ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดยังงัยกับเด็กคนนี้uniteen
  • กระทู้นี้พูดตรงๆจากที่สังเกตุน้องเค้ามาหลายกระทู้แล้ว
    อยากให้น้องเค้าได้ตาสว่างบ้างนะคับว่าคนโดยรอบเค้าคิดยังงัยกับน้อง
    เคยได้ยินมั้ยคับว่าคนรอบข้าง "เป็นเหมือนกระจกที่ส่องตัวเรา"
    กระทู้นี้ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายนะคับแต่อยากให้น้องได้ตาสว่างและรู้ว่าอะไรเป็นอะไร
    การมีสัมมาคาระวะ อันไหนคือ อวดเก่ง อวดดีก้าวร้าว
    กระทู้นี้พี่ตั้งเพื่อน้องโดยเฉพาะกรุณาอย่าหนีอย่าแถ อย่าเอาชนะ รับฟังเหตุผลว่าคนในนี้รู้สึกกับน้องยังงัย

ปล.ป๋าคับเด็กคนนี้มันก้าวร้าวเกินเด็กแล้วช่วยให้เค้าตาสว่างหน่อยนะคับ
  • สมัครสมาชิกใหม่เพื่อตั้งกระทู้ด่าuniteenเลยรึ กูจะเรียกมึงไอ้หรืออีดี
  • น่ารักดี ก็เด็กโน๊ะ บอร์ดนี้เป็นอะไรกันมากหรือเปล่าชอบลากด่าผู้ ญ.
  • กูว่าน้องเค้าเจ๋งกว่ามึง
    มึงเป็นตัวผู้หรือตัวเมียว่ะ
  • ผมก็เป็นคนนึงที่ตามอ่านข้อความของน้องเค้าตลอด ใหม่ๆผมก็เตือนน้องว่าอย่าใช้คำที่รุนแรงไป เดี๋ยวนี้ผมก็ว่าน้องเค้าดีขึ้นนะอาจจะเถียงหรือไม่ยอมรับกับความคิดเห็นของคนอื่นบ้าง แต่น้องเค้าก็คือเด็กที่อยากช่วยเหลือคนอื่น จริงๆผมว่าน่าจะมองน้องเค้าในแง่ดีมากกว่าแง่ลบนะ
  • ไอ้หินลูกกะโปกแน่นอน :-))
  • เขาไม่ได้เป็นผู้หญิง เขาไม่ได้เป็นเด็ก อย่างที่ทุกคนเข้าใจ ผมอ่านข้อความของเขาแล้วฟันธงได้เลย เด็กผู้หญิงจะไม่มีคำพูดแบบนี้ ขอทายว่าเขาเป็นชายหนุ่มอายุประมาณ 25-30 ปี โดบมีนิสัยชอบพูดแหย่ให้คนโกรธ ไม่มีอะไรหรอกครับเขาแค่สนุกๆของเขาเท่านั้นเอง อย่าไปซีเรียสเลย

• เอาน่า บอร์ดเค้าใช้แสดงความคิดเห็น

ทุกคนก็มีสิทธ ความคิดคนเรามันไม่เหมือนกันทุกคนหลอกน่า

ถือว่าแตกต่าง แต่ไม่แตกแยกก็พอ

จากผีชอบเสือก
  • :020: โทษ นะท่าน อย่าเอามาโพสดีกว่าครับ น้องเขา เป็น เด็ก ผุ้หญิง นะครับ
    กวนตาม ประสา เด็กๆๆ น่ารักดีออก
    เล่น ก้อ เล่น หยอก ก้อ หยอก เหตุผลก้อเหตุผล
    อย่าได้เอามาจริงจัง ครับ
    """ เธอคือ คุณหนุจอม แก่น 5555"" :013:
  • คุณmotoGP คุณโดนน้ำร้อนลวกกระบาลเหรอ
  • อย่าถือสาเด็กเลยนะค๊ะ

• รู้สึกว่าป๋ามาร์คเขาก็ชอบเด็กคนนี้นะ
    คุณโมโตจีพีไม่ต้องแอบหึ่งน้องเขาหรอก :012:
    ป๋ามาร์คเขายังชอบผู้หญิงอยู่อ่ะนะ ไม่ใช่กระเทยแบบคุณ
  • เจ้าของกระทู้มีไรกับน้องเขาเป็นการสว่นตัวรึเปล่า ท่ามีก็อบอกเขาไปตามตรงเลย ว่าไม่พอไจตรงไหน อย่างไร เท่าที่ติดตามดูนะ แค่เขาไม่รู้แล้วถามมากไปนิดเดียวเอง ต้องต้งกระทู้เลยหรือคร้บ ผมแนะนำให้ท่าน เปิดไจให้กว้าง
    ทำตัวเองให้ หูหนัก ปากหนัก ใจหนักเข้าไว้ เราอยู่ในสังคมหมู่มากมันย่อมมี นานาจิตตัง ที่ความเห็นความคิดจะไม่ตรงกัน เรามาแนะนำกันดีกว่าครับ แลกเปี่ยนความรู้ที่มีเอามาแบ่งปันกัน เพื่อเราชาวพิทบลูทุกคนที่รักและชอบพิทบลูเหมือนกัน ท่าใครอ่านแล้วเห็นด้วยขอให้ สาธุดังๆพร้รมก้น
  • สาธุ

