ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ไอ้ตัวเล็กมันน่าฟัดจริงๆเลย เมื่อไหร่จะให้ยืมมากอดเล่นละ
  • เหนื่อยๆได้ซักตัว2ตัวสบายไปพี่มุก ฮ่าๆๆๆ
  • เอ้ยมันรู้จริงกระป๋องแดงเย็นๆซักกระป๋องนะ สดชื่นเรยimage
    ไฟล์แนบ
    ber6.jpg 220K
  • วัดเด่คร้าบ เพ่ๆน้องๆ ชาวปทุมฯ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน อ่านตาลายเลยคร้าบ เห็นทุกคนเตรียมพร้อมแล้วสุดยอดเลยคร้าบ แถมมีช่างภาพด้วย ผมขอเชียร์ชาวปทุมฯ กวาดถ้วยใบโตๆมาให้หมดทุกรุ่นนะคร้าบ เอาใจช่วยเต็มที่
  • ฮ่าๆๆ ฟิตจริงๆ ฝึกเดินฝึกวิ่งกันด้วยนะคร้าบบบบ พี่เป้ขาหายดียังครับ รักษาสุขภาพด้วยครับ

เอากิจกรรมมาฝากครับ
  • ด่านไต่นรกครับ

• เพิ่มความสูงครับ
  • ยังคงฝึกต่อไป ด้วยความสนุกและความสุข จะพยายามปั้นให้ถึงที่สุดสำหรับ นักกีฬาตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 200K
  • หวัดดีคับทุกคน...ไอ้ทิกเกอร์มันหล่อนะเนี้ย!
  • ฮ่าๆๆหวัดดีครับพี่อ๊อด
  • จัดสักดอกเรยน้าอ๊อด อิๆ
  • ปลูกมะพร้าวให้ไอ้ทิกขึ้นเก็บเรยimage
    ไฟล์แนบ
    2411.jpg 73K
  • ฮ่าๆๆพี่มุกก็ว่าไปนั้น ฮ่าๆๆ
  • อ้นไอ้ทิกเกอร์นี้กล้ามมันมาเร็วดีแฮะ
    มุกงานนี้เอาไอ้ตอฟเก็บถ้วยมาฝากชาวประทุมฯได้อีกแน่นอน
    หมวยคิมของเป้มาหนามักมั่กงานนี้ได้ถ้วยตามเคยนะ
    ส่วนเพ่อ๊อดเสือเงียบสู้เข้านะเพ่ผมเชียร์อยู่คร้าบ
    ส่วนผมขอเป็นกองเชียร์เด่ก่า 55555 ปทุมฯสู่ๆๆๆๆ

