ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีม้า มีมวย ขาดหญิงรึป่าว ท่านเอ็กซ์...........
  • แวะมาทักทายสวัสดีครับพี่บูม อิอิ สบายดีนะครับพี่ พัทยาเจอกันครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 245K
  • น้องบูม ตัวนี้ใช่เบอร์บาตอฟเปล่า
  • ไม่ใช่ครับ ตัวนี้kimberry คอกเดียวกันกับต๊อฟ เป็นของพี่อีกคนในกลุ่ม ครับผม
    ตัวนี้เพศเมียครับimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 213K
  • ขอบคุณครับคุณอ้น สวยทั้งคู่เลย
  • ครับพี่ พอดีชุดนี้ พี่เค้าตั้งใจทำขึ้นมาเลย เพราะว่าพ่อพันตัวนี้ไปอยู่ประเทศอื่นแล้วครับ
  • จริงม่ะ ! อยากเห็นรูปพ่อตัวนี้จัง
  • นี่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    pedw.jpg 30K
  • ส่องกระจกครับ ส่องกระจก จ่ายลูกดีขนาด อะล้อเล่งน่า
  • เอิ๊กๆๆว่าแต่เราก็มาเล่นบ้านเค้านะเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • โห ! คุณอ้นสวยๆพูดจากใจ ขอบคุณมากที่เอารูปมาให้ชมครับ
  • เจ้าของบ้านนอนไวแฮะวันนี้
  • พรุ่งนี้วานบอก คำหล้า+คี มาเก็บกระดูกเชลซี ด้วยนะบูม
  • แหม๋ ได้ที ขี่ผีไล่ เลนนะพี่ตั้ม........โอเค๊ ยินดีด้วยค้าบบบบบบบบบบบ
    เล่นดีเราก็ต้อง ยอมรับ ครับพี่ เด๋วเจอบาซ่า นัดชืง UCL ค่อยว่ากันเนอะพี่+เดิมพันด้วยยยยยยยยย
    หนุกๆ ฮ่า ฮ่า.......... :o023:
  • ผีไม่กลัว :o003:
  • ผีแรงจริงๆ กำลังเยี่ยวอยู่เลย มันยิงแล้ว ไวมากๆ เกมก็มันจริงๆ
  • สวัสดีคับ อ้น

เจอกันคับผม เดี๋ยวเจอกันคับ อ้น
  • รอเดี๋ยวคับ พี่ตั้ม ไปร้านตีพิมพ์ก่อนแปปนะ

ไปให้เขาทำ บัตรเชิญก่อนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าให้มาเก็บ กระดูก กันคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฮั่นแน่ เยี่ยวหรือทามอารายคับ พี่แจ็ค ฮ่าๆๆอิอิอิ

เทพยังไงก็เทพวันยังค่ำคับ พี่แจ็ค

ผีแดง จงเจริญ
  • image
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 215K
  • เอาลงจังเลยนะคับ พี่เอ็กซ์ ภาพนี้อะ

ชอบหรือไง
  • เฉพาะเด็กผี เท่านั้นนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ (ขำๆๆๆนะคร้าบ)

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Chelsea+v+Manchester+United+FA+Community+Shield+d5YaQ7doD3gl.jpg 62K
    Fulham+v+Manchester+United+Premier+League+78VQunvoJQ7l.jpg 92K
    Fulham+v+Manchester+United+Premier+League+Fj3bjg-mMEll.jpg 80K
    Fulham+v+Manchester+United+Premier+League+oGiCTlbnVygl.jpg 94K
    Fulham+v+Manchester+United+Premier+League+SBifNxaCIIul.jpg 78K
    Ji+Sung+Park+Manchester+United+v+Wolverhampton+LQnyWQGSaI2l.jpg 68K
    Manchester+City+v+Manchester+United+FA+Cup+nJM_UWgX1Mnl.jpg 76K
    Manchester+United+v+Newcastle+United+Premier+6BI2kaBXnMel.jpg 74K
    Manchester+United+v+Newcastle+United+Premier+mvdL3ym2KPgl.jpg 62K
    Manchester+United+v+Newcastle+United+Premier+C8Me6H2Bqyil.jpg 70K
    Manchester+United+v+Newcastle+United+Premier+i7c1-WEMLakl.jpg 52K
    Manchester+United+v+Newcastle+United+Premier+KLbzOEFWTbnl.jpg 58K
    Manchester+United+v+Schalke+04+UEFA+Champions+PsGE57U1HVvl.jpg 55K
    Manchester+United+v+West+Ham+United+Premier+Y-4Ct8tXyS2l.jpg 73K
    Manchester+United+v+Schalke+04+UEFA+Champions+yuLJTCs9tetl.jpg 75K
    Manchester+United+v+Schalke+04+UEFA+Champions+_MHU2VcmGIkl.jpg 49K
  • มีต่ออีกนิด

