ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แบบนี้ไปลุย ลำปางดีมั้ย พี่ ส. อยากปิ๊กเวลา เดิม อ่ะค้าบ
  • ไปลำปางกันวันใด บ่ดีลืมบอกกันผ่องเน้อ ... อย่างไปร้าน อู้ข้าวอู้น้ำ แล้วต่อที่ ลาภศรีชุม ไปแก้มือสักกำหลอ
  • โท๊ะ ปิ๊กเวลาเดิม แต่คนละวัน 5555 โหดขนาด แต่ต้องบ่ได้อยู่กะเมียหนา ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ

55+ เปรม ตาลายถึงขั้นหิ้วกระเทยลาภเลยก่ะ 5555+ ขั้นหนัก
  • โน๊ตครับ ช่วงนั้นหิว และเมา ... เจอใครก้อกะว่าจะลากไปโบวลิ่งให้หมด
    ช่วงหนุ่มๆบ้าเก็บแต้ม แต่ตอนนี้เน้นมาเป็นแต้มให้สาวๆเอาไว้ล่า เหอ เหอ ฮิ้ววววววว
  • โว้ยยยยยยย น่าไปโดนเก็บแต้มมั่ง
    แต่ผมไม่เอาเทยนะคร้าบพี่ 55555+
  • ผมเป็นผู้ชายเรียบง่ายครับโน๊ต ... ประมาณว่า หิวบ่อย ทานง่าย อะไรๆก้อซัดเรียบ
    ถั่วดำ ถั่วดำ ถั่วดำ ... เออ เว้นไว้หน่อยดีไหมเปรม ฮ่าฮ่า
  • เปรม โน๊ต เกมส์ ก็สวิงกิ้งกันไปเลย :m32:
  • บ้าเหรอ...................อ

ขาดนัดก็ไม่หนุกดิ่ :o037: :o037: :o037:
  • "หิวบ่อย ทานง่าย อะไรๆก้อซัดเรียบ" ถั่วดำ กับ ตับ รึปล่าวคร้าบ เปรมมมมม :o037:
  • ช่วงนี้งดถั่วไปก่อนครับ ความดันขึ้น ...
    หมอแนะนำให้ทานอาหารทะเลเยอะๆ เลยซักหอยเหม็น เฮ้ย หอยเม่น ซะเลย เหอ เหอ
  • อุบะชวนกันยะอะหยั้งครับ
  • ขาดอ้ายสมได้จะได 5555
    โน๊ตจะไปสเปนอยูมั้ย แผ่นดินเพิ่งไหว 555
    เหมือนตอนจะไปออสเลย น้ำท่วม แผ่นดินไหว แล้ว ก็ซึนามิ
    นี่ถ้าไม่ได้จ่ายค่าเรียนไปก่อนแล้ว ที่บ้าน คงไม่ได้ไปแล้ว แหง๋มๆ 555
  • หอยเม่น หอยกาบ หอยแครง หอยจุ๊บบบบบบบบบบ แกงรวมกันเลยบ๋อเปรมมมมมม
    เก๊าจ่ายค่า่ตั๋ว+ที่พักไปแล้วอ่ะเส่ะน้าดดดดดดดดดด
  • เช้านี้อากาศแจ่มใส ... ปล่อยหมูปล่อยหมาไปวิ่งเล่นกันดีกว่าครับ
  • สแตม สมัครละยัง วันสุดท้ายละเน้อ
  • ปล่อยไปวิ่งเล่นเมื่อเช้าละครับ ^^

สแตมนี่ต้องกระตุ้นบ่อยๆ ไม่ก็กระตุ้นด้วยน้ำๆ ^^
  • เสี่ยอุ๋ย ขออีแหลมนี้เน้อ ครับ ฝากโน๊ท มาวันติตย์เน้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    199607.jpg 44K
  • ได้ครับ พี่สมพงษ์
    เดี๋ยวผมเอาไปให้ เย็นวันเสาร์ผมเข้าไปหาเด้อพี่ ไปงานแต่งเพื่อนวันเสาร์นี้ครับผม
  • นัท....สมัครไอ้แตมป์ได้ยังคราบบบบบบบบ
  • ตกลงมีคายไปงานพัทยามั้งคราบบบบบบบ.....
    นัท...ไปให้ได้น้า.........
    images by free.in.th
  • อยากไปแสนนนนนนนนนนนนนนน ^^ เสียดายยย
  • โน๊ต ฝากบอกพี่อุ๋ยโอนเงินแล้วโทรหาด้วยเด้อ
    :o044:
    จะได้ส่งใบสมัครไปให้
    :063:
  • ABCdogclub 4:50PM Permalink
    Fun Show : Best Classic Red Nose (Male)
    1 คุณคมสัน Home Bully Hunter
    2 คุณวัชรพงศ์ Pitbull Korat Riker
    3 คุณม่อน Pitbull Power Red TT
    4 คุณมุ๊ ด๊อกฟันพาร์ค Moody
    5 คุณสุวิชา Pitbull Lanna Stamp
    6 คุณฮง ลีโอ

