ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่บูมไหนว่าจะเอารูปบักเตี้ยลงให้ดูคับพี่
  • อัพเดตข้อมูลซันนี่ให้ด้วยนะบูม ...
  • ฝนตก อากาศชื่น ... ระวังเชื้อราโจมตีนะพี่น้อง เดียวจะคันไข่ได้ เหอ เหอ

• ตื่นแล้วคับ พี่ๆทุกๆท่าน อิอิอิอิ

พาลูกๆไปทำธุละมาคับผม

ตื่นเช้ากันจิงๆนะคับ ..

• สวัสดี ตอนเช้าๆคับ
  • ที่มาที่ไปมันเป็นแบบนี้นี่เองคับ พี่เอ็กซ์

พี่สาม เจ้าของ ฉายา มีอะไรจะแก้ตัวเปล่าคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่หล้า เมื่อไรจะเอารูปลงให้ได้ดูกันละคับ

อยากเห็น..............มากๆคร้าบ
  • กระทู้ ฮอต ก็แบบนี้แหละคับ พี่เปรม

ขอบคุนมากๆคับ ที่หาข้อมูลมาแจ้ง พี่น้อง ให้ได้ทราบกันคับ

เจอ เดตตอ เข้าไปรับรอบ เชื้อรา ไม่กล้ามาอีกแน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆ
  • ตื่นซักทีเจ้าของบ้าน
  • อาการเบื้องต้น ไม่กินอะไรมาสองวันแล้วพี่

จิ้มยังปวมเหมือนเดิม แต่น้ำนมแม่งไม่มีคับ

รอดูวันนี้ว่ามีอาการกระวนกระวายเปล่าคับ

ถ้ามีอาการนะ ขึ้นเขียงผ่าอย่างเดียวคับ พี่เปรม
  • สวัสดีคับ พี่สัก ที่เคารพรักคับ

:015:
  • บูม นี่มันเป็นอาการบ่งบอก ว่าจะคลอดละนะ
    คือไม่กินอะไร 2-3 วัน
    จากนั้น จะหาที่เหมาะๆ เพื่อคลอด
    ตอนนี้เราต้องเอาใจใส่ และสังเกตุ ดีๆ ครับ น้องงงงงง.......
  • พี่หล้า นมก็ออกแค่ สี่เต้า หลังเองนะคับพี่

คัดก็ไม่คัด แค่ย้อยเฉยๆคับ

ท้องก็ไม่ค่อยใหญ่เท่าไรคับ

แต่จิ้มแม่งย้อยปวมเชียว ไม่รู้จะออกรูปแบบไหนเลยคับ
  • รอดู ถ้ามีน้ำใสๆ ไหลออกมาโอเค เราต้องคอยสังเกตุดีๆ เอาใจช่วยไอ้น้องงงงงง
  • ช่วยลุ้นด้วยครับ เอาใจช่วยครับ
  • วันนี้แปลก ห้องนี้เงียบผิดปกติ5555
  • วันนี้ทั้งเจ้าของบ้าน ทั้งคุณเอ๊กซ์ ทั้งคุณหล้า หายไปหมด
    เดียวผีเข้ามาแจมหรอก เหอ เหอ
  • มาแล้วครับคุณเปรม 55+ พอดีงานยุ่งๆครับ
  • มาแล้วคับ พี่ๆๆๆๆ

ไปงาน ไหว้ครู มาคับ

เลยไม่ได้เดข้ามาดูแลบ้านเลยคับ
  • ผมไม่ห่วงหรอกคับ บ้านผม

เพราะผมมีพี่ๆมาช่วยกัน เท็กแคร์ ตลอดคับ

ห้องนี้มีแต่ มิตรภาพ คับ
  • ตอนนี้สนใจตัว F1 คอกนี้อยู่นะเนี้ย ... ยิ่งดู มันยิ่งงาม

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/380079#Comment_380079
  • ใครทำงานร้านแปรงมั้ง ระวังนะครับ อันตราย เหอ เหอ

image
  • วันนี้เพิ่งใด้แวะมา บ้านนี้ไปใหนกันหนอ
  • ฮ่าๆๆขนแปลงอาไรวะ ทำไมมันหงิกงอขนาดดด :o043:
  • มาแล้วคับ ไปช่วยงานวัดมาคับ

เลยไม่ได้เข้ามาคับ

เข้าใจหามาให้ ฮา กันนะคับ พี่เปรม
  • ถ้า พี่เปรม สนใจจัดมาเลยคับ อิอิอิ

เรื่องที่ผมค้างใว้นะตอนนี้ รอแปปนะคับ พี่เปรม

กำลังเร่งอยูคับ
  • ประมาณจันทร์ หรือ อังคารหน้าก้อได้ครับบูม ...
    เผื่อจะได้เอาหมาไปตัดหูช่วงนั้นพอดี เหอ เหอ
  • บูมนอนยังเอ่ย
  • ผมเห็นรูปหมาของคุณเอ๊กซ์หลายรูปแหละ ... สงสัยว่ายังไม่เอาไปตัดหูเหรอครับ
  • ยังครับคุณเปรม รอเจ้าตัวเล็กวัคซีนครบเข็ม 3 ครับ ส่วนตัวสีขาวครบแล้วครับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่เปรม พี่เอ็กซ์ พี่สาม พี่แจ็ค

:015:
  • เจ้าของบ้านนี้ตื่นสาย
  • หวัดีคร้าบบบบทุกท่าน วันนี้คุนเอ็กซ์เอาบุญมาฝาก
  • ก็ไม่สายมากนะคับ พี่เอ็กซ์

ว่าแต่ พี่สาม บอกว่าพี่เอ็กซ์เอาบุญมาฝากมันยังไงคับ
  • ฝากซอง ผ้าป่า รึป่าวววว...........
    ถ้ามี จัดมาทางนี้ 10 ซอง ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 55+ เรื่องซองผ้าป่าผมไม่ค่อยถนัดครับพี่หล้า แต่ถ้าอย่างอื่นล่ะก็ เซียน !
  • พิด"โลก ฝนตกอีกแล้วคับ

โคราช ฝนตกปะคับ พี่เอ็กซ์ พี่สาม
  • หนีไปเที่ยวพื้นที่ปลอดภัยสักพัก ... เดียวหาอะไรมาลงบอร์ดให้ดูเนอะ เหอ เหอ
  • รอดูครับคุณเปรม
  • แชมป์ๆๆๆ แชมป์แล้วครับน้องบูม

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดีใจด้วยท่านแชมป์..................... :o055: :005: =D> ^:)^
  • คร้าบ พี่เอ็กซ์

อย่าคึกโครมมากนะคับ พี่เอ็กซ์ คนอิจฉาเราเยอะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วันนี้มาเข้าบ้านช้า เพราะว่าไปรับ หมาแดง ตัวใหม่มาคับ

พึ่งกับจากสนามบิน สุโขทัย คับ
  • ตอนแรกมีตัวลากแล้วคับ

แต่ดันมาเท้าเจ็บซะอีก เจ้าของเขาเลยยังไม่กล้าให้ทำหนักๆอะคับ

ผมเลยต้องหา หมาลากตัวใหม่มาให้ไวที่สุด เพื่อจะได้ทันงานลาก เชียงใหม่ ปลายปีคับ
  • ต้องมาเริ่มนับหนึ่งใหม่คับ

ขอกำลังใจจากพี่ๆช่วยเชียร์น้องมั่งนะคับ
  • หมาใครเคย+กับรอทมาแล้วมั่ง ผลเป็นไง แชร์กันหน่อย
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • พี่บูมถ่ายรูปสมาชิกใหม่ให้ชมด้วยนะคับ