ไอ้ motoGP ไอ้ตุ๊ด
  • งานเข้าละซิคุณ motoGP ทำไปทำมาคุณโดนยำเละเลย แล้วจะทำยังไงละทีนี้ !!!
  • มีอะไรก็บอกน้องเขาไปตรงๆไม่ใช่มาเปิดกระทู้ด่าแบบนี้ มึงนี่แม่งน่าไปใส่กระโปรงจริงๆ ไอ้ควาย !

• uniteen fc ช่วยกันโหวต ให้น้องเค้าหน่อย
  • น้องเขาเป็นคนรักสัตว์ ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ดีแล้วครับ

ส่วนที่น้องเค้าแสดงความคิดเห็น ถ้าความเห็นของเขาถูกต้อง เราก็ต้องยอมรับ

แต่ถ้าไม่ถูกต้องแล้วมีการต่อปากต่อคำกัน ก็ต้องทำใจ..เพราะชนะในกระทู้ ไม่มีประโยชน์ครับ
  • เฮ่ motoGP ว่าไง

ชอบด่าผู้หญิงหรอทำไมเกรียนจังว่ะมึงง่ะ ญ หรือ ช ว่ะ แสดงตัวหน่อย
  • จะว่าไปน้องuniteenก็คล้ายพิทบูลตรงที่บางวันก็หน้ารักก็บางวันก็กวนตีน
    ชอบน้องตรงที่sign in มาตอบคำถาม แต่ไม่ได้ชอบทุกครั้งที่น้องตอบ
  • ตุ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีตุ๊ด ดอกทอง ช้างเย็ท ไปใส่กระโปรงเหอะมึง
  • กรุณางด คำหยาบด้วยคับ
  • ผมใช้มือถือไม่สะดวกแสดงความเห็น
  • แหม่ พอสวยหน่อย เข้าข้างกันสนั่น 55 ผมเอาด้วยดีกว่า น้องน่ารักดีครับ ฮิ้วๆ

กระทู้นี้ถามว่าคิดยังไง ก็ขอคิดดังๆละกันคับ

น้องสวยน่ารักครับ
    แต่... ในนี้มันไม่ใช่น้องเค้าครับ ผมยังขอยืนยันคนเดิมคือ ท่าน PcK หนึ่งเดียวเท่านั้นแล กลับมาในคราบลูกน้อยแสนน่ารัก

ถ้าจะหน้าแหกไอพีนี้ก็เล่นสองคนโดยหลักเป็นผู้ใหญ่ที่คอยเถียงน้ามาร์คแหละครับ

แต่จะยังไงก็แล้วแต่ บอร์ดนี้มันอิสระครับ ใครเป็นใครน้ามาร์ครู้ดีที่สุด

ไม่เห็นด้วยก็ว่าตรงๆ อันไหนชอบก็สนับสนุน .... ยังไงซะ PcK เอ้ย น้องยูนิทีนยังไม่เห็นทำอะไรผิดจนต้องออกมาสงสัยเลยครับ เค้าเป็นตัวของตัวเองดีกว่าคนที่ด่าชาวบ้านโดยไม่ล๊อคอินซะอีกครับ แต่ยังไงก็รบกวนเพลาๆลงซักนิดนะครับ ^ ^ ...

