิจกรรมตัวล่ะเป็นแสนเลยเหรอคับ หุหุ
  • บ้าป่าวไม่มีตังค์ขนาดนั้นโว้ย ตัวเป็นแสน555
    งั้นรอป๋ามาค่อยจัดงานดีใหม เชียงใหม่รอได้ ฮิ้วๆๆ
  • อย่าว่าแต่หมาเลยคราบบบบบ....ไก่ชนตัวเปนแสนยังซื้อเเลย..
    ล่าสุดเห็นจะเลี้ยงโคด้วย.....โคโยตี้...555555555555555555
  • หลังจากเลี้ยงโคโยตี้เสร็จ ยังจะมีโครงการรับผิดชอบส่งลูกโคโยตี้ให้จบม.แม่โจ้อีก คนอะไรใจบุญจริงๆ...555
  • เบิกกับอาก้าสองบูลลี่ ขอร่วมมือร่วมใจกับล้านนาหมาแดง เพื่อพิชิตสงครามหมาลากระดับประเทศ... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08473.JPG 201K
  • ลูกพี่เริ่มกั๋นกี่โมงครับ จะได้เอาไอ่หมูนอร์ทไปลองลางกับเปิ้นพ่อง
    image
    ไฟล์แนบ
    191328.jpg 135K
  • มาเลยจะได้เอาเสื้อฮื้อ พี่จอนท์เอามาด้วยเน้อเสื้อแม็คน่ะ
  • ป๋าพิทบูลหรือป่าว ถ้าพิทบูลมีเยอะน่ะป๋า ลำพูนน่ะ อิอิอิิอิอิิิ
  • ขอบคุณครับอ้ายเก่ง นึกว่าอ้ายจอนห์เอาไปเช็ดโต๊ะแล้ว555 ว่าแต่ไปกั๋นกี่โมงคับ
  • หมาล้านนาฟิตทุกตัวเลย
  • ไอ้เผือกโตไม่ทัน อาจจะลองเข็ญไอ้เหลือกไปลงเล่นๆ สร้างสีสัน
    เป๋ขาหน้ายังพอไหวดันเป๋ขาหลัง เซ็งจิตเลยกรู
  • งานมีวันเสาร์นี้แหละก่ะนั้น ...
    ถึงเวลาไปชำระหนี้ตามกฎหมายแหละ เดียวหิ้วเบียร์ไปนะครับ ฮิ้ว!!!
  • ได้เห็น BJ เดอะเหลือกลาก อีก คงจะมันส์ไม่น้อยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    bj.jpg 96K
  • ดู MV นักกีฬาตั้มแล้วคึก วันนี้เลยไปซ้อมมาตั้งสองชั่วโมง

เอาลุง BJ มาชนกับหนุ่มน้อย Optimus แค่คิดก็มันส์แล้ว... :020:
  • เจ๋งไปเลยครับ พี่ตั้ม *0*
  • ผิดครับเต็กBJต้องเจอกับPUMAครับ จริงไหมท่านจอนท์55555555555555
  • 3โมงเลยครับแม็ค5555555
  • Puma ตัวเดียวที่ไหน ยังไม่พอพี่เก่งมีหลานลุง BJ ; Vodka , Chec'an เดอะเหลือก ตาจะทะลักก็งานนี้แหละ!! ฮ่าๆๆๆ ใช่มั้ย!ๆๆ
  • หวัดดีครับทุกท่าน ล้านนาหมาลาก ว้าวววว มันส์แน่
    ปล พี่เล็ก เดี๋ยวเจอ คอมโบ้ เทอร์โบ ณ เบตง ของน้องแกละเป็นไง เห็นว่าจะปั้นไปดับซ่าส์เจอร์เจ้นน่ะครับ
    แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อชุดลากเลย 555
  • เมื่อเช้าเอาบีเจขึ้นเครื่องวิ่ง หนึ่งชั่วโมงเต็มยังสบายๆ อย่าประมาทเสือเฒ่านะเว๊ยยยยย
  • คึกคักดีจริง ๆ วันมิตติ้ง เรียนเชิญเพื่อน พี่ น้องมาถล่มกันเยอะ ๆ นะครับ เจ้าบ้านบอกไม่อั้นไม่เมาไม่ให้กลับครับ ฮ่า ๆๆ
  • ถ้า..บีเจ...มาจิง...ต้องเจอ....ไอ้ฟ้าดำ....ผมนี้คราบบบบบป๋า
    images by free.in.th
  • เค้าไม่ได้ประมาทบีเจครับพี่มาร์ค แต่เค้าจะ"รุมสกรรม"ต่างหาก @ ว้าวพี่ตี๋ บอกแกละไปเลยว่าไม่ต้องมาดับซ่าร์ไอ่เจอร์เก้นหรอก ไอ่เพอร์เฟคมันหงอยแล้วตัวหนึ่งใช่มั้ยพี่โต ฮ่าๆๆๆ
  • ไอ้เจอเกนนี่ไม่อยู่ในสายตาเลยจิงๆ ราคาต่อรองแทบไม่มี แค่ไม้ประดับ และเอาไว้เป็นบันได้ให้เด็กหัดใหม่ไต่เล่นเท่านั้น กร๊ากกกๆๆๆ
  • โอ้ว..ไอ้ที่จะรุมยำ บีเจ หลานมันทั้งนั้น ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • นี่เลย หลาน บีเจ ที่ เข้า สายเลือด กะทางแจ่มแจ๋ม คิดดูล่ะฮ่าๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    197802.jpg 197K
  • ยังมีชุดเล็กอีกชุด 454 เจอ แจ่มแจ๋ม จะมันขนาดใหน ฮ่าๆ
  • BJ อัดกับ Puma คู่นี้น่าสนนะพี่มาร์ค ไม่สนใจจับลีโอซัก 10 , 20 ลัง หรือพี่ ผมถือฝั่ง Puma หมาเด็ก นะ "หมาแก่ๆๆ ลือจะสู้หมาหนุ่มๆๆ" 5555
  • สงสัยงานนี้ BJ ท่าจะเป็นพรมแดง สำหรับไอ่ Puma ซะละมั้ง กร๊ากกกกกก
  • BJ จะมาได้แบบนี้อีกไหม พี่มาร์ค?????

• PUMA หลาน BJ ตัวนี้ 10 เดือนกว่า ลาก 1 ตันกว่า (slope up) แล้วพี่

image
    ไฟล์แนบ
    blkids.jpg 142K
  • เอาแล้วมั้ยล่ะ...555
    ตํานานหมาลากห้าตันที่กําลังจะกระเษียร รักษาการเจ็บขาเพื่อกลับมาสู่สังเวียน มาเจอหมาแดงหนุ่มใหญ่โอโวไซด์ ที่ไม่รู้จักคําว่าหยุดหรือถอย เดาไม่ถูกจริงๆ ครับงานนี้...
  • เดี๋ยวพันขาสู้ ไม่เป็นไร มันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้อยู่แล้น