ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอลูกพิทบูลมาดูแล ขอฟรีนะคัฟ
  • สวัสดีครับพี่ๆ ชาวพิทบูลโซน ทุกท่าน คือผมอยากจะขอลูกสุนัขพิทบูลมาดูแลซักตัวครับ แต่เนื่องจาก(พูดตรงๆเลยนะครับ)ผมไม่มีเงินซื้อเค้ามาดูแลได้ เพราะราคาค่าตัวเค้าค่อนข้างสูงมาก ผมก็เลยมาโพสขอในคลับคนรักพิทบูล ผมเองก็ไม่ใส่ใจอยู่แล้วว่าพี่หมาบูลของผมจะเป็นลักษณะอย่างไร เพราะผมมาขอพี่ๆฟรี ไม่ได้มาขอซื้อ และอีกอย่างนึงผมเองไม่เคยดูถูกสุนัขสายพันธุ์นี่เลย ผมเองก็เคยเลี้ยงเค้ามา แต่เป็นสายกัดผสมแล้วกาย ไม่แท้ แต่ผมก็รักเค้ามากดูแลเค้ามาตั้งแต่รุ่นๆเค้าก็รักคนในครอบครัวผมมาก แต่เค้าก็จากผมไปแล้วเนื่องจากชราตามสังขารเค้า สุนัขผมตัวนี้มีน้าที่เค้าเห็นว่าผมชอบและรักเค้ามากจนขนาดสั่งหนังสือมาอ่านทุกสัปดาห์ แล้วน้าเค้าก็เลยให้เค้ามาเป็นของขวัญวันเกิดผม ผมเลยเกิดความผูกพันเลยวันนี้จึงมาขอโพสขอลูกสุนัขพิทบูล จากผู้ที่อุปการะให้ผมดูแล ซักตัว จะให้แบบไหนก็ได้ เค้าจะกายมาผมก็รักเค้าเหมือนกัน ถ้ามีข้อมูลอย่างไรรบกวนโพสไว้ด้วยนะครับ (พี่ๆจะด่าว่าผมอย่างไรผมไม่เคืองไม่โกรธเพราะผมรู้ว่าการขอของฟรีมันผิดจรรยาบรรณแต่จะทำไงได้ผมไม่มีเงินจำนวนนั้นรับเค้ามาดูแลได้จิงๆ) อีกอย่างนะคัฟผมเองถึงจะโดนคนอื่นมองใน่แง่ร้ายแต่ผมขอบอกเลยว่าผมไม่เคยดูถูกสุนัขพิทบูลเลย....

ถ้าผมได้รับเค้ามาอยู่ในความดูแลของผม ผมจะถ่ายรูป และ อัพเดท สถานะ เค้ามาให้ทุกสัปดาห์ครับผม...

ขอบคุณมากๆนะครับที่เข้ามาอ่านและให้ความคิดเห็น....

ผม ชื่อ เฟิร์น อายุ 21 บ้านอยู่ อ.หัวหิน จ.ประจวบฯ suttipong2499@hotmail.com
  • แล้วจะมีตังค์ซื้ออาหารให้มันกินมั๊ยค่ะน้อง กลัวมันอดๆอยากๆจัง
  • มีครับเพราะอาหารมีเพื่อนพ่อผมขายอยู่...
  • เรื่องอาหารสบายใจได้ครับผมดูแลเค้ามากกว่าตัวผมอีก...สบายใจได้ครับ
  • แล้วต้องแถมอาหารฟรี ฉีดวัคซีน ฟรีไปด้วยมั้ย คุณไม่ดูถูกสายพันธุ์ผมรู้
    แต่ผมดูถูกคุณ
  • แล้วต้องแถมอาหารฟรี ฉีดวัคซีน ฟรีไปด้วยมั้ย คุณไม่ดูถูกสายพันธุ์ผมรู้
    แต่ผมดูถูกคุณ
  • เก็บเงินซื้อเอง ได้ลูกหมาที่ถูกใจ ช้าแต่ภูมิใจกว่าครับ
  • เลี้ยงพิทบูลมีค่าใช้จ่ายนะน้องจะเอาไปเลี้ยงแบบหมาบ้านหรอ กินเศษอาหารหรือข้าวคลุกไม่น่าจะดีกับสุขภาพพิทบูลนะคะ
  • รอ...มีคนมาแจกอยู่เรื่อยๆ
  • ผมทราบครับว่าเลี้ยงเค้าแล้วต้องมีค่าใช้จ่าย... แล้วผมก็แยกแยะเป็นว่าสุนัขบ้านกินแบบไหน สุนัขพันธุ์นี้กินแบบไหน ผมเลี้ยงเค้าไม่ได้นำเค้าไปทรมานนะ ท่าน ส่วนเรื่อง ต้องแถมอาหารมั้ย ฉีดวัคซีนมั้ย ตรงส่วนนี้ผมก็ไม่ได้ขอนะครับ ผมสามารถจัดการในส่วนนี้ได้ เวลาท่านให้ความคิดเห็นมาแล้ว ดูเหมือนไม่ให้กำลังใจกันเลย....
  • ยังไงผมก็ขอบคุณพี่ๆที่มาให้ความคิดเห็นและแนะนำ... ครับ
  • ^ ผมพูดประชดครับเพ่
  • ผมนับถือความกล้าคิด กล้าแสดง ของน้องคนนี้ พูดกันตรงๆแบบนี้ผมชอบ ไม่จำเป็นหรอกที่พิทบูลต้องกินแต่อาหารดีๆ อะไรก็กินๆเข้าไปเถอะ มันเกิดมาเพื่อต้องการความรักมากกว่าเกิดมากิน เอ้ามาผมช่วย 200 ที่เหลือใครจะช่วยแสดงตัวมาเลย บอร์ดนี้คงมีคนคิดเหมือนผมไม่น่าน้อยกว่า30 คนน่า ร่วมได้ 5,000 บาท สั่งซื้อเลยน้อง
  • กะจะไม่ลงทุนเลยเนอะ
  • คุณ furnhuahin ถ้าเป็นจริงอย่างที่คุณพูดนะ บอกตรงๆผมชอบคุณหว่ะถูกใจดี ไม่มีตังค์บอกไม่มีตังค์แต่อยาก