• มุกนั้นเจ้าวีซี่พ่อเด็กๆใช้ป่าวคงเป็นงานที่นครปฐมถูกป่าวเนี่ย ถ้าผิดงานขอโทษด้วยนะ555555
  • งานนครปฐมครับพี่ กิจกรรมเค้าจัดขึ้นเราเข้าร่วมได้เดินชมหมาสวยๆเพียบ
    เรื่องการประกวดถือเป็นโบนัสได้ก็ดีไม่ได้ไม่เป็นไรสนุกสนานกันครับพี่น้อง
    ไม่มีหมาพันไหนรวมกันได้เยอะเท่านี้หรอกครับ แต่คุณอ้อมพิยดา555+
    เอาไอ้ทอนลงแล้วนะช่วยกันเชียร์หน่อยครับเอาภาพงานประกวดมาให้ชมครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ber2.jpg 187K
    ครถม.jpg 61K
    ครถม2.jpg 26K
    7.jpg 240K
  • มีดาราส่งหมาเข้าประกวดด้วยเหรอท่านมุกฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่รุ่นไอ้ธอนสงสัยได้แค่ไปเดินโชว์เชฟอย่างเดียวฮ่าๆๆๆๆ
    เพราะแต่ละตัวสุดๆทั้งนั้นเลย
  • วู้ๆๆงานนี้มีลุ้น วุ้ย พี่ๆๆเตรียมตัวมาดีจริงๆๆๆ หมาสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะมากก
    ขอบคุณมากครับพี่ก๊อฟ
  • สวัสดียามเช้า พี่ๆๆที่รักทุกท่าน วันนี้อ้นก็เก็บข้าวของ อุปกรณ์ ต่างๆๆเตรียมออกทริปถ่ายภาพ
    ที่สังขละแล้ว รถออกตี2
    งานนี้ถ้ามีเวลาอาจจะล่องเรือเข้าพม่านิดๆๆแวะหาสาวกระเหรี่ยงหน่อยดีกว่า ฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้ไอ้ทอนยกล้อรับถ้วยแน่ๆ555+อ้นพี่ตั๊มชวนไปถ่ายรูปแม่น้ำ อิๆimage
    ไฟล์แนบ
    jc.jpg 35K
  • น้ำที่ไหนนว่ามาเลยดีกว่าา ซักทริปเลยมั๊ยๆๆ
  • พี่จะถ่ายแม่น้ำเลยกลายเป็นยังงี้ไป555+
    จริงๆภาพนี้ถ่ายยากชิบเป๋งimage
    ไฟล์แนบ
    jc2.jpg 164K
  • ขาตั้งหน่อยพี่
  • มันแทะหมดแร้ว555+อ้อขาตั้งกล้องลืมๆimage
    ไฟล์แนบ
    header.jpg 138K
  • ฮ่าๆๆๆ ไอ้ธอนมันจะยกล้อกลับบ้านดิไม่ว่าท่านมุกฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่สะพานพระราม 8 มัน สะกด จาพระยา3 เหรอเนี่ยฮ่าๆๆๆ
    ตอนถ่ายคิดอะไรอยู่หรือเปล่าท่านมุก อิๆๆๆ

วันหน้ามาเดี๋ยวจะพาไปถ่ายบนสะพานนะท่านมุก

ว่าแต่ไปสังขละฝากซื้อแป้งพม่าให้พี่หมวยทีดิอ้น ฮ่าๆๆๆ
  • แล้วดูยังไงว่าแท้ไม่แท้อะพี่ 5555+
    เค้าสาวพม่าสวยจริงรึป่าว 555+
  • ประทับใจมากอ้น tiger เล่นได้ทุกอย่างเลย (เสือซุ่ม)
  • ฮ่าๆๆ มันแท้หมดแหละ แต่เคยโดนทหารพม่าหลอกขายเหล้าซื้อจาก
    ทองผาภูมิข้างบน ขาย 180 ลงมาข้างล่างขาย 120 ฮ่าๆๆๆๆๆเวรกรรมจริงๆเล๊ย

เอ๊ยพี่พิมพ์ผิด เป็นสบู่กลิ่นมะลิ ก้อนละ 10 หรือ 15 บาทนี่แหละ แต่อย่าให้แพง
    เกินกว่านี้นะฮ่าๆๆ ซองเป็นสีดำรูปดอกมะลิสีขาวเต็มซองเลย

แต่เรื่องสาวพม่าพี่หมวยบอกว่าต้องเป็นรายๆไปฮ่าๆๆๆๆ
  • มีใครไปเป็นล่ามให้ที่...ดันมีฝรั่งไม่รู้แท้หรือเทียม เข้าดูลูกหมาให้ส่งข้อมูลไป mail เขา...กลัวโดนประเภทแหกตา.. :001:
  • หวัดดียามเย็นคับทุกท่าน...พี่เอกเปิดgoogleเลยพี่....copyข้อความมาวางเลยพี่...ไม่ใช้ก็ใกล้เคียงอะ..อิอิ
  • เอาเจ้าขิงมาให้ดูว่าตอนนี้มันเป็นไง บังเอิญแฟนถ่ายติดมาเลยคัทเฉพาะรูปอาจจะไม่ชัดimage
    ไฟล์แนบ
    ขิง.jpg 122K
  • เจ้าขิงสวยดีครับ กร่างๆฮ่าๆๆ
    ขอบคุณครับพี่mae_1421 ไม่ได้ซุ่มครับพี่ แค่ไม่รีบ ฮ่าๆๆ

