ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MUSCLE DOG IN PATTAYA BULLY SHOW
  • สรุปมีหมาลงแข่งกี่ต้วครับ อับเดทกันหน่อย
  • ลงด้วยครับเอามันๆ วันอังคารส่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    195393.JPG 160K
  • มาลงแสดงพลังกันหน่อย คนจัดจะได้มีกำลังใจ
  • ว่านผมว่าคุณเงียบเหอะ ยิ่งพูดมาก ยิ่งยุ่งมาก ยิ่งเปลืองตัว
    มันไม่ช่วยให้เกิดประโยชน์ อะไรเลย คุณดูอย่างคุณ tutie
    เป็นตัวอย่าง เมื่อก่อนเค้าออกตัวแรง ในหลายๆ เรื่อง เดี๋ยวนี้เค้า
    นิ่งขึ้นมาก ไม่โดนคำครหา อะไรด้วย ขอชื่นชม คุณก็ควรจะพอนะ
    ผมว่า
  • คุณว่านครับ ผมเห็นคุณพล่ามคุณพิมพ์อะไรเยอะแยะไปหมด ใครเค้าคุยกับคุณครับ
  • ไอ้เหี้ยตัวนี้มันไม่มีราคาหรอกครับ :-)) สมองของมันมีได้เท่าขี้ตีนของน้องuniteenหรือเปล่า
    เที่ยวด่าคนอื่นว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน
    ถุยๆๆ ไอ้หน้าลิงมึงระวังลูกของมึงให้ดีเถอะ พ่ออย่างมึงหัดชะโงกดูหนังหน้าตัวเองบ้างก่อนเที่ยวด่าคนอื่น
  • ก็ดูสภาพคนเหี้ยๆแบบนี้ซิคับ แล้วมันเที่ยวไปด่าคนอื่นว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน

image

• ขอบคุณคับน้าผีที่เอารูปมาลง
    แล้วงัยครับ55555
    กรูเมา5555

แล้วอีกอย่างผมก็หยุดแล้วนะครับเพราะเถียงไปก็เปลืองตัวจริงๆ
    คงจะไปเปลี่ยนความคิดใครไม่ได้ส่วนไอ้น้าผีแฟนคลับตัวเดิมๆถ้าว่างมากเดี๋ยวผมจะจัดมิ้ตติ้งให้นะครับ
    จะได้มาเจอกันซักทีดีมั้ยอยากเห็นหน้าคุณเหลือเกิน
    อ้อ....เอารูปมาลงนี่ถ้าทำให้ผมเสียหายนี่ผมฟ้องได้นะ555555
    จำหน้าผมไว้ให้แม่นๆนะถ้าไม่พอใจงานพัทยาอนุญาติให้เดินเข้ามาเสนอตัวได้นะครับว่าคุณคือผีตัวนั้น
  • ว่าน ไปพัทยา จริงดิเอา เรท อาร์ ไปใช่ป่ะ ไม่อั๊พรูปเลยนะ ซุ่มจังนิ.
  • ใครเค้าเถียงกับคุณ คุณเปลืองตัวอะไร ยกหางตัวเอง
    คนดีๆฉลาดๆเค้าคงไม่ให้ราคาคุณหรอก
  • ไอ้เหี้ยว่านไอ้เด็กขนตูดอย่าทำซ่าให้มาก
    อย่าเที่ยวท้าใครต่อใครให้เอาตีนมากระแทกหน้ามึง
    ลูกยังเล็ก ก่อนจะซ่ามองหน้าลูกมึงให้มากมาก
    ด้วยความหวังดี.... X(
  • ขอบคุณครับน้าผีที่เตือน
    มีอะไรอีกมั้ย

พี่ตี๋ไปจริงครับมีแฮนเลอด์แล้วด้วยครับ
    ตอนนี้ปัญหาที่เจอนิดหน่อยคือยุงกัดครับแต่ก็จะพยายามให้หายก่อนวันงาน
    โดยรวมแล้วตอนที่เป็นโรคผิวหนังถ้าไปรักษากับหมอเลี้ยงยากันยาวเลย
    แต่นี่ผมใช้สูตรอีเอม+กำมะถันทั้งกินทั้งทาทุกวันไม่ถึงเดือนตอนนี้โรคผิวหนังที่เป็นหายแล้วครับ
    ขนที่ร่วงไปตอนเป็นโรคผิวหนังนี่เริ่มกลับมาประมาณ90เปอร์เซนต์แล้วครับ
    โดยรวมตอนนี้ก็พยายามให้มันดูดีที่สุดครับ
  • ขอย้อนให้ดูสักนิด เรื่องของเรื่องมันก็ไม่น่าจะมีอะไรให้นำมาเถียงกันได้ยาวขนาดนี้ หากตอบให้ตรงคำถามตั้งแต่อรก เพราะจริงๆแล้วกระทู้นี้หมวดเป๋แกเอาหมามาลงโชว์อับเดทว่ากล้ามทำไปถึงไหนแล้ว แล้วหนู Uniteen ก็เป็นผู้เริ่มต้นมาแขวะเขาก่อน