เลี้ยงหมาพิทบูลตรงไปตรงมาดี นายแม่งเจ๋งจริง ส่วนเรื่องหมานั้นเดี๋ยวผมจะช่วยดูให้อีกแรง

ปล.แต่ถ้าไม่เป็นจริงอย่างที่คุณพูดนะ ขอให้โดนพิทบูลกัดไข่ขาด
  • เออ หน้าด้านดี ชอบๆ
  • ขอบคุณนะครับ ไม่ต้องขนาดต้องเอาเงินของตัวเองวาง เพื่อจะหาสุนัข ให้ผม หรอก ผมขอแค่สุนัขพิทบูลที่กายไม่แท้ก็ได้ เผื่อบางคอก เค้า ผสมแล้วไม่สวย ไม่ได้เกรดของทางคอกเค้า.... ผมว่าผมเองลำบากใจมากกว่าคนที่จะเอาเงินมาวางเพื่อซื้อสุนัขให้ผม หรอกนะครับพี่ ๆ ยังไงก็ขอบคุณมากๆ นะครับ ที่ช่วยเหลือกัน
  • ช่วยแน่นอน แต่ว่าถ้าหาให้ได้แล้วจะมีรถมาเอามั๊ยล่ะ ถ้าหมาอยู่โคราช
  • คุณ Kriangsak : ผมขอสาบานตรงนี้เลยด้วยใจรักและจริงจัง ครับ ไม่ต้องให้ไข่ขาดหรอกคัฟ ขอให้เค้ากัดผมให้ตายเลย จะดีกว่า ..... ถ้าผมได้เค้ามาแล้วไม่ตามความจิงที่กล่าวไปข้างต้น... คัฟผม
  • เยี่ยม ! กูชอบมึงหว่ะ

มาเที่ยวโคราชโทรมาเลยยินดีต้อนรับ
  • คุณ Kriangsak : ระยะทางพิสูจน์ ม้า กาลเวลาไปรับพิทบูลมา คือ พิสูจน์ใจคน
  • ชอบคนอย่างนี้จริง ขอให้เป็นจริงอย่างที่พูดนะสนับสนุนๆ

ผมชื่อเอ็กซ์ ยินดีที่ได้รู้จัก
  • คุณมันคิดเหมือนผมเลย kriangsak ชอบไอ้น้องคนนี้จัง นักเลงดี ผมชอบคนนักเลงจริงๆ คิดจะเลี้ยงพิทบูลต้องมีจิตใจที่เป็นนักเลง (ไม่ใช่นักเลงหาเรื่องนะ)
  • 081-7305884 เบอร์ผม ขอเบอร์ เฟิร์น ด้วยครับ

ประจวบมีไรเที่ยวมั่ง
  • ยินดีครับ (จับมือหน่อย) ผมชื่อ เฟิร์น ครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคัฟ ได้เพื่อนแล้วเรา 555
  • ให้ฟรีกล้าเลี้ยงไหม
    image
  • ครับคุณ anut ผมก็พึ่งเคยเจอคนแบบนี้ครั้งแรกนี่แหละครับ ตรงไปตรงมาดีชอบ
  • เบอร์ผม 0838530273 True หัวหินที่เที่ยวเยอะ เออ คุณเอ็กซ์ วันที่ 14 จะมีงานคอนเสิร์ต Honda ที่ชายหาดเขาตะเกียบแถวบ้านผม จะมาเที่ยวมั้ยอะ... คนเป็นแสนเลย
  • โอ้ ! น้าผี