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Manchester+United+v+West+Ham+United+Premier+JLpE1KxD-adl.jpg 66K
    Wayne+Rooney+Manchester+United+v+Newcastle+Q_B0f9KD0hVl.jpg 78K
    Manchester+City+v+Manchester+United+FA+Cup+-ESa3CE5wsSl.jpg 149K
    blood1992.jpg 50K
  • ภาพล่างสุดแฟน แมนยู ต้องเก็บใว้เลยนะคับ

เป็นภาพที่หาดูได้ยากมากคับ และมีคุนค่าสำหรับแฟนผีแน่นอน

นี้คือ ชุด กองกลางที่คราถสิค ชุดนึ่งของแมนยูเลยก็ว่าได้คับ
  • ภาพที่น้องบูมบอกคือภาพแสดงความสะใจไง
  • คนที่3จากซ้าย หน้าคล้ายผมเลย ส่วนคนสุดท้ายคุนเอ็กซ์
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่สาม ช่างเปรียบจังคับ ฮ่าๆๆๆ

ผมขอเป็นคนแรกนะคับ
  • แดงจริงๆบ้านนี้ :-D
  • ว้าาาาาา.........พวกรองแชมป์ ยูฟ่า เค้าคุย อะไร กัน ครับบบบบบบบบ :o003:
  • รู้มั้ยว่า เดิมทีแมสซี่เป็นเด็ก ออทิสติก มีปัญหากับการเรียนและสื่อสารกับสังคม แต่เค้าจะมีสมาธิกับฟุตบอล
  • แหม๋ สามพูดเหมีอนหนัง เรื่องช็อคโกแล็ต เลย
    ที่นางเอก จีจ้า เป็นออทิสติก แต่สุดยอดเรื่องการต่อสู้
    เช่นเดียวกับ ท่านเทพ แมสซี่ เลยใช่ม๊า...............
  • น้องบูมจะเป็น กิ๊กส์ เลยหรอ หล่อไปเปล่า
  • ผมขอเป็นนักบอลไทย ชื่อ สีซอ ครับ
  • เป็นญาติกับลีซอ
  • เบอร์ผม 0868572050
  • หน้าไม่ให้แต่ใจมันรักคับ พี่เอ็กซ์

• นั้นพี่หล้าแกล้วแซวอีกแหละ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนคับ เบ้น

จะโทรไปถามว่า หมาเรา มันกี่เดือนแล้วคับ
  • วันนี้ผมพาสาวๆมาฝาก บูม พี่หล้า และเอ็กซ์image
    ไฟล์แนบ
    1_original.jpg 77K
  • อะมีคางเหลืองกันมั่งละ พี่สาม งานนี้

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • นี่ก็สาว ม.น.คับบูม image
    ไฟล์แนบ
    9b2ue9tj.jpg 135K
  • ผมรู้ว่าเสื้อฟ้า 3 คนสเป๊คน้องบูม
  • ถ้าคนล่างผมจะไม่ว่าเลยคับ

ผมไม่อยากเป็น ยอดชาย คับ พี่เอ็กซ์
  • เสื้อเทาข้างหลัง นั่นของพี่หล้านะห้ามยุ่ง
  • กร้ากกกกกกกกกกก ถามผมยัง ว่า ผมชอบประตู หลังป่าว เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............
    แต่คนข้างล่าง ที่ยืนบิดๆ บอกน้องเค้าด้วย บ้านผมมียาแก้บิด ครับ
    ถ้ากินไปแล้ว ไม่บิด แต่จะเกร็ง แทน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ :o028:
  • ไปพิดโลกหลายรอบ ... มีแต่คนแนะนำไปศาลาไทย มันคืออะไร ช่วยแนะนำหน่อย เหอ เหอ
  • มันเป็นอะไร ที่ไปแล้ว สะบายตัว มากครับ
    ไม่เชื่อถาม บักบูม ดู............ :032: :032: :032:
  • ศาลาไทย ตามชื่อน่าจะไปฟังเทศฟังธรรม กลับมาแล้วสบายใจ สบายตัว
    ถูกไหมครับคุณหล้า เหอ เหอ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมเคยไปแค่ สอง ครั้งเองคับ พี่หล้า

มันเป็นที่แบบว่าไปแล้ว...........ตาเหลืองกับบ้านอะคับ พี่เปรม

คราวหน้ามาคนเดียวสิจะพาไปจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆ

(ล้อเล่นนะคับ ขำๆๆๆๆๆๆคร้าบ)อิอิอิอิอิอิ
  • ส่วนมากเลยนะ ผมไป ม.น. คับ

ห้องก็ฟรี กิน.....ฟรี ทั้งคืนคับ ฮ่าๆๆๆๆ