ความเห็นแรก
    uniteen พฤษภาคม 3

หมากล้ามไม่กลัว กลัวแต่เอาแต่หมาก้าง
    หมาฟิตดี แต่ท่าโพส์ทไม่ได้ดีสักท่า ไม่เอ็นเทอร์เทนคนดู
    เขาประกวดในฮอล ไม่ใช่ประกวดไล่จับตัวอะไรกันกลางทุ่ง
    รูปถ่ายหัวขาดมั่ง ขาขาด หางขาดมั่ง ลงปฎิทินได้หรือ

เอาแพนด้ามาลงท้าแม๊ทช

ความเห็นที่สอง
    uniteen พฤษภาคม 3

กิจกรรมทรมานหมานะหรือ ที่น่าภูมิใจ

แล้วความเห็นที่สองของน้องก็เหวี่ยงมาโดนผมด้วย ผมก็ถามกลับไปแบบดีๆว่า
    Mafia พฤษภาคม 3

ในฐานะที่เป็นคนริเริ่มจัดกิจกรรมนี้ ขอทราบเหตุผลประกอบด้วยว่า อะไรที่ทำให้น้องคิดว่าเป็นการทรมานครับ

แต่น้องก็ไม่ยอมตอบให้มันจบ จากนั้นก็ยาวยืดเยื้อมาจนบัดนี้ ไปไล่ดูกันเองนะครับว่าสาเหตุมันมาจากอะไร
    และที่น้องเขาบอกเคารพ ก็ไม่รู้ว่าเคารพกันแบบไหน เถียงไปเถียงมายัดข้อหาความจำสั้นให้อีก
    ผมว่าต่างคนต่างทำในสิ่งที่ตัวเองชอบก็จบแล้วครับ
  • ฮิๆ.......

"หลานคนโปรดของผม" จำได้ไหม๊คะ ใครพูด

Photobucket

• ที่ผ่านมาก็เพราะเห็นว่าเป็นเด็กเป็นเยาวชนคนรุ่นไหม ที่กล้าพูดกล้าแสดงออก ก็อดทน อดกลั้น ไม่ถือสามาโดยตลอดนะ
    แต่หลังๆรู้สึกว่า เริ่มก้าวร้าว อวดเก่ง อวดดี ลามปาม เถียงคำไม่ตกฟาก พฤติกรรมแบบนี้ ยอมรับว่ามองคนผิดไปเยอะจริงๆ
  • เฮ้อ... งอนนานจัง
    ง้อก็ได้ คุณอา
    ที่หลังหนูไม่เถึยงแล้ว
  • ไม่ได้งอนครับ แค่รู้สึกว่าแนวทางเราต่างกันมาก มุมมองก็ต่างกัน ทำให้เราคุยกันไม่สนุก และหนูเป็นแบบที่หนูเป็นก็ดีอยู่แล้ว หนูมีบุคลิคของความเป็นผู้นำสูงซึ่งไม่ค่อยเจอในเด็กไทย เพียงแต่วันนี้ประสบการณ์ยังน้อยไปหน่อย ทำให้มองเห็นได้แต่เฉพาะในมุมของตัวเอง ตอนนี้จึงแค่ขอให้ลดความมั่นใจในตัวเองลงมาสักนิด อ่านเยอะขึ้น ฟังเยอะขึ้น มันจะช่วยเปิดโลกทรรศน์เราได้อีกเยอะ และอย่าพยายามเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อเอาใจใครเลย เพราะมันทำได้ไม่นานหรอก เชื่ออาเถอะ