บางทีความเห็นที่แตกต่าง มันไม่จำต้องโจมตีศัตรูด้วยการดิสเครดิตเสมอไป เน๊อะ

เรามองภาพรวมดีกว่าว่า ใครกำลังทำอะไร ทิศทางไหน ดีมากกว่าเสีย? ... เท่านั้นก้โอแล้ว
  • อย่างว่า เขาเป็นเด็กนี่นา
  • GHOST e17 1:08PM Permalink เขาไม่ได้เป็นผู้หญิง เขาไม่ได้เป็นเด็ก อย่างที่ทุกคนเข้าใจ ผมอ่านข้อความของเขาแล้วฟันธงได้เลย เด็กผู้หญิงจะไม่มีคำพูดแบบนี้ ขอทายว่าเขาเป็นชายหนุ่มอายุประมาณ 25-30 ปี โดบมีนิสัยชอบพูดแหย่ให้คนโกรธ ไม่มีอะไรหรอกครับเขาแค่สนุกๆของเขาเท่านั้นเอง อย่าไปซีเรียสเลย
    -------------------------------------------
    ชอบความเห็นนี้จังเลย ขั้นเทพ...!!!!
  • อยากมีกิ๊กหน้าตาแบบน้องยูนิทีนซักคน เอาไว้ให้หัวใจคนแก่กระชุ่มกระชวย นะๆๆ
  • จขกท เสือกเหี้ยไร กับชาวบ้านครับไปหาเงินใช้ก่อนดีกว่ามั้ย ตัวเองไม่มีจะแดกอยู่แล้วยังจะมาวิจารย์คนอื่นอีก
    นะครับ :-ss
  • มาแล้ว ตัวแรง bestfatheryou
    ถามหน่อยใช่รูปมึงป่ะ ที่โชว์อยู่
  • best มาแรงไปนะ
  • น้องเค้าน่ารักครับ :065:
  • น้องเค้าน่ารักดี ชอบๆ อยากให้มากวนใจใกล้จัง :m15:
  • ไอ้ bestfatheryou มรึงล่ะมีแดกป่าว ปัญญาซื้อหมาซักตัวยังไม่มี
  • รู้สึกว่าผีตนหนึ่งจะโอเว่อร์แอคชั่นเกินไปหน่อยนะครับ ผมว่าคุณ MotoGP เขาทำถูกต้องแล้ว
    มีข้อสงสัย ก็ตั้งกระทู้ถาม และเขาก็ถามอย่างสุภาพไม่ได้หยาบคายอะไร

แต่ที่ผมสงสัย ทำไมมีผีตนหนึ่งเป็นเดือดเป็นแค้นใช้ถ้อยคำรุนแรง
    หากคุณจะปกป้องน้อง คุณควรแสดงความเห็นอย่างสุภาพ ใช้เหตุและผล
    การที่คุณทำแบบนี้ คนเขาอาจจะมองว่าน้องปลอมเป็นผีมาเข้าข้างตัวเองก็ได้ครับ
  • ไม่ถามหน่อยหรือครับ ว่าทำไมคุณmotoGP ถึงได้สมัครสมาชิกใหม่เพื่อเปิดกระทู้เลียไข่
  • ทำไมมองว่าเลียไข่ ทำไมไม่มองว่าเขาอาจจะรู้สึกแบบนั้นจริงๆก็ได้
    เขาเลียแล้วได้อะไร เพราะถึงอย่างไรหากเขาไม่เปิดเผยตัวผมก็ไม่รู้ว่าเขาเป็นใครอยู่ดี

แต่ที่ผมสงสัยทำไมคุณต้องใช้ถ้อยคำรุนแรงขนาดนั้นมากกว่า ทั้งที่ คุณ MotoGp เขาก็ถามดีๆ
    ไอ้ที่หยาบๆทั้งหลายก็คือคุณทั้งนั้นใช่ไหมครับ
  • +กฟห5ก+ฟห5ก+ห5ก
  • ิำบักเบสมาแล้ว 555555555+ ตกลงรับราชการหรือขอพ่อแม่รับทานครับ
  • ไปถามพ่อมืงดิไอ้ผี
    อย่าเสือกกับกู
  • ผมก็คิดว่าเป็น pck ลักษณะการพูด ออกแนววิชาการ คือก๊อบปี้มา และจะเน้นอัด กัด มาเฟีย เป็นหลัก อวดรู้ และเถียงไปถึงขั้นแถ ไม่ยอมจนมุม รูปจะเอาลงแบบไหนก็ได้ เพื่อเวลาพูดไม่ดีใครก็ไม่กล้าด่า ส่วนมากจะรุนแรงกับมาเฟียโดยเฉพาะ
  • ปักหมัด
  • เบสคะ พูดจาห่วยๆมานานแล้ว น่าจะปรับปรุงบ้างนะ ดูเหมือนคนไม่มีสกุล
  • และแล้วกระทู้นี้แมร่งก็ฮ๊อตจนได้ 555
  • best เบาๆ ^:)^
  • 5555 hot ยิ่งอากาศร้อน ๆๆๆๆ
  • เหตุมาจากกระทู้นี้ใช่ป่าวครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/22393/muscle-dog-in-pattaya-bully-show
  • ผมไม่ได้อ่านความคิดเห็นของคนอื่นนะ
    ขอตอบตามความคิดตัวเองละกัน

ผมว่าน้องเค้าก็ใสๆนะ น่ารักดี จบ5555
  • บอกได้คำเดียว ว่า "ไอกอด อะ ครัช ออน เฮอ" ครับ
    จะทำไรน้อง ต้องข้ามศพผมไปก่อนครับ
  • ไอ้เบส ถ่อยได้ใจดีครับ หน้าตางั้นๆ นึกว่าตนหล่อ หน้าตบกะละบาล
  • เฮีย แล้วถ้าน้องเขาไม่ใช่น้องใสๆแต่เป็นน้องบึกบึน เฮียทำไง 5555555