หมาตัวนี้เป็นโรคไร เลื้อนป่ะ รักษานานน่าดูมั้งเนี่ยกว่าจะหาย
  • ถ้าช่วงเดือนนี้ผมยังไม่มีเวลาครับ เพราะผมมีโปรแกรมไปหลายที่ครับ แต่ก็โอเคได้เบอร์กันและ เอาไว้ผมไปเที่ยวประจวบแล้วจะโทรหาครับ
  • คุณ GHOST ครับ สุนัขทุกตัวเค้าก็มีหัวใจและความรู้สึกกันทั้งนั้น ภาพสุนัขตัวที่คุณส่งมาเนี่ย ถามผมว่ากล้าเลี้ยงมั้ย ผมตอบนะ ทำไมผมจะไม่กล้า ... เค้าก็ไม่ต่างอะไรกับมนุษย์ที่ได้รับบาดเจ็บแล้วต้องการคนมาดูแล คัฟ ....
  • ได้เลยคัฟถ้ามีข่าวสารอะไรก็ติดต่อได้ครับ ... ส่วนผมเองถ้าอยากจะปรึกษาเรื่องสุนัขอาจจะรบกวนโทรไปหา นะครับผม
  • ยินดีครับ

ปล.น้าผีเค้าแหย่เล่น อย่าไปทะเลาะกับน้าผีเป็นการดีที่สุด
  • ผมไม่เคยคิดที่จะทะเลาะกับพี่เค้าแน่นอน... เพราะผมมาดี ไม่ได้ต้องการจะมาหาเรื่องใครแน่นอนคัฟผม....
  • งั้นเอางี้ .... น้าผี ผมขอโทดนะครับ ที่อาจจะใช้คำพูดที่ไม่เหมาะสม แต่ยังไงผมก็นับถือทุกคนในคลับนี้แน่นอนครับ
  • พี่เฟริน...ผมชอบพี่ว่ะแม่งโคตรแมน
    ชื่อ บูม คับไม่มีพิทเลี้ยงหรอก
    แต่ชอบพิทมานานล่ะ รอเรียนจบค่อยเลี้ยง
    ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่
    จากเด็กแพร่
    อิอิ
  • :o040: คัฟผม ยินดีที่ได้รู้จักคัฟ..... มีอะไรก็มาคุยกันได้นะคัฟ อีเมลทิ้งไว้ให้แล้ว แอดเฟสบุ๊คไปก็ได้... สะดวกดี
  • แฟนคลับคุณมาแล้ว

ขอให้ได้หมาเร็วๆ
  • E-mail : suttipong2499@hotmail.com แอดได้เลยตามสะดวกครับ
  • พี่ เล่น bb ป่ะอ่ะคับ ถ้าเล่น นี่พินผมครับ 210A171A
    เอมแฟนแม่งไม่ให้ออนกัวผมมีกิ๊ก
    y-y
  • มีแฟนคลับโดยไม่รู้ตัว.... :m18:
  • BB ยังไม่มีใช่เลยอะ ... เล่นแต่เกมส์ PB อะ อิอิ
  • ขอให้คุณเลี้ยงด้วยความรัก และสิ่งดีๆจะตามมาเอง
  • แง่ว
    - -
    ผมโคตร อยากเลี้ยงอ่ะแต่เรียนที่ กทม ไม่มีที่ให้เลี้ยง
    อยู่คอนโดก็จิงแต่มันแคบสำหรับหมาง่ะ
    เสียดายยยย
  • คุณ Kriangsak : มีกำลังใจเกินล้นเลย .... 555 ขอบคุณคร๊าฟฟฟ
  • คุณ บูม : เดวก็ได้เลี้ยงเช่นกัน แต่ผมว่าคุณอาจจะหาซื้อได้เลย คงไม่ต้องมาขอสุนัข แบบผมนะ อิอิ
  • ขอหมาไม่ใช่เรื่องน่าอาย มีเงินซื้อหมาแพงๆแต่เลี้ยงแบบทิ้งๆขว้างๆนี่ซิ น่าอาย
  • แจ๋วว๊ะ นายเฟิร์น เห็นด้วยกับท่านอื่นๆ นายแน่มากผมอยู่ระยองขอให้ได้ใวๆนะครับ สู้ๆ
  • ตาเฟรินเอ้ย... ไม่มีตังค์ไม่เป็นไร ใครจะว่าอย่าสน

แต่ตาเฟรินต้องมีเวลาดูแลนะเฟ้ย จากคำพูด จากการแสดงตัว หลายๆคนและผมเองก็เชื่อว่านายจะรักและเลี้ยงจริงๆ ....

ขอไรอย่างได้ป่าว? :-?