ตอนนี้อาอยากให้กิจกรรมที่อาทำ มันเป็นกิจกรรมเพื่อความบันเทิงในยามว่างจริงๆ อาไม่อยากขัดแย้งกับใคร ไม่อยากมานั่งเถียงกับใคร เพราะว่ามันเหนื่อยและเสียพลังงานเยอะโดยไม่จำเป็น อาอยากเอาเวลาไปทุ่มเทกับสิ่งที่อาตั้งใจจะทำ อาอยากมีสมาธิจะได้โฟกัสงานได้เต็มที่ ส่วนมันจะโหด มันจะทรมาน มันจะหลอกลวงตรงไหน ก็ช่างอาเถอะนะ
  • ถูกต้องแล้วพี่ เอาเวลามาช่วยเกลาบทความผมดีกว่า555
  • คุณ vespapink รบกวนหน่อย จะถามว่า box ของท่านหมดไปหรือยัง เคยเห็นในกระทู้ที่มีคนถามรู้สึกท่านจะมีสองใบใช่มั๊ยครับ แล้วตอนนี้ยังมีอยู่มั๊ย รบกวนส่งรูปให้หน่อยได้มั๊ยครับ mickrider@hotmail.com ขอบคุณมากครับ
  • ยังไม่หมดคร๊าบนี่เบอร์ผมโทรมาได้เลยครับ0845817169ว่านครับ
  • เรื่อง ทำหมากล้ามเป็นการทรมานสัตว์ เป็นเรื่องหลอกลวง
    แค่เอามาเพื่อเป็นข้อคิดกันเท่านั้นนะคะ
    ไม่ใช่ต้องการสร้างความขัดแย้ง

เอาบทความมาฝากคุณอา และทุกๆท่านคะ เผื่อจะได้เข้าใจในเจตนารมย์ที่แท้จริงของหนู
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22540/the-hundred-metres-in-8-seconds-s-pattaya-bully-show#Item_1
  • ป๋าคับสงสัยอย่างนึงนะ
    บูลลี่แม็กทำให้หมามีกล้ามโดยการออกกำลังการควบคู่ไปด้วย
    แล้วถ้าเป็นบูลลี่ที่เหนื่อยง่ายออกกำลังกายหนักไม่ได้จะมีทางออกอย่างอื่นมั้ยมาทดแทนมั้ยครับ
  • มันต้องค่อยๆเริ่ม เพื่อให้เขามีเวลาปรับตัว หมาบูลลี่โครงสร้างได้เปรียบอยู่แล้ว เราทำให้กล้ามเขาชัดขึ้น
    การทำหมากล้าม ไม่จำเป็นต้องทำอย่างหนัก เราทำสั้นๆแต่เน้นกิจกรรมที่มีแรงต้านเพื่อให้กล้ามเนื้ออ่อนล้า
  • เรื่องโภชนาการมันก็จำเป็น คงไม่มีนักกีฬาเพาะกายคนไหนกินแต่ข้าวราดแกงแน่ๆ
    อาหารที่นักเพาะกายกินล้วนแต่มีโปรตีนสูง เช่น ไข่ขาว เสต็ก เพื่อให้ร่างกายนำไปสังเคราะห์เป็นอมิโนเพื่อสร้างเป็นกล้ามเนื้อ อาหารเสริม ก็คือโปรตีนที่สกัดออกมาในรูปอมิโน และมีสารอาหารที่จำเป็นต่อการบำรุงร่างกาย