ทุ่มครึ่งออกไปดูหนังนะครับ ลัดดาแลนด์ ส่งไม่ทันเที่ยงคืน พบรักไม่ได้ไปพัทยานะค๊าบ 555
  • วันสุดท้ายปิด สี่โมงกว่า 5555
    เสียใจด้วยนะครับพี่อุ๋ย เป็นสมาชิก แต่ไม่ค่อยเข้าบอร์ด 555
  • ลัดดาแลนด์ หลอนไม่ใช่เล่นค๊าบ :m70: :m71:
  • ยังไม่ได้ไปดูเลย ... ว่าจะรอไปดูอาทิยต์นี้อ่ะ
  • งานพัทยาเจอกันค๊าบ :o028:
  • พี่อุ๋ยไม่มีเนตเล่นไงนัด 555+ อดเลยยยยย
  • เย้ย เงียบเหงา หายไปไหนกันหมดดดดดดดดดด
  • เตรียมตัวไปงานพัทยา 555
  • เอือมมมมมม อดไป เซงจริงๆ เล้ยยยยย
  • พ่อมืงตาย
  • เฮ้ย ผีไหนมากวนส้นตีนเนี่ย
  • :o023: แฟนคลับใครหล่ะเนี้ย
  • นั่นหน่ะสิเนี่ย 555+ ตามใครมา
    เมื่อวานนัดไปดู ลัดดาแลนด์มานี่หว่า ตามนัดมาป่าวว่ะเนี่ย :o042: :o042: :o042:
  • เอาหมาเทพให้ดูครับ 555
    Northern Red Elit's Baibour
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0392 (640x425).jpg 161K
  • หมาเอเลี่ยนนี่หว่า 5555+
  • โน๊ต เอาอีปัง หมาแกรน หลบไปให้
    นี่ หมาเทพ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0314 (640x425).jpg 241K
    _DSC0314 (640x425).jpg 241K
  • บัวมันสวยขึ้นเยอะเลยนะเนี้ย ...
    มี C4 + Jojo อยู่ในสายเลือด คอกนี้ต้องเก็บ เหอ เหอ
  • เด็กแว๊น โดนแซวนิดเดียวหายเลย

คุณเปรม หมาชุดนี้ มีใบ ABC ด้วยนะครับ :015:
  • ตูนิไค้ฮุ้ย กับ ก๋ายแต้ๆหนา แปลว่าไรครับ คุณเปรม
  • อ่อนมาก
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • ตาดี๋ไปเอาลูกชายยัง โคตรซนจริงๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    199605.jpg 43K
  • โอ้... วันไปงานแต่งญาติค๊าบ เลยไม่ค่อยมีใครมาอัพเดทเลย
    อนุโมทนาบุญด้วยนะครับป้าพร :015:

เปรมลัดดาแลนด์ เป็นไงบ้างครับ :013:
    หมาแดง คนอุ้มต้องเสื้อแดงด้วยนะค๊าบ 5555

Kriangsak พฤษภาคม 14 Permalink
    ตูนิไค้ฮุ้ย กับ ก๋ายแต้ๆหนา แปลว่าไรครับ คุณเปรม

ตอบแทนเปรมนะครับ สงสัยหลอนกับลัดดาแลนด์อยู่
    " กรูนี่อยากตะโกน กับ เบื่อจริงๆเลย "
    ฮุ้ยไม่ใช่นะครับ ต้องเป็น หุย
  • วันนี้พี่ก็เบี้ยวงานแต่งงานญาติเหมือนกัน พอดีมีแขกมาบ้านเป็นเพื่อนคนรักพิทบูลเหมือนกันเลยต้องดูแล น้องนัท น้องหนิง น้องโน๊ด และน้องลำพัน แห่งเมืองลำปางสบายดีนะครับทุกท่าน....
  • นัทเสื้อได้ล่ะ
  • ขอบคุณคับพี่เห สงสัยวันนี้วันดี นัดกันแต่ง
    แต่ติดตรงที่ ผมไปแล้วเจ้าบ่าวจะหมองหน่ะสิครับ 5555

ผมยังบ่ได้เลยอ้าย มันต้องผ่านลำปางก่อน บ่ไจ่กะ วัยรุ่นเซ็ง :025:
  • อ้ายก่บ่ะได้เหมือนกันเ้น้าะ
  • ดูสิครับ ว่าเสื้อพัทยา กับ เสื้อเจแปนใครจะมาถึงก่อนครับ
    ว่าแต่ เสื้อเจแปนเนี้ย ทำก่อนบ่ไจ้ก๊า