พี่ตั้มได้เลยๆๆ มีรูปประกอบยิ่งดี เด๋วอ้นไปดุมาให้
    พี่ออ๊อดหวัดดีครับ
  • น่าจะเป็นโบรกเกอ นะพี่kadayพอเค้าได้รูปไปก็เอาไปเสนอลูกค้าเค้า
    ถ้าลูกเค้าเอาเค้าจะโทรมาเองเชื่อผมimage
    ไฟล์แนบ
    tov2.jpg 272K
  • เสียดายมิกเซอ แดงเดือดซะงั้นมีลง2ตัวเองได้แน่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 64K
  • ฮาๆๆ ไว้รอบหน้าไง 555+

จัดของเสดแล้ว รอเวลาเดินทาง ฝนดันตกอีกวุ้ย
  • ฝนตกอีกแล้วแต่อากาศเย็นดี นอนหลับกันสบายเลยครับที่บ้าน

• นอน...................ดีกว่าพี่ตั้มฝนตกเย็นๆเหมาะแก่การพักผ่อน ฮ๋าๆๆๆๆ
  • คุณมุก ฝั่งซ้ายคืองานเดิม ...ฝั่งขวาผมปรับงานให้ใหม่ ลองดูนะครับ ชอบตัวไหน โทรแจ้งด้วยนะครับimage
  • ฝั่งซ้ายเลยพี่ชอบแบบเดิมๆ
    รอครบปีก่อนตอฟๆๆๆๆๆๆจัดไปimage
    ไฟล์แนบ
    tov1.jpg 255K
  • งานจะออกมาอย่างนี้นะครับ มุกimage
  • แบบนี้เลยพี่image
    นี่ไงเป้ราใต้ท้องอีคิ้ม555+ย่ามัน
    ไฟล์แนบ
    sta oreo.jpg 200K
  • นอนมาทั้งวันและต้น อากาศมันได้ใจดีจริงๆทั้งคนทั้งหมาหลับสบายฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่เสื้อสวยนะครับเนี่ย โอ๊วมาดูคนออกแบบให้มิน่าหละ
    ถึงได้ออกมาสวยเชียวนะเนี่ยท่านมุกฮ่าๆๆๆ
  • ทำสี่ห้าตัวเองพี่ตั๊มไว้ใส่เล่นๆแต่สรีนเครื่องแบบฝังๆimage
    ไฟล์แนบ
    ber18.jpg 260K
  • เสื้อกลุ่มแบบนี้ก็สวยนะท่านมุก สวยมากด้วยเอ้า...ฮ่าๆๆ
  • วันนี้ไปไหนกันหมดเงียบจัง
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • ใครอยากทำบุญเชิญเลยครับ
    อากาศดีหมากินเก่งช่างมีความสุขเสียนี่กระไรimage
    ไฟล์แนบ
    t9.jpg 216K
  • กลับมาแล้วครับ สนุก เหนื่อย มัน วู้สุดๆๆๆ เข้ามาเดินเขา ถ่ายกลางฝน นั่งซุ่มเป็หน่วยไรเฟิลเลย
    ฝรั่งเดินป่าผ่านมาตกใจ อ้นเลยลุกพอมันเห็น มันว่า โหวววประมานว่ากล้องมึง หรือปืนใหญ่วะ ฮ่าๆๆ

พี่มุกอ้นเอาด้วย1 XLนะพี่ 555+ เท่าไหร่บอกด้วยเน้อ