ยากระตุ้น คงไม่มีใครใช้ เพราะว่ามันอันตรายต่อสุนัข มีผลต่อระบบสืบพันธ์ ทำให้อายุสั้นด้วย
  • ขอบคุณครับป๋า
    แล้วถ้าอาศัยการว่ายน้ำแทนจะช่วยได้มั้ยครับ
  • ก็พอได้ครับ แต่หมาบางตัวว่ายไปนานๆ มันก็ชิน ไม่เหนื่อย
  • ว่าน จากบ้านแกไป ทะเลน้อย ไกลป่ะ ไม่ห่วงไดน่ากับลูกแทงโก้ ชื่อไรหว่า แต่ห่วงเรทอาร์หน่อยๆดูให้ดีนะเว้ยยย
  • ประมา15กิโลครับพี่ตี๋
  • uniteen มาสร้างปัญหากะโหลกกะลาอีกละ กุเป็นมาเฟีย กุไม่พูดด้วยแล้ว ลื่นยังกะปลาไหล ไปตามโคลนแฉะๆ
  • กรูก้อเบื่ออิเด็กบ้านี่ วงกลมเบ้าตาตลอด ตาเหล่มั้ง ไอ้คนที่ถ่ายรูปเด็กแหละ คือคนที่เถียงกับมาร์ค เขาไม่คุยยังตื๊อน่าด้าน ไม่ใช่นิสัยของเด็กผู้หญิงเลย รูปก็มีแต่เดิมๆกรูเห็นจนเบื่อ
  • 555 นั่นรูป k. ว่านเหรอน่ะ โดนเมียแบล๊คเมล์เหรอ :-))
  • จุ๊ๆๆๆอย่าดังครับคุณอ้อ
    แอลกอฮอลพอมันเข้าปากมันเลยทำพิษครับ5555
    วันนั้วันสงกรานต์เมาหนักไปหน่อยครับเลยโดนหมอตั้มแกแกล้งเอา555
    ไม่ใช้หมอตั้มคนเดียวนะเกือบทั้งทีมหาดใหญ่เลยนะนั่น5555
  • หมากล้ามอย่าเงียบดิ ลวดเพ่
  • เสียดายกับ ว่าน ด้วยที่ไม่สามารถเดินทางไปงานพัทยา เพราะเหตุขัดข้องบางอย่าง ทั้งๆที่ตั้งใจไว้มาก
    แกเป็นผู้ชายคนเดียวในครอบครัวก็ต้องดูแลทุกอย่าง ครอบครัวต้องมาก่อน งานนี้ไม่ได้ไปก็ไว้งานหน้า ไม่ต้องเซงหรือเสียใจอะไรทั้งนั้น.
  • พวกมีสมอง แต่ไม่มีรอยหยัก เถียงไปก็เปลืองนิ้วจิ้มคีย์บอร์ดป่าว ๆ น่าเบื่อคับ แค่หมาอ้วน ๆ ที่บังเอิญถ่ายรูปออกมาได้ท่าดี แค่นั้น โชว์น่าดู ปัญญาอ่อน โพสสวยจริง ทำไมมีรูปเดียวล่ะค้าบ ไม่ได้เข้ามานาน กลับมาอ่านดู ก็เจอพวกอวดเก่งเหมือนเดิม คนจำพวกนี้ หมดยากจริง ๆ
  • งานเข้าสุดๆเลยพี่ตี๋5555แอบเซ็งนิดๆ
    กำลังวางแผนจะไปแล้วแท้ๆแม่ดันบอกว่าต้องไปอบรมที่เชียงใหม่วันที่20
    ทำให้ผมต้องอดไปโดยปริยายครับเพราะถ้าไปแฟนจะอยู่กับลูกคนเดียวแล้วหมาอีก6ตัว
    ทำไงได้ครอบครัวและลูกสาวผมต้องมาก่อนครับปีหน้าค่อยว่ากันใหม่แล้วกันครับ55555
    ยิ้มเข้าไว้นะทุกท่าน
  • Anatomy Analysis :m80:
  • ไอ้ผีที่ตามแทะเล็มตามกัดมาเฟีย หรือคนที่เห็นด้วยกับมาเฟีย มีไม่กี่ตัวหรอก พวกนักเลงขี้อิจฉา ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ให้เดาดูก็รู้ว่าใคร จะตามด่าตามกัดคนที่เห็นด้วยกับมาเฟียทุกกระทู้ แม้แต่ผู้หญิงมันยังด่าเขาหยาบๆคายๆ นักเลงติ่งหมา
  • เค้าล๊อกอินมาตอบกระทู้ แต่ไอ้ผีขี้เมาตามด่าโดยไม่มีเหตุผล ไม่มีปัญญาไปเล่นที่ไหน ก็มาสิงไล่กัดเจ้าของบอร์ด สถุน
  • นี้หรือหมากล้ามนี้หรือกิจกรรม
  • บอร์ดนี้เสรีก็จริง

แต่กล้าพูด กล้าแสดงความเห็น กล้านำเสนอ แต่ก็ต้องกล้ารับผิดชอบด้วยครับ
  • imageimageimageimage
    ไม่สนไม่แค่ แค่ทำดีไม่ต้องกัวอะไร
  • หนูถีบจักร
  • โห โดนเสียแว๊วววว
  • น้องว่าน เยสเป็ด....เมิงเมาได้สุดติ่งจริงๆไอ้น้องชาย ฮ๋ะๆๆๆๆๆๆ
  • bad 191 ผมถาม ภาพโดยรวม หมาคุณๆว่าดูโทรมหรือไม่
    กล้ามดูดีแต่ ดูโทรมไป
  • ท่านบอยเคลียร์กันเองว๊อยตูเหนื่อยแระ ฮ่